Kết quả Hạng 5 Anh hôm nay, Kqbd Anh tối đêm qua

Kết quả bóng đá Hạng 5 Anh hôm nay: tổng hợp kqbđ Anh mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá Hạng 5 Anh 2022-2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá Hạng 5 Anh tối và đêm qua: bdkq Hạng 5 Anh hôm nay-hn các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay Hạng 5 Anh: Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 30 Hạng 5 Anh mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Kết quả bóng đá Anh hôm nay và xem kqbd Hạng 5 Anh trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 5 Anh sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd Hạng 5 Anh hôm nay 2022-2023 vòng đấu 30: trực tiếp kq bd Hạng 5 Anh tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tuyến kết quả England National League 2022-2023 tối và đêm hôm qua-hq: xem tỷ số bdkq Hạng 5 Anh mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Hang 5 Anh hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 5 Anh sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 5 Anh có tên Tiếng Anh là England National League và là giải đấu hạng 5 trong hệ thống giải đấu bóng đá Anh. Các kết quả bóng đá Anh hôm qua và trực tiếp kqbd Anh ngày hôm nay bao gồm: KQ Ngoại Hạng Anh, Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Anh (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Anh và BĐKQ Cúp Anh của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 5 Anh, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Anh với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

KQBD Hạng 5 Anh mùa giải 2022-2023 - vòng 30

  • Kết quả Hạng 5 Anh của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng 5 Anh của 1 cặp đấu:
    VS
46454443424140393837363534333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 29/04 21:00
    Aldershot Town
    Altrincham
    ? - ?
    Vòng 46
  • 29/04 21:00
    Barnet
    Dagenham và Redbridge
    ? - ?
    Vòng 46
  • 29/04 21:00
    Boreham Wood
    Yeovil Town
    ? - ?
    Vòng 46
  • 29/04 21:00
    Chesterfield
    Maidstone United
    ? - ?
    Vòng 46
  • 29/04 21:00
    Dorking Wanderers
    Scunthorpe United
    ? - ?
    Vòng 46
  • 29/04 21:00
    Halifax Town
    Eastleigh
    ? - ?
    Vòng 46
  • 29/04 21:00
    Gateshead
    Maidenhead United
    ? - ?
    Vòng 46
  • 29/04 21:00
    Notts County
    York City
    ? - ?
    Vòng 46
  • 29/04 21:00
    Oldham Athletic
    Bromley
    ? - ?
    Vòng 46
  • 29/04 21:00
    Solihull Moors
    Woking
    ? - ?
    Vòng 46
  • 29/04 21:00
    Southend United
    Wealdstone
    ? - ?
    Vòng 46
  • 29/04 21:00
    Torquay United
    Wrexham
    ? - ?
    Vòng 46
  • 22/04 21:00
    Altrincham
    Torquay United
    ? - ?
    Vòng 45
  • 22/04 21:00
    Bromley
    Chesterfield
    ? - ?
    Vòng 45
  • 22/04 21:00
    Dagenham và Redbridge
    Halifax Town
    ? - ?
    Vòng 45
  • 22/04 21:00
    Eastleigh
    Solihull Moors
    ? - ?
    Vòng 45
  • 22/04 21:00
    Maidenhead United
    Barnet
    ? - ?
    Vòng 45
  • 22/04 21:00
    Maidstone United
    Notts County
    ? - ?
    Vòng 45
  • 22/04 21:00
    Scunthorpe United
    Southend United
    ? - ?
    Vòng 45
  • 22/04 21:00
    Wealdstone
    Dorking Wanderers
    ? - ?
    Vòng 45
  • 22/04 21:00
    Woking
    Gateshead
    ? - ?
    Vòng 45
  • 22/04 21:00
    Wrexham
    Boreham Wood
    ? - ?
    Vòng 45
  • 22/04 21:00
    Yeovil Town
    Oldham Athletic
    ? - ?
    Vòng 45
  • 22/04 21:00
    York City
    Aldershot Town
    ? - ?
    Vòng 45
  • 15/04 21:00
    Aldershot Town
    Scunthorpe United
    ? - ?
    Vòng 44
  • 15/04 21:00
    Barnet
    Wrexham
    ? - ?
    Vòng 44
  • 15/04 21:00
    Boreham Wood
    Wealdstone
    ? - ?
    Vòng 44
  • 15/04 21:00
    Chesterfield
    Eastleigh
    ? - ?
    Vòng 44
  • 15/04 21:00
    Dorking Wanderers
    Altrincham
    ? - ?
    Vòng 44
  • 15/04 21:00
    Halifax Town
    Maidstone United
    ? - ?
    Vòng 44
  • 15/04 21:00
    Gateshead
    Bromley
    ? - ?
    Vòng 44
  • 15/04 21:00
    Notts County
    Woking
    ? - ?
    Vòng 44
  • 15/04 21:00
    Oldham Athletic
    Maidenhead United
    ? - ?
    Vòng 44
  • 15/04 21:00
    Solihull Moors
    Yeovil Town
    ? - ?
    Vòng 44
  • 15/04 21:00
    Southend United
    Dagenham và Redbridge
    ? - ?
    Vòng 44
  • 15/04 21:00
    Torquay United
    York City
    ? - ?
    Vòng 44
  • 10/04 21:00
    Altrincham
    Gateshead
    ? - ?
    Vòng 43
  • 10/04 21:00
    Bromley
    Boreham Wood
    ? - ?
    Vòng 43
  • 10/04 21:00
    Dagenham và Redbridge
    Chesterfield
    ? - ?
    Vòng 43
  • 10/04 21:00
    Eastleigh
    Aldershot Town
    ? - ?
    Vòng 43
  • 10/04 21:00
    Maidenhead United
    Torquay United
    ? - ?
    Vòng 43
  • 10/04 21:00
    Maidstone United
    Barnet
    ? - ?
    Vòng 43
  • 10/04 21:00
    Scunthorpe United
    Oldham Athletic
    ? - ?
    Vòng 43
  • 10/04 21:00
    Wealdstone
    Solihull Moors
    ? - ?
    Vòng 43
  • 10/04 21:00
    Woking
    Southend United
    ? - ?
    Vòng 43
  • 10/04 21:00
    Wrexham
    Notts County
    ? - ?
    Vòng 43
  • 10/04 21:00
    Yeovil Town
    Dorking Wanderers
    ? - ?
    Vòng 43
  • 10/04 21:00
    York City
    Halifax Town
    ? - ?
    Vòng 43
  • 07/04 21:00
    Aldershot Town
    Yeovil Town
    ? - ?
    Vòng 42
  • 07/04 21:00
    Barnet
    Bromley
    ? - ?
    Vòng 42
  • 07/04 21:00
    Boreham Wood
    Dagenham và Redbridge
    ? - ?
    Vòng 42
  • 07/04 21:00
    Chesterfield
    York City
    ? - ?
    Vòng 42
  • 07/04 21:00
    Dorking Wanderers
    Woking
    ? - ?
    Vòng 42
  • 07/04 21:00
    Halifax Town
    Wrexham
    ? - ?
    Vòng 42
  • 07/04 21:00
    Gateshead
    Scunthorpe United
    ? - ?
    Vòng 42
  • 07/04 21:00
    Notts County
    Wealdstone
    ? - ?
    Vòng 42
  • 07/04 21:00
    Oldham Athletic
    Altrincham
    ? - ?
    Vòng 42
  • 07/04 21:00
    Solihull Moors
    Maidenhead United
    ? - ?
    Vòng 42
  • 07/04 21:00
    Southend United
    Maidstone United
    ? - ?
    Vòng 42
  • 07/04 21:00
    Torquay United
    Eastleigh
    ? - ?
    Vòng 42
  • 01/04 21:00
    Altrincham
    Notts County
    ? - ?
    Vòng 41
  • 01/04 21:00
    Bromley
    Solihull Moors
    ? - ?
    Vòng 41
  • 01/04 21:00
    Dagenham và Redbridge
    Dorking Wanderers
    ? - ?
    Vòng 41
  • 01/04 21:00
    Eastleigh
    Gateshead
    ? - ?
    Vòng 41
  • 01/04 21:00
    Maidenhead United
    Chesterfield
    ? - ?
    Vòng 41
  • 01/04 21:00
    Maidstone United
    Boreham Wood
    ? - ?
    Vòng 41
  • 01/04 21:00
    Scunthorpe United
    Torquay United
    ? - ?
    Vòng 41
  • 01/04 21:00
    Wealdstone
    Aldershot Town
    ? - ?
    Vòng 41
  • 01/04 21:00
    Woking
    Halifax Town
    ? - ?
    Vòng 41
  • 01/04 21:00
    Wrexham
    Oldham Athletic
    ? - ?
    Vòng 41
  • 01/04 21:00
    Yeovil Town
    Southend United
    ? - ?
    Vòng 41
  • 01/04 21:00
    York City
    Barnet
    ? - ?
    Vòng 41
  • 29/03 01:45
    Gateshead
    Dagenham và Redbridge
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/03 22:00
    Aldershot Town
    Gateshead
    ? - ?
    Vòng 40
  • 25/03 22:00
    Altrincham
    Southend United
    ? - ?
    Vòng 40
  • 25/03 22:00
    Boreham Wood
    Eastleigh
    ? - ?
    Vòng 40
  • 25/03 22:00
    Chesterfield
    Halifax Town
    ? - ?
    Vòng 40
  • 25/03 22:00
    Dorking Wanderers
    Maidenhead United
    ? - ?
    Vòng 40
  • 25/03 22:00
    Maidstone United
    Woking
    ? - ?
    Vòng 40
  • 25/03 22:00
    Notts County
    Scunthorpe United
    ? - ?
    Vòng 40
  • 25/03 22:00
    Oldham Athletic
    Solihull Moors
    ? - ?
    Vòng 40
  • 25/03 22:00
    Torquay United
    Dagenham và Redbridge
    ? - ?
    Vòng 40
  • 25/03 22:00
    Wealdstone
    Barnet
    ? - ?
    Vòng 40
  • 25/03 22:00
    Wrexham
    York City
    ? - ?
    Vòng 40
  • 25/03 22:00
    Yeovil Town
    Bromley
    ? - ?
    Vòng 40
  • 18/03 22:00
    Barnet
    Notts County
    ? - ?
    Vòng 39
  • 18/03 22:00
    Bromley
    Wrexham
    ? - ?
    Vòng 39
  • 18/03 22:00
    Dagenham và Redbridge
    Oldham Athletic
    ? - ?
    Vòng 39
  • 18/03 22:00
    Eastleigh
    Altrincham
    ? - ?
    Vòng 39
  • 18/03 22:00
    Halifax Town
    Yeovil Town
    ? - ?
    Vòng 39
  • 18/03 22:00
    Gateshead
    Torquay United
    ? - ?
    Vòng 39
  • 18/03 22:00
    Maidenhead United
    Maidstone United
    ? - ?
    Vòng 39
  • 18/03 22:00
    Scunthorpe United
    Wealdstone
    ? - ?
    Vòng 39
  • 18/03 22:00
    Solihull Moors
    Boreham Wood
    ? - ?
    Vòng 39
  • 18/03 22:00
    Southend United
    Aldershot Town
    ? - ?
    Vòng 39
  • 18/03 22:00
    Woking
    Chesterfield
    ? - ?
    Vòng 39
  • 18/03 22:00
    York City
    Dorking Wanderers
    ? - ?
    Vòng 39
  • 15/03 02:45
    Boreham Wood
    Southend United
    ? - ?
    Vòng 23
  • 11/03 22:00
    Altrincham
    Dagenham và Redbridge
    ? - ?
    Vòng 38
  • 11/03 22:00
    Barnet
    Solihull Moors
    ? - ?
    Vòng 38
  • 11/03 22:00
    Boreham Wood
    Gateshead
    ? - ?
    Vòng 38
  • 11/03 22:00
    Chesterfield
    Yeovil Town
    ? - ?
    Vòng 38
  • 11/03 22:00
    Eastleigh
    Oldham Athletic
    ? - ?
    Vòng 38
  • 11/03 22:00
    Halifax Town
    Aldershot Town
    ? - ?
    Vòng 38
  • 11/03 22:00
    Maidstone United
    Bromley
    ? - ?
    Vòng 38
  • 11/03 22:00
    Notts County
    Dorking Wanderers
    ? - ?
    Vòng 38
  • 11/03 22:00
    Torquay United
    Wealdstone
    ? - ?
    Vòng 38
  • 11/03 22:00
    Woking
    Maidenhead United
    ? - ?
    Vòng 38
  • 11/03 22:00
    Wrexham
    Southend United
    ? - ?
    Vòng 38
  • 11/03 22:00
    York City
    Scunthorpe United
    ? - ?
    Vòng 38
  • 08/03 02:45
    Bromley
    York City
    ? - ?
    Vòng 37
  • 08/03 02:45
    Dagenham và Redbridge
    Wrexham
    ? - ?
    Vòng 37
  • 08/03 02:45
    Dorking Wanderers
    Barnet
    ? - ?
    Vòng 37
  • 08/03 02:45
    Gateshead
    Halifax Town
    ? - ?
    Vòng 37
  • 08/03 02:45
    Maidenhead United
    Boreham Wood
    ? - ?
    Vòng 37
  • 08/03 02:45
    Oldham Athletic
    Woking
    ? - ?
    Vòng 37
  • 08/03 02:45
    Scunthorpe United
    Altrincham
    ? - ?
    Vòng 37
  • 08/03 02:45
    Solihull Moors
    Torquay United
    ? - ?
    Vòng 37
  • 08/03 02:45
    Southend United
    Chesterfield
    ? - ?
    Vòng 37
  • 08/03 02:45
    Wealdstone
    Maidstone United
    ? - ?
    Vòng 37
  • 08/03 02:45
    Yeovil Town
    Eastleigh
    ? - ?
    Vòng 37
  • 04/03 22:00
    Aldershot Town
    Torquay United
    ? - ?
    Vòng 36
  • 04/03 22:00
    Bromley
    Notts County
    ? - ?
    Vòng 36
  • 04/03 22:00
    Dagenham và Redbridge
    York City
    ? - ?
    Vòng 36
  • 04/03 22:00
    Dorking Wanderers
    Halifax Town
    ? - ?
    Vòng 36
  • 04/03 22:00
    Gateshead
    Chesterfield
    ? - ?
    Vòng 36
  • 04/03 22:00
    Maidenhead United
    Wrexham
    ? - ?
    Vòng 36
  • 04/03 22:00
    Oldham Athletic
    Boreham Wood
    ? - ?
    Vòng 36
  • 04/03 22:00
    Scunthorpe United
    Eastleigh
    ? - ?
    Vòng 36
  • 04/03 22:00
    Solihull Moors
    Maidstone United
    ? - ?
    Vòng 36
  • 04/03 22:00
    Wealdstone
    Altrincham
    ? - ?
    Vòng 36
  • 04/03 22:00
    Yeovil Town
    Woking
    ? - ?
    Vòng 36
  • 04/03 02:45
    Southend United
    Barnet
    ? - ?
    Vòng 36
  • 01/03 02:45
    Barnet
    Oldham Athletic
    ? - ?
    Vòng 32
  • 01/03 02:45
    Wrexham
    Chesterfield
    ? - ?
    Vòng 24
  • 26/02 00:20
    Notts County
    Dagenham và Redbridge
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/02 22:00
    Altrincham
    Solihull Moors
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/02 22:00
    Barnet
    Aldershot Town
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/02 22:00
    Boreham Wood
    Scunthorpe United
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/02 22:00
    Chesterfield
    Oldham Athletic
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/02 22:00
    Eastleigh
    Bromley
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/02 22:00
    Halifax Town
    Maidenhead United
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/02 22:00
    Maidstone United
    Gateshead
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/02 22:00
    Torquay United
    Southend United
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/02 22:00
    Woking
    Wealdstone
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/02 22:00
    Wrexham
    Dorking Wanderers
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/02 22:00
    York City
    Yeovil Town
    ? - ?
    Vòng 35
  • 22/02 02:45
    Barnet
    Altrincham
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/02 02:45
    Chesterfield
    Wealdstone
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/02 02:45
    Dagenham và Redbridge
    Aldershot Town
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/02 02:45
    Dorking Wanderers
    Torquay United
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/02 02:45
    Halifax Town
    Solihull Moors
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/02 02:45
    Gateshead
    Oldham Athletic
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/02 02:45
    Maidenhead United
    Yeovil Town
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/02 02:45
    Maidstone United
    Eastleigh
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/02 02:45
    Notts County
    Southend United
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/02 02:45
    Woking
    Bromley
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/02 02:45
    Wrexham
    Scunthorpe United
    ? - ?
    Vòng 34
  • 22/02 02:45
    York City
    Boreham Wood
    ? - ?
    Vòng 34
  • 19/02 00:20
    Boreham Wood
    Halifax Town
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/02 22:00
    Aldershot Town
    Wrexham
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/02 22:00
    Altrincham
    Woking
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/02 22:00
    Bromley
    Dorking Wanderers
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/02 22:00
    Eastleigh
    Maidenhead United
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/02 22:00
    Oldham Athletic
    Maidstone United
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/02 22:00
    Scunthorpe United
    Dagenham và Redbridge
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/02 22:00
    Solihull Moors
    Chesterfield
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/02 22:00
    Southend United
    Gateshead
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/02 22:00
    Torquay United
    Barnet
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/02 22:00
    Wealdstone
    York City
    ? - ?
    Vòng 33
  • 18/02 22:00
    Yeovil Town
    Notts County
    ? - ?
    Vòng 33
  • 15/02 02:45
    Wrexham
    Woking
    ? - ?
    Vòng 30
  • 15/02 02:45
    Oldham Athletic
    Gateshead
    0 - 0
    Vòng 18
  • 15/02 02:45
    Boreham Wood
    Solihull Moors
    ? - ?
    Vòng 21
  • 15/02 02:45
    Notts County
    Barnet
    0 - 0
    Vòng 21
  • 15/02 02:45
    Dagenham và Redbridge
    Eastleigh
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/02 02:45
    Southend United
    Halifax Town
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/02 02:45
    Aldershot Town
    Chesterfield
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/02 02:45
    Altrincham
    Bromley
    ? - ?
    Vòng 27
  • 14/02 22:00
    Maidenhead United
    Aldershot Town
    ? - ?
    Vòng 32
  • 14/02 22:00
    Maidstone United
    Scunthorpe United
    ? - ?
    Vòng 32
  • 14/02 22:00
    Notts County
    Eastleigh
    ? - ?
    Vòng 32
  • 14/02 22:00
    York City
    Altrincham
    ? - ?
    Vòng 32
  • 14/02 00:20
    Dorking Wanderers
    Southend United
    ? - ?
    Vòng 32
  • 13/02 22:00
    Chesterfield
    Torquay United
    ? - ?
    Vòng 32
  • 11/02 22:00
    Dagenham và Redbridge
    Solihull Moors
    ? - ?
    Vòng 32
  • 11/02 22:00
    Halifax Town
    Bromley
    ? - ?
    Vòng 32
  • 11/02 22:00
    Gateshead
    Yeovil Town
    ? - ?
    Vòng 32
  • 11/02 22:00
    Woking
    Boreham Wood
    ? - ?
    Vòng 32
  • 11/02 22:00
    Wrexham
    Wealdstone
    ? - ?
    Vòng 32
  • 11/02 22:00
    Chesterfield
    Notts County
    ? - ?
    Vòng 28
  • 08/02 02:45
    Chesterfield
    Woking
    0 - 0
    Vòng 21
  • 08/02 02:45
    Oldham Athletic
    Dagenham và Redbridge
    ? - ?
    Vòng 21
  • 08/02 02:45
    Halifax Town
    Barnet
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/02 02:45
    York City
    Solihull Moors
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/02 02:45
    Wrexham
    Yeovil Town
    ? - ?
    Vòng 27
  • 05/02 00:20
    Altrincham
    Wrexham
    ? - ?
    Vòng 31
  • 04/02 22:00
    Aldershot Town
    Dorking Wanderers
    ? - ?
    Vòng 31
  • 04/02 22:00
    Boreham Wood
    Chesterfield
    ? - ?
    Vòng 31
  • 04/02 22:00
    Bromley
    Maidenhead United
    ? - ?
    Vòng 31
  • 04/02 22:00
    Eastleigh
    Woking
    ? - ?
    Vòng 31
  • 04/02 22:00
    Oldham Athletic
    Halifax Town
    ? - ?
    Vòng 31
  • 04/02 22:00
    Solihull Moors
    Gateshead
    ? - ?
    Vòng 31
  • 04/02 22:00
    Southend United
    York City
    ? - ?
    Vòng 31
  • 04/02 22:00
    Torquay United
    Notts County
    ? - ?
    Vòng 31
  • 04/02 22:00
    Wealdstone
    Dagenham và Redbridge
    ? - ?
    Vòng 31
  • 04/02 22:00
    Yeovil Town
    Maidstone United
    ? - ?
    Vòng 31
  • 04/02 02:45
    Scunthorpe United
    Barnet
    ? - ?
    Vòng 31
  • 01/02 02:45
    Aldershot Town
    Boreham Wood
    ? - ?
    Vòng 24
  • 28/01 22:00
    Wealdstone
    Gateshead
    1 - 0
    Vòng 30
  • 28/01 22:00
    York City
    Maidenhead United
    0 - 1
    Vòng 30
  • 28/01 22:00
    Aldershot Town
    Oldham Athletic
    1 - 0
    Vòng 30
  • 28/01 22:00
    Altrincham
    Boreham Wood
    0 - 1
    Vòng 30
  • 28/01 22:00
    Barnet
    Chesterfield
    1 - 0
    Vòng 30
  • 28/01 22:00
    1Dagenham và Redbridge1
    Yeovil Town
    0 - 1
    Vòng 30
  • 28/01 22:00
    1Dorking Wanderers1
    Solihull Moors
    0 - 1
    Vòng 30
  • 28/01 22:00
    Notts County
    Halifax Town
    1 - 0
    Vòng 30
  • 28/01 22:00
    Scunthorpe United
    Bromley
    0 - 0
    Vòng 30
  • 28/01 22:00
    Southend United
    Eastleigh
    0 - 1
    Vòng 30
  • 28/01 22:00
    Torquay United
    Maidstone United
    0 - 0
    Vòng 30
  • 26/01 02:45
    Eastleigh
    Barnet
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/01 02:45
    Woking
    Torquay United
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/01 02:30
    Halifax Town
    Scunthorpe United
    0 - 1
    Vòng 29
  • 25/01 02:45
    Boreham Wood
    Dorking Wanderers
    ? - ?
    Vòng 29
  • 25/01 02:45
    Bromley
    Dagenham và Redbridge
    0 - 1
    Vòng 29
  • 25/01 02:45
    Chesterfield
    Altrincham
    0 - 0
    Vòng 29
  • 25/01 02:45
    Gateshead
    Wrexham
    0 - 0
    Vòng 29
  • 25/01 02:45
    Maidenhead United
    Southend United
    ? - ?
    Vòng 29
  • 25/01 02:45
    Maidstone United
    Aldershot Town
    0 - 1
    Vòng 29
  • 25/01 02:45
    Oldham Athletic
    York City
    1 - 0
    Vòng 29
  • 25/01 02:45
    Solihull Moors
    Notts County
    ? - ?
    Vòng 29
  • 25/01 02:45
    Yeovil Town
    Wealdstone
    ? - ?
    Vòng 29
  • 21/01 22:00
    Boreham Wood
    Torquay United
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/01 22:00
    Bromley
    Aldershot Town
    1 - 1
    Vòng 28
  • 21/01 22:00
    Eastleigh
    York City
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/01 22:00
    Halifax Town
    Wealdstone
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/01 22:00
    Gateshead
    Dorking Wanderers
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/01 22:00
    Maidenhead United
    Dagenham và Redbridge
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/01 22:00
    Maidstone United
    Wrexham
    0 - 1
    Vòng 28
  • 21/01 22:00
    Oldham Athletic
    Southend United
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/01 22:00
    Solihull Moors
    Scunthorpe United
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/01 22:00
    Woking
    Barnet
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21/01 22:00
    Yeovil Town
    Altrincham
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/01 02:45
    Torquay United
    Bromley
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18/01 03:00
    Solihull Moors
    Aldershot Town
    0 - 2
    Vòng 23
  • 18/01 02:45
    Altrincham
    Maidenhead United
    2 - 2
    Vòng 24
  • 18/01 02:45
    Barnet
    Yeovil Town
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18/01 02:45
    Wealdstone
    Oldham Athletic
    ? - ?
    Vòng 24
  • 14/01 22:00
    Bromley
    Yeovil Town
    2 - 0
    Vòng 22
  • 14/01 22:00
    Scunthorpe United
    Woking
    0 - 1
    Vòng 24
  • 11/01 02:45
    Aldershot Town
    Dagenham và Redbridge
    0 - 1
    Vòng 18
  • 11/01 02:45
    Wealdstone
    Chesterfield
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/01 02:45
    Notts County
    Boreham Wood
    0 - 1
    Vòng 27
  • 11/01 02:30
    Wrexham
    Bromley
    1 - 1
    Vòng 21
  • 07/01 22:00
    Aldershot Town
    Notts County
    0 - 1
    Vòng 37
  • 07/01 22:00
    Barnet
    Gateshead
    0 - 0
    Vòng 27
  • 07/01 22:00
    Dagenham và Redbridge
    Woking
    0 - 2
    Vòng 27
  • 07/01 22:00
    Dorking Wanderers
    Oldham Athletic
    1 - 3
    Vòng 27
  • 07/01 22:00
    Scunthorpe United
    Maidenhead United
    1 - 0
    Vòng 27
  • 07/01 22:00
    Southend United
    Solihull Moors
    1 - 0
    Vòng 27
  • 07/01 22:00
    Torquay United
    Halifax Town
    0 - 0
    Vòng 27
  • 07/01 22:00
    1Wealdstone1
    Eastleigh
    1 - 1
    Vòng 27
  • 07/01 22:00
    York City
    Maidstone United
    3 - 1
    Vòng 27
  • 02/01 22:00
    Boreham Wood
    Barnet
    1 - 0
    Vòng 26
  • 02/01 22:00
    Gateshead
    York City
    2 - 1
    Vòng 26
  • 02/01 22:00
    Maidstone United
    Dagenham và Redbridge
    0 - 0
    Vòng 26
  • 02/01 22:00
    Solihull Moors
    Wrexham
    0 - 1
    Vòng 26
  • 01/01 22:15
    Halifax Town
    Altrincham
    0 - 1
    Vòng 26
  • 01/01 22:00
    Bromley
    Southend United
    0 - 0
    Vòng 26
  • 01/01 22:00
    Chesterfield
    Scunthorpe United
    2 - 1
    Vòng 26
  • 01/01 22:00
    Eastleigh
    Dorking Wanderers
    4 - 0
    Vòng 26
  • 01/01 22:00
    Maidenhead United
    Wealdstone
    0 - 0
    Vòng 26
  • 01/01 22:00
    Oldham Athletic
    Notts County
    0 - 0
    Vòng 26
  • 01/01 22:00
    1Woking1
    Aldershot Town
    2 - 1
    Vòng 26
  • 01/01 22:00
    Yeovil Town
    Torquay United
    0 - 0
    Vòng 26
  • 26/12 22:00
    Aldershot Town
    Woking1
    0 - 1
    Vòng 25
  • 26/12 22:00
    Altrincham
    Halifax Town
    0 - 1
    Vòng 25
  • 26/12 22:00
    1Barnet1
    Boreham Wood2
    0 - 0
    Vòng 25
  • 26/12 22:00
    Dagenham và Redbridge
    Maidstone United
    1 - 0
    Vòng 25
  • 26/12 22:00
    Dorking Wanderers
    Eastleigh
    0 - 1
    Vòng 25
  • 26/12 22:00
    Notts County
    Oldham Athletic
    4 - 1
    Vòng 25
  • 26/12 22:00
    Scunthorpe United
    Chesterfield
    1 - 1
    Vòng 25
  • 26/12 22:00
    Southend United
    Bromley
    0 - 0
    Vòng 25
  • 26/12 22:00
    1Torquay United1
    Yeovil Town
    1 - 0
    Vòng 25
  • 26/12 22:00
    Wealdstone
    Maidenhead United
    2 - 2
    Vòng 25
  • 26/12 22:00
    Wrexham
    Solihull Moors1
    1 - 0
    Vòng 25
  • 26/12 22:00
    York City
    Gateshead
    0 - 1
    Vòng 25
  • 14/12 02:45
    Dorking Wanderers
    Maidstone United1
    1 - 2
    Vòng 24
  • 14/12 02:45
    Notts County
    Gateshead
    1 - 0
    Vòng 24
  • 11/12 22:00
    Oldham Athletic
    Torquay United
    1 - 0
    Vòng 23
  • 10/12 22:00
    Bromley
    Wealdstone
    0 - 1
    Vòng 23
  • 10/12 22:00
    Chesterfield
    Dorking Wanderers
    1 - 0
    Vòng 23
  • 10/12 22:00
    Eastleigh
    Wrexham
    0 - 2
    Vòng 23
  • 10/12 22:00
    Maidenhead United
    Notts County
    1 - 3
    Vòng 23
  • 10/12 22:00
    Maidstone United
    Altrincham
    1 - 1
    Vòng 23
  • 10/12 22:00
    Woking
    York City1
    0 - 0
    Vòng 23
  • 10/12 22:00
    Yeovil Town
    Scunthorpe United
    0 - 0
    Vòng 23
  • 07/12 02:45
    Boreham Wood
    Oldham Athletic
    0 - 0
    Vòng 8
  • 07/12 02:45
    Halifax Town
    Dorking Wanderers
    1 - 0
    Vòng 8
  • 03/12 19:45
    Maidenhead United
    Dorking Wanderers
    0 - 1
    Vòng 22
  • 03/12 19:30
    Barnet
    Wealdstone
    1 - 0
    Vòng 22
  • 03/12 19:30
    Dagenham và Redbridge
    Torquay United
    0 - 1
    Vòng 22
  • 03/12 19:30
    Eastleigh
    Boreham Wood1
    1 - 0
    Vòng 22
  • 03/12 19:30
    Halifax Town
    Chesterfield
    0 - 0
    Vòng 22
  • 03/12 19:30
    Gateshead
    Aldershot Town
    0 - 0
    Vòng 22
  • 03/12 19:30
    Scunthorpe United
    Notts County
    1 - 3
    Vòng 22
  • 03/12 19:30
    Solihull Moors
    Oldham Athletic
    0 - 0
    Vòng 22
  • 03/12 19:30
    Southend United
    Altrincham
    2 - 1
    Vòng 22
  • 03/12 19:30
    Woking
    Maidstone United
    0 - 1
    Vòng 22
  • 03/12 19:30
    York City
    Wrexham
    0 - 0
    Vòng 22
  • 26/11 22:00
    Aldershot Town
    Southend United
    1 - 0
    Vòng 21
  • 26/11 22:00
    Altrincham
    Eastleigh
    1 - 0
    Vòng 21
  • 26/11 22:00
    Dorking Wanderers
    York City
    1 - 0
    Vòng 21
  • 26/11 22:00
    Maidstone United
    Maidenhead United
    2 - 1
    Vòng 21
  • 26/11 22:00
    Torquay United
    Gateshead
    0 - 0
    Vòng 21
  • 26/11 22:00
    Wealdstone
    Scunthorpe United1
    1 - 1
    Vòng 21
  • 26/11 22:00
    1Yeovil Town1
    Halifax Town
    1 - 0
    Vòng 21
  • 19/11 22:00
    Barnet
    Torquay United
    1 - 0
    Vòng 20
  • 19/11 22:00
    Chesterfield
    Solihull Moors
    1 - 0
    Vòng 20
  • 19/11 22:00
    Dagenham và Redbridge
    Scunthorpe United
    1 - 1
    Vòng 20
  • 19/11 22:00
    Dorking Wanderers
    Bromley1
    1 - 2
    Vòng 20
  • 19/11 22:00
    Halifax Town
    Boreham Wood
    0 - 0
    Vòng 20
  • 19/11 22:00
    Gateshead
    Southend United
    0 - 0
    Vòng 20
  • 19/11 22:00
    Maidenhead United
    Eastleigh
    1 - 1
    Vòng 20
  • 19/11 22:00
    Maidstone United
    Oldham Athletic
    0 - 0
    Vòng 20
  • 19/11 22:00
    Notts County
    Yeovil Town
    0 - 0
    Vòng 20
  • 19/11 22:00
    Woking
    Altrincham
    0 - 0
    Vòng 20
  • 19/11 22:00
    Wrexham
    Aldershot Town
    2 - 0
    Vòng 20
  • 19/11 22:00
    York City
    Wealdstone
    1 - 0
    Vòng 20
  • 13/11 00:20
    Altrincham
    York City
    0 - 1
    Vòng 19
  • 12/11 22:00
    Aldershot Town
    Maidenhead United
    0 - 2
    Vòng 19
  • 12/11 22:00
    Boreham Wood
    Woking
    0 - 1
    Vòng 19
  • 12/11 22:00
    Bromley
    Halifax Town
    0 - 0
    Vòng 19
  • 12/11 22:00
    Eastleigh
    Notts County
    0 - 0
    Vòng 19
  • 12/11 22:00
    Oldham Athletic
    Barnet
    0 - 0
    Vòng 19
  • 12/11 22:00
    Scunthorpe United
    Maidstone United
    0 - 0
    Vòng 19
  • 12/11 22:00
    Solihull Moors
    Dagenham và Redbridge
    0 - 1
    Vòng 19
  • 12/11 22:00
    Torquay United
    Chesterfield
    1 - 1
    Vòng 19
  • 12/11 22:00
    Wealdstone
    Wrexham
    0 - 0
    Vòng 19
  • 12/11 22:00
    Yeovil Town
    Gateshead
    1 - 1
    Vòng 19
  • 12/11 22:00
    Southend United
    Dorking Wanderers
    2 - 0
    Vòng 19
  • 10/11 02:45
    Bromley
    Woking
    0 - 0
    Vòng 18
  • 10/11 02:45
    Scunthorpe United
    Wrexham
    1 - 2
    Vòng 18
  • 10/11 02:45
    Torquay United
    Dorking Wanderers
    1 - 1
    Vòng 18
  • 09/11 02:45
    Altrincham
    Barnet
    0 - 1
    Vòng 18
  • 09/11 02:45
    Boreham Wood
    York City
    0 - 1
    Vòng 18
  • 09/11 02:45
    Eastleigh
    Maidstone United1
    1 - 2
    Vòng 18
  • 09/11 02:45
    Solihull Moors
    Halifax Town
    0 - 1
    Vòng 18
  • 09/11 02:45
    Southend United
    Notts County
    0 - 1
    Vòng 18
  • 09/11 02:45
    Yeovil Town
    Maidenhead United
    0 - 0
    Vòng 18
  • 02/11 02:45
    Altrincham
    Wealdstone
    0 - 0
    Vòng 8
  • 02/11 02:45
    Barnet
    Southend United
    0 - 1
    Vòng 8
  • 02/11 02:45
    Chesterfield
    Gateshead
    1 - 1
    Vòng 8
  • 02/11 02:45
    Eastleigh
    Scunthorpe United
    0 - 0
    Vòng 8
  • 02/11 02:45
    Maidstone United
    Solihull Moors
    0 - 0
    Vòng 8
  • 02/11 02:45
    Notts County
    Bromley
    1 - 0
    Vòng 8
  • 02/11 02:45
    Torquay United
    Aldershot Town
    3 - 0
    Vòng 8
  • 02/11 02:45
    Woking
    Yeovil Town
    0 - 0
    Vòng 8
  • 02/11 02:45
    Wrexham
    Maidenhead United
    1 - 0
    Vòng 8
  • 29/10 23:20
    Halifax Town
    Oldham Athletic
    0 - 0
    Vòng 17
  • 29/10 21:00
    1Chesterfield1
    Boreham Wood
    1 - 0
    Vòng 17
  • 29/10 21:00
    Dagenham và Redbridge
    Wealdstone
    2 - 0
    Vòng 17
  • 29/10 21:00
    Dorking Wanderers
    Aldershot Town
    0 - 1
    Vòng 17
  • 29/10 21:00
    Gateshead
    Solihull Moors
    1 - 0
    Vòng 17
  • 29/10 21:00
    Maidenhead United
    Bromley
    0 - 0
    Vòng 17
  • 29/10 21:00
    Maidstone United
    Yeovil Town
    0 - 1
    Vòng 17
  • 29/10 21:00
    Notts County
    Torquay United
    2 - 0
    Vòng 17
  • 29/10 21:00
    Woking
    Eastleigh
    0 - 0
    Vòng 17
  • 29/10 21:00
    Wrexham
    Altrincham
    2 - 0
    Vòng 17
  • 29/10 21:00
    York City
    Southend United
    0 - 1
    Vòng 17
  • 29/10 01:45
    Barnet
    Scunthorpe United
    0 - 0
    Vòng 17
  • 26/10 01:45
    Altrincham
    Oldham Athletic
    0 - 0
    Vòng 16
  • 26/10 01:45
    Bromley
    Barnet
    0 - 0
    Vòng 16
  • 26/10 01:45
    Dagenham và Redbridge
    Boreham Wood
    0 - 0
    Vòng 16
  • 26/10 01:45
    Eastleigh
    Torquay United1
    1 - 0
    Vòng 16
  • 26/10 01:45
    1Maidenhead United1
    Solihull Moors
    0 - 1
    Vòng 16
  • 26/10 01:45
    Maidstone United
    Southend United
    0 - 2
    Vòng 16
  • 26/10 01:45
    Scunthorpe United
    Gateshead
    1 - 1
    Vòng 16
  • 26/10 01:45
    Wealdstone
    Notts County1
    0 - 4
    Vòng 16
  • 26/10 01:45
    Woking
    Dorking Wanderers
    1 - 1
    Vòng 16
  • 26/10 01:45
    Wrexham
    Halifax Town
    0 - 1
    Vòng 16
  • 26/10 01:45
    Yeovil Town
    Aldershot Town
    0 - 0
    Vòng 16
  • 26/10 01:45
    York City
    Chesterfield
    0 - 1
    Vòng 16
  • 22/10 23:20
    1Torquay United1
    Altrincham
    0 - 2
    Vòng 15
  • 22/10 21:00
    Aldershot Town
    York City1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 22/10 21:00
    Barnet
    Maidenhead United
    1 - 0
    Vòng 15
  • 22/10 21:00
    Boreham Wood
    Wrexham
    1 - 0
    Vòng 15
  • 22/10 21:00
    Chesterfield
    Bromley1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 22/10 21:00
    Dorking Wanderers
    Wealdstone
    1 - 0
    Vòng 15
  • 22/10 21:00
    Halifax Town
    Dagenham và Redbridge
    0 - 0
    Vòng 15
  • 22/10 21:00
    Gateshead
    Woking
    0 - 2
    Vòng 15
  • 22/10 21:00
    Oldham Athletic
    Yeovil Town
    1 - 0
    Vòng 15
  • 22/10 21:00
    1Solihull Moors1
    Eastleigh
    1 - 0
    Vòng 15
  • 22/10 21:00
    Southend United
    Scunthorpe United
    1 - 0
    Vòng 15
  • 22/10 01:45
    Notts County
    Maidstone United
    1 - 0
    Vòng 15
  • 12/10 01:45
    York City
    Dagenham và Redbridge
    0 - 1
    Vòng 8
  • 08/10 21:00
    Altrincham
    Dorking Wanderers
    1 - 0
    Vòng 14
  • 08/10 21:00
    Bromley
    Gateshead
    0 - 0
    Vòng 14
  • 08/10 21:00
    Eastleigh
    Chesterfield
    1 - 0
    Vòng 14
  • 08/10 21:00
    Maidenhead United
    Oldham Athletic
    0 - 1
    Vòng 14
  • 08/10 21:00
    Maidstone United
    Halifax Town
    0 - 0
    Vòng 14
  • 08/10 21:00
    Scunthorpe United
    Aldershot Town
    3 - 1
    Vòng 14
  • 08/10 21:00
    Wealdstone
    Boreham Wood
    0 - 0
    Vòng 14
  • 08/10 21:00
    Woking
    Notts County
    1 - 3
    Vòng 14
  • 08/10 21:00
    Wrexham
    Barnet
    3 - 2
    Vòng 14
  • 08/10 21:00
    Yeovil Town
    Solihull Moors
    0 - 0
    Vòng 14
  • 08/10 21:00
    York City
    Torquay United
    0 - 0
    Vòng 14
  • 08/10 18:30
    Dagenham và Redbridge
    Southend United
    1 - 0
    Vòng 14
  • 05/10 01:45
    Aldershot Town
    Eastleigh
    0 - 0
    Vòng 13
  • 05/10 01:45
    Barnet
    Maidstone United
    1 - 1
    Vòng 13
  • 05/10 01:45
    Boreham Wood
    Bromley
    0 - 1
    Vòng 13
  • 05/10 01:45
    Chesterfield
    Dagenham và Redbridge
    0 - 3
    Vòng 13
  • 05/10 01:45
    Dorking Wanderers
    Yeovil Town
    0 - 1
    Vòng 13
  • 05/10 01:45
    Halifax Town
    York City
    1 - 0
    Vòng 13
  • 05/10 01:45
    Gateshead
    Altrincham
    1 - 2
    Vòng 13
  • 05/10 01:45
    Notts County
    Wrexham
    1 - 0
    Vòng 13
  • 05/10 01:45
    Oldham Athletic
    Scunthorpe United
    1 - 2
    Vòng 13
  • 05/10 01:45
    Solihull Moors
    Wealdstone
    1 - 0
    Vòng 13
  • 05/10 01:45
    Southend United
    Woking
    0 - 1
    Vòng 13
  • 05/10 01:45
    Torquay United
    Maidenhead United
    2 - 2
    Vòng 13
  • 01/10 23:20
    Boreham Wood
    Maidstone United1
    1 - 1
    Vòng 12
  • 01/10 21:30
    1Barnet1
    York City
    0 - 2
    Vòng 12
  • 01/10 21:00
    Aldershot Town
    Wealdstone
    1 - 0
    Vòng 12
  • 01/10 21:00
    Chesterfield
    Maidenhead United
    0 - 1
    Vòng 12
  • 01/10 21:00
    Dorking Wanderers
    Dagenham và Redbridge1
    2 - 0
    Vòng 12
  • 01/10 21:00
    Halifax Town
    Woking
    0 - 2
    Vòng 12
  • 01/10 21:00
    Gateshead
    Eastleigh
    0 - 1
    Vòng 12
  • 01/10 21:00
    Notts County
    Altrincham
    2 - 0
    Vòng 12
  • 01/10 21:00
    Oldham Athletic
    Wrexham
    1 - 0
    Vòng 12
  • 01/10 21:00
    1Solihull Moors1
    Bromley
    0 - 1
    Vòng 12
  • 01/10 21:00
    Southend United
    Yeovil Town1
    1 - 0
    Vòng 12
  • 01/10 21:00
    Torquay United
    Scunthorpe United
    1 - 0
    Vòng 12
  • 24/09 21:00
    Altrincham
    Aldershot Town1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 24/09 21:00
    Bromley
    Oldham Athletic
    2 - 0
    Vòng 11
  • 24/09 21:00
    Dagenham và Redbridge
    Barnet
    2 - 2
    Vòng 11
  • 24/09 21:00
    Eastleigh
    Halifax Town
    1 - 0
    Vòng 11
  • 24/09 21:00
    Maidenhead United
    Gateshead
    0 - 1
    Vòng 11
  • 24/09 21:00
    Maidstone United
    Chesterfield
    0 - 0
    Vòng 11
  • 24/09 21:00
    Scunthorpe United
    Dorking Wanderers
    0 - 2
    Vòng 11
  • 24/09 21:00
    Wealdstone
    Southend United1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 24/09 21:00
    Woking
    Solihull Moors1
    1 - 0
    Vòng 11
  • 24/09 21:00
    Wrexham
    Torquay United
    3 - 0
    Vòng 11
  • 24/09 21:00
    Yeovil Town
    Boreham Wood
    1 - 1
    Vòng 11
  • 24/09 21:00
    York City
    Notts County
    1 - 2
    Vòng 11
  • 17/09 23:20
    Aldershot Town
    Halifax Town
    2 - 1
    Vòng 10
  • 17/09 21:00
    Bromley
    Maidstone United
    2 - 0
    Vòng 10
  • 17/09 21:00
    Dagenham và Redbridge
    Altrincham
    2 - 0
    Vòng 10
  • 17/09 21:00
    Dorking Wanderers
    Notts County
    1 - 0
    Vòng 10
  • 17/09 21:00
    Gateshead
    Boreham Wood
    1 - 0
    Vòng 10
  • 17/09 21:00
    Maidenhead United
    Woking
    0 - 0
    Vòng 10
  • 17/09 21:00
    Oldham Athletic
    Eastleigh
    1 - 2
    Vòng 10
  • 17/09 21:00
    Scunthorpe United
    York City
    0 - 1
    Vòng 10
  • 17/09 21:00
    Solihull Moors
    Barnet
    1 - 1
    Vòng 10
  • 17/09 21:00
    Southend United
    Wrexham
    0 - 0
    Vòng 10
  • 17/09 21:00
    Wealdstone
    Torquay United
    0 - 1
    Vòng 10
  • 17/09 21:00
    Yeovil Town
    Chesterfield
    1 - 1
    Vòng 10
  • 14/09 01:45
    Halifax Town
    Gateshead1
    0 - 0
    Vòng 9
  • 14/09 01:45
    Maidstone United
    Wealdstone
    0 - 0
    Vòng 9
  • 14/09 01:45
    Notts County
    Aldershot Town
    0 - 0
    Vòng 9
  • 14/09 01:45
    Torquay United
    Solihull Moors
    1 - 2
    Vòng 9
  • 14/09 01:45
    Woking
    Oldham Athletic
    2 - 0
    Vòng 9
  • 14/09 01:45
    Wrexham
    Dagenham và Redbridge
    2 - 0
    Vòng 9
  • 14/09 01:45
    1York City1
    Bromley
    0 - 1
    Vòng 9
  • 14/09 01:45
    Altrincham
    Scunthorpe United
    1 - 0
    Vòng 9
  • 14/09 01:45
    Barnet
    Dorking Wanderers
    0 - 1
    Vòng 9
  • 14/09 01:45
    Boreham Wood
    Maidenhead United
    0 - 0
    Vòng 9
  • 14/09 01:45
    1Chesterfield1
    Southend United
    1 - 1
    Vòng 9
  • 14/09 01:45
    1Eastleigh1
    Yeovil Town
    0 - 1
    Vòng 9
  • 04/09 18:00
    Wealdstone
    Woking
    1 - 1
    Vòng 7
  • 03/09 21:00
    Aldershot Town
    Barnet
    1 - 1
    Vòng 7
  • 03/09 21:00
    Bromley
    Eastleigh
    1 - 1
    Vòng 7
  • 03/09 21:00
    Dagenham và Redbridge
    Notts County
    0 - 3
    Vòng 7
  • 03/09 21:00
    Dorking Wanderers
    Wrexham
    0 - 3
    Vòng 7
  • 03/09 21:00
    Gateshead
    Maidstone United
    2 - 0
    Vòng 7
  • 03/09 21:00
    Maidenhead United
    Halifax Town
    1 - 0
    Vòng 7
  • 03/09 21:00
    Oldham Athletic
    Chesterfield
    0 - 2
    Vòng 7
  • 03/09 21:00
    Scunthorpe United
    Boreham Wood
    0 - 0
    Vòng 7
  • 03/09 21:00
    Solihull Moors
    Altrincham
    2 - 1
    Vòng 7
  • 03/09 21:00
    Southend United
    Torquay United
    0 - 1
    Vòng 7
  • 03/09 21:00
    Yeovil Town
    York City
    0 - 0
    Vòng 7
  • 31/08 01:45
    Wrexham
    Gateshead1
    2 - 1
    Vòng 6
  • 29/08 23:15
    Barnet
    Eastleigh
    2 - 0
    Vòng 6
  • 29/08 21:10
    Aldershot Town
    Maidstone United
    0 - 0
    Vòng 6
  • 29/08 21:00
    Altrincham
    Chesterfield
    1 - 0
    Vòng 6
  • 29/08 21:00
    1Dagenham và Redbridge1
    Bromley
    3 - 0
    Vòng 6
  • 29/08 21:00
    Dorking Wanderers
    Boreham Wood
    1 - 0
    Vòng 6
  • 29/08 21:00
    Notts County
    Solihull Moors
    0 - 0
    Vòng 6
  • 29/08 21:00
    Scunthorpe United
    Halifax Town
    0 - 1
    Vòng 6
  • 29/08 21:00
    Southend United
    Maidenhead United
    1 - 0
    Vòng 6
  • 29/08 21:00
    Torquay United
    Woking
    0 - 0
    Vòng 6
  • 29/08 21:00
    1Wealdstone1
    Yeovil Town
    0 - 0
    Vòng 6
  • 29/08 21:00
    York City
    Oldham Athletic
    0 - 0
    Vòng 6
  • 27/08 23:20
    1Woking1
    Wrexham
    0 - 1
    Vòng 5
  • 27/08 21:00
    Boreham Wood
    Altrincham
    0 - 1
    Vòng 5
  • 27/08 21:00
    1Bromley1
    Scunthorpe United
    0 - 0
    Vòng 5
  • 27/08 21:00
    Eastleigh
    Southend United
    0 - 1
    Vòng 5
  • 27/08 21:00
    Halifax Town
    Notts County
    0 - 2
    Vòng 5
  • 27/08 21:00
    Gateshead
    Wealdstone1
    0 - 1
    Vòng 5
  • 27/08 21:00
    Maidenhead United
    York City
    0 - 1
    Vòng 5
  • 27/08 21:00
    Maidstone United
    Torquay United
    0 - 0
    Vòng 5
  • 27/08 21:00
    Solihull Moors
    Dorking Wanderers1
    2 - 0
    Vòng 5
  • 27/08 21:00
    Yeovil Town
    Dagenham và Redbridge
    1 - 0
    Vòng 5
  • 27/08 01:45
    Chesterfield
    Barnet
    2 - 1
    Vòng 5
  • 27/08 01:45
    Oldham Athletic
    Aldershot Town
    1 - 1
    Vòng 5
  • 20/08 23:20
    Notts County
    Chesterfield
    0 - 1
    Vòng 4
  • 20/08 21:00
    Aldershot Town
    Bromley
    0 - 1
    Vòng 4
  • 20/08 21:00
    Altrincham
    Yeovil Town
    1 - 1
    Vòng 4
  • 20/08 21:00
    Barnet
    Woking
    1 - 0
    Vòng 4
  • 20/08 21:00
    Dagenham và Redbridge
    Maidenhead United
    1 - 0
    Vòng 4
  • 20/08 21:00
    Dorking Wanderers
    Gateshead
    2 - 0
    Vòng 4
  • 20/08 21:00
    Scunthorpe United
    Solihull Moors
    3 - 2
    Vòng 4
  • 20/08 21:00
    Southend United
    Oldham Athletic
    1 - 0
    Vòng 4
  • 20/08 21:00
    Torquay United
    Boreham Wood
    0 - 1
    Vòng 4
  • 20/08 21:00
    Wealdstone
    Halifax Town
    1 - 0
    Vòng 4
  • 20/08 21:00
    Wrexham
    Maidstone United
    3 - 0
    Vòng 4
  • 20/08 21:00
    York City
    Eastleigh
    0 - 1
    Vòng 4
  • 18/08 01:45
    Solihull Moors
    York City
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17/08 01:45
    Boreham Wood
    Aldershot Town
    0 - 1
    Vòng 3
  • 17/08 01:45
    Bromley
    Torquay United1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17/08 01:45
    Chesterfield
    Wrexham
    2 - 0
    Vòng 3
  • 17/08 01:45
    Eastleigh
    Dagenham và Redbridge
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17/08 01:45
    Halifax Town
    Southend United
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17/08 01:45
    Gateshead
    Notts County
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17/08 01:45
    Maidenhead United
    Altrincham
    1 - 0
    Vòng 3
  • 17/08 01:45
    1Maidstone United1
    Dorking Wanderers
    1 - 1
    Vòng 3
  • 17/08 01:45
    Oldham Athletic
    Wealdstone
    0 - 2
    Vòng 3
  • 17/08 01:45
    Woking
    Scunthorpe United
    1 - 0
    Vòng 3
  • 17/08 01:45
    Yeovil Town
    Barnet
    0 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 23:20
    Oldham Athletic
    Dorking Wanderers
    1 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 21:00
    Boreham Wood
    Notts County
    1 - 1
    Vòng 2
  • 13/08 21:00
    Bromley
    Altrincham
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 21:00
    Chesterfield
    Aldershot Town
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 21:00
    Eastleigh
    Wealdstone
    0 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 21:00
    Halifax Town
    Torquay United
    0 - 1
    Vòng 2
  • 13/08 21:00
    Gateshead
    Barnet
    0 - 2
    Vòng 2
  • 13/08 21:00
    Maidenhead United
    Scunthorpe United
    3 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 21:00
    Maidstone United
    York City
    0 - 1
    Vòng 2
  • 13/08 21:00
    Solihull Moors
    Southend United
    1 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 21:00
    Woking
    Dagenham và Redbridge
    2 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 21:00
    Yeovil Town
    Wrexham
    0 - 1
    Vòng 2
  • 06/08 23:20
    Scunthorpe United
    Yeovil Town
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:00
    Aldershot Town
    Solihull Moors
    1 - 2
    Vòng 1
  • 06/08 21:00
    Altrincham
    Maidstone United1
    1 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 21:00
    Barnet
    Halifax Town1
    1 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:00
    Dagenham và Redbridge
    Gateshead
    1 - 2
    Vòng 1
  • 06/08 21:00
    Dorking Wanderers
    Chesterfield2
    0 - 2
    Vòng 1
  • 06/08 21:00
    Notts County
    Maidenhead United
    2 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:00
    Southend United
    Boreham Wood2
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 21:00
    Torquay United
    Oldham Athletic1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 21:00
    Wealdstone
    Bromley
    1 - 2
    Vòng 1
  • 06/08 21:00
    Wrexham
    Eastleigh
    0 - 1
    Vòng 1
  • 06/08 21:00
    York City
    Woking
    1 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Hạng 5 Anh

Tên giải đấu Hạng 5 Anh
Tên khác
Tên Tiếng Anh England National League
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 6 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 20 Tháng năm 2023
Vòng đấu hiện tại 30
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)

National League trước đây gọi là Conference Premier hoặc hiện tại có tên gọi khác là Vanarama National League bởi lý do nhà tài trợ) National League là giải đấu cao nhất của National League (Bóng đá Anh) ở Anh. Đây là cấp độ giải đấu cao nhất của Hệ thống liên đoàn Quốc gia và Thuộc hạng thứ 5 trong Hệ thống các giải bóng đá Anh. Trong khi tất cả các Câu lạc bộ ở các hạng trên đều là các câu lạc bộ chuyên nghiệp thì National League bao gồm cả các Câu lạc bộ chuyên nghiệp và bán chuyên nghiệp. National League tham dự giải đấu Cúp với Cúp FA và FA Trophy. Bắt đầu mùa giải 2015–16, giải đấu được đổi tên thành: National League.

Giải đấu được thành lập năm 1979 với tên gọi Alliance Premier League, khởi tranh từ mùa giải 1979–80. Đây là nỗ lực đầu tiên để thiết lập một giải đấu cấp quốc gia đầy đủ nằm dưới Football League, bao gồm các CLB ở Northern Premier League và Southern League. Nó đã làm tăng đáng kể chất lượng của bóng đá ở cấp độ thấp, cũng như cải thiện vấn đề tài chính của các CLB hàng đầu. Ở mùa giải 1986–87, Football League bắt đầu chấp nhận việc lên hạng và xuống hạng giữa Conference (tên mà giải đấu đổi lại sau đó) và hạng đấu thấp nhất của Football League mà thời điểm đó được gọi là Football League Fourth Division hay Football League Two ngày nay. Đội bóng đầu tiên thăng hạng bằng phương thức này là Scarborough và đội bóng đầu tiên bị xuống hạng là Lincoln City, nhưng sau một năm đó đã trở lại Football League nhờ vô địch Conference.

Kể từ mùa giải 2002–03, giải đấu bổ sung một suất thăng hạng thứ hai, với trận play-off để quyết định đội nào sẽ cùng với đội đầu bảng tham gia Football League. Trước đó, sẽ không có thăng hạng từ Conference nếu đội vô địch không có đầy đủ cơ sở vật chất thích hợp. Kể từ mùa giải 2002–03, nếu một CLB giành được suất thăng hạng hoặc đá play-off nhưng không có sân vận động phù hợp, thì sẽ nhường lại cho đội bóng kế sau nó thỏa mãn điều kiện sân bãi. Ở mùa giải 2004–05, Conference mở rộng bằng cách thêm hai hạng đấu thấp hơn vào là Conference North và Conference South, còn hạng đấu gốc đổi tên thành Conference National. Kể từ mùa giải 2006–07, Conference National mở rộng từ 22 thành 24 đội bóng bằng cách thăng hạng 4 đội và xuống hạng 2 đội và giới thiệu hệ thống "4 lên 4 xuống" giữa nó và Conference North cùng với Conference South.

Nhà tài trợ đầu tiên của giải đấu là Gola, trong giai đoạn giữa mùa giải 1984–85 và 1985–86. Khi quyền tài trợ của Gola hết hiệu lực, nhà sản xuất ô tô Vauxhall Motors, tiếp quản và tài trợ cho giải đấu cho đến hết mùa giải 1997–98. Mùa giải 1998–99 Conference khởi tranh mà không có nhà tài trợ, nhưng chỉ ngay trước khi mùa giải kết thúc thì đã ký hợp đồng tài trợ với Nationwide Building Society. Nó kéo dài đến hết mùa giải 2006–07, sau đó Blue Square lên thay thế. Nó cũng đã làm thay đổi tên giải đấu với việc Conference National đổi thành Blue Square Premier, Conference North thành Blue Square North và Conference South thành Blue Square South. Tháng 4 năm 2010, Blue Square thông báo gia hạn tài trợ thêm 3 năm nữa. Kể từ mùa giải 2010-11 các hạng đấu được đổi tên, với việc thêm từ "Bet" đằng sau "Blue Square".

Tháng 7 năm 2013 Conference ký hợp đồng tài trợ với công ty trả tiền online Skrill. Nó chỉ kéo dài 1 năm và tháng 7 năm sau đó Conference thông báo ký hợp đồng tài trợ mới với Vanarama. 3 hạng đấu bây giờ có tên là Vanarama Conference, Vanarama Conference North và Vanarama Conference South.