Kết quả Argentina Reserve League, Kqbd Argentina hôm nay

Kết quả bóng đá Argentina Reserve League hôm nay: kqbd Argentina Reserve League mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Argentina Reserve League hôm nay: xem kq bd Argentina Reserve League trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng Argentina Reserve League mùa giải 2020-2021 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Argentina gần đây và kqbd Argentina: Giải dự bị trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Argentina Reserve League sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Argentina Reserve League thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd Argentina: Giải dự bị trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Argentina Reserve League mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Argentina Reserve League và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da argentina reserve league hom nay: trực tiếp kqbd Argentina Reserve League sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Argentina Reserve League có tên Tiếng Anh là Argentina Reserve League và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Argentina. Các kết quả bóng đá Argentina hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Argentina (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Argentina (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Argentina và BĐKQ Cúp Argentina của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Argentina Reserve League, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Argentina với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Argentina Reserve League mùa giải 2020-2021

  • 13/08 21:00
    Talleres Cordoba Reserve
    Estudiantes La Plata Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 13/08 20:00
    1Tigre (Reserve1
    Defensa Y Justicia Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 12/08 21:00
    Gimnasia LP Reserve
    Velez Sarsfield Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 12/08 21:00
    Union Santa Fe Reserve
    Argentinos Juniors Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 12/08 20:00
    CA Banfield Reserve
    CA Platense Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 12/08 20:00
    San Lorenzo Reserve
    Patronato Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 12/08 01:30
    Estudiantes de Caseros (Reserve
    Sacachispas (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 12/08 01:30
    Deportivo Moron (Reserve
    Almirante Brown (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 12/08 01:30
    Club Comunicaciones (AR) (Reserve
    CA San Miguel (Reserve1
    1 - 0
    Vòng
  • 12/08 01:30
    CA Atlas (Reserve
    Deportivo Espanol (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 12/08 01:30
    El Porvenir (Reserve
    Club Lujan (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 12/08 01:30
    Flandria (Reserve
    All Boys (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 12/08 01:00
    Los Andes (Reserve
    Atletico Fenix (Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 12/08 01:00
    1San Telmo (Reserve1
    Chacarita Juniors (Reserve1
    1 - 1
    Vòng
  • 12/08 00:00
    Argentino de Quilmes (Reserve
    UAI Urquiza (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 12/08 00:00
    Tristan Suarez (Reserve
    Temperley (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 12/08 00:00
    1CA Colegiales (Reserve1
    Defensores Unidos (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 11/08 23:00
    1Justo Jose de Urquiza (Reserve1
    Sportivo Dock Sud (Reserve1
    1 - 2
    Vòng
  • 11/08 23:00
    San Martin Burzaco (Reserve
    Leandro N Alem (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 11/08 22:00
    Ferro Carril Oeste (GP) (Reserve
    Villa Dalmine (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 11/08 22:00
    Argentino de Merlo (Reserve
    Puerto Nuevo (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 11/08 22:00
    Sportivo Italiano (Reserve
    General Lamadrid (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 11/08 21:00
    Barracas Central (Reserve
    Rosario Central Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 11/08 21:00
    Aldosivi Reserve
    Godoy Cruz Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 11/08 21:00
    Newells Old Boys Reserve
    River Plate Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 11/08 21:00
    Canuelas (Reserve
    Deportivo Armenio (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 11/08 20:00
    Boca Juniors Reserve
    Racing Club Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 11/08 20:00
    Deportivo Riestra (Reserve
    Almagro (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 10/08 21:00
    1Arsenal de Sarandi Reserve1
    Colon Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 10/08 21:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 10/08 21:00
    Sarmiento Junin Reserve
    CA Huracan Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 10/08 20:00
    2Independiente Reserve2
    Lanus Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 10/08 20:00
    1Deportivo Camioneros (Reserve1
    Atletico Atlanta (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 07/08 20:00
    Argentinos Juniors Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 07/08 20:00
    Godoy Cruz Reserve
    Gimnasia LP Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 05/08 21:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 05/08 21:00
    Atletico Tucuman Reserve
    Arsenal de Sarandi Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 05/08 21:00
    Velez Sarsfield Reserve
    Union Santa Fe Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 05/08 20:00
    CA Platense Reserve
    Boca Juniors Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 04/08 21:00
    Lanus Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 04/08 21:00
    CA Huracan Reserve
    Aldosivi Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 04/08 21:00
    Patronato Reserve
    CA Banfield Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 04/08 20:00
    Racing Club Reserve
    Barracas Central (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 04/08 01:00
    Villa Dalmine (Reserve
    Nueva Chicago (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 03/08 21:00
    Sacachispas (Reserve
    Quilmes (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 03/08 21:00
    Almirante Brown (Reserve
    Ferro Carril Oeste (GP) (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 03/08 21:00
    1Temperley (Reserve1
    CA Brown Adrogue (Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 03/08 20:00
    Atletico Fenix (Reserve
    Club Comunicaciones (AR) (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 03/08 01:00
    Deportivo Armenio (Reserve
    Justo Jose de Urquiza (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 02/08 23:30
    Ituzaingo (Reserve
    Los Andes (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 02/08 23:05
    UAI Urquiza (Reserve
    Club Atletico Acassuso (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 02/08 20:00
    Belgrano (Reserve
    Estudiantes de Caseros (Reserve1
    1 - 1
    Vòng
  • 01/08 20:00
    San Lorenzo Reserve
    Argentinos Juniors Reserve
    3 - 3
    Vòng
  • 31/07 20:00
    Arsenal de Sarandi Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 31/07 20:00
    Independiente Reserve
    Colon Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 30/07 21:45
    Velez Sarsfield Reserve
    Godoy Cruz Reserve
    3 - 0
    Vòng
  • 30/07 21:00
    Barracas Central (Reserve
    CA Platense Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 30/07 21:00
    Sarmiento Junin Reserve
    River Plate Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 30/07 20:00
    Tigre (Reserve
    Racing Club Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 29/07 21:00
    Union Santa Fe Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 29/07 21:00
    Aldosivi Reserve
    Lanus Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 29/07 21:00
    Gimnasia LP Reserve
    CA Huracan Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 29/07 20:00
    Boca Juniors Reserve
    Patronato Reserve1
    1 - 0
    Vòng
  • 29/07 01:00
    CA Brown Adrogue (Reserve
    Tristan Suarez (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 29/07 01:00
    Nueva Chicago (Reserve
    Almagro (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 29/07 01:00
    Atletico Atlanta (Reserve
    Quilmes (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 28/07 21:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    Rosario Central Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 28/07 21:00
    Newells Old Boys Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 28/07 21:00
    Chacarita Juniors (Reserve
    Villa Dalmine (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 28/07 20:10
    1CA Banfield Reserve1
    Estudiantes La Plata Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 27/07 01:30
    Claypole (Reserve
    CA Atlas (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 27/07 01:00
    Deportivo Armenio (Reserve
    Justo Jose de Urquiza (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 27/07 01:00
    Defensores Unidos (Reserve
    Deportivo Merlo (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 27/07 00:00
    UAI Urquiza (Reserve
    Club Atletico Acassuso (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 27/07 00:00
    Sportivo Dock Sud (Reserve
    Argentino de Quilmes (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 27/07 00:00
    Real Pilar (Reserve
    Sportivo Italiano (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 26/07 23:30
    Ituzaingo (Reserve
    Los Andes (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 26/07 23:00
    San Martin Burzaco (Reserve
    Ferrocarril Midland (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 26/07 21:00
    Club Lujan (Reserve
    Berazategui (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 26/07 21:00
    Puerto Nuevo (Reserve
    Excursionistas (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 26/07 21:00
    Victoriano Arenas (Reserve
    Deportivo Laferrere (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 25/07 21:00
    1Godoy Cruz Reserve1
    Union Santa Fe Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 25/07 21:00
    Lanus Reserve
    Gimnasia LP Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 25/07 21:00
    Patronato Reserve
    Barracas Central (Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 25/07 20:00
    1CA Huracan Reserve1
    Velez Sarsfield Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 25/07 20:00
    River Plate Reserve
    Aldosivi Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 24/07 20:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    Newells Old Boys Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 24/07 20:00
    Colon Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 24/07 20:00
    CA Platense Reserve
    Tigre (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 24/07 20:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    Boca Juniors Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 24/07 20:00
    Talleres Cordoba Reserve
    San Lorenzo Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 23/07 20:00
    Racing Club Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 23/07 20:00
    1Rosario Central Reserve1
    Arsenal de Sarandi Reserve1
    1 - 0
    Vòng
  • 23/07 01:30
    El Porvenir (Reserve
    Puerto Nuevo (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 22/07 20:00
    Argentinos Juniors Reserve
    CA Banfield Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 22/07 01:30
    1Flandria (Reserve1
    Almagro (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 22/07 01:30
    Berazategui (Reserve
    Deportivo Riestra (Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 22/07 01:00
    San Telmo (Reserve
    Atletico Atlanta (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 22/07 00:00
    Deportivo Merlo (Reserve
    Villa San Carlos (Reserve1
    2 - 2
    Vòng
  • 22/07 00:00
    Argentino de Quilmes (Reserve
    Deportivo Armenio (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 21/07 23:00
    Justo Jose de Urquiza (Reserve
    CA San Miguel (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 21/07 22:15
    Club Atletico Acassuso (Reserve
    Sportivo Dock Sud (Reserve1
    1 - 0
    Vòng
  • 21/07 22:00
    Talleres Remedios (Reserve
    Defensores Unidos (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 21/07 22:00
    CA Atlas (Reserve
    San Martin Burzaco (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 21/07 21:00
    Canuelas (Reserve
    Atletico Fenix (Reserve
    5 - 0
    Vòng
  • 21/07 20:15
    Ferro Carril Oeste (GP) (Reserve
    Chacarita Juniors (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 21/07 20:00
    1Deportivo Camioneros (Reserve1
    Tristan Suarez (Reserve1
    1 - 1
    Vòng
  • 21/07 01:00
    Deportivo Riestra (Reserve
    Temperley (Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 20/07 21:00
    1Godoy Cruz Reserve1
    CA Huracan Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 20/07 21:00
    2Barracas Central (Reserve2
    Estudiantes La Plata Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 20/07 21:00
    Aldosivi Reserve
    Colon Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 20/07 20:00
    Gimnasia LP Reserve
    River Plate Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 20/07 20:00
    1Velez Sarsfield Reserve1
    Lanus Reserve
    5 - 0
    Vòng
  • 20/07 01:30
    Club Comunicaciones (AR) (Reserve
    Ituzaingo (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20/07 01:00
    Nueva Chicago (Reserve
    Almirante Brown (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 20/07 01:00
    CA Brown Adrogue (Reserve
    Sacachispas (Reserve1
    1 - 0
    Vòng
  • 20/07 01:00
    CA Colegiales (Reserve
    UAI Urquiza (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 19/07 23:00
    Excursionistas (Reserve
    Deportivo Espanol (Reserve
    5 - 2
    Vòng
  • 19/07 22:00
    Argentino de Merlo (Reserve
    Claypole (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 19/07 22:00
    Sportivo Italiano (Reserve
    Victoriano Arenas (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 19/07 21:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    CA Platense Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 19/07 21:00
    Union Santa Fe Reserve
    San Lorenzo Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 19/07 21:00
    1Tigre (Reserve1
    Patronato Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 19/07 20:10
    Deportivo Laferrere (Reserve
    Club Lujan (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 19/07 20:00
    Independiente Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 19/07 20:00
    Arsenal de Sarandi Reserve
    Racing Club Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 18/07 21:00
    1CA Banfield Reserve1
    Talleres Cordoba Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 18/07 21:00
    Sarmiento Junin Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 18/07 21:00
    1Newells Old Boys Reserve1
    Rosario Central Reserve1
    1 - 1
    Vòng
  • 18/07 20:00
    Boca Juniors Reserve
    Argentinos Juniors Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 16/07 20:00
    Colon Reserve
    Gimnasia LP Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 16/07 20:00
    2River Plate Reserve2
    Velez Sarsfield Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 15/07 21:00
    CA Huracan Reserve
    Union Santa Fe Reserve1
    1 - 1
    Vòng
  • 15/07 21:00
    CA Platense Reserve
    Arsenal de Sarandi Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 15/07 21:00
    Lanus Reserve
    Godoy Cruz Reserve
    0 - 3
    Vòng
  • 15/07 20:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    Tigre (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 15/07 01:30
    1Claypole (Reserve1
    Excursionistas (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 15/07 01:00
    1Los Andes (Reserve1
    Club Comunicaciones (AR) (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 15/07 01:00
    Puerto Nuevo (Reserve
    Berazategui (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 15/07 00:00
    Villa San Carlos (Reserve
    Talleres Remedios (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 15/07 00:00
    Deportivo Espanol (Reserve
    El Porvenir (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 14/07 22:00
    CA San Miguel (Reserve
    Argentino de Quilmes (Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 14/07 22:00
    Deportivo Riestra (Reserve
    Deportivo Laferrere (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 14/07 21:00
    Rosario Central Reserve
    Independiente Reserve1
    2 - 1
    Vòng
  • 14/07 21:00
    Atletico Tucuman Reserve
    Aldosivi Reserve
    3 - 1
    Vòng
  • 14/07 20:00
    Argentinos Juniors Reserve
    Barracas Central (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 14/07 20:00
    Racing Club Reserve
    Newells Old Boys Reserve
    2 - 2
    Vòng
  • 13/07 21:00
    Talleres Cordoba Reserve
    Boca Juniors Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 13/07 21:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 13/07 20:00
    San Lorenzo Reserve
    CA Banfield Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 13/07 00:00
    1Ituzaingo (Reserve1
    Canuelas (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 13/07 00:00
    Sportivo Dock Sud (Reserve
    CA Colegiales (Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 13/07 00:00
    UAI Urquiza (Reserve
    Deportivo Merlo (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 12/07 21:00
    Almirante Brown (Reserve
    Estudiantes de Caseros (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 11/07 20:00
    Velez Sarsfield Reserve
    Colon Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 11/07 20:00
    CA Huracan Reserve
    Lanus Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 09/07 20:00
    Newells Old Boys Reserve
    CA Platense Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 09/07 20:00
    Godoy Cruz Reserve
    River Plate Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 09/07 20:00
    1Barracas Central (Reserve1
    Talleres Cordoba Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 08/07 21:00
    Arsenal de Sarandi Reserve
    Patronato Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 08/07 21:00
    Sarmiento Junin Reserve
    Rosario Central Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 08/07 21:00
    Gimnasia LP Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 08/07 20:00
    Boca Juniors Reserve
    San Lorenzo Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 08/07 01:30
    Flandria (Reserve
    Deportivo Riestra (Reserve
    0 - 3
    Vòng
  • 08/07 01:30
    Claypole (Reserve
    Excursionistas (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 08/07 01:00
    San Telmo (Reserve
    Tristan Suarez (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 08/07 01:00
    1Deportivo Merlo (Reserve1
    Sportivo Dock Sud (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 08/07 01:00
    Puerto Nuevo (Reserve
    Berazategui (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 08/07 00:30
    Argentino de Quilmes (Reserve
    Atletico Fenix (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 08/07 00:00
    Deportivo Espanol (Reserve
    El Porvenir (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 07/07 23:00
    Justo Jose de Urquiza (Reserve
    Ituzaingo (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 07/07 23:00
    Victoriano Arenas (Reserve
    General Lamadrid (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 07/07 22:00
    Club Atletico Acassuso (Reserve
    CA San Miguel (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 07/07 22:00
    Talleres Remedios (Reserve
    UAI Urquiza (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 07/07 21:00
    Aldosivi Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 07/07 21:00
    Union Santa Fe Reserve
    CA Banfield Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 07/07 21:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    Estudiantes La Plata Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 07/07 21:00
    Canuelas (Reserve
    Los Andes (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 07/07 20:00
    1Independiente Reserve1
    Racing Club Reserve2
    0 - 0
    Vòng
  • 07/07 20:00
    Ferro Carril Oeste (GP) (Reserve
    Atletico Atlanta (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 07/07 20:00
    Deportivo Moron (Reserve
    Almagro (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 07/07 01:00
    Estudiantes de Caseros (Reserve
    Chacarita Juniors (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 07/07 01:00
    CA Brown Adrogue (Reserve
    Villa Dalmine (Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 06/07 21:00
    Quilmes (Reserve
    Almirante Brown (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 06/07 01:00
    1Defensores Unidos (Reserve1
    Villa San Carlos (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 06/07 01:00
    CA Colegiales (Reserve
    Deportivo Armenio (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 06/07 00:00
    Leandro N Alem (Reserve
    Real Pilar (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 05/07 23:15
    San Martin Burzaco (Reserve
    Argentino de Merlo (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 05/07 22:00
    Ferrocarril Midland (Reserve
    CA Atlas (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 05/07 21:00
    1Club Lujan (Reserve1
    Sportivo Italiano (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 04/07 21:00
    Patronato Reserve
    Newells Old Boys Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 03/07 20:00
    Talleres Cordoba Reserve
    Tigre (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 03/07 20:00
    1Atletico Tucuman Reserve1
    Velez Sarsfield Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 03/07 20:00
    San Lorenzo Reserve
    Barracas Central (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 02/07 20:00
    Colon Reserve
    Godoy Cruz Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 02/07 20:00
    1River Plate Reserve1
    CA Huracan Reserve1
    1 - 0
    Vòng
  • 02/07 20:00
    Rosario Central Reserve
    Aldosivi Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 01/07 21:00
    Argentinos Juniors Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/07 21:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    Gimnasia LP Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 01/07 20:00
    CA Platense Reserve
    Independiente Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/07 20:00
    Racing Club Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 01/07 01:30
    Berazategui (Reserve
    Deportivo Espanol (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/07 01:30
    Club Comunicaciones (AR) (Reserve
    Canuelas (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 01/07 01:00
    Deportivo Riestra (Reserve
    San Telmo (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/07 01:00
    1Atletico Atlanta (Reserve1
    Nueva Chicago (Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 01/07 01:00
    Los Andes (Reserve
    Justo Jose de Urquiza (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/07 00:00
    Tristan Suarez (Reserve
    Deportivo Moron (Reserve
    3 - 0
    Vòng
  • 01/07 00:00
    CA San Miguel (Reserve
    CA Colegiales (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/07 00:00
    Sportivo Dock Sud (Reserve
    Talleres Remedios (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 01/07 00:00
    Ituzaingo (Reserve
    Argentino de Quilmes (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 22:10
    Sportivo Italiano (Reserve
    Leandro N Alem (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 30/06 21:00
    Chacarita Juniors (Reserve
    Quilmes (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 30/06 21:00
    Lanus Reserve
    Union Santa Fe Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 21:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    Arsenal de Sarandi Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 20:00
    CA Banfield Reserve
    Boca Juniors Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 30/06 00:00
    Temperley (Reserve
    Defensores Belgrano (Reserve1
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 00:00
    1Villa Dalmine (Reserve1
    Sacachispas (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 29/06 20:20
    Deportivo Camioneros (Reserve
    Flandria (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 29/06 20:00
    Atletico Fenix (Reserve
    Club Atletico Acassuso (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 29/06 01:30
    El Porvenir (Reserve
    Claypole (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 29/06 01:00
    Deportivo Armenio (Reserve
    Deportivo Merlo (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 29/06 00:30
    Real Pilar (Reserve
    Victoriano Arenas (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 28/06 23:00
    Excursionistas (Reserve
    San Martin Burzaco (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 28/06 22:15
    General Lamadrid (Reserve
    Club Lujan (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 28/06 22:00
    CA Atlas (Reserve
    Leandro N Alem (Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 28/06 22:00
    2Argentino de Merlo (Reserve2
    Ferrocarril Midland (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 28/06 21:00
    Deportivo Laferrere (Reserve
    Puerto Nuevo (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 27/06 21:00
    1Godoy Cruz Reserve1
    Atletico Tucuman Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 27/06 20:00
    Velez Sarsfield Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 26/06 20:00
    Independiente Reserve
    Patronato Reserve
    3 - 1
    Vòng
  • 26/06 20:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 26/06 19:00
    Club Comunicaciones (AR) (Reserve
    Canuelas (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 25/06 21:00
    Newells Old Boys Reserve
    Estudiantes La Plata Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 25/06 21:00
    Sarmiento Junin Reserve
    CA Platense Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 25/06 20:00
    Tigre (Reserve
    San Lorenzo Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 25/06 01:00
    San Telmo (Reserve
    Deportivo Camioneros (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 24/06 21:00
    1Aldosivi Reserve1
    Racing Club Reserve
    0 - 3
    Vòng
  • 24/06 21:00
    Gimnasia LP Reserve
    Rosario Central Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 24/06 21:00
    Arsenal de Sarandi Reserve
    Argentinos Juniors Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 24/06 20:00
    1Lanus Reserve1
    River Plate Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 24/06 01:40
    1Estudiantes de Caseros (Reserve1
    Atletico Atlanta (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 24/06 01:30
    Flandria (Reserve
    Temperley (Reserve1
    1 - 0
    Vòng
  • 24/06 01:00
    Quilmes (Reserve
    All Boys (Reserve
    3 - 1
    Vòng
  • 23/06 21:00
    Union Santa Fe Reserve
    Boca Juniors Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 23/06 21:00
    1Barracas Central (Reserve1
    CA Banfield Reserve1
    1 - 1
    Vòng
  • 23/06 20:00
    CA Huracan Reserve
    Colon Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 23/06 20:00
    Deportivo Moron (Reserve
    Deportivo Riestra (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 21/06 21:00
    Defensores Belgrano (Reserve
    Villa Dalmine (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20/06 21:00
    CA Platense Reserve
    Aldosivi Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 20/06 21:00
    Argentinos Juniors Reserve
    Newells Old Boys Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 20/06 21:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    Godoy Cruz Reserve1
    1 - 0
    Vòng
  • 20/06 19:00
    Racing Club Reserve
    Gimnasia LP Reserve
    2 - 2
    Vòng
  • 20/06 19:00
    San Lorenzo Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 19/06 21:00
    1Rosario Central Reserve1
    Velez Sarsfield Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 19/06 21:00
    1Colon Reserve1
    Lanus Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 19/06 21:00
    Patronato Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 19/06 21:00
    Talleres Cordoba Reserve
    Arsenal de Sarandi Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 19/06 20:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    Independiente Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 18/06 21:00
    Atletico Tucuman Reserve
    CA Huracan Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 18/06 21:00
    CA Banfield Reserve
    Tigre (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 18/06 20:00
    River Plate Reserve
    Union Santa Fe Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 17/06 19:00
    1Boca Juniors Reserve1
    Barracas Central (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 17/06 01:20
    Deportivo Armenio (Reserve
    Defensores Unidos (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 17/06 01:00
    Los Andes (Reserve
    Club Atletico Acassuso (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 17/06 00:00
    CA San Miguel (Reserve
    Talleres Remedios (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 17/06 00:00
    Sportivo Dock Sud (Reserve
    Villa San Carlos (Reserve
    3 - 0
    Vòng
  • 16/06 21:00
    Canuelas (Reserve
    Justo Jose de Urquiza (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 15/06 21:00
    1Newells Old Boys Reserve1
    Talleres Cordoba Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 15/06 21:00
    Deportivo Camioneros (Reserve
    Deportivo Moron (Reserve
    3 - 0
    Vòng
  • 15/06 21:00
    Gimnasia LP Reserve
    CA Platense Reserve1
    2 - 0
    Vòng
  • 15/06 21:00
    Almirante Brown (Reserve
    Defensores Belgrano (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 15/06 21:00
    Godoy Cruz Reserve
    Rosario Central Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 15/06 21:00
    Sarmiento Junin Reserve
    Estudiantes La Plata Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 15/06 20:20
    1Temperley (Reserve1
    Villa Dalmine (Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 15/06 19:00
    1Velez Sarsfield Reserve1
    Racing Club Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 15/06 19:00
    Independiente Reserve
    Argentinos Juniors Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 15/06 01:30
    Club Comunicaciones (AR) (Reserve
    Argentino de Quilmes (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 15/06 01:00
    Puerto Nuevo (Reserve
    Sportivo Italiano (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 15/06 01:00
    1Ituzaingo (Reserve1
    CA Colegiales (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 15/06 00:00
    Claypole (Reserve
    Berazategui (Reserve1
    1 - 1
    Vòng
  • 15/06 00:00
    1Leandro N Alem (Reserve1
    Victoriano Arenas (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 14/06 23:00
    San Martin Burzaco (Reserve
    El Porvenir (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 14/06 22:00
    Ferrocarril Midland (Reserve
    Excursionistas (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 14/06 22:00
    CA Atlas (Reserve
    Argentino de Merlo (Reserve1
    1 - 1
    Vòng
  • 14/06 21:00
    1Central Cordoba De SDE Reserve1
    CA Banfield Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 14/06 21:00
    Lanus Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    2 - 2
    Vòng
  • 14/06 21:00
    CA Huracan Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve1
    3 - 0
    Vòng
  • 14/06 21:00
    Club Lujan (Reserve
    Real Pilar (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 14/06 19:00
    Arsenal de Sarandi Reserve
    San Lorenzo Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 14/06 19:00
    River Plate Reserve
    Colon Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 13/06 21:00
    Union Santa Fe Reserve
    Barracas Central (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 13/06 19:00
    Tigre (Reserve
    Boca Juniors Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 10/06 21:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    Lanus Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 10/06 21:00
    Patronato Reserve
    Gimnasia LP Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 10/06 21:00
    Rosario Central Reserve
    CA Huracan Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 10/06 19:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    Aldosivi Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 09/06 22:00
    Berazategui (Reserve
    San Martin Burzaco (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 09/06 21:00
    1Atletico Tucuman Reserve1
    River Plate Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 09/06 21:00
    1Talleres Cordoba Reserve1
    Independiente Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 09/06 19:00
    Boca Juniors Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 09/06 19:00
    San Lorenzo Reserve
    Newells Old Boys Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Nueva Chicago (Reserve
    Deportivo Riestra (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 09/06 01:00
    Quilmes (Reserve
    Almagro (Reserve1
    1 - 0
    Vòng
  • 08/06 21:15
    1Villa Dalmine (Reserve1
    Almirante Brown (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 08/06 21:00
    Argentinos Juniors Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 08/06 21:00
    Barracas Central (Reserve
    Tigre (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 08/06 21:00
    Union Santa Fe Reserve
    Colon Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 08/06 21:00
    Sacachispas (Reserve
    All Boys (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 08/06 21:00
    CA Platense Reserve
    Velez Sarsfield Reserve1
    0 - 1
    Vòng
  • 08/06 19:00
    Racing Club Reserve
    Godoy Cruz Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 08/06 01:00
    1Argentino de Quilmes (Reserve1
    Canuelas (Reserve1
    0 - 1
    Vòng
  • 08/06 01:00
    Estudiantes de Caseros (Reserve
    Tristan Suarez (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 08/06 01:00
    1CA Colegiales (Reserve1
    Los Andes (Reserve1
    0 - 1
    Vòng
  • 08/06 00:00
    General Lamadrid (Reserve
    Puerto Nuevo (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 07/06 23:00
    Victoriano Arenas (Reserve
    Club Lujan (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 07/06 23:00
    Excursionistas (Reserve
    CA Atlas (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 07/06 22:00
    Club Atletico Acassuso (Reserve
    Club Comunicaciones (AR) (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 07/06 22:00
    Talleres Remedios (Reserve
    Atletico Fenix (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 07/06 20:25
    Deportivo Laferrere (Reserve
    Claypole (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 07/06 20:00
    Ferro Carril Oeste (GP) (Reserve
    Deportivo Camioneros (Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 07/06 19:00
    1CA Banfield Reserve1
    Arsenal de Sarandi Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 06/06 21:00
    1Lanus Reserve1
    Rosario Central Reserve1
    0 - 1
    Vòng
  • 06/06 19:00
    Gimnasia LP Reserve
    Estudiantes La Plata Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 05/06 20:15
    Independiente Reserve
    San Lorenzo Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 05/06 19:00
    Sportivo Dock Sud (Reserve
    Canuelas (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 04/06 21:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    Barracas Central (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 04/06 20:00
    Godoy Cruz Reserve
    CA Platense Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 04/06 19:15
    River Plate Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 03/06 21:00
    Colon Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 03/06 21:00
    Sarmiento Junin Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 03/06 20:00
    Aldosivi Reserve
    Argentinos Juniors Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 03/06 20:00
    1Tigre (Reserve1
    Union Santa Fe Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 03/06 20:00
    Velez Sarsfield Reserve
    Patronato Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 03/06 19:00
    Arsenal de Sarandi Reserve
    Boca Juniors Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 02/06 21:00
    Newells Old Boys Reserve
    CA Banfield Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 02/06 19:00
    CA Huracan Reserve
    Racing Club Reserve
    0 - 3
    Vòng
  • 01/06 20:00
    Atletico Fenix (Reserve
    Defensores Unidos (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 01/06 01:30
    Claypole (Reserve
    Sportivo Italiano (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/06 01:30
    Club Comunicaciones (AR) (Reserve
    CA Colegiales (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/06 01:30
    Deportivo Espanol (Reserve
    General Lamadrid (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 01/06 01:30
    Puerto Nuevo (Reserve
    Real Pilar (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/06 01:00
    Ituzaingo (Reserve
    Talleres Remedios (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 01/06 00:00
    CA San Miguel (Reserve
    Villa San Carlos (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/06 00:00
    Leandro N Alem (Reserve
    Club Lujan (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 31/05 22:00
    Ferrocarril Midland (Reserve
    Berazategui (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 31/05 22:00
    San Martin Burzaco (Reserve
    Deportivo Laferrere (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 31/05 22:00
    CA Atlas (Reserve
    El Porvenir (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 31/05 21:00
    Argentino de Merlo (Reserve
    Excursionistas (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 30/05 00:00
    Lanus Reserve
    Estudiantes La Plata Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 26/05 21:00
    Chacarita Juniors (Reserve
    Villa Dalmine (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 25/05 00:00
    Real Pilar (Reserve
    Deportivo Espanol (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 25/05 00:00
    Tristan Suarez (Reserve
    Quilmes (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 24/05 23:00
    Victoriano Arenas (Reserve
    Puerto Nuevo (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 24/05 22:00
    Sportivo Italiano (Reserve
    San Martin Burzaco (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 18/05 01:30
    Claypole (Reserve
    Real Pilar (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 18/05 01:10
    Nueva Chicago (Reserve
    Flandria (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 18/05 01:00
    Estudiantes de Caseros (Reserve
    Deportivo Camioneros (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 18/05 00:00
    Villa Dalmine (Reserve
    All Boys (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 17/05 23:10
    Argentino de Quilmes (Reserve
    Club Atletico Acassuso (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 17/05 21:00
    Almirante Brown (Reserve
    Chacarita Juniors (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 17/05 21:00
    Argentino de Merlo (Reserve
    Berazategui (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 17/05 21:00
    Puerto Nuevo (Reserve
    Club Lujan (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 17/05 20:00
    Atletico Fenix (Reserve
    UAI Urquiza (Reserve
    0 - 4
    Vòng
  • 17/05 20:00
    Ferro Carril Oeste (GP) (Reserve
    San Telmo (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 15/05 21:00
    Lanus Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 12/05 01:00
    San Telmo (Reserve
    Nueva Chicago (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 11/05 19:20
    Deportivo Moron (Reserve
    Ferro Carril Oeste (GP) (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 11/05 19:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 11/05 19:00
    Lanus Reserve
    CA Banfield Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 11/05 01:30
    Deportivo Merlo (Reserve
    Justo Jose de Urquiza (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 11/05 01:30
    Flandria (Reserve
    Estudiantes de Caseros (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 11/05 01:00
    Sportivo Dock Sud (Reserve
    Atletico Fenix (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 11/05 01:00
    Deportivo Riestra (Reserve
    CA Brown Adrogue (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 11/05 01:00
    All Boys (Reserve
    Almirante Brown (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 11/05 01:00
    CA Colegiales (Reserve
    Argentino de Quilmes (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 10/05 21:00
    Defensores Unidos (Reserve
    Club Comunicaciones (AR) (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 10/05 19:00
    1Estudiantes La Plata Reserve1
    Gimnasia LP Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-2],
  • 10/05 19:00
    River Plate Reserve
    CA Huracan Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-2],
  • 09/05 21:10
    Barracas Central (Reserve
    Godoy Cruz Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 09/05 19:00
    San Lorenzo Reserve
    Racing Club Reserve
    3 - 1
    Vòng
  • 06/05 20:00
    CA Banfield Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 06/05 20:00
    Talleres Cordoba Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 06/05 20:00
    Colon Reserve
    Velez Sarsfield Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 06/05 20:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    Patronato Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 06/05 19:00
    Independiente Reserve
    CA Huracan Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 06/05 19:00
    1Tigre (Reserve1
    Boca Juniors Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 06/05 19:00
    Aldosivi Reserve
    Arsenal de Sarandi Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 06/05 19:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    Lanus Reserve
    2 - 2
    Vòng
  • 06/05 01:30
    Club Comunicaciones (AR) (Reserve
    Villa San Carlos (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 06/05 01:30
    Berazategui (Reserve
    Excursionistas (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 06/05 01:30
    El Porvenir (Reserve
    Leandro N Alem (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 06/05 01:00
    Los Andes (Reserve
    UAI Urquiza (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 05/05 21:40
    Defensores Belgrano (Reserve
    Tristan Suarez (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 05/05 21:00
    Canuelas (Reserve
    Defensores Unidos (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 05/05 21:00
    Argentinos Juniors Reserve
    Union Santa Fe Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 05/05 21:00
    Gimnasia LP Reserve
    Newells Old Boys Reserve
    1 - 3
    Vòng
  • 05/05 20:00
    Ferro Carril Oeste (GP) (Reserve
    Temperley (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 05/05 19:00
    River Plate Reserve
    CA Platense Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 05/05 19:00
    Rosario Central Reserve
    Estudiantes La Plata Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 05/05 01:00
    CA Brown Adrogue (Reserve
    Deportivo Camioneros (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 05/05 01:00
    Quilmes (Reserve
    Flandria (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 05/05 00:00
    Villa Dalmine (Reserve
    Almagro (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 04/05 20:00
    Almirante Brown (Reserve
    Atletico Atlanta (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 04/05 01:30
    Argentino de Quilmes (Reserve
    Deportivo Merlo (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 04/05 01:30
    General Lamadrid (Reserve
    Ferrocarril Midland (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 04/05 01:00
    Chacarita Juniors (Reserve
    All Boys (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 03/05 21:35
    Sacachispas (Reserve
    Deportivo Riestra (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 03/05 21:00
    Club Atletico Acassuso (Reserve
    CA Colegiales (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 03/05 21:00
    Deportivo Laferrere (Reserve
    Argentino de Merlo (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 03/05 20:00
    Club Lujan (Reserve
    Deportivo Espanol (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 03/05 20:00
    Atletico Fenix (Reserve
    Deportivo Armenio (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 02/05 21:00
    CA Platense Reserve
    Argentinos Juniors Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 02/05 19:00
    Godoy Cruz Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 02/05 19:00
    Racing Club Reserve
    CA Banfield Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 01/05 02:00
    Atletico Tucuman Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 29/04 21:00
    Lanus Reserve
    Independiente Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 29/04 21:00
    CA Huracan Reserve
    Rosario Central Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 29/04 21:00
    Sarmiento Junin Reserve
    River Plate Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 29/04 20:00
    Arsenal de Sarandi Reserve
    Colon Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 29/04 20:00
    Union Santa Fe Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 29/04 20:00
    Patronato Reserve
    Gimnasia LP Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 29/04 19:00
    Velez Sarsfield Reserve
    Tigre (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 29/04 19:00
    Boca Juniors Reserve
    Barracas Central (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 29/04 01:50
    Deportivo Armenio (Reserve
    Ituzaingo (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 29/04 01:30
    Claypole (Reserve
    Club Lujan (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 29/04 01:30
    El Porvenir (Reserve
    Berazategui (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 29/04 01:30
    Flandria (Reserve
    CA Brown Adrogue (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 29/04 01:00
    Deportivo Riestra (Reserve
    Defensores Belgrano (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 29/04 01:00
    Atletico Atlanta (Reserve
    Chacarita Juniors (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 29/04 01:00
    Deportivo Merlo (Reserve
    Club Atletico Acassuso (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 29/04 00:00
    Villa San Carlos (Reserve
    Canuelas (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 29/04 00:00
    San Martin Burzaco (Reserve
    Victoriano Arenas (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 29/04 00:00
    UAI Urquiza (Reserve
    Club Comunicaciones (AR) (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 29/04 00:00
    Leandro N Alem (Reserve
    Puerto Nuevo (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 28/04 21:00
    Argentino de Merlo (Reserve
    Sportivo Italiano (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 28/04 20:00
    Ferro Carril Oeste (GP) (Reserve
    Nueva Chicago (Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 28/04 20:00
    Temperley (Reserve
    All Boys (Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 28/04 20:00
    Deportivo Camioneros (Reserve
    Sacachispas (Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 28/04 19:40
    Almagro (Reserve
    Almirante Brown (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 27/04 19:00
    Deportivo Moron (Reserve
    Estudiantes de Caseros (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 27/04 01:00
    San Telmo (Reserve
    Quilmes (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 26/04 21:00
    CA Banfield Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 26/04 19:00
    Racing Club Reserve
    Newells Old Boys Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 25/04 21:20
    Tigre (Reserve
    Arsenal de Sarandi Reserve1
    1 - 0
    Vòng
  • 25/04 21:00
    Argentinos Juniors Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 25/04 21:00
    Colon Reserve
    Estudiantes La Plata Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 25/04 21:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    CA Platense Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 25/04 21:00
    Gimnasia LP Reserve
    Union Santa Fe Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 25/04 21:00
    Rosario Central Reserve
    Independiente Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 25/04 21:00
    Aldosivi Reserve
    CA Huracan Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 25/04 19:00
    River Plate Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 21/04 21:00
    Atletico Tucuman Reserve
    Argentinos Juniors Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 20/04 21:00
    Sarmiento Junin Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20/04 21:00
    Talleres Cordoba Reserve
    River Plate Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 20/04 20:00
    Union Santa Fe Reserve
    San Lorenzo Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20/04 20:00
    Patronato Reserve
    Racing Club Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 20/04 19:00
    CA Platense Reserve
    Gimnasia LP Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20/04 01:00
    Almirante Brown (Reserve
    Tristan Suarez (Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 19/04 21:00
    Newells Old Boys Reserve
    CA Banfield Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 19/04 21:00
    Velez Sarsfield Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 19/04 19:00
    Independiente Reserve
    Aldosivi Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 19/04 19:00
    Lanus Reserve
    Rosario Central Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 18/04 20:00
    CA Huracan Reserve
    Colon Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 18/04 19:00
    Boca Juniors Reserve
    Godoy Cruz Reserve
    4 - 0
    Vòng
  • 18/04 19:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    Tigre (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 15/04 21:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 15/04 20:00
    Gimnasia LP Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 15/04 19:00
    Racing Club Reserve
    Union Santa Fe Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 15/04 19:00
    San Lorenzo Reserve
    CA Platense Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 14/04 21:00
    Aldosivi Reserve
    Rosario Central Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 14/04 19:00
    CA Banfield Reserve
    River Plate Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 14/04 19:00
    Argentinos Juniors Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    3 - 0
    Vòng Tháng 4
  • 14/04 01:00
    Tristan Suarez (Reserve
    Chacarita Juniors (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 13/04 21:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    Arsenal de Sarandi Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 13/04 21:00
    Tigre (Reserve
    CA Huracan Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 13/04 21:00
    Colon Reserve
    Independiente Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 13/04 21:00
    Newells Old Boys Reserve
    Patronato Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 13/04 20:25
    Deportivo Camioneros (Reserve
    Villa Dalmine (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 13/04 20:00
    Barracas Central (Reserve
    Estudiantes La Plata Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 13/04 20:00
    Godoy Cruz Reserve
    Velez Sarsfield Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 13/04 20:00
    Ferro Carril Oeste (GP) (Reserve
    Quilmes (Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 13/04 19:00
    Boca Juniors Reserve
    Lanus Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 13/04 19:00
    Deportivo Moron (Reserve
    CA Brown Adrogue (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 13/04 01:30
    Flandria (Reserve
    Defensores Belgrano (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 13/04 01:30
    San Telmo (Reserve
    Sacachispas (Reserve
    4 - 0
    Vòng
  • 13/04 01:00
    Temperley (Reserve
    Atletico Atlanta (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 12/04 20:00
    Deportivo Riestra (Reserve
    Almirante Brown (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 11/04 20:00
    Atletico Tucuman Reserve
    Gimnasia LP Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 09/04 20:00
    River Plate Reserve
    Argentinos Juniors Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 08/04 21:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 08/04 21:00
    Talleres Cordoba Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 08/04 20:00
    Patronato Reserve
    CA Banfield Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 08/04 20:00
    CA Huracan Reserve
    Barracas Central (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 08/04 20:00
    Union Santa Fe Reserve
    Newells Old Boys Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 08/04 19:00
    Velez Sarsfield Reserve
    Boca Juniors Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 08/04 19:00
    CA Platense Reserve
    Racing Club Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 07/04 21:00
    Rosario Central Reserve
    Colon Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 07/04 20:00
    Almirante Brown (Reserve
    Deportivo Camioneros (Reserve
    1 - 3
    Vòng
  • 07/04 20:00
    Arsenal de Sarandi Reserve
    Godoy Cruz Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 07/04 20:00
    Chacarita Juniors (Reserve
    Deportivo Riestra (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 07/04 19:00
    Independiente Reserve
    Tigre (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 07/04 19:00
    Lanus Reserve
    Aldosivi Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 04/04 21:00
    CA Banfield Reserve
    Argentinos Juniors Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 04/04 20:00
    Newells Old Boys Reserve
    CA Platense Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 04/04 19:00
    San Lorenzo Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 04/04 19:00
    Racing Club Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 03/04 20:00
    Barracas Central (Reserve
    Independiente Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 01/04 21:00
    Gimnasia LP Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 01/04 21:00
    Tigre (Reserve
    Rosario Central Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 01/04 19:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    River Plate Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 01/04 19:00
    Patronato Reserve
    Union Santa Fe Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 01/04 01:30
    Flandria (Reserve
    Almirante Brown (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 31/03 21:00
    Colon Reserve
    Aldosivi Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 31/03 21:00
    Velez Sarsfield Reserve
    Lanus Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 31/03 20:00
    San Telmo (Reserve
    Villa Dalmine (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 31/03 20:00
    Nueva Chicago (Reserve
    CA Brown Adrogue (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 31/03 20:00
    Temperley (Reserve
    Almagro (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 31/03 20:00
    Deportivo Camioneros (Reserve
    Chacarita Juniors (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 31/03 19:40
    Ferro Carril Oeste (GP) (Reserve
    Sacachispas (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 31/03 19:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    CA Huracan Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 31/03 19:00
    Deportivo Riestra (Reserve
    All Boys (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 31/03 19:00
    Deportivo Moron (Reserve
    Defensores Belgrano (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 31/03 19:00
    Boca Juniors Reserve
    Arsenal de Sarandi Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 31/03 01:00
    Tristan Suarez (Reserve
    Atletico Atlanta (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 22/03 19:00
    Independiente Reserve
    Racing Club Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 21/03 21:00
    Tigre (Reserve
    CA Platense Reserve
    3 - 0
    Vòng
  • 21/03 19:00
    San Lorenzo Reserve
    CA Huracan Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 21/03 19:00
    Atletico Tucuman Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 18/03 21:00
    Rosario Central Reserve
    Newells Old Boys Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 18/03 19:00
    River Plate Reserve
    Boca Juniors Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 18/03 19:00
    Barracas Central (Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 18/03 19:00
    Talleres Cordoba Reserve
    Godoy Cruz Reserve
    3 - 0
    Vòng
  • 18/03 19:00
    Aldosivi Reserve
    Patronato Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 18/03 19:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    Arsenal de Sarandi Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 17/03 21:00
    Colon Reserve
    Union Santa Fe Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 17/03 19:00
    Gimnasia LP Reserve
    Estudiantes La Plata Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 17/03 19:00
    Lanus Reserve
    CA Banfield Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 14/03 19:00
    Atletico Tucuman Reserve
    Racing Club Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 14/03 19:00
    Independiente Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 11/03 19:00
    Lanus Reserve
    Colon Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 11/03 19:00
    CA Huracan Reserve
    Godoy Cruz Reserve
    3 - 0
    Vòng
  • 11/03 19:00
    Aldosivi Reserve
    Tigre (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 11/03 19:00
    Rosario Central Reserve
    Barracas Central (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 11/03 19:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    Boca Juniors Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 11/03 19:00
    CA Platense Reserve
    Patronato Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 10/03 19:00
    Sarmiento Junin Reserve
    Newells Old Boys Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 10/03 19:00
    Union Santa Fe Reserve
    CA Banfield Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 10/03 19:00
    River Plate Reserve
    Gimnasia LP Reserve
    2 - 4
    Vòng
  • 04/03 19:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    Rosario Central Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 04/03 19:00
    CA Banfield Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 04/03 19:00
    Barracas Central (Reserve
    Aldosivi Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 04/03 19:00
    San Lorenzo Reserve
    River Plate Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 04/03 19:00
    Newells Old Boys Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 04/03 19:00
    Godoy Cruz Reserve
    Independiente Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 03/03 19:00
    Patronato Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 03/03 19:00
    Gimnasia LP Reserve
    Argentinos Juniors Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 03/03 19:00
    Tigre (Reserve
    Colon Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 03/03 19:00
    Boca Juniors Reserve
    CA Huracan Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 03/03 19:00
    Arsenal de Sarandi Reserve
    Lanus Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 25/02 19:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    Arsenal de Sarandi Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 25/02 19:00
    Atletico Tucuman Reserve
    Patronato Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 25/02 19:00
    Lanus Reserve
    Tigre (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 25/02 19:00
    Colon Reserve
    Barracas Central (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 25/02 19:00
    Independiente Reserve
    Boca Juniors Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 25/02 19:00
    Sarmiento Junin Reserve
    Union Santa Fe Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 24/02 19:00
    River Plate Reserve
    Racing Club Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 24/02 19:00
    Talleres Cordoba Reserve
    Newells Old Boys Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 24/02 19:00
    CA Huracan Reserve
    Velez Sarsfield Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 22/02 19:00
    CA Banfield Reserve
    Gimnasia LP Reserve
    3 - 1
    Vòng
  • 21/02 19:00
    San Lorenzo Reserve
    Defensa Y Justicia Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 21/02 19:00
    Boca Juniors Reserve
    Rosario Central Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 21/02 19:00
    Godoy Cruz Reserve
    Aldosivi Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 21/02 19:00
    Arsenal de Sarandi Reserve
    CA Huracan Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 21/02 19:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    Lanus Reserve
    3 - 2
    Vòng
  • 19/02 19:00
    Racing Club Reserve
    Argentinos Juniors Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 19/02 19:00
    Newells Old Boys Reserve
    River Plate Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 19/02 19:00
    Patronato Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 19/02 19:00
    Union Santa Fe Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 17/02 19:00
    CA Huracan Reserve
    Estudiantes La Plata Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 16/02 19:00
    Sarmiento Junin Reserve
    CA Banfield Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 16/02 19:00
    Gimnasia LP Reserve
    San Lorenzo Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 16/02 19:00
    Independiente Reserve
    Arsenal de Sarandi Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 16/02 19:00
    Lanus Reserve
    Barracas Central (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 16/02 19:00
    Aldosivi Reserve
    Boca Juniors Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 15/02 19:00
    Defensa Y Justicia Reserve
    Racing Club Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 15/02 19:00
    River Plate Reserve
    Patronato Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 15/02 19:00
    Argentinos Juniors Reserve
    Newells Old Boys Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 15/02 19:00
    Atletico Tucuman Reserve
    CA Platense Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 15/02 19:00
    Talleres Cordoba Reserve
    Union Santa Fe Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 15/02 19:00
    Colon Reserve
    Godoy Cruz Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 15/02 19:00
    Tigre (Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 15/02 19:00
    Rosario Central Reserve
    Velez Sarsfield Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 12/02 19:00
    CA Banfield Reserve
    San Lorenzo Reserve
    ? - ?
    Vòng
  • 11/02 19:00
    Union Santa Fe Reserve
    River Plate Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 11/02 19:00
    CA Platense Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 11/02 19:00
    Sarmiento Junin Reserve
    Atletico Tucuman Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 11/02 19:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    Independiente Reserve
    3 - 2
    Vòng
  • 11/02 19:00
    CA Huracan Reserve
    Lanus Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 11/02 19:00
    Godoy Cruz Reserve
    Tigre (Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 11/02 19:00
    Central Cordoba De SDE Reserve
    Barracas Central (Reserve
    2 - 0
    Vòng
Cập nhật:

Giải bóng đá Argentina Reserve League

Tên giải đấu Argentina Reserve League
Tên khác Argentina: Giải dự bị
Tên Tiếng Anh Argentina Reserve League
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2020-2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Nam Mỹ (CONMEBOL - Confederação Sul-Americana de Futebol)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0