Lịch thi đấu Hạng 4 Argentina vòng Reducido Final mùa giải 2022

Xem lịch thi đấu Hạng 4 Argentina hôm nay mới nhất: trực tiếp lịch bóng đá vòng Reducido Final H4 Argentina (Hạng bốn) mùa giải 2022 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Argentina vòng Reducido Final mùa giải 2022: tổng hợp lịch bóng đá Hạng 4 Argentina tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Argentina mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 4 Argentina thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 4 Argentina có tên Tiếng Anh là Argentina Primera C Metropolitana và là giải đấu hạng 4 trong hệ thống giải đấu bóng đá Argentina. Lịch thi đấu bóng đá Argentina trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Argentina (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Argentina (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Argentina. Ngoài ra, LTĐ BĐ Argentina và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Argentina tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu Hạng 4 Argentina 2022 - vòng Reducido Final

AperturaClausuraReducido Play-OffReducido Quarter FinalReducido SemifinalReducido Final
  • 13/02 03:00
    Victoriano Arenas
    San Martin Burzaco
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/02 03:00
    Claypole
    El Porvenir
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/02 03:00
    Excursionistas
    Sportivo Italiano
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 13/02 03:00
    Liniers
    Central Cordoba De Rosario
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 14/02 03:00
    Puerto Nuevo
    Berazategui
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 14/02 03:00
    Deportivo Laferrere
    General Lamadrid
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 14/02 03:00
    Club Lujan
    Real Pilar
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 14/02 03:00
    CA Atlas
    Leandro N Alem
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 14/02 06:00
    Ferrocarril Midland
    Deportivo Espanol
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/02 03:00
    Central Cordoba De Rosario
    Excursionistas
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/02 03:00
    San Martin Burzaco
    Club Lujan
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/02 03:00
    Berazategui
    Argentino de Merlo
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 21/02 03:00
    Deportivo Espanol
    Liniers
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 21/02 03:00
    El Porvenir
    Victoriano Arenas
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/02 03:00
    General Lamadrid
    Puerto Nuevo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/02 03:00
    Leandro N Alem
    Claypole
    0 - 2
    Vòng Apertura
  • 21/02 03:00
    Real Pilar
    Deportivo Laferrere
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/02 03:00
    Sportivo Italiano
    CA Atlas
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/02 03:00
    CA Atlas
    Central Cordoba De Rosario
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/02 03:00
    Club Lujan
    El Porvenir
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/02 05:00
    Deportivo Laferrere
    San Martin Burzaco
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 28/02 03:00
    Liniers
    Ferrocarril Midland
    1 - 2
    Vòng Apertura
  • 28/02 03:00
    Victoriano Arenas
    Leandro N Alem
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 01/03 03:00
    Argentino de Merlo
    General Lamadrid
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 01/03 03:00
    Claypole
    Sportivo Italiano
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 01/03 03:00
    Excursionistas
    Deportivo Espanol
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 01/03 03:00
    Puerto Nuevo
    Real Pilar
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/03 03:00
    El Porvenir
    Deportivo Laferrere
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/03 06:00
    Real Pilar
    Argentino de Merlo
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 07/03 03:00
    Leandro N Alem
    Club Lujan
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 07/03 03:00
    San Martin Burzaco
    Puerto Nuevo
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 07/03 03:00
    Sportivo Italiano
    Victoriano Arenas
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 07/03 05:00
    Ferrocarril Midland
    Excursionistas
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 08/03 03:00
    Central Cordoba De Rosario
    Claypole
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 08/03 03:00
    Deportivo Espanol
    CA Atlas
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 08/03 03:00
    General Lamadrid
    Berazategui
    0 - 3
    Vòng Apertura
  • 13/03 03:00
    CA Atlas
    Ferrocarril Midland
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/03 03:00
    Excursionistas
    Liniers
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 14/03 03:00
    Argentino de Merlo
    San Martin Burzaco
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 14/03 03:00
    Berazategui
    Real Pilar
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 14/03 03:00
    Claypole
    Deportivo Espanol
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 14/03 03:00
    Club Lujan
    Sportivo Italiano
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 14/03 03:00
    Deportivo Laferrere
    Leandro N Alem
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 14/03 03:00
    Puerto Nuevo
    El Porvenir
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 14/03 03:00
    Victoriano Arenas
    Central Cordoba De Rosario
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/03 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    Club Lujan
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/03 01:30
    Sportivo Italiano
    Deportivo Laferrere
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 20/03 06:00
    Real Pilar
    General Lamadrid
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 21/03 01:30
    El Porvenir
    Argentino de Merlo
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 21/03 01:30
    Leandro N Alem
    Puerto Nuevo
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 21/03 01:30
    Liniers
    CA Atlas
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/03 01:30
    Ferrocarril Midland
    Claypole
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/03 01:30
    San Martin Burzaco
    Berazategui
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/03 01:30
    Deportivo Espanol
    Victoriano Arenas
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 27/03 01:30
    General Lamadrid
    San Martin Burzaco
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 28/03 01:30
    Argentino de Merlo
    Leandro N Alem
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 28/03 01:30
    CA Atlas
    Excursionistas
    1 - 2
    Vòng Apertura
  • 28/03 01:30
    Berazategui
    El Porvenir
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 28/03 01:30
    Claypole
    Liniers
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 28/03 01:30
    Club Lujan
    Deportivo Espanol
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 28/03 01:30
    Deportivo Laferrere
    Central Cordoba De Rosario
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 28/03 01:30
    Victoriano Arenas
    Ferrocarril Midland
    1 - 2
    Vòng Apertura
  • 30/03 01:30
    Puerto Nuevo
    Sportivo Italiano
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 03/04 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    Puerto Nuevo
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 04/04 01:30
    El Porvenir
    General Lamadrid
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 04/04 01:30
    Leandro N Alem
    Berazategui
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 04/04 01:30
    Liniers
    Victoriano Arenas
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 04/04 01:45
    San Martin Burzaco
    Real Pilar
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 04/04 05:00
    Ferrocarril Midland
    Club Lujan
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/04 01:30
    Deportivo Espanol
    Deportivo Laferrere
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/04 01:30
    Excursionistas
    Claypole
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/04 01:30
    Sportivo Italiano
    Argentino de Merlo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 10/04 05:00
    Real Pilar
    El Porvenir
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 11/04 01:30
    Berazategui
    Sportivo Italiano
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 11/04 01:30
    Claypole
    CA Atlas
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 11/04 01:30
    Club Lujan
    Liniers
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 11/04 01:30
    General Lamadrid
    Leandro N Alem
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 11/04 01:30
    Puerto Nuevo
    Deportivo Espanol
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 11/04 01:30
    Victoriano Arenas
    Excursionistas
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 12/04 01:30
    Argentino de Merlo
    Central Cordoba De Rosario
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 12/04 05:00
    Deportivo Laferrere
    Ferrocarril Midland
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 17/04 01:30
    CA Atlas
    Victoriano Arenas
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 18/04 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    Berazategui
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 18/04 01:30
    El Porvenir
    San Martin Burzaco
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 18/04 01:30
    Excursionistas
    Club Lujan
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 18/04 01:30
    Leandro N Alem
    Real Pilar
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 18/04 01:30
    Liniers
    Deportivo Laferrere
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 18/04 01:30
    Sportivo Italiano
    General Lamadrid
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 18/04 05:00
    Ferrocarril Midland
    Puerto Nuevo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 19/04 01:30
    Deportivo Espanol
    Argentino de Merlo
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 24/04 01:30
    Berazategui
    Deportivo Espanol
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 24/04 01:30
    Victoriano Arenas
    Claypole
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 24/04 05:00
    Real Pilar
    Sportivo Italiano
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 25/04 01:30
    Argentino de Merlo
    Ferrocarril Midland
    0 - 2
    Vòng Apertura
  • 25/04 01:30
    Club Lujan
    CA Atlas
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 25/04 01:30
    General Lamadrid
    Central Cordoba De Rosario
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 25/04 01:30
    Deportivo Laferrere
    Excursionistas
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 25/04 01:30
    Puerto Nuevo
    Liniers
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 25/04 01:30
    San Martin Burzaco
    Leandro N Alem
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 30/04 01:30
    Liniers
    Argentino de Merlo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 01/05 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    Real Pilar
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 01/05 01:30
    Deportivo Espanol
    General Lamadrid
    3 - 0
    Vòng Apertura
  • 03/05 01:30
    CA Atlas
    Deportivo Laferrere
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 03/05 01:30
    Claypole
    Club Lujan
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 03/05 01:30
    Leandro N Alem
    El Porvenir
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 03/05 05:00
    Excursionistas
    Puerto Nuevo
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 03/05 05:00
    Ferrocarril Midland
    Berazategui
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 03/05 06:00
    Sportivo Italiano
    San Martin Burzaco
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 07/05 01:30
    Argentino de Merlo
    Excursionistas
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 07/05 01:30
    Berazategui
    Liniers
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 07/05 01:30
    Club Lujan
    Victoriano Arenas
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 07/05 01:30
    El Porvenir
    Sportivo Italiano
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 07/05 01:30
    General Lamadrid
    Ferrocarril Midland
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 07/05 01:30
    Puerto Nuevo
    CA Atlas
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 07/05 01:30
    San Martin Burzaco
    Central Cordoba De Rosario
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 07/05 05:00
    Real Pilar
    Deportivo Espanol
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 07/05 05:25
    Deportivo Laferrere
    Claypole
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 11/05 01:30
    CA Atlas
    Argentino de Merlo
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 11/05 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    El Porvenir
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 11/05 01:30
    Claypole
    Puerto Nuevo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 11/05 01:30
    Deportivo Espanol
    San Martin Burzaco
    3 - 1
    Vòng Apertura
  • 11/05 01:30
    Liniers
    General Lamadrid
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 11/05 01:30
    Victoriano Arenas
    Deportivo Laferrere
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 11/05 05:00
    Excursionistas
    Berazategui
    3 - 0
    Vòng Apertura
  • 11/05 05:15
    Ferrocarril Midland
    Real Pilar
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 11/05 06:00
    Sportivo Italiano
    Leandro N Alem
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 15/05 01:30
    General Lamadrid
    Excursionistas
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 16/05 01:30
    Argentino de Merlo
    Claypole
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 16/05 01:30
    Berazategui
    CA Atlas
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 16/05 01:30
    El Porvenir
    Deportivo Espanol
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 16/05 01:30
    Deportivo Laferrere
    Club Lujan
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 16/05 01:30
    Leandro N Alem
    Central Cordoba De Rosario
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 16/05 01:30
    Puerto Nuevo
    Victoriano Arenas
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 16/05 01:30
    Real Pilar
    Liniers
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 16/05 01:30
    San Martin Burzaco
    Ferrocarril Midland
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 21/05 01:30
    CA Atlas
    General Lamadrid
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 22/05 01:30
    Liniers
    San Martin Burzaco
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 22/05 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    Sportivo Italiano
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 22/05 06:05
    Ferrocarril Midland
    El Porvenir
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 22/05 21:00
    Club Lujan
    Puerto Nuevo
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 23/05 00:00
    Deportivo Espanol
    Leandro N Alem
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 23/05 00:00
    Excursionistas
    Real Pilar
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 23/05 00:00
    Victoriano Arenas
    Argentino de Merlo
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 23/05 00:00
    Claypole
    Berazategui
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 29/05 05:00
    Real Pilar
    CA Atlas
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 30/05 01:30
    Argentino de Merlo
    Club Lujan
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 30/05 01:30
    Berazategui
    Victoriano Arenas
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 30/05 01:30
    El Porvenir
    Liniers
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 30/05 01:30
    General Lamadrid
    Claypole
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 30/05 01:30
    Leandro N Alem
    Ferrocarril Midland
    0 - 1
    Vòng Apertura
  • 30/05 01:30
    Puerto Nuevo
    Deportivo Laferrere
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 30/05 01:30
    San Martin Burzaco
    Excursionistas
    2 - 1
    Vòng Apertura
  • 30/05 01:30
    Sportivo Italiano
    Deportivo Espanol
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 04/06 01:30
    Deportivo Espanol
    Central Cordoba De Rosario
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/06 01:30
    Claypole
    Real Pilar
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/06 01:30
    Club Lujan
    Berazategui
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/06 23:00
    CA Atlas
    San Martin Burzaco
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/06 23:00
    Deportivo Laferrere
    Argentino de Merlo
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 05/06 23:00
    Liniers
    Leandro N Alem
    1 - 1
    Vòng Apertura
  • 05/06 23:00
    Victoriano Arenas
    General Lamadrid
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/06 05:00
    Excursionistas
    El Porvenir
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 06/06 05:00
    Ferrocarril Midland
    Sportivo Italiano
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 11/06 21:00
    San Martin Burzaco
    Claypole
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/06 01:30
    Argentino de Merlo
    Puerto Nuevo
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/06 01:30
    Berazategui
    Deportivo Laferrere
    2 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/06 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    Ferrocarril Midland
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/06 01:30
    El Porvenir
    CA Atlas
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/06 01:30
    General Lamadrid
    Club Lujan
    1 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/06 01:30
    Leandro N Alem
    Excursionistas
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/06 01:30
    Real Pilar
    Victoriano Arenas
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 13/06 01:30
    Sportivo Italiano
    Liniers
    0 - 0
    Vòng Apertura
  • 19/06 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    Liniers
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 19/06 01:30
    Deportivo Espanol
    Ferrocarril Midland
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 19/06 01:30
    El Porvenir
    Claypole
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 19/06 01:30
    General Lamadrid
    Deportivo Laferrere
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 19/06 01:30
    Real Pilar
    Club Lujan
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 20/06 01:30
    Berazategui
    Puerto Nuevo
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 20/06 01:30
    Leandro N Alem
    CA Atlas
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 20/06 01:30
    San Martin Burzaco
    Victoriano Arenas
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 21/06 01:30
    Sportivo Italiano
    Excursionistas
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/06 01:30
    Liniers
    Deportivo Espanol
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/06 01:30
    Puerto Nuevo
    General Lamadrid
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 26/06 01:30
    Victoriano Arenas
    El Porvenir
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 27/06 01:30
    Argentino de Merlo
    Berazategui
    2 - 1
    Vòng Clausura
  • 27/06 01:30
    CA Atlas
    Sportivo Italiano
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 27/06 01:30
    Claypole
    Leandro N Alem
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 27/06 01:30
    Club Lujan
    San Martin Burzaco
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 27/06 01:30
    Excursionistas
    Central Cordoba De Rosario
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 27/06 03:30
    Deportivo Laferrere
    Real Pilar
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 02/07 21:00
    El Porvenir
    Club Lujan
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 03/07 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    CA Atlas
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 04/07 01:30
    Leandro N Alem
    Victoriano Arenas
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/07 01:30
    Real Pilar
    Puerto Nuevo
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/07 01:30
    San Martin Burzaco
    Deportivo Laferrere
    0 - 2
    Vòng Clausura
  • 04/07 01:30
    Sportivo Italiano
    Claypole
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/07 05:00
    Ferrocarril Midland
    Liniers
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 05/07 01:30
    Deportivo Espanol
    Excursionistas
    2 - 1
    Vòng Clausura
  • 05/07 01:30
    General Lamadrid
    Argentino de Merlo
    2 - 3
    Vòng Clausura
  • 10/07 01:30
    CA Atlas
    Deportivo Espanol
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 10/07 01:30
    Excursionistas
    Ferrocarril Midland
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 10/07 01:30
    Deportivo Laferrere
    El Porvenir
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 10/07 01:30
    Victoriano Arenas
    Sportivo Italiano
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 11/07 01:30
    Argentino de Merlo
    Real Pilar
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 11/07 01:30
    Berazategui
    General Lamadrid
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 11/07 01:30
    Claypole
    Central Cordoba De Rosario
    0 - 2
    Vòng Clausura
  • 11/07 01:30
    Puerto Nuevo
    San Martin Burzaco
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 16/07 21:00
    El Porvenir
    Puerto Nuevo
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 17/07 01:30
    Liniers
    Excursionistas
    0 - 2
    Vòng Clausura
  • 17/07 01:30
    Sportivo Italiano
    Club Lujan
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 17/07 06:00
    Ferrocarril Midland
    CA Atlas
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/07 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    Victoriano Arenas
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 18/07 01:30
    Deportivo Espanol
    Claypole
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/07 01:30
    San Martin Burzaco
    Argentino de Merlo
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 24/07 01:30
    CA Atlas
    Liniers
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 24/07 01:30
    Berazategui
    San Martin Burzaco
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 24/07 01:30
    Club Lujan
    Central Cordoba De Rosario
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 24/07 01:30
    General Lamadrid
    Real Pilar
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 24/07 01:30
    Deportivo Laferrere
    Sportivo Italiano
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 25/07 01:30
    Argentino de Merlo
    El Porvenir
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 25/07 01:30
    Claypole
    Ferrocarril Midland
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 25/07 01:30
    Puerto Nuevo
    Leandro N Alem
    2 - 1
    Vòng Clausura
  • 25/07 01:30
    Victoriano Arenas
    Deportivo Espanol
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 28/07 04:00
    Real Pilar
    Berazategui
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 30/07 01:30
    Deportivo Espanol
    Club Lujan
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 30/07 06:00
    Ferrocarril Midland
    Victoriano Arenas
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 31/07 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    Deportivo Laferrere
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 31/07 01:30
    El Porvenir
    Berazategui
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 31/07 01:30
    Excursionistas
    CA Atlas
    0 - 2
    Vòng Clausura
  • 31/07 01:30
    San Martin Burzaco
    General Lamadrid
    3 - 1
    Vòng Clausura
  • 31/07 01:30
    Sportivo Italiano
    Puerto Nuevo
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 01/08 01:30
    Liniers
    Claypole
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 02/08 01:30
    Leandro N Alem
    Argentino de Merlo
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 07/08 01:30
    Berazategui
    Leandro N Alem
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 07/08 01:30
    Deportivo Laferrere
    Deportivo Espanol
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 07/08 01:30
    Victoriano Arenas
    Liniers
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 07/08 04:00
    Real Pilar
    San Martin Burzaco
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 08/08 01:30
    Argentino de Merlo
    Sportivo Italiano
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 08/08 01:30
    Claypole
    Excursionistas
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 08/08 01:30
    Puerto Nuevo
    Central Cordoba De Rosario
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 09/08 01:30
    Club Lujan
    Ferrocarril Midland
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 09/08 01:30
    General Lamadrid
    El Porvenir
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 11/08 01:30
    Leandro N Alem
    Deportivo Laferrere
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 13/08 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    Argentino de Merlo
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 13/08 01:30
    Deportivo Espanol
    Puerto Nuevo
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 14/08 01:30
    CA Atlas
    Claypole
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 14/08 01:30
    Sportivo Italiano
    Berazategui
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 15/08 01:30
    El Porvenir
    Real Pilar
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 15/08 01:30
    Liniers
    Club Lujan
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 16/08 01:30
    Excursionistas
    Victoriano Arenas
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 16/08 01:30
    Leandro N Alem
    General Lamadrid
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 16/08 03:30
    Ferrocarril Midland
    Deportivo Laferrere
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 21/08 01:30
    Berazategui
    Central Cordoba De Rosario
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 21/08 01:30
    San Martin Burzaco
    El Porvenir
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 21/08 06:00
    Deportivo Laferrere
    Liniers
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 22/08 01:30
    Argentino de Merlo
    Deportivo Espanol
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 22/08 01:30
    Club Lujan
    Excursionistas
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 22/08 01:30
    General Lamadrid
    Sportivo Italiano
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 22/08 01:30
    Victoriano Arenas
    CA Atlas
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 23/08 01:00
    Real Pilar
    Leandro N Alem
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 23/08 01:30
    Puerto Nuevo
    Ferrocarril Midland
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 27/08 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    General Lamadrid
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 27/08 01:30
    Deportivo Espanol
    Berazategui
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 27/08 06:00
    Excursionistas
    Deportivo Laferrere
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 28/08 01:30
    CA Atlas
    Club Lujan
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 28/08 01:30
    Sportivo Italiano
    Real Pilar
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 29/08 01:30
    Claypole
    Victoriano Arenas
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 29/08 01:30
    Liniers
    Puerto Nuevo
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 29/08 05:00
    Ferrocarril Midland
    Argentino de Merlo
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 30/08 01:40
    Leandro N Alem
    San Martin Burzaco
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/09 01:30
    Berazategui
    Ferrocarril Midland
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 04/09 01:30
    Club Lujan
    Claypole
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 04/09 01:30
    Deportivo Laferrere
    CA Atlas
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/09 01:30
    Real Pilar
    Central Cordoba De Rosario
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/09 01:30
    San Martin Burzaco
    Sportivo Italiano
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 05/09 01:30
    Argentino de Merlo
    Liniers
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 05/09 01:30
    El Porvenir
    Leandro N Alem
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 05/09 01:30
    General Lamadrid
    Deportivo Espanol
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 06/09 01:30
    Puerto Nuevo
    Excursionistas
    0 - 3
    Vòng Clausura
  • 10/09 01:30
    Deportivo Espanol
    Real Pilar
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 10/09 01:30
    Sportivo Italiano
    El Porvenir
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 10/09 03:30
    Ferrocarril Midland
    General Lamadrid
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 10/09 05:30
    Excursionistas
    Argentino de Merlo
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 11/09 01:30
    CA Atlas
    Puerto Nuevo
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 11/09 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    San Martin Burzaco
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 11/09 01:30
    Claypole
    Deportivo Laferrere
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 11/09 01:30
    Victoriano Arenas
    Club Lujan
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 11/09 21:00
    Liniers
    Berazategui
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 14/09 01:30
    Argentino de Merlo
    CA Atlas
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 14/09 01:30
    El Porvenir
    Central Cordoba De Rosario
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 14/09 01:30
    Deportivo Laferrere
    Victoriano Arenas
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 14/09 01:30
    Leandro N Alem
    Sportivo Italiano
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 14/09 01:30
    Puerto Nuevo
    Claypole
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 14/09 01:30
    Real Pilar
    Ferrocarril Midland
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 15/09 01:00
    Berazategui
    Excursionistas
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 15/09 01:30
    General Lamadrid
    Liniers
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 15/09 01:30
    San Martin Burzaco
    Deportivo Espanol
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/09 01:30
    Deportivo Espanol
    El Porvenir
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 18/09 01:30
    Liniers
    Real Pilar
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 19/09 01:30
    CA Atlas
    Berazategui
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 19/09 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    Leandro N Alem
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 19/09 01:30
    Claypole
    Argentino de Merlo
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 19/09 01:30
    Excursionistas
    General Lamadrid
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 19/09 01:30
    Victoriano Arenas
    Puerto Nuevo
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 19/09 04:00
    Ferrocarril Midland
    San Martin Burzaco
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 20/09 01:30
    Club Lujan
    Deportivo Laferrere
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 24/09 01:30
    Leandro N Alem
    Deportivo Espanol
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 25/09 01:30
    Real Pilar
    Excursionistas
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 25/09 01:30
    Sportivo Italiano
    Central Cordoba De Rosario
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/09 01:30
    Argentino de Merlo
    Victoriano Arenas
    3 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/09 01:30
    General Lamadrid
    CA Atlas
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 26/09 01:30
    Puerto Nuevo
    Club Lujan
    2 - 1
    Vòng Clausura
  • 27/09 01:30
    El Porvenir
    Ferrocarril Midland
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 27/09 01:30
    San Martin Burzaco
    Liniers
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 27/09 01:45
    Berazategui
    Claypole
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 29/09 01:15
    Club Lujan
    Leandro N Alem
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 01/10 01:30
    Deportivo Espanol
    Sportivo Italiano
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 02/10 01:30
    Claypole
    General Lamadrid
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 02/10 01:30
    Excursionistas
    San Martin Burzaco
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 02/10 01:30
    Deportivo Laferrere
    Puerto Nuevo
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 02/10 01:30
    Liniers
    El Porvenir
    3 - 1
    Vòng Clausura
  • 02/10 01:30
    Victoriano Arenas
    Berazategui
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/10 01:30
    CA Atlas
    Real Pilar
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 04/10 01:30
    Club Lujan
    Argentino de Merlo
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 04/10 04:00
    Ferrocarril Midland
    Leandro N Alem
    2 - 1
    Vòng Clausura
  • 09/10 01:30
    Central Cordoba De Rosario
    Deportivo Espanol
    1 - 2
    Vòng Clausura
  • 09/10 01:30
    General Lamadrid
    Victoriano Arenas
    1 - 0
    Vòng Clausura
  • 10/10 01:30
    Berazategui
    Club Lujan
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 10/10 01:30
    El Porvenir
    Excursionistas
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 10/10 01:30
    San Martin Burzaco
    CA Atlas
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 10/10 01:30
    Sportivo Italiano
    Ferrocarril Midland
    2 - 0
    Vòng Clausura
  • 12/10 00:00
    Leandro N Alem
    Liniers
    1 - 1
    Vòng Clausura
  • 12/10 01:30
    Argentino de Merlo
    Deportivo Laferrere
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 12/10 01:40
    Real Pilar
    Claypole
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 16/10 01:30
    Club Lujan
    General Lamadrid
    1 - 2
    Vòng Clausura
  • 16/10 01:30
    Excursionistas
    Leandro N Alem
    3 - 0
    Vòng Clausura
  • 16/10 01:30
    Deportivo Laferrere
    Berazategui
    1 - 3
    Vòng Clausura
  • 16/10 01:30
    Liniers
    Sportivo Italiano
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 16/10 01:30
    Ferrocarril Midland
    Central Cordoba De Rosario
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 16/10 01:30
    Puerto Nuevo
    Argentino de Merlo
    0 - 2
    Vòng Clausura
  • 16/10 01:30
    Victoriano Arenas
    Real Pilar
    0 - 1
    Vòng Clausura
  • 18/10 01:30
    CA Atlas
    El Porvenir
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 18/10 01:30
    Claypole
    San Martin Burzaco
    0 - 0
    Vòng Clausura
  • 22/10 06:00
    Excursionistas
    Deportivo Laferrere
    0 - 1
    Vòng Reducido Play-Off
  • 23/10 01:30
    Claypole
    Sportivo Italiano
    1 - 0
    Vòng Reducido Play-Off
  • 23/10 05:00
    Real Pilar
    Berazategui
    2 - 0
    Vòng Reducido Play-Off
  • 25/10 01:30
    Deportivo Espanol
    CA Atlas
    0 - 0
    Vòng Reducido Play-Off
  • 90 phút [0-0], Penalty [7-6]
  • 31/10 01:30
    Claypole
    Real Pilar
    0 - 0
    Vòng Reducido Quarter Final
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2]
  • 31/10 01:30
    Deportivo Espanol
    Deportivo Laferrere
    0 - 1
    Vòng Reducido Quarter Final
  • 05/11 04:00
    Argentino de Merlo
    Deportivo Laferrere
    1 - 0
    Vòng Reducido Semifinal
  • 06/11 04:00
    Ferrocarril Midland
    Claypole
    2 - 1
    Vòng Reducido Semifinal
  • 14/11 02:00
    Ferrocarril Midland
    Argentino de Merlo
    1 - 0
    Vòng Reducido Final
  • 20/11 03:00
    Argentino de Merlo
    Ferrocarril Midland
    1 - 0
    Vòng Reducido Final
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 4 Argentina

Tên giải đấu Hạng 4 Argentina
Tên khác H4 Argentina (Hạng bốn)
Tên Tiếng Anh Argentina Primera C Metropolitana
Vòng đấu hiện tại Reducido Final
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ năm, 10 Tháng hai 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Nam Mỹ (CONMEBOL - Confederação Sul-Americana de Futebol)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)