Lịch thi đấu VĐQG Argentina vòng 12 mùa giải 2024
- Kết quả
- Trực tuyến
- Nhận định
- Lịch thi đấu
- Kèo bóng đá
- Dự đoán
- BXH
- Top ghi bàn
- Thống kê
- Danh sách CLB
LỊCH THI ĐẤU VĐQG Argentina mùa giải 2024 - vòng 12
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
-
30/03 04:00Club Atletico TigreBelgrano-Vòng 12
-
30/03 04:00Defensa Y JusticiaEstudiantes La Plata-Vòng 12
-
30/03 06:30CA HuracanRiver Plate-Vòng 12
-
31/03 03:00Boca JuniorsSan Lorenzo-Vòng 12
-
31/03 05:00Central Cordoba SDERacing Club-Vòng 12
-
31/03 07:00Talleres CordobaVelez Sarsfield-Vòng 12
-
01/04 02:00Sarmiento JuninNewells Old Boys-Vòng 12
-
01/04 02:00Gimnasia La PlataDeportivo Riestra-Vòng 12
-
01/04 04:30IndependienteAtletico Tucuman-Vòng 12
-
01/04 07:00Independiente RivadaviaBanfield-Vòng 12
-
02/04 05:00CA PlatenseGodoy Cruz Antonio Tomba-Vòng 12
-
06/04 05:00Velez SarsfieldArgentinos Juniors-Vòng 13
-
06/04 07:00BanfieldIndependiente-Vòng 13
-
07/04 03:00Newells Old BoysBoca Juniors-Vòng 13
-
07/04 05:15Estudiantes La PlataCentral Cordoba SDE-Vòng 13
-
07/04 05:15San LorenzoDefensa Y Justicia-Vòng 13
-
07/04 07:30Talleres CordobaIndependiente Rivadavia-Vòng 13
-
07/04 07:30Club Atlético UniónBelgrano-Vòng 13
-
08/04 02:00Atletico TucumanGimnasia La Plata-Vòng 13
-
08/04 02:00Barracas CentralInstituto AC Cordoba-Vòng 13
-
08/04 04:30Racing ClubLanus-Vòng 13
-
08/04 07:00River PlateRosario Central-Vòng 13
-
09/04 01:30Deportivo RiestraCA Huracan-Vòng 13
-
09/04 06:00Godoy Cruz Antonio TombaSarmiento Junin-Vòng 13
-
09/04 06:00CA PlatenseClub Atletico Tigre-Vòng 13
-
15/04 03:00CA HuracanAtletico Tucuman-Vòng 14
-
15/04 03:00Independiente RivadaviaVelez Sarsfield-Vòng 14
-
15/04 03:00LanusEstudiantes La Plata-Vòng 14
-
15/04 03:00Boca JuniorsGodoy Cruz Antonio Tomba-Vòng 14
-
15/04 03:00Defensa Y JusticiaNewells Old Boys-Vòng 14
-
15/04 03:00Sarmiento JuninCA Platense-Vòng 14
-
15/04 03:00IndependienteTalleres Cordoba-Vòng 14
-
15/04 03:00Instituto AC CordobaRiver Plate-Vòng 14
-
15/04 03:00BelgranoRacing Club-Vòng 14
-
15/04 03:00Central Cordoba SDESan Lorenzo-Vòng 14
-
15/04 03:00Gimnasia La PlataBanfield-Vòng 14
-
15/04 03:00Argentinos JuniorsBarracas Central-Vòng 14
-
15/04 03:00Rosario CentralDeportivo Riestra-Vòng 14
-
15/04 03:00Club Atletico TigreClub Atlético Unión-Vòng 14
-
13/05 03:00Sarmiento JuninInstituto AC Cordoba-Vòng 1
-
13/05 03:00Club Atlético UniónBanfield-Vòng 1
-
13/05 03:00IndependienteTalleres Cordoba-Vòng 1
-
13/05 03:00Newells Old BoysCA Platense-Vòng 1
-
13/05 03:00BelgranoRacing Club-Vòng 1
-
13/05 03:00Gimnasia La PlataVelez Sarsfield-Vòng 1
-
13/05 03:00CA HuracanDefensa Y Justicia-Vòng 1
-
13/05 03:00Argentinos JuniorsRosario Central-Vòng 1
-
13/05 03:00River PlateCentral Cordoba SDE-Vòng 1
-
13/05 03:00Club Atletico TigreEstudiantes La Plata-Vòng 1
-
13/05 03:00LanusIndependiente Rivadavia-Vòng 1
-
13/05 03:00Atletico TucumanBoca Juniors-Vòng 1
-
13/05 03:00Deportivo RiestraSan Lorenzo-Vòng 1
-
13/05 03:00Godoy Cruz Antonio TombaBarracas Central-Vòng 1
-
20/05 03:00Barracas CentralSarmiento Junin-Vòng 2
-
20/05 03:00Independiente RivadaviaGodoy Cruz Antonio Tomba-Vòng 2
-
20/05 03:00CA PlatenseIndependiente-Vòng 2
-
20/05 03:00River PlateBelgrano-Vòng 2
-
20/05 03:00San LorenzoLanus-Vòng 2
-
20/05 03:00Defensa Y JusticiaGimnasia La Plata-Vòng 2
-
20/05 03:00BanfieldCA Huracan-Vòng 2
-
20/05 03:00Central Cordoba SDEBoca Juniors-Vòng 2
-
20/05 03:00Velez SarsfieldNewells Old Boys-Vòng 2
-
20/05 03:00Instituto AC CordobaClub Atlético Unión-Vòng 2
-
20/05 03:00Racing ClubArgentinos Juniors-Vòng 2
-
20/05 03:00Rosario CentralClub Atletico Tigre-Vòng 2
-
20/05 03:00Talleres CordobaAtletico Tucuman-Vòng 2
-
20/05 03:00Estudiantes La PlataDeportivo Riestra-Vòng 2
-
27/05 03:00Argentinos JuniorsRiver Plate-Vòng 3
-
27/05 03:00BelgranoCentral Cordoba SDE-Vòng 3
-
27/05 03:00Deportivo RiestraRosario Central-Vòng 3
-
27/05 03:00Godoy Cruz Antonio TombaSan Lorenzo-Vòng 3
-
27/05 03:00IndependienteVelez Sarsfield-Vòng 3
-
27/05 03:00Newells Old BoysDefensa Y Justicia-Vòng 3
-
27/05 03:00Club Atletico TigreRacing Club-Vòng 3
-
27/05 03:00Atletico TucumanCA Platense-Vòng 3
-
27/05 03:00Boca JuniorsTalleres Cordoba-Vòng 3
-
27/05 03:00Gimnasia La PlataBanfield-Vòng 3
-
27/05 03:00CA HuracanInstituto AC Cordoba-Vòng 3
-
27/05 03:00LanusEstudiantes La Plata-Vòng 3
-
27/05 03:00Sarmiento JuninIndependiente Rivadavia-Vòng 3
-
27/05 03:00Club Atlético UniónBarracas Central-Vòng 3
-
03/06 03:00Estudiantes La PlataGodoy Cruz Antonio Tomba-Vòng 4
-
03/06 03:00Instituto AC CordobaGimnasia La Plata-Vòng 4
-
03/06 03:00Racing ClubDeportivo Riestra-Vòng 4
-
03/06 03:00Rosario CentralLanus-Vòng 4
-
03/06 03:00Velez SarsfieldAtletico Tucuman-Vòng 4
-
03/06 03:00BanfieldNewells Old Boys-Vòng 4
-
03/06 03:00BelgranoArgentinos Juniors-Vòng 4
-
03/06 03:00Defensa Y JusticiaIndependiente-Vòng 4
-
03/06 03:00Independiente RivadaviaClub Atlético Unión-Vòng 4
-
03/06 03:00CA PlatenseBoca Juniors-Vòng 4
-
03/06 03:00River PlateClub Atletico Tigre-Vòng 4
-
03/06 03:00San LorenzoSarmiento Junin-Vòng 4
-
03/06 03:00Barracas CentralCA Huracan-Vòng 4
-
03/06 03:00Central Cordoba SDETalleres Cordoba-Vòng 4
-
13/06 03:00Club Atletico TigreBelgrano-Vòng 5
-
13/06 03:00Newells Old BoysInstituto AC Cordoba-Vòng 5
-
13/06 03:00Atletico TucumanDefensa Y Justicia-Vòng 5
-
13/06 03:00Deportivo RiestraRiver Plate-Vòng 5
-
13/06 03:00Godoy Cruz Antonio TombaRosario Central-Vòng 5
Tên giải đấu | VĐQG Argentina |
Tên khác | |
Tên Tiếng Anh | Argentine Division 1 |
Ảnh / Logo | |
Mùa giải hiện tại | 2024 |
Mùa giải bắt đầu ngày | |
Mùa giải kết thúc ngày | |
Vòng đấu hiện tại | 12 |
Thuộc Liên Đoàn | |
Ngày thành lập | |
Số lượng đội bóng (CLB) | |
Cập nhật: