Lịch thi đấu VĐQG Estonia vòng 1 mùa giải 2023

Xem lịch thi đấu VĐQG Estonia hôm nay mới nhất: lịch trực tiếp bóng đá vòng 1 Vô địch Quốc Gia Estonia mùa giải 2023 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Estonia vòng 1 mùa giải 2023: tổng hợp lịch bóng đá VĐQG Estonia tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Estonia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Estonia thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Estonia có tên Tiếng Anh là Estonia Meistri Liiga và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Estonia. Lịch thi đấu bóng đá Estonia trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Estonia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Estonia (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Estonia. Ngoài ra, LTĐ BĐ VĐQG Estonia tối và đêm nay chiếu trực tiếp trên các kênh truyền hình thể thao/bóng đá K+, VTV và FPT Play SỚM nhất.

Lịch thi đấu VĐQG Estonia 2023 - vòng 1

  • Lịch thi đấu VĐQG Estonia của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu VĐQG Estonia của 1 cặp đấu:
    VS
123456789101112131415161718192021222324252627282930313233343536
  • 04/03 00:00
    Flora Tallinn
    Harju JK Laagri
    ? - ?
    Vòng 1
  • 04/03 19:30
    Kuressaare
    Tartu JK Tammeka
    ? - ?
    Vòng 1
  • 04/03 22:00
    JK Tallinna Kalev
    Nomme Kalju
    ? - ?
    Vòng 1
  • 05/03 19:00
    Trans Narva
    Paide Linnameeskond
    ? - ?
    Vòng 1
  • 05/03 21:00
    Levadia Tallinn
    Vaprus Parnu
    ? - ?
    Vòng 1
  • 07/03 23:00
    Kuressaare
    Harju JK Laagri
    ? - ?
    Vòng 2
  • 08/03 01:00
    Tartu JK Tammeka
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 2
  • 08/03 23:00
    Trans Narva
    Vaprus Parnu
    ? - ?
    Vòng 2
  • 08/03 23:00
    Paide Linnameeskond
    Levadia Tallinn
    ? - ?
    Vòng 2
  • 09/03 00:00
    Nomme Kalju
    Flora Tallinn
    ? - ?
    Vòng 2
  • 11/03 19:30
    Flora Tallinn
    Trans Narva
    ? - ?
    Vòng 3
  • 11/03 22:00
    Harju JK Laagri
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 3
  • 12/03 00:30
    Vaprus Parnu
    Nomme Kalju
    ? - ?
    Vòng 3
  • 12/03 19:30
    Paide Linnameeskond
    Kuressaare
    ? - ?
    Vòng 3
  • 12/03 22:00
    Levadia Tallinn
    Tartu JK Tammeka
    ? - ?
    Vòng 3
  • 18/03 19:30
    Kuressaare
    Vaprus Parnu
    ? - ?
    Vòng 4
  • 18/03 22:00
    Trans Narva
    Levadia Tallinn
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19/03 00:30
    JK Tallinna Kalev
    Flora Tallinn
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19/03 19:30
    Harju JK Laagri
    Nomme Kalju
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19/03 22:00
    Tartu JK Tammeka
    Paide Linnameeskond
    ? - ?
    Vòng 4
  • 01/04 18:30
    Flora Tallinn
    Tartu JK Tammeka
    ? - ?
    Vòng 5
  • 01/04 21:00
    Paide Linnameeskond
    Harju JK Laagri
    ? - ?
    Vòng 5
  • 01/04 23:30
    Nomme Kalju
    Trans Narva
    ? - ?
    Vòng 5
  • 02/04 18:30
    Vaprus Parnu
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 5
  • 02/04 23:00
    Levadia Tallinn
    Kuressaare
    ? - ?
    Vòng 5
  • 08/04 18:30
    Harju JK Laagri
    Trans Narva
    ? - ?
    Vòng 6
  • 08/04 21:00
    Kuressaare
    Flora Tallinn
    ? - ?
    Vòng 6
  • 08/04 23:30
    Vaprus Parnu
    Tartu JK Tammeka
    ? - ?
    Vòng 6
  • 09/04 18:30
    Nomme Kalju
    Paide Linnameeskond
    ? - ?
    Vòng 6
  • 09/04 23:00
    JK Tallinna Kalev
    Levadia Tallinn
    ? - ?
    Vòng 6
  • 15/04 18:30
    Tartu JK Tammeka
    Nomme Kalju
    ? - ?
    Vòng 7
  • 15/04 21:00
    Trans Narva
    Kuressaare
    ? - ?
    Vòng 7
  • 15/04 23:30
    Levadia Tallinn
    Harju JK Laagri
    ? - ?
    Vòng 7
  • 16/04 18:30
    Flora Tallinn
    Vaprus Parnu
    ? - ?
    Vòng 7
  • 16/04 21:00
    Paide Linnameeskond
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 7
  • 22/04 18:30
    Harju JK Laagri
    Tartu JK Tammeka
    ? - ?
    Vòng 8
  • 22/04 21:00
    Kuressaare
    Nomme Kalju
    ? - ?
    Vòng 8
  • 22/04 23:30
    Trans Narva
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 8
  • 23/04 18:30
    Flora Tallinn
    Levadia Tallinn
    ? - ?
    Vòng 8
  • 23/04 23:00
    Vaprus Parnu
    Paide Linnameeskond
    ? - ?
    Vòng 8
  • 25/04 22:00
    Tartu JK Tammeka
    Trans Narva
    ? - ?
    Vòng 9
  • 25/04 23:00
    JK Tallinna Kalev
    Kuressaare
    ? - ?
    Vòng 9
  • 26/04 22:00
    Harju JK Laagri
    Vaprus Parnu
    ? - ?
    Vòng 9
  • 26/04 22:00
    Paide Linnameeskond
    Flora Tallinn
    ? - ?
    Vòng 9
  • 27/04 00:00
    Nomme Kalju
    Levadia Tallinn
    ? - ?
    Vòng 9
  • 29/04 21:00
    Trans Narva
    Harju JK Laagri
    ? - ?
    Vòng 10
  • 29/04 23:30
    Nomme Kalju
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/04 18:30
    Levadia Tallinn
    Paide Linnameeskond
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/04 21:00
    Vaprus Parnu
    Kuressaare
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/04 23:30
    Tartu JK Tammeka
    Flora Tallinn
    ? - ?
    Vòng 10
  • 05/05 23:00
    Kuressaare
    Paide Linnameeskond
    ? - ?
    Vòng 11
  • 06/05 21:00
    Harju JK Laagri
    Levadia Tallinn
    ? - ?
    Vòng 11
  • 06/05 23:30
    JK Tallinna Kalev
    Tartu JK Tammeka
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/05 18:30
    Flora Tallinn
    Nomme Kalju
    ? - ?
    Vòng 11
  • 07/05 21:00
    Vaprus Parnu
    Trans Narva
    ? - ?
    Vòng 11
  • 12/05 23:00
    Nomme Kalju
    Harju JK Laagri
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/05 21:00
    Vaprus Parnu
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 12
  • 13/05 23:30
    Paide Linnameeskond
    Tartu JK Tammeka
    ? - ?
    Vòng 12
  • 14/05 18:30
    Kuressaare
    Flora Tallinn
    ? - ?
    Vòng 12
  • 14/05 21:00
    Trans Narva
    Levadia Tallinn
    ? - ?
    Vòng 12
  • 19/05 23:00
    Harju JK Laagri
    Flora Tallinn
    ? - ?
    Vòng 13
  • 20/05 21:00
    Trans Narva
    Nomme Kalju
    ? - ?
    Vòng 13
  • 20/05 23:30
    Kuressaare
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21/05 18:30
    Tartu JK Tammeka
    Levadia Tallinn
    ? - ?
    Vòng 13
  • 21/05 21:00
    Paide Linnameeskond
    Vaprus Parnu
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23/05 22:00
    Trans Narva
    Flora Tallinn
    ? - ?
    Vòng 14
  • 24/05 00:00
    Harju JK Laagri
    Kuressaare
    ? - ?
    Vòng 14
  • 24/05 22:00
    Nomme Kalju
    Tartu JK Tammeka
    ? - ?
    Vòng 14
  • 24/05 22:00
    JK Tallinna Kalev
    Paide Linnameeskond
    ? - ?
    Vòng 14
  • 24/05 23:00
    Vaprus Parnu
    Levadia Tallinn
    ? - ?
    Vòng 14
  • 27/05 21:00
    Tartu JK Tammeka
    Kuressaare
    ? - ?
    Vòng 15
  • 27/05 23:30
    Flora Tallinn
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 15
  • 28/05 18:30
    Levadia Tallinn
    Nomme Kalju
    ? - ?
    Vòng 15
  • 28/05 21:00
    Vaprus Parnu
    Harju JK Laagri
    ? - ?
    Vòng 15
  • 28/05 23:00
    Paide Linnameeskond
    Trans Narva
    ? - ?
    Vòng 15
  • 06/06 22:00
    Kuressaare
    Levadia Tallinn
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/06 00:00
    Nomme Kalju
    Vaprus Parnu
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/06 22:00
    JK Tallinna Kalev
    Trans Narva
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/06 22:00
    Tartu JK Tammeka
    Harju JK Laagri
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/06 23:00
    Flora Tallinn
    Paide Linnameeskond
    ? - ?
    Vòng 16
  • 10/06 21:00
    Levadia Tallinn
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 17
  • 10/06 21:00
    Vaprus Parnu
    Flora Tallinn
    ? - ?
    Vòng 17
  • 10/06 23:30
    Nomme Kalju
    Kuressaare
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/06 18:30
    Harju JK Laagri
    Paide Linnameeskond
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/06 23:00
    Trans Narva
    Tartu JK Tammeka
    ? - ?
    Vòng 17
  • 27/06 22:00
    Kuressaare
    Trans Narva
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/06 23:00
    Tartu JK Tammeka
    Vaprus Parnu
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/06 00:00
    Paide Linnameeskond
    Nomme Kalju
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/06 22:00
    JK Tallinna Kalev
    Harju JK Laagri
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/06 23:00
    Levadia Tallinn
    Flora Tallinn
    ? - ?
    Vòng 18
  • 01/07 00:00
    Vaprus Parnu
    Paide Linnameeskond
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/07 21:00
    Harju JK Laagri
    Kuressaare
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/07 23:30
    Levadia Tallinn
    Trans Narva
    ? - ?
    Vòng 19
  • 02/07 21:00
    Nomme Kalju
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 19
  • 02/07 23:00
    Flora Tallinn
    Tartu JK Tammeka
    ? - ?
    Vòng 19
  • 07/07 23:00
    Paide Linnameeskond
    Flora Tallinn
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/07 21:00
    Trans Narva
    Vaprus Parnu
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/07 23:30
    JK Tallinna Kalev
    Kuressaare
    ? - ?
    Vòng 20
  • 09/07 21:00
    Harju JK Laagri
    Tartu JK Tammeka
    ? - ?
    Vòng 20
  • 09/07 23:00
    Levadia Tallinn
    Nomme Kalju
    ? - ?
    Vòng 20
  • 21/07 23:00
    Flora Tallinn
    Trans Narva
    ? - ?
    Vòng 21
  • 22/07 21:00
    JK Tallinna Kalev
    Vaprus Parnu
    ? - ?
    Vòng 21
  • 22/07 23:30
    Nomme Kalju
    Harju JK Laagri
    ? - ?
    Vòng 21
  • 23/07 21:00
    Kuressaare
    Paide Linnameeskond
    ? - ?
    Vòng 21
  • 23/07 23:00
    Tartu JK Tammeka
    Levadia Tallinn
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/08 23:00
    Flora Tallinn
    Kuressaare
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/08 21:00
    Nomme Kalju
    Trans Narva
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/08 23:30
    JK Tallinna Kalev
    Tartu JK Tammeka
    ? - ?
    Vòng 22
  • 06/08 21:00
    Harju JK Laagri
    Paide Linnameeskond
    ? - ?
    Vòng 22
  • 06/08 23:00
    Vaprus Parnu
    Levadia Tallinn
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/08 23:00
    Flora Tallinn
    Vaprus Parnu
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/08 21:00
    Paide Linnameeskond
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/08 23:30
    Levadia Tallinn
    Harju JK Laagri
    ? - ?
    Vòng 23
  • 13/08 21:00
    Tartu JK Tammeka
    Nomme Kalju
    ? - ?
    Vòng 23
  • 13/08 23:00
    Trans Narva
    Kuressaare
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/08 23:00
    Harju JK Laagri
    Trans Narva
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/08 21:00
    Vaprus Parnu
    Nomme Kalju
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/08 23:00
    Kuressaare
    Levadia Tallinn
    ? - ?
    Vòng 24
  • 20/08 19:30
    Paide Linnameeskond
    Tartu JK Tammeka
    ? - ?
    Vòng 24
  • 20/08 22:00
    JK Tallinna Kalev
    Flora Tallinn
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/08 23:00
    Flora Tallinn
    Harju JK Laagri
    ? - ?
    Vòng 25
  • 26/08 21:00
    Tartu JK Tammeka
    Vaprus Parnu
    ? - ?
    Vòng 25
  • 26/08 23:00
    Levadia Tallinn
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 25
  • 27/08 21:00
    Trans Narva
    Paide Linnameeskond
    ? - ?
    Vòng 25
  • 27/08 23:00
    Nomme Kalju
    Kuressaare
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/09 22:00
    Trans Narva
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/09 21:00
    Kuressaare
    Tartu JK Tammeka
    ? - ?
    Vòng 26
  • 02/09 23:30
    Harju JK Laagri
    Vaprus Parnu
    ? - ?
    Vòng 26
  • 03/09 18:30
    Paide Linnameeskond
    Nomme Kalju
    ? - ?
    Vòng 26
  • 03/09 21:00
    Flora Tallinn
    Levadia Tallinn
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/09 23:00
    Tartu JK Tammeka
    Trans Narva
    ? - ?
    Vòng 27
  • 16/09 21:00
    JK Tallinna Kalev
    Harju JK Laagri
    ? - ?
    Vòng 27
  • 16/09 23:30
    Levadia Tallinn
    Paide Linnameeskond
    ? - ?
    Vòng 27
  • 17/09 18:30
    Nomme Kalju
    Flora Tallinn
    ? - ?
    Vòng 27
  • 17/09 21:00
    Vaprus Parnu
    Kuressaare
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/09 23:00
    Trans Narva
    Harju JK Laagri
    ? - ?
    Vòng 28
  • 23/09 21:00
    Nomme Kalju
    Tartu JK Tammeka
    ? - ?
    Vòng 28
  • 23/09 23:30
    Levadia Tallinn
    Kuressaare
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/09 18:30
    Paide Linnameeskond
    Vaprus Parnu
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/09 21:00
    Flora Tallinn
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/09 23:00
    Harju JK Laagri
    Levadia Tallinn
    ? - ?
    Vòng 29
  • 30/09 20:45
    JK Tallinna Kalev
    Paide Linnameeskond
    ? - ?
    Vòng 29
  • 30/09 23:30
    Vaprus Parnu
    Trans Narva
    ? - ?
    Vòng 29
  • 01/10 18:30
    Kuressaare
    Nomme Kalju
    ? - ?
    Vòng 29
  • 01/10 21:00
    Tartu JK Tammeka
    Flora Tallinn
    ? - ?
    Vòng 29
  • 07/10 18:30
    Tartu JK Tammeka
    Paide Linnameeskond
    ? - ?
    Vòng 30
  • 07/10 21:00
    Levadia Tallinn
    Trans Narva
    ? - ?
    Vòng 30
  • 07/10 23:30
    Harju JK Laagri
    Nomme Kalju
    ? - ?
    Vòng 30
  • 08/10 18:30
    Kuressaare
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 30
  • 08/10 21:00
    Vaprus Parnu
    Flora Tallinn
    ? - ?
    Vòng 30
  • 21/10 18:30
    JK Tallinna Kalev
    Levadia Tallinn
    ? - ?
    Vòng 31
  • 21/10 21:00
    Trans Narva
    Tartu JK Tammeka
    ? - ?
    Vòng 31
  • 21/10 23:30
    Nomme Kalju
    Vaprus Parnu
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22/10 18:30
    Paide Linnameeskond
    Harju JK Laagri
    ? - ?
    Vòng 31
  • 22/10 21:00
    Flora Tallinn
    Kuressaare
    ? - ?
    Vòng 31
  • 28/10 18:30
    JK Tallinna Kalev
    Vaprus Parnu
    ? - ?
    Vòng 32
  • 28/10 21:00
    Trans Narva
    Nomme Kalju
    ? - ?
    Vòng 32
  • 28/10 23:30
    Levadia Tallinn
    Tartu JK Tammeka
    ? - ?
    Vòng 32
  • 29/10 19:30
    Paide Linnameeskond
    Kuressaare
    ? - ?
    Vòng 32
  • 29/10 22:00
    Harju JK Laagri
    Flora Tallinn
    ? - ?
    Vòng 32
  • 04/11 19:30
    Kuressaare
    Trans Narva
    ? - ?
    Vòng 33
  • 04/11 22:00
    Vaprus Parnu
    Harju JK Laagri
    ? - ?
    Vòng 33
  • 05/11 00:30
    Nomme Kalju
    Levadia Tallinn
    ? - ?
    Vòng 33
  • 05/11 19:30
    Flora Tallinn
    Paide Linnameeskond
    ? - ?
    Vòng 33
  • 05/11 22:00
    Tartu JK Tammeka
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 33
  • 11/11 19:30
    Harju JK Laagri
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 34
  • 11/11 22:00
    Tartu JK Tammeka
    Kuressaare
    ? - ?
    Vòng 34
  • 12/11 00:30
    Levadia Tallinn
    Vaprus Parnu
    ? - ?
    Vòng 34
  • 12/11 19:30
    Trans Narva
    Flora Tallinn
    ? - ?
    Vòng 34
  • 12/11 22:00
    Nomme Kalju
    Paide Linnameeskond
    ? - ?
    Vòng 34
  • 25/11 19:30
    JK Tallinna Kalev
    Nomme Kalju
    ? - ?
    Vòng 35
  • 25/11 22:00
    Paide Linnameeskond
    Trans Narva
    ? - ?
    Vòng 35
  • 26/11 00:30
    Vaprus Parnu
    Tartu JK Tammeka
    ? - ?
    Vòng 35
  • 26/11 19:30
    Levadia Tallinn
    Flora Tallinn
    ? - ?
    Vòng 35
  • 26/11 22:00
    Kuressaare
    Harju JK Laagri
    ? - ?
    Vòng 35
  • 02/12 19:00
    Flora Tallinn
    Nomme Kalju
    ? - ?
    Vòng 36
  • 02/12 19:00
    Kuressaare
    Vaprus Parnu
    ? - ?
    Vòng 36
  • 02/12 19:00
    Paide Linnameeskond
    Levadia Tallinn
    ? - ?
    Vòng 36
  • 02/12 19:00
    JK Tallinna Kalev
    Trans Narva
    ? - ?
    Vòng 36
  • 02/12 19:00
    Tartu JK Tammeka
    Harju JK Laagri
    ? - ?
    Vòng 36
Cập nhật:

VĐQG Estonia

Tên giải đấu VĐQG Estonia
Tên khác Vô địch Quốc Gia Estonia
Tên Tiếng Anh Estonia Meistri Liiga
Mùa giải hiện tại 2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 4 Tháng ba 2023
Mùa giải kết thúc ngày Chủ nhật, 27 Tháng mười một 2022
Vòng đấu hiện tại 1
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)