Kết quả VĐQG Estonia, Kqbd Estonia hôm nay

Kết quả bóng đá VĐQG Estonia hôm nay: kqbd VĐQG Estonia mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Estonia hôm nay: xem kq bd VĐQG Estonia trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 23 VĐQG Estonia mùa giải 2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Estonia gần đây và kqbd Vô địch Quốc Gia Estonia trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Estonia sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá VĐQG Estonia thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd Vô địch Quốc Gia Estonia trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Estonia Meistri Liiga mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá VĐQG Estonia và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da vdqg estonia hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Estonia sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Estonia có tên Tiếng Anh là Estonia Meistri Liiga và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Estonia. Các kết quả bóng đá Estonia hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Estonia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Estonia (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Estonia và BĐKQ Cúp Estonia của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Estonia, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Estonia với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá VĐQG Estonia mùa giải 2022

  • Kết quả VĐQG Estonia của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG Estonia của 1 cặp đấu:
    VS
363534333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 12/11 19:00
    Flora Tallinn
    Levadia Tallinn
    ? - ?
    Vòng 36
  • 12/11 19:00
    Tallinna JK Legion
    Vaprus Parnu
    ? - ?
    Vòng 36
  • 12/11 19:00
    Trans Narva
    Kuressaare
    ? - ?
    Vòng 36
  • 12/11 19:00
    JK Tallinna Kalev
    Nomme Kalju
    ? - ?
    Vòng 36
  • 12/11 19:00
    Tartu JK Tammeka
    Paide Linnameeskond
    ? - ?
    Vòng 36
  • 06/11 22:15
    Paide Linnameeskond
    Nomme Kalju
    ? - ?
    Vòng 35
  • 06/11 19:30
    Kuressaare
    Vaprus Parnu
    ? - ?
    Vòng 35
  • 06/11 00:30
    Levadia Tallinn
    Trans Narva
    ? - ?
    Vòng 35
  • 05/11 22:00
    Tallinna JK Legion
    Tartu JK Tammeka
    ? - ?
    Vòng 35
  • 05/11 19:15
    JK Tallinna Kalev
    Flora Tallinn
    ? - ?
    Vòng 35
  • 30/10 22:15
    Flora Tallinn
    Paide Linnameeskond
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/10 19:30
    Tartu JK Tammeka
    Trans Narva
    ? - ?
    Vòng 34
  • 29/10 23:30
    Nomme Kalju
    Tallinna JK Legion
    ? - ?
    Vòng 34
  • 29/10 21:00
    Vaprus Parnu
    Levadia Tallinn
    ? - ?
    Vòng 34
  • 29/10 18:30
    Kuressaare
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 34
  • 23/10 21:15
    Levadia Tallinn
    Paide Linnameeskond
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/10 18:30
    Trans Narva
    Nomme Kalju
    ? - ?
    Vòng 33
  • 22/10 23:30
    Tartu JK Tammeka
    Vaprus Parnu
    ? - ?
    Vòng 33
  • 22/10 21:00
    Flora Tallinn
    Kuressaare
    ? - ?
    Vòng 33
  • 22/10 18:30
    JK Tallinna Kalev
    Tallinna JK Legion
    ? - ?
    Vòng 33
  • 16/10 21:15
    Nomme Kalju
    Flora Tallinn
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/10 18:30
    Tallinna JK Legion
    Kuressaare
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/10 23:30
    Levadia Tallinn
    Tartu JK Tammeka
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/10 21:00
    Vaprus Parnu
    Trans Narva
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/10 18:30
    Paide Linnameeskond
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 32
  • 09/10 21:15
    Vaprus Parnu
    Flora Tallinn
    ? - ?
    Vòng 31
  • 09/10 18:30
    Kuressaare
    Paide Linnameeskond
    ? - ?
    Vòng 31
  • 08/10 23:30
    Tartu JK Tammeka
    Nomme Kalju
    ? - ?
    Vòng 31
  • 08/10 20:30
    JK Tallinna Kalev
    Trans Narva
    ? - ?
    Vòng 31
  • 08/10 18:30
    Tallinna JK Legion
    Levadia Tallinn
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02/10 21:15
    Nomme Kalju
    Levadia Tallinn
    ? - ?
    Vòng 30
  • 02/10 18:30
    Paide Linnameeskond
    Trans Narva
    ? - ?
    Vòng 30
  • 01/10 23:30
    Flora Tallinn
    Tallinna JK Legion
    ? - ?
    Vòng 30
  • 01/10 21:00
    Kuressaare
    Tartu JK Tammeka
    ? - ?
    Vòng 30
  • 01/10 18:30
    JK Tallinna Kalev
    Vaprus Parnu
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/09 21:15
    Paide Linnameeskond
    Tallinna JK Legion
    ? - ?
    Vòng 29
  • 18/09 18:30
    Levadia Tallinn
    Kuressaare
    ? - ?
    Vòng 29
  • 17/09 23:30
    Tartu JK Tammeka
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 29
  • 17/09 21:00
    Trans Narva
    Flora Tallinn
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/09 23:00
    Nomme Kalju
    Vaprus Parnu
    ? - ?
    Vòng 29
  • 14/09 23:00
    Tallinna JK Legion
    Paide Linnameeskond
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/09 21:15
    Trans Narva
    Tallinna JK Legion
    ? - ?
    Vòng 28
  • 11/09 18:30
    JK Tallinna Kalev
    Levadia Tallinn
    ? - ?
    Vòng 28
  • 10/09 23:30
    Vaprus Parnu
    Paide Linnameeskond
    ? - ?
    Vòng 28
  • 10/09 21:00
    Kuressaare
    Nomme Kalju
    ? - ?
    Vòng 28
  • 09/09 23:00
    Flora Tallinn
    Tartu JK Tammeka
    ? - ?
    Vòng 28
  • 04/09 23:30
    Vaprus Parnu
    Tallinna JK Legion
    ? - ?
    Vòng 27
  • 04/09 21:15
    Levadia Tallinn
    Flora Tallinn
    ? - ?
    Vòng 27
  • 04/09 18:30
    JK Tallinna Kalev
    Kuressaare
    ? - ?
    Vòng 27
  • 03/09 23:30
    Nomme Kalju
    Paide Linnameeskond
    ? - ?
    Vòng 27
  • 03/09 21:00
    Trans Narva
    Tartu JK Tammeka
    ? - ?
    Vòng 27
  • 31/08 23:30
    Flora Tallinn
    Nomme Kalju
    ? - ?
    Vòng 26
  • 31/08 21:30
    Paide Linnameeskond
    Levadia Tallinn
    ? - ?
    Vòng 26
  • 31/08 00:00
    Tartu JK Tammeka
    Kuressaare
    ? - ?
    Vòng 26
  • 30/08 22:00
    Tallinna JK Legion
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 26
  • 30/08 22:00
    Trans Narva
    Vaprus Parnu
    ? - ?
    Vòng 26
  • 28/08 23:30
    Levadia Tallinn
    Nomme Kalju
    ? - ?
    Vòng 25
  • 28/08 21:15
    Paide Linnameeskond
    Flora Tallinn
    ? - ?
    Vòng 25
  • 27/08 23:30
    Tartu JK Tammeka
    Tallinna JK Legion
    ? - ?
    Vòng 25
  • 27/08 21:00
    Kuressaare
    Trans Narva
    ? - ?
    Vòng 25
  • 26/08 23:00
    Vaprus Parnu
    JK Tallinna Kalev
    ? - ?
    Vòng 25
  • 21/08 22:45
    Kuressaare
    Levadia Tallinn
    ? - ?
    Vòng 24
  • 21/08 22:00
    Nomme Kalju
    Tartu JK Tammeka
    ? - ?
    Vòng 24
  • 20/08 23:00
    Flora Tallinn
    Vaprus Parnu
    ? - ?
    Vòng 24
  • 20/08 21:00
    Trans Narva
    Tallinna JK Legion
    ? - ?
    Vòng 24
  • 20/08 18:30
    JK Tallinna Kalev
    Paide Linnameeskond
    ? - ?
    Vòng 24
  • 17/08 22:00
    Paide Linnameeskond
    Vaprus Parnu
    ? - ?
    Vòng 20
  • 14/08 21:15
    Paide Linnameeskond
    Kuressaare
    0 - 0
    Vòng 23
  • 13/08 23:15
    JK Tallinna Kalev
    Tartu JK Tammeka
    0 - 1
    Vòng 23
  • 13/08 21:00
    Flora Tallinn
    Trans Narva
    1 - 1
    Vòng 23
  • 13/08 18:30
    1Tallinna JK Legion1
    Nomme Kalju
    0 - 2
    Vòng 23
  • 12/08 23:00
    Levadia Tallinn
    Vaprus Parnu
    2 - 0
    Vòng 23
  • 07/08 22:00
    Trans Narva
    Levadia Tallinn
    0 - 0
    Vòng 22
  • 06/08 23:30
    Nomme Kalju
    JK Tallinna Kalev
    5 - 0
    Vòng 22
  • 06/08 21:00
    Vaprus Parnu
    Kuressaare
    0 - 0
    Vòng 22
  • 05/08 23:00
    Tartu JK Tammeka
    Flora Tallinn1
    0 - 1
    Vòng 22
  • 31/07 23:30
    Kuressaare
    Flora Tallinn
    0 - 1
    Vòng 21
  • 31/07 20:30
    Levadia Tallinn
    Tallinna JK Legion
    0 - 0
    Vòng 21
  • 31/07 18:30
    Paide Linnameeskond
    Tartu JK Tammeka
    2 - 0
    Vòng 21
  • 30/07 23:30
    JK Tallinna Kalev
    Trans Narva
    2 - 2
    Vòng 21
  • 29/07 23:00
    Vaprus Parnu
    Nomme Kalju
    0 - 3
    Vòng 21
  • 23/07 23:00
    Trans Narva
    Nomme Kalju
    0 - 0
    Vòng 13
  • 22/07 23:00
    Tallinna JK Legion
    Flora Tallinn
    0 - 4
    Vòng 13
  • 17/07 21:15
    Flora Tallinn
    JK Tallinna Kalev
    1 - 0
    Vòng 20
  • 16/07 23:30
    Kuressaare
    Tallinna JK Legion1
    0 - 0
    Vòng 20
  • 16/07 21:00
    Nomme Kalju
    Trans Narva
    0 - 1
    Vòng 20
  • 15/07 23:00
    1Tartu JK Tammeka1
    Levadia Tallinn
    0 - 2
    Vòng 20
  • 09/07 23:15
    Vaprus Parnu
    Trans Narva
    2 - 1
    Vòng 16
  • 03/07 21:15
    Nomme Kalju
    Kuressaare
    0 - 1
    Vòng 19
  • 03/07 00:00
    Vaprus Parnu
    Tartu JK Tammeka1
    0 - 1
    Vòng 19
  • 02/07 23:30
    Tallinna JK Legion
    Flora Tallinn
    0 - 0
    Vòng 19
  • 02/07 21:00
    1Trans Narva1
    Paide Linnameeskond
    0 - 0
    Vòng 19
  • 01/07 22:00
    Levadia Tallinn
    JK Tallinna Kalev
    2 - 0
    Vòng 19
  • 29/06 23:30
    Tallinna JK Legion
    Paide Linnameeskond1
    1 - 0
    Vòng 18
  • 29/06 22:00
    Flora Tallinn
    Vaprus Parnu
    2 - 1
    Vòng 18
  • 29/06 21:30
    Tartu JK Tammeka
    Trans Narva
    0 - 0
    Vòng 18
  • 29/06 00:00
    JK Tallinna Kalev
    Nomme Kalju
    0 - 2
    Vòng 18
  • 28/06 22:00
    Kuressaare
    Levadia Tallinn1
    1 - 1
    Vòng 18
  • 19/06 21:15
    Flora Tallinn
    Nomme Kalju
    1 - 0
    Vòng 17
  • 19/06 18:30
    1Tartu JK Tammeka1
    Tallinna JK Legion1
    0 - 2
    Vòng 17
  • 18/06 23:30
    Paide Linnameeskond
    Kuressaare
    0 - 1
    Vòng 17
  • 18/06 21:00
    Trans Narva
    JK Tallinna Kalev
    1 - 0
    Vòng 17
  • 16/06 23:00
    Levadia Tallinn
    Vaprus Parnu
    2 - 1
    Vòng 17
  • 29/05 23:30
    1Kuressaare1
    Tartu JK Tammeka1
    0 - 0
    Vòng 16
  • 29/05 21:15
    1Levadia Tallinn1
    Flora Tallinn
    0 - 1
    Vòng 16
  • 29/05 18:30
    Nomme Kalju
    Paide Linnameeskond
    1 - 0
    Vòng 16
  • 28/05 23:30
    JK Tallinna Kalev
    Tallinna JK Legion
    0 - 0
    Vòng 16
  • 25/05 23:30
    1Trans Narva1
    Flora Tallinn
    0 - 1
    Vòng 15
  • 25/05 21:30
    JK Tallinna Kalev
    Vaprus Parnu1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 25/05 00:00
    Paide Linnameeskond
    Tartu JK Tammeka
    1 - 0
    Vòng 15
  • 24/05 22:00
    Kuressaare
    Nomme Kalju
    0 - 0
    Vòng 15
  • 24/05 22:00
    Tallinna JK Legion
    Levadia Tallinn
    0 - 2
    Vòng 15
  • 18/05 23:30
    Nomme Kalju
    Levadia Tallinn
    0 - 0
    Vòng 14
  • 18/05 22:00
    Vaprus Parnu
    Tallinna JK Legion
    0 - 1
    Vòng 14
  • 18/05 21:30
    Paide Linnameeskond
    Trans Narva
    2 - 1
    Vòng 14
  • 18/05 00:00
    Flora Tallinn
    Kuressaare
    4 - 0
    Vòng 14
  • 17/05 22:00
    Tartu JK Tammeka
    JK Tallinna Kalev
    0 - 0
    Vòng 14
  • 15/05 21:15
    Levadia Tallinn
    Paide Linnameeskond
    1 - 0
    Vòng 13
  • 14/05 23:30
    Kuressaare
    JK Tallinna Kalev
    1 - 0
    Vòng 13
  • 13/05 23:00
    Tartu JK Tammeka
    Vaprus Parnu
    1 - 0
    Vòng 13
  • 08/05 21:15
    1Flora Tallinn1
    Paide Linnameeskond
    0 - 0
    Vòng 12
  • 08/05 18:30
    Nomme Kalju
    Tartu JK Tammeka
    0 - 1
    Vòng 12
  • 07/05 23:30
    Tallinna JK Legion
    Trans Narva
    0 - 0
    Vòng 12
  • 07/05 21:00
    1JK Tallinna Kalev1
    Levadia Tallinn
    0 - 0
    Vòng 12
  • 06/05 23:00
    Vaprus Parnu
    Kuressaare
    2 - 1
    Vòng 12
  • 01/05 21:15
    Flora Tallinn
    Tartu JK Tammeka
    2 - 1
    Vòng 11
  • 01/05 18:30
    Paide Linnameeskond
    JK Tallinna Kalev
    3 - 0
    Vòng 11
  • 30/04 23:30
    Levadia Tallinn
    Trans Narva
    3 - 0
    Vòng 11
  • 30/04 21:00
    Vaprus Parnu
    Nomme Kalju
    0 - 0
    Vòng 11
  • 29/04 23:00
    Kuressaare
    Tallinna JK Legion1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 27/04 23:30
    Paide Linnameeskond
    Vaprus Parnu
    3 - 1
    Vòng 10
  • 27/04 22:00
    JK Tallinna Kalev
    Flora Tallinn
    2 - 3
    Vòng 10
  • 27/04 21:30
    Tartu JK Tammeka
    Levadia Tallinn
    0 - 0
    Vòng 10
  • 27/04 00:00
    Nomme Kalju
    Tallinna JK Legion
    1 - 0
    Vòng 10
  • 26/04 22:00
    Trans Narva
    Kuressaare
    0 - 1
    Vòng 10
  • 24/04 21:15
    Flora Tallinn
    Levadia Tallinn
    2 - 0
    Vòng 9
  • 23/04 23:30
    Nomme Kalju
    Trans Narva
    1 - 0
    Vòng 9
  • 23/04 21:00
    Kuressaare
    Paide Linnameeskond
    2 - 1
    Vòng 9
  • 23/04 18:30
    Tallinna JK Legion
    Vaprus Parnu
    1 - 0
    Vòng 9
  • 22/04 23:00
    1JK Tallinna Kalev1
    Tartu JK Tammeka
    0 - 0
    Vòng 9
  • 20/04 23:00
    Trans Narva
    Levadia Tallinn
    0 - 0
    Vòng 4
  • 17/04 21:15
    Levadia Tallinn
    Kuressaare
    0 - 0
    Vòng 8
  • 17/04 18:30
    Tartu JK Tammeka
    Nomme Kalju
    0 - 1
    Vòng 8
  • 16/04 23:30
    Trans Narva
    Paide Linnameeskond
    0 - 1
    Vòng 8
  • 16/04 21:00
    Tallinna JK Legion
    JK Tallinna Kalev
    1 - 1
    Vòng 8
  • 16/04 18:30
    Vaprus Parnu
    Flora Tallinn
    0 - 1
    Vòng 8
  • 13/04 23:30
    Levadia Tallinn
    Nomme Kalju
    0 - 1
    Vòng 7
  • 13/04 22:00
    Trans Narva
    JK Tallinna Kalev
    2 - 0
    Vòng 7
  • 13/04 21:30
    Paide Linnameeskond
    Tallinna JK Legion1
    2 - 0
    Vòng 7
  • 13/04 00:00
    Vaprus Parnu
    Tartu JK Tammeka
    0 - 1
    Vòng 7
  • 12/04 22:00
    Kuressaare
    Flora Tallinn
    0 - 1
    Vòng 7
  • 10/04 21:15
    Paide Linnameeskond
    Levadia Tallinn
    0 - 0
    Vòng 6
  • 10/04 18:30
    Nomme Kalju
    JK Tallinna Kalev
    2 - 1
    Vòng 6
  • 09/04 23:30
    Tartu JK Tammeka
    Kuressaare
    1 - 0
    Vòng 6
  • 09/04 21:00
    Trans Narva
    Vaprus Parnu
    1 - 0
    Vòng 6
  • 09/04 18:30
    Flora Tallinn
    Tallinna JK Legion
    1 - 0
    Vòng 6
  • 03/04 21:15
    1Kuressaare1
    Vaprus Parnu
    3 - 0
    Vòng 5
  • 03/04 18:30
    Flora Tallinn
    Trans Narva
    1 - 0
    Vòng 5
  • 02/04 23:30
    Levadia Tallinn
    Tartu JK Tammeka1
    2 - 0
    Vòng 5
  • 02/04 18:30
    Tallinna JK Legion
    Nomme Kalju
    1 - 3
    Vòng 5
  • 01/04 23:00
    JK Tallinna Kalev
    Paide Linnameeskond
    0 - 0
    Vòng 5
  • 20/03 22:15
    Tartu JK Tammeka
    Paide Linnameeskond
    1 - 1
    Vòng 4
  • 20/03 19:30
    Vaprus Parnu
    JK Tallinna Kalev
    0 - 0
    Vòng 4
  • 20/03 00:30
    Tallinna JK Legion
    Kuressaare
    1 - 0
    Vòng 4
  • 19/03 19:30
    Nomme Kalju
    Flora Tallinn
    1 - 0
    Vòng 4
  • 13/03 22:15
    Paide Linnameeskond
    Flora Tallinn
    0 - 1
    Vòng 3
  • 13/03 19:30
    Nomme Kalju
    Vaprus Parnu
    1 - 0
    Vòng 3
  • 13/03 00:30
    Levadia Tallinn
    Tallinna JK Legion
    1 - 0
    Vòng 3
  • 12/03 22:00
    Trans Narva
    Tartu JK Tammeka
    0 - 1
    Vòng 3
  • 12/03 19:30
    JK Tallinna Kalev
    Kuressaare
    0 - 0
    Vòng 3
  • 06/03 22:15
    Paide Linnameeskond
    Nomme Kalju
    1 - 2
    Vòng 2
  • 06/03 19:30
    Flora Tallinn
    JK Tallinna Kalev
    3 - 1
    Vòng 2
  • 06/03 00:30
    Tallinna JK Legion
    Tartu JK Tammeka1
    1 - 0
    Vòng 2
  • 05/03 22:00
    Vaprus Parnu
    Levadia Tallinn
    0 - 2
    Vòng 2
  • 05/03 19:30
    Kuressaare
    Trans Narva
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03/03 01:30
    1Tallinna JK Legion1
    Trans Narva
    0 - 1
    Vòng 1
  • 03/03 00:30
    Tartu JK Tammeka
    Flora Tallinn
    0 - 2
    Vòng 1
  • 02/03 23:00
    Nomme Kalju
    Kuressaare
    0 - 0
    Vòng 1
  • 02/03 01:00
    Vaprus Parnu
    Paide Linnameeskond
    1 - 3
    Vòng 1
  • 01/03 23:00
    Levadia Tallinn
    JK Tallinna Kalev
    2 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Estonia

Tên giải đấu VĐQG Estonia
Tên khác Vô địch Quốc Gia Estonia
Tên Tiếng Anh Estonia Meistri Liiga
Vòng đấu hiện tại 23
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 1 Tháng ba 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 15 Tháng mười một 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0