Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia vòng 4 mùa giải 2024
LỊCH THI ĐẤU Hạng 2 Estonia mùa giải 2024 - vòng 4
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
31
32
33
34
35
36
-
30/03 22:00ElvaJK Tallinna Kalev II-Vòng 4
-
30/03 22:00Paide Linnameeskond BJK Welco Elekter-Vòng 4
-
30/03 22:00Viimsi MRJKTallinna FC Ararat TTU-Vòng 4
-
30/03 22:00Flora Tallinn IITallinna FC Levadia B-Vòng 4
-
30/03 22:00Tabasalu CharmaHarju JK Laagri-Vòng 4
-
07/04 16:30Tallinna FC Levadia BHarju JK Laagri-Vòng 5
-
07/04 16:30ElvaPaide Linnameeskond B-Vòng 5
-
07/04 16:30Tallinna FC Ararat TTUTabasalu Charma-Vòng 5
-
07/04 16:30JK Welco ElekterViimsi MRJK-Vòng 5
-
08/04 22:59JK Tallinna Kalev IIFlora Tallinn II-Vòng 5
-
13/04 22:59Harju JK LaagriJK Welco Elekter-Vòng 6
-
13/04 22:59Tallinna FC Ararat TTUFlora Tallinn II-Vòng 6
-
14/04 16:30Viimsi MRJKElva-Vòng 6
-
14/04 16:30Tabasalu CharmaJK Tallinna Kalev II-Vòng 6
-
15/04 22:59Tallinna FC Levadia BPaide Linnameeskond B-Vòng 6
-
21/04 16:30ElvaTabasalu Charma-Vòng 7
-
21/04 16:30JK Tallinna Kalev IIHarju JK Laagri-Vòng 7
-
21/04 16:30Paide Linnameeskond BTallinna FC Ararat TTU-Vòng 7
-
21/04 16:30JK Welco ElekterTallinna FC Levadia B-Vòng 7
-
22/04 22:59Flora Tallinn IIViimsi MRJK-Vòng 7
-
27/04 16:30Viimsi MRJKPaide Linnameeskond B-Vòng 8
-
27/04 16:30Harju JK LaagriElva-Vòng 8
-
27/04 22:59Tallinna FC Ararat TTUTallinna FC Levadia B-Vòng 8
-
28/04 16:30JK Tallinna Kalev IIJK Welco Elekter-Vòng 8
-
28/04 16:30Tabasalu CharmaFlora Tallinn II-Vòng 8
-
04/05 16:30Tallinna FC Levadia BJK Tallinna Kalev II-Vòng 9
-
04/05 16:30Viimsi MRJKTabasalu Charma-Vòng 9
-
04/05 16:30ElvaTallinna FC Ararat TTU-Vòng 9
-
04/05 16:30Paide Linnameeskond BHarju JK Laagri-Vòng 9
-
04/05 22:59Flora Tallinn IIJK Welco Elekter-Vòng 9
-
11/05 16:30Paide Linnameeskond BTabasalu Charma-Vòng 10
-
11/05 22:59Tallinna FC Ararat TTUJK Tallinna Kalev II-Vòng 10
-
11/05 22:59JK Welco ElekterHarju JK Laagri-Vòng 10
-
12/05 16:30ElvaFlora Tallinn II-Vòng 10
-
18/05 16:30JK Tallinna Kalev IIElva-Vòng 11
-
18/05 16:30Harju JK LaagriTallinna FC Levadia B-Vòng 11
-
19/05 16:30JK Welco ElekterPaide Linnameeskond B-Vòng 11
-
19/05 16:30Tabasalu CharmaTallinna FC Ararat TTU-Vòng 11
-
19/05 16:30Viimsi MRJKFlora Tallinn II-Vòng 11
-
26/05 16:30ElvaViimsi MRJK-Vòng 12
-
26/05 16:30Flora Tallinn IIJK Tallinna Kalev II-Vòng 12
-
26/05 16:30Tallinna FC Levadia BJK Welco Elekter-Vòng 12
-
26/05 16:30Harju JK LaagriTabasalu Charma-Vòng 12
-
26/05 16:30Tallinna FC Ararat TTUPaide Linnameeskond B-Vòng 12
-
30/05 22:00Paide Linnameeskond BViimsi MRJK-Vòng 13
-
30/05 22:59Tabasalu CharmaJK Welco Elekter-Vòng 13
-
30/05 22:59Flora Tallinn IIHarju JK Laagri-Vòng 13
-
30/05 22:59JK Tallinna Kalev IITallinna FC Levadia B-Vòng 13
-
31/05 00:30Tallinna FC Ararat TTUElva-Vòng 13
-
02/06 16:30Paide Linnameeskond BFlora Tallinn II-Vòng 14
-
02/06 16:30Viimsi MRJKHarju JK Laagri-Vòng 14
-
02/06 16:30JK Welco ElekterElva-Vòng 14
-
02/06 16:30Tallinna FC Levadia BTallinna FC Ararat TTU-Vòng 14
-
03/06 22:59JK Tallinna Kalev IITabasalu Charma-Vòng 14
-
15/06 00:00Tallinna FC Ararat TTUJK Welco Elekter-Vòng 15
-
15/06 18:00ElvaTallinna FC Levadia B-Vòng 15
-
16/06 18:00Harju JK LaagriPaide Linnameeskond B-Vòng 15
-
16/06 18:00Flora Tallinn IITabasalu Charma-Vòng 15
-
16/06 18:00Viimsi MRJKJK Tallinna Kalev II-Vòng 15
-
29/06 16:30Harju JK LaagriTallinna FC Ararat TTU-Vòng 16
-
29/06 16:30Paide Linnameeskond BElva-Vòng 16
-
29/06 16:30JK Welco ElekterJK Tallinna Kalev II-Vòng 16
-
29/06 16:30Tallinna FC Levadia BFlora Tallinn II-Vòng 16
-
29/06 16:30Tabasalu CharmaViimsi MRJK-Vòng 16
-
06/07 16:30ElvaHarju JK Laagri-Vòng 17
-
06/07 19:00Tallinna FC Levadia BTabasalu Charma-Vòng 17
-
06/07 19:00JK Welco ElekterFlora Tallinn II-Vòng 17
-
06/07 19:00JK Tallinna Kalev IIPaide Linnameeskond B-Vòng 17
-
06/07 20:00Tallinna FC Ararat TTUViimsi MRJK-Vòng 17
-
13/07 16:30Viimsi MRJKJK Welco Elekter-Vòng 18
-
13/07 19:00Harju JK LaagriJK Tallinna Kalev II-Vòng 18
-
13/07 19:00Tabasalu CharmaElva-Vòng 18
-
13/07 19:00Flora Tallinn IITallinna FC Ararat TTU-Vòng 18
-
13/07 19:00Paide Linnameeskond BTallinna FC Levadia B-Vòng 18
-
20/07 16:30Viimsi MRJKHarju JK Laagri-Vòng 19
-
20/07 19:00JK Welco ElekterTallinna FC Levadia B-Vòng 19
-
20/07 19:00JK Tallinna Kalev IIElva-Vòng 19
-
20/07 20:00Tallinna FC Ararat TTUPaide Linnameeskond B-Vòng 19
-
20/07 22:00Flora Tallinn IITabasalu Charma-Vòng 19
-
27/07 16:30Harju JK LaagriTabasalu Charma-Vòng 20
-
27/07 19:00ElvaFlora Tallinn II-Vòng 20
-
27/07 19:00Paide Linnameeskond BJK Welco Elekter-Vòng 20
-
27/07 19:00Tallinna FC Levadia BViimsi MRJK-Vòng 20
-
27/07 20:00Tallinna FC Ararat TTUJK Tallinna Kalev II-Vòng 20
-
03/08 19:00JK Welco ElekterFlora Tallinn II-Vòng 21
-
03/08 19:00ElvaTallinna FC Levadia B-Vòng 21
-
03/08 19:00Harju JK LaagriTallinna FC Ararat TTU-Vòng 21
-
05/08 22:59Viimsi MRJKJK Tallinna Kalev II-Vòng 21
-
05/08 22:59Tabasalu CharmaPaide Linnameeskond B-Vòng 21
-
10/08 16:30Flora Tallinn IIHarju JK Laagri-Vòng 22
-
10/08 19:00JK Welco ElekterViimsi MRJK-Vòng 22
-
10/08 20:00Tallinna FC Ararat TTUElva-Vòng 22
-
11/08 16:30JK Tallinna Kalev IIPaide Linnameeskond B-Vòng 22
-
11/08 16:30Tallinna FC Levadia BTabasalu Charma-Vòng 22
-
17/08 16:30Viimsi MRJKElva-Vòng 23
-
17/08 19:00Harju JK LaagriJK Welco Elekter-Vòng 23
-
17/08 19:00Tabasalu CharmaTallinna FC Ararat TTU-Vòng 23
-
17/08 19:00Paide Linnameeskond BFlora Tallinn II-Vòng 23
-
18/08 16:30Tallinna FC Levadia BJK Tallinna Kalev II-Vòng 23
-
20/08 16:30ElvaPaide Linnameeskond B-Vòng 24
Tên giải đấu | Hạng 2 Estonia |
Tên khác | |
Tên Tiếng Anh | Estonia Esi Liiga |
Ảnh / Logo | |
Mùa giải hiện tại | 2024 |
Mùa giải bắt đầu ngày | |
Mùa giải kết thúc ngày | |
Vòng đấu hiện tại | 4 |
Thuộc Liên Đoàn | |
Ngày thành lập | |
Số lượng đội bóng (CLB) | |
Cập nhật: