Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia vòng 19 mùa giải 2024

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

LỊCH THI ĐẤU Hạng 2 Estonia mùa giải 2024 - vòng 19

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36
  • 20/07 16:30
    Viimsi MRJK
    Harju JK Laagri
    -
    Vòng 19
  • 20/07 19:00
    JK Welco Elekter
    Tallinna FC Levadia B
    -
    Vòng 19
  • 20/07 19:30
    JK Tallinna Kalev II
    Elva
    -
    Vòng 19
  • 20/07 20:00
    Tallinna FC Ararat TTU
    Paide Linnameeskond B
    -
    Vòng 19
  • 20/07 22:00
    Flora Tallinn II
    Tabasalu Charma
    -
    Vòng 19
  • 27/07 16:30
    Harju JK Laagri
    Tabasalu Charma
    -
    Vòng 20
  • 27/07 19:00
    Elva
    Flora Tallinn II
    -
    Vòng 20
  • 27/07 19:00
    Paide Linnameeskond B
    JK Welco Elekter
    -
    Vòng 20
  • 27/07 20:00
    Tallinna FC Ararat TTU
    JK Tallinna Kalev II
    -
    Vòng 20
  • 03/08 19:00
    JK Welco Elekter
    Flora Tallinn II
    -
    Vòng 21
  • 03/08 19:00
    Elva
    Tallinna FC Levadia B
    -
    Vòng 21
  • 03/08 19:00
    Harju JK Laagri
    Tallinna FC Ararat TTU
    -
    Vòng 21
  • 05/08 22:59
    Viimsi MRJK
    JK Tallinna Kalev II
    -
    Vòng 21
  • 05/08 22:59
    Tabasalu Charma
    Paide Linnameeskond B
    -
    Vòng 21
  • 10/08 16:30
    Flora Tallinn II
    Harju JK Laagri
    -
    Vòng 22
  • 10/08 19:00
    JK Welco Elekter
    Viimsi MRJK
    -
    Vòng 22
  • 10/08 20:00
    Tallinna FC Ararat TTU
    Elva
    -
    Vòng 22
  • 11/08 16:30
    JK Tallinna Kalev II
    Paide Linnameeskond B
    -
    Vòng 22
  • 11/08 16:30
    Tallinna FC Levadia B
    Tabasalu Charma
    -
    Vòng 22
  • 17/08 16:30
    Viimsi MRJK
    Elva
    -
    Vòng 23
  • 17/08 19:00
    Harju JK Laagri
    JK Welco Elekter
    -
    Vòng 23
  • 17/08 19:00
    Tabasalu Charma
    Tallinna FC Ararat TTU
    -
    Vòng 23
  • 17/08 19:00
    Paide Linnameeskond B
    Flora Tallinn II
    -
    Vòng 23
  • 18/08 16:30
    Tallinna FC Levadia B
    JK Tallinna Kalev II
    -
    Vòng 23
  • 20/08 16:30
    Elva
    Paide Linnameeskond B
    -
    Vòng 24
  • 20/08 16:30
    Viimsi MRJK
    Tabasalu Charma
    -
    Vòng 24
  • 20/08 16:30
    Tallinna FC Ararat TTU
    JK Welco Elekter
    -
    Vòng 24
  • 21/08 22:00
    Flora Tallinn II
    Tallinna FC Levadia B
    -
    Vòng 24
  • 21/08 22:59
    JK Tallinna Kalev II
    Harju JK Laagri
    -
    Vòng 24
  • 24/08 16:30
    JK Welco Elekter
    Elva
    -
    Vòng 25
  • 24/08 19:00
    Flora Tallinn II
    Tallinna FC Ararat TTU
    -
    Vòng 25
  • 24/08 19:00
    Tabasalu Charma
    JK Tallinna Kalev II
    -
    Vòng 25
  • 24/08 19:00
    Harju JK Laagri
    Tallinna FC Levadia B
    -
    Vòng 25
  • 25/08 16:30
    Paide Linnameeskond B
    Viimsi MRJK
    -
    Vòng 25
  • 31/08 16:30
    Tabasalu Charma
    JK Welco Elekter
    -
    Vòng 26
  • 31/08 19:00
    Tallinna FC Levadia B
    Paide Linnameeskond B
    -
    Vòng 26
  • 31/08 19:00
    Viimsi MRJK
    Tallinna FC Ararat TTU
    -
    Vòng 26
  • 31/08 19:00
    Elva
    Harju JK Laagri
    -
    Vòng 26
  • 31/08 19:00
    JK Tallinna Kalev II
    Flora Tallinn II
    -
    Vòng 26
  • 14/09 16:30
    Paide Linnameeskond B
    Harju JK Laagri
    -
    Vòng 27
  • 15/09 16:30
    Tallinna FC Ararat TTU
    Tallinna FC Levadia B
    -
    Vòng 27
  • 15/09 16:30
    JK Welco Elekter
    JK Tallinna Kalev II
    -
    Vòng 27
  • 15/09 16:30
    Elva
    Tabasalu Charma
    -
    Vòng 27
  • 15/09 16:30
    Flora Tallinn II
    Viimsi MRJK
    -
    Vòng 27
  • 19/09 21:30
    Paide Linnameeskond B
    Elva
    -
    Vòng 28
  • 19/09 22:00
    Tallinna FC Levadia B
    JK Welco Elekter
    -
    Vòng 28
  • 19/09 22:59
    Tabasalu Charma
    Flora Tallinn II
    -
    Vòng 28
  • 19/09 22:59
    Harju JK Laagri
    Viimsi MRJK
    -
    Vòng 28
  • 19/09 22:59
    JK Tallinna Kalev II
    Tallinna FC Ararat TTU
    -
    Vòng 28
  • 22/09 16:30
    JK Welco Elekter
    Paide Linnameeskond B
    -
    Vòng 29
  • 22/09 21:00
    Flora Tallinn II
    Elva
    -
    Vòng 29
  • 23/09 22:59
    Harju JK Laagri
    JK Tallinna Kalev II
    -
    Vòng 29
  • 23/09 22:59
    Viimsi MRJK
    Tallinna FC Levadia B
    -
    Vòng 29
  • 24/09 00:00
    Tallinna FC Ararat TTU
    Tabasalu Charma
    -
    Vòng 29
  • 28/09 16:30
    Viimsi MRJK
    Paide Linnameeskond B
    -
    Vòng 30
  • 28/09 16:30
    JK Tallinna Kalev II
    Tabasalu Charma
    -
    Vòng 30
  • 28/09 16:30
    Tallinna FC Ararat TTU
    Flora Tallinn II
    -
    Vòng 30
  • 28/09 16:30
    Elva
    JK Welco Elekter
    -
    Vòng 30
  • 28/09 16:30
    Tallinna FC Levadia B
    Harju JK Laagri
    -
    Vòng 30
  • 04/10 22:59
    JK Welco Elekter
    Harju JK Laagri
    -
    Vòng 31
  • 05/10 22:59
    Tabasalu Charma
    Viimsi MRJK
    -
    Vòng 31
  • 06/10 16:30
    Flora Tallinn II
    JK Tallinna Kalev II
    -
    Vòng 31
  • 06/10 16:30
    Elva
    Tallinna FC Ararat TTU
    -
    Vòng 31
  • 07/10 22:59
    Paide Linnameeskond B
    Tallinna FC Levadia B
    -
    Vòng 31
  • 19/10 22:59
    Harju JK Laagri
    Paide Linnameeskond B
    -
    Vòng 32
  • 19/10 22:59
    Viimsi MRJK
    Flora Tallinn II
    -
    Vòng 32
  • 20/10 16:30
    Tallinna FC Levadia B
    Tallinna FC Ararat TTU
    -
    Vòng 32
  • 20/10 16:30
    JK Tallinna Kalev II
    JK Welco Elekter
    -
    Vòng 32
  • 20/10 21:00
    Tabasalu Charma
    Elva
    -
    Vòng 32
  • 24/10 22:00
    Tallinna FC Levadia B
    Elva
    -
    Vòng 33
  • 24/10 22:00
    JK Welco Elekter
    Tabasalu Charma
    -
    Vòng 33
  • 24/10 22:00
    Harju JK Laagri
    Flora Tallinn II
    -
    Vòng 33
  • 24/10 22:00
    Paide Linnameeskond B
    JK Tallinna Kalev II
    -
    Vòng 33
  • 25/10 00:30
    Tallinna FC Ararat TTU
    Viimsi MRJK
    -
    Vòng 33
  • 27/10 17:30
    Elva
    JK Tallinna Kalev II
    -
    Vòng 34
  • 27/10 17:30
    Tallinna FC Ararat TTU
    Harju JK Laagri
    -
    Vòng 34
  • 27/10 22:00
    Viimsi MRJK
    JK Welco Elekter
    -
    Vòng 34
  • 28/10 22:59
    Flora Tallinn II
    Paide Linnameeskond B
    -
    Vòng 34
  • 29/10 00:00
    Tabasalu Charma
    Tallinna FC Levadia B
    -
    Vòng 34
  • 02/11 22:00
    JK Welco Elekter
    Tallinna FC Ararat TTU
    -
    Vòng 35
  • 02/11 22:00
    Paide Linnameeskond B
    Tabasalu Charma
    -
    Vòng 35
  • 02/11 22:00
    Tallinna FC Levadia B
    Flora Tallinn II
    -
    Vòng 35
  • 03/11 22:00
    Harju JK Laagri
    Elva
    -
    Vòng 35
  • 03/11 22:00
    JK Tallinna Kalev II
    Viimsi MRJK
    -
    Vòng 35
  • 10/11 17:00
    Elva
    Viimsi MRJK
    -
    Vòng 36
  • 10/11 17:00
    Paide Linnameeskond B
    Tallinna FC Ararat TTU
    -
    Vòng 36
  • 10/11 17:00
    JK Tallinna Kalev II
    Tallinna FC Levadia B
    -
    Vòng 36
  • 10/11 17:00
    Flora Tallinn II
    JK Welco Elekter
    -
    Vòng 36
  • 10/11 17:00
    Tabasalu Charma
    Harju JK Laagri
    -
    Vòng 36
Tên giải đấu Hạng 2 Estonia
Tên khác
Tên Tiếng Anh Estonia Esi Liiga
Ảnh / Logo
Mùa giải hiện tại 2024
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại 19
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Cập nhật: