Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia (Nhóm B) vòng 19 mùa giải 2024

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

LỊCH THI ĐẤU Hạng 2 Estonia (Nhóm B) mùa giải 2024 - vòng 19

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36
  • 20/07 14:00
    Johvi FC Lokomotiv
    Tallinna JK Legion
    -
    Vòng 19
  • 20/07 14:00
    Tartu JK Maag Tammeka B
    Tartu Kalev
    -
    Vòng 19
  • 20/07 14:00
    Nomme JK Kalju II
    Laanemaa Haapsalu
    -
    Vòng 19
  • 20/07 14:00
    Parnu JK
    FC Kuressaare II
    -
    Vòng 19
  • 21/07 11:30
    Viljandi Tulevik
    Trans Narva B
    -
    Vòng 19
  • 26/07 18:45
    Viljandi Tulevik
    Johvi FC Lokomotiv
    -
    Vòng 20
  • 27/07 14:00
    Tartu Kalev
    Parnu JK
    -
    Vòng 20
  • 27/07 14:00
    FC Kuressaare II
    Trans Narva B
    -
    Vòng 20
  • 28/07 11:30
    Nomme JK Kalju II
    Tallinna JK Legion
    -
    Vòng 20
  • 28/07 11:30
    Laanemaa Haapsalu
    Tartu JK Maag Tammeka B
    -
    Vòng 20
  • 03/08 14:00
    Tallinna JK Legion
    Laanemaa Haapsalu
    -
    Vòng 21
  • 03/08 14:00
    Parnu JK
    Viljandi Tulevik
    -
    Vòng 21
  • 03/08 14:00
    Johvi FC Lokomotiv
    Tartu JK Maag Tammeka B
    -
    Vòng 21
  • 05/08 17:00
    Tartu Kalev
    FC Kuressaare II
    -
    Vòng 21
  • 05/08 17:00
    Trans Narva B
    Nomme JK Kalju II
    -
    Vòng 21
  • 10/08 14:00
    Tartu JK Maag Tammeka B
    FC Kuressaare II
    -
    Vòng 22
  • 10/08 14:00
    Laanemaa Haapsalu
    Tartu Kalev
    -
    Vòng 22
  • 10/08 14:00
    Tallinna JK Legion
    Viljandi Tulevik
    -
    Vòng 22
  • 10/08 14:00
    Nomme JK Kalju II
    Johvi FC Lokomotiv
    -
    Vòng 22
  • 11/08 14:00
    Trans Narva B
    Parnu JK
    -
    Vòng 22
  • 17/08 14:00
    FC Kuressaare II
    Laanemaa Haapsalu
    -
    Vòng 23
  • 17/08 14:00
    Tartu Kalev
    Tallinna JK Legion
    -
    Vòng 23
  • 17/08 14:00
    Viljandi Tulevik
    Nomme JK Kalju II
    -
    Vòng 23
  • 18/08 11:30
    Johvi FC Lokomotiv
    Trans Narva B
    -
    Vòng 23
  • 19/08 18:00
    Tartu JK Maag Tammeka B
    Parnu JK
    -
    Vòng 23
  • 20/08 11:30
    Viljandi Tulevik
    Laanemaa Haapsalu
    -
    Vòng 24
  • 21/08 17:00
    Johvi FC Lokomotiv
    FC Kuressaare II
    -
    Vòng 24
  • 21/08 17:00
    Trans Narva B
    Tartu Kalev
    -
    Vòng 24
  • 22/08 17:00
    Nomme JK Kalju II
    Tartu JK Maag Tammeka B
    -
    Vòng 24
  • 22/08 18:00
    Parnu JK
    Tallinna JK Legion
    -
    Vòng 24
  • 25/08 11:30
    FC Kuressaare II
    Viljandi Tulevik
    -
    Vòng 25
  • 25/08 11:30
    Tallinna JK Legion
    Tartu JK Maag Tammeka B
    -
    Vòng 25
  • 25/08 11:30
    Parnu JK
    Johvi FC Lokomotiv
    -
    Vòng 25
  • 25/08 14:00
    Laanemaa Haapsalu
    Trans Narva B
    -
    Vòng 25
  • 26/08 18:00
    Tartu Kalev
    Nomme JK Kalju II
    -
    Vòng 25
  • 31/08 14:00
    Laanemaa Haapsalu
    Johvi FC Lokomotiv
    -
    Vòng 26
  • 31/08 14:00
    Tallinna JK Legion
    FC Kuressaare II
    -
    Vòng 26
  • 31/08 14:00
    Nomme JK Kalju II
    Parnu JK
    -
    Vòng 26
  • 31/08 14:00
    Tartu Kalev
    Viljandi Tulevik
    -
    Vòng 26
  • 01/09 11:30
    Tartu JK Maag Tammeka B
    Trans Narva B
    -
    Vòng 26
  • 14/09 11:30
    Johvi FC Lokomotiv
    Tartu Kalev
    -
    Vòng 27
  • 14/09 11:30
    Parnu JK
    Laanemaa Haapsalu
    -
    Vòng 27
  • 15/09 11:30
    Viljandi Tulevik
    Tartu JK Maag Tammeka B
    -
    Vòng 27
  • 15/09 11:30
    Trans Narva B
    Tallinna JK Legion
    -
    Vòng 27
  • 16/09 16:30
    FC Kuressaare II
    Nomme JK Kalju II
    -
    Vòng 27
  • 19/09 16:00
    FC Kuressaare II
    Tartu Kalev
    -
    Vòng 28
  • 19/09 16:30
    Nomme JK Kalju II
    Trans Narva B
    -
    Vòng 28
  • 19/09 16:30
    Laanemaa Haapsalu
    Viljandi Tulevik
    -
    Vòng 28
  • 19/09 18:00
    Tallinna JK Legion
    Parnu JK
    -
    Vòng 28
  • 19/09 18:00
    Tartu JK Maag Tammeka B
    Johvi FC Lokomotiv
    -
    Vòng 28
  • 22/09 11:30
    Tartu Kalev
    Laanemaa Haapsalu
    -
    Vòng 29
  • 22/09 11:30
    Tartu JK Maag Tammeka B
    Tallinna JK Legion
    -
    Vòng 29
  • 22/09 11:30
    Viljandi Tulevik
    Parnu JK
    -
    Vòng 29
  • 22/09 14:00
    Trans Narva B
    FC Kuressaare II
    -
    Vòng 29
  • 23/09 16:00
    Johvi FC Lokomotiv
    Nomme JK Kalju II
    -
    Vòng 29
  • 28/09 11:30
    Tallinna JK Legion
    Johvi FC Lokomotiv
    -
    Vòng 30
  • 28/09 14:00
    Parnu JK
    Trans Narva B
    -
    Vòng 30
  • 29/09 11:30
    Laanemaa Haapsalu
    FC Kuressaare II
    -
    Vòng 30
  • 29/09 11:30
    Nomme JK Kalju II
    Viljandi Tulevik
    -
    Vòng 30
  • 29/09 11:30
    Tartu Kalev
    Tartu JK Maag Tammeka B
    -
    Vòng 30
  • 04/10 18:00
    Parnu JK
    Tartu JK Maag Tammeka B
    -
    Vòng 31
  • 05/10 14:00
    FC Kuressaare II
    Tallinna JK Legion
    -
    Vòng 31
  • 05/10 14:00
    Laanemaa Haapsalu
    Nomme JK Kalju II
    -
    Vòng 31
  • 06/10 11:30
    Trans Narva B
    Johvi FC Lokomotiv
    -
    Vòng 31
  • 06/10 11:30
    Viljandi Tulevik
    Tartu Kalev
    -
    Vòng 31
  • 19/10 14:00
    Tartu Kalev
    Trans Narva B
    -
    Vòng 32
  • 20/10 11:30
    Tartu JK Maag Tammeka B
    Laanemaa Haapsalu
    -
    Vòng 32
  • 20/10 11:30
    Viljandi Tulevik
    Tallinna JK Legion
    -
    Vòng 32
  • 20/10 11:30
    Johvi FC Lokomotiv
    Parnu JK
    -
    Vòng 32
  • 21/10 17:00
    Nomme JK Kalju II
    FC Kuressaare II
    -
    Vòng 32
  • 24/10 17:00
    Trans Narva B
    Laanemaa Haapsalu
    -
    Vòng 33
  • 24/10 17:00
    Tartu JK Maag Tammeka B
    Viljandi Tulevik
    -
    Vòng 33
  • 24/10 17:00
    Parnu JK
    Tartu Kalev
    -
    Vòng 33
  • 24/10 17:00
    Tallinna JK Legion
    Nomme JK Kalju II
    -
    Vòng 33
  • 24/10 17:00
    FC Kuressaare II
    Johvi FC Lokomotiv
    -
    Vòng 33
  • 27/10 11:30
    Tallinna JK Legion
    Trans Narva B
    -
    Vòng 34
  • 27/10 11:30
    Johvi FC Lokomotiv
    Viljandi Tulevik
    -
    Vòng 34
  • 27/10 11:30
    Laanemaa Haapsalu
    Parnu JK
    -
    Vòng 34
  • 28/10 16:00
    FC Kuressaare II
    Tartu JK Maag Tammeka B
    -
    Vòng 34
  • 28/10 17:00
    Nomme JK Kalju II
    Tartu Kalev
    -
    Vòng 34
  • 02/11 16:00
    Tartu Kalev
    Johvi FC Lokomotiv
    -
    Vòng 35
  • 02/11 16:00
    Laanemaa Haapsalu
    Tallinna JK Legion
    -
    Vòng 35
  • 03/11 16:00
    Parnu JK
    Nomme JK Kalju II
    -
    Vòng 35
  • 03/11 16:00
    Trans Narva B
    Tartu JK Maag Tammeka B
    -
    Vòng 35
  • 03/11 16:00
    Viljandi Tulevik
    FC Kuressaare II
    -
    Vòng 35
  • 10/11 14:00
    Johvi FC Lokomotiv
    Laanemaa Haapsalu
    -
    Vòng 36
  • 10/11 14:00
    Trans Narva B
    Viljandi Tulevik
    -
    Vòng 36
  • 10/11 14:00
    Tartu JK Maag Tammeka B
    Nomme JK Kalju II
    -
    Vòng 36
  • 10/11 14:00
    Tallinna JK Legion
    Tartu Kalev
    -
    Vòng 36
  • 10/11 14:00
    FC Kuressaare II
    Parnu JK
    -
    Vòng 36
Tên giải đấu Hạng 2 Estonia (Nhóm B)
Tên khác
Tên Tiếng Anh Estonia Teine Liiga
Mùa giải hiện tại 2024
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại 19
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Cập nhật: