Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia (Nhóm B) vòng 4 mùa giải 2024
LỊCH THI ĐẤU Hạng 2 Estonia (Nhóm B) mùa giải 2024 - vòng 4
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
31
32
33
34
35
36
-
30/03 17:30Tallinna JK LegionTartu JK Maag Tammeka B-Vòng 4
-
30/03 22:00FC Kuressaare IIViljandi Tulevik-Vòng 4
-
31/03 00:30Tartu KalevParnu JK-Vòng 4
-
31/03 21:00Trans Narva BJohvi FC Lokomotiv-Vòng 4
-
31/03 21:00Nomme JK Kalju IILaanemaa Haapsalu-Vòng 4
-
06/04 18:00Viljandi TulevikTartu Kalev-Vòng 5
-
06/04 18:00Parnu JKTallinna JK Legion-Vòng 5
-
06/04 18:00Laanemaa HaapsaluJohvi FC Lokomotiv-Vòng 5
-
07/04 11:30Trans Narva BNomme JK Kalju II-Vòng 5
-
07/04 16:00Tartu JK Maag Tammeka BFC Kuressaare II-Vòng 5
-
13/04 18:00Johvi FC LokomotivTallinna JK Legion-Vòng 6
-
13/04 18:00Laanemaa HaapsaluViljandi Tulevik-Vòng 6
-
13/04 18:00Nomme JK Kalju IITartu Kalev-Vòng 6
-
14/04 11:30FC Kuressaare IIParnu JK-Vòng 6
-
14/04 11:30Tartu JK Maag Tammeka BTrans Narva B-Vòng 6
-
18/04 17:00Tallinna JK LegionTrans Narva B-Vòng 7
-
20/04 18:00Viljandi TulevikNomme JK Kalju II-Vòng 7
-
20/04 18:00Tartu KalevLaanemaa Haapsalu-Vòng 7
-
20/04 18:00Johvi FC LokomotivFC Kuressaare II-Vòng 7
-
21/04 11:30Parnu JKTartu JK Maag Tammeka B-Vòng 7
-
26/04 17:00Trans Narva BFC Kuressaare II-Vòng 8
-
27/04 11:30Tartu JK Maag Tammeka BLaanemaa Haapsalu-Vòng 8
-
27/04 11:30Viljandi TulevikParnu JK-Vòng 8
-
27/04 18:00Tallinna JK LegionTartu Kalev-Vòng 8
-
28/04 11:30Nomme JK Kalju IIJohvi FC Lokomotiv-Vòng 8
-
04/05 11:30Laanemaa HaapsaluTallinna JK Legion-Vòng 9
-
04/05 11:30Tartu KalevTartu JK Maag Tammeka B-Vòng 9
-
04/05 11:30Johvi FC LokomotivParnu JK-Vòng 9
-
05/05 11:30Trans Narva BViljandi Tulevik-Vòng 9
-
05/05 11:30FC Kuressaare IINomme JK Kalju II-Vòng 9
-
11/05 11:30Parnu JKTartu Kalev-Vòng 10
-
11/05 11:30Viljandi TulevikJohvi FC Lokomotiv-Vòng 10
-
11/05 11:30Nomme JK Kalju IITallinna JK Legion-Vòng 10
-
11/05 18:00Laanemaa HaapsaluTrans Narva B-Vòng 10
-
12/05 16:00FC Kuressaare IITartu JK Maag Tammeka B-Vòng 10
-
18/05 11:30Parnu JKLaanemaa Haapsalu-Vòng 11
-
19/05 11:30Johvi FC LokomotivTrans Narva B-Vòng 11
-
19/05 11:30Tallinna JK LegionFC Kuressaare II-Vòng 11
-
19/05 11:30Tartu JK Maag Tammeka BViljandi Tulevik-Vòng 11
-
19/05 11:30Tartu KalevNomme JK Kalju II-Vòng 11
-
25/05 15:00Tallinna JK LegionParnu JK-Vòng 12
-
26/05 11:30Nomme JK Kalju IIViljandi Tulevik-Vòng 12
-
26/05 11:30FC Kuressaare IILaanemaa Haapsalu-Vòng 12
-
26/05 11:30Johvi FC LokomotivTartu JK Maag Tammeka B-Vòng 12
-
26/05 11:30Trans Narva BTartu Kalev-Vòng 12
-
30/05 17:00Laanemaa HaapsaluNomme JK Kalju II-Vòng 13
-
30/05 17:00Parnu JKFC Kuressaare II-Vòng 13
-
30/05 18:00Tartu KalevJohvi FC Lokomotiv-Vòng 13
-
30/05 18:00Tartu JK Maag Tammeka BTallinna JK Legion-Vòng 13
-
30/05 18:00Viljandi TulevikTrans Narva B-Vòng 13
-
02/06 11:30Johvi FC LokomotivLaanemaa Haapsalu-Vòng 14
-
02/06 11:30Viljandi TulevikFC Kuressaare II-Vòng 14
-
03/06 17:00Trans Narva BTallinna JK Legion-Vòng 14
-
03/06 18:00Tartu JK Maag Tammeka BTartu Kalev-Vòng 14
-
03/06 18:00Nomme JK Kalju IIParnu JK-Vòng 14
-
15/06 13:00FC Kuressaare IITartu Kalev-Vòng 15
-
15/06 13:00Laanemaa HaapsaluTartu JK Maag Tammeka B-Vòng 15
-
16/06 13:00Parnu JKViljandi Tulevik-Vòng 15
-
16/06 13:00Nomme JK Kalju IITrans Narva B-Vòng 15
-
16/06 13:00Tallinna JK LegionJohvi FC Lokomotiv-Vòng 15
-
20/06 17:00Laanemaa HaapsaluTartu Kalev-Vòng 18
-
29/06 11:30Tartu JK Maag Tammeka BParnu JK-Vòng 16
-
30/06 11:30Tallinna JK LegionLaanemaa Haapsalu-Vòng 16
-
30/06 11:30Johvi FC LokomotivNomme JK Kalju II-Vòng 16
-
30/06 11:30Tartu KalevViljandi Tulevik-Vòng 16
-
30/06 14:00FC Kuressaare IITrans Narva B-Vòng 16
-
06/07 14:00Nomme JK Kalju IIFC Kuressaare II-Vòng 17
-
06/07 14:00Tartu KalevTallinna JK Legion-Vòng 17
-
06/07 14:00Viljandi TulevikLaanemaa Haapsalu-Vòng 17
-
06/07 14:00Parnu JKJohvi FC Lokomotiv-Vòng 17
-
06/07 14:00Trans Narva BTartu JK Maag Tammeka B-Vòng 17
-
13/07 14:00FC Kuressaare IIJohvi FC Lokomotiv-Vòng 18
-
13/07 14:00Tallinna JK LegionViljandi Tulevik-Vòng 18
-
14/07 14:00Trans Narva BParnu JK-Vòng 18
-
14/07 14:00Tartu JK Maag Tammeka BNomme JK Kalju II-Vòng 18
-
20/07 14:00Johvi FC LokomotivTallinna JK Legion-Vòng 19
-
20/07 14:00Tartu JK Maag Tammeka BTartu Kalev-Vòng 19
-
20/07 14:00Nomme JK Kalju IILaanemaa Haapsalu-Vòng 19
-
20/07 14:00Parnu JKFC Kuressaare II-Vòng 19
-
21/07 11:30Viljandi TulevikTrans Narva B-Vòng 19
-
26/07 18:45Viljandi TulevikJohvi FC Lokomotiv-Vòng 20
-
27/07 14:00Tartu KalevParnu JK-Vòng 20
-
27/07 14:00FC Kuressaare IITrans Narva B-Vòng 20
-
28/07 11:30Nomme JK Kalju IITallinna JK Legion-Vòng 20
-
28/07 11:30Laanemaa HaapsaluTartu JK Maag Tammeka B-Vòng 20
-
03/08 14:00Tallinna JK LegionLaanemaa Haapsalu-Vòng 21
-
03/08 14:00Parnu JKViljandi Tulevik-Vòng 21
-
03/08 14:00Johvi FC LokomotivTartu JK Maag Tammeka B-Vòng 21
-
05/08 17:00Tartu KalevFC Kuressaare II-Vòng 21
-
05/08 17:00Trans Narva BNomme JK Kalju II-Vòng 21
-
10/08 14:00Tartu JK Maag Tammeka BFC Kuressaare II-Vòng 22
-
10/08 14:00Laanemaa HaapsaluTartu Kalev-Vòng 22
-
10/08 14:00Tallinna JK LegionViljandi Tulevik-Vòng 22
-
10/08 14:00Nomme JK Kalju IIJohvi FC Lokomotiv-Vòng 22
-
11/08 14:00Trans Narva BParnu JK-Vòng 22
-
17/08 14:00FC Kuressaare IILaanemaa Haapsalu-Vòng 23
-
17/08 14:00Tartu KalevTallinna JK Legion-Vòng 23
-
17/08 14:00Viljandi TulevikNomme JK Kalju II-Vòng 23
-
18/08 11:30Johvi FC LokomotivTrans Narva B-Vòng 23
-
19/08 18:00Tartu JK Maag Tammeka BParnu JK-Vòng 23
Tên giải đấu | Hạng 2 Estonia (Nhóm B) |
Tên khác | |
Tên Tiếng Anh | Estonia Teine Liiga |
Mùa giải hiện tại | 2024 |
Mùa giải bắt đầu ngày | |
Mùa giải kết thúc ngày | |
Vòng đấu hiện tại | 4 |
Thuộc Liên Đoàn | |
Ngày thành lập | |
Số lượng đội bóng (CLB) | |
Cập nhật: