Lịch thi đấu Tây Úc vòng 7 mùa giải 2024

LỊCH THI ĐẤU Tây Úc mùa giải 2024 - vòng 7

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22
  • 04/05 14:00
    Western Knights
    Bayswater City
    -
    Vòng 7
  • 04/05 14:00
    Fremantle City
    Perth Glory (Youth)
    -
    Vòng 7
  • 04/05 14:00
    Olympic Kingsway SC
    Perth SC
    -
    Vòng 7
  • 04/05 14:00
    Floreat Athena
    Balcatta FC
    -
    Vòng 7
  • 04/05 14:00
    Inglewood United
    Armadale SC
    -
    Vòng 7
  • 04/05 14:00
    Stirling Macedonia
    Perth RedStar
    -
    Vòng 7
  • 17/05 18:00
    Perth SC
    Bayswater City
    -
    Vòng 8
  • 17/05 18:00
    Olympic Kingsway SC
    Inglewood United
    -
    Vòng 8
  • 17/05 22:59
    Perth Glory (Youth)
    Perth RedStar
    -
    Vòng 8
  • 18/05 14:00
    Armadale SC
    Floreat Athena
    -
    Vòng 8
  • 18/05 14:00
    Western Knights
    Fremantle City
    -
    Vòng 8
  • 18/05 14:00
    Balcatta FC
    Stirling Macedonia
    -
    Vòng 8
  • 25/05 14:00
    Perth Glory (Youth)
    Stirling Macedonia
    -
    Vòng 9
  • 25/05 14:00
    Inglewood United
    Bayswater City
    -
    Vòng 9
  • 25/05 14:00
    Floreat Athena
    Olympic Kingsway SC
    -
    Vòng 9
  • 25/05 14:00
    Perth RedStar
    Western Knights
    -
    Vòng 9
  • 25/05 14:00
    Fremantle City
    Perth SC
    -
    Vòng 9
  • 25/05 14:00
    Balcatta FC
    Armadale SC
    -
    Vòng 9
  • 31/05 18:00
    Perth SC
    Perth RedStar
    -
    Vòng 10
  • 01/06 14:00
    Bayswater City
    Floreat Athena
    -
    Vòng 10
  • 01/06 14:00
    Olympic Kingsway SC
    Balcatta FC
    -
    Vòng 10
  • 01/06 14:00
    Perth Glory (Youth)
    Western Knights
    -
    Vòng 10
  • 01/06 14:00
    Armadale SC
    Stirling Macedonia
    -
    Vòng 10
  • 01/06 14:00
    Inglewood United
    Fremantle City
    -
    Vòng 10
  • 08/06 14:00
    Armadale SC
    Olympic Kingsway SC
    -
    Vòng 11
  • 08/06 14:00
    Floreat Athena
    Fremantle City
    -
    Vòng 11
  • 08/06 14:00
    Perth RedStar
    Inglewood United
    -
    Vòng 11
  • 08/06 14:00
    Balcatta FC
    Bayswater City
    -
    Vòng 11
  • 08/06 14:00
    Perth Glory (Youth)
    Perth SC
    -
    Vòng 11
  • 08/06 16:00
    Stirling Macedonia
    Western Knights
    -
    Vòng 11
  • 15/06 14:00
    Fremantle City
    Balcatta FC
    -
    Vòng 12
  • 15/06 14:00
    Perth Glory (Youth)
    Inglewood United
    -
    Vòng 12
  • 15/06 14:00
    Bayswater City
    Armadale SC
    -
    Vòng 12
  • 15/06 14:00
    Olympic Kingsway SC
    Stirling Macedonia
    -
    Vòng 12
  • 15/06 14:00
    Perth SC
    Western Knights
    -
    Vòng 12
  • 15/06 14:00
    Floreat Athena
    Perth RedStar
    -
    Vòng 12
  • 22/06 14:00
    Balcatta FC
    Perth RedStar
    -
    Vòng 13
  • 22/06 14:00
    Olympic Kingsway SC
    Bayswater City
    -
    Vòng 13
  • 22/06 14:00
    Western Knights
    Inglewood United
    -
    Vòng 13
  • 22/06 14:00
    Armadale SC
    Fremantle City
    -
    Vòng 13
  • 22/06 14:00
    Floreat Athena
    Perth Glory (Youth)
    -
    Vòng 13
  • 22/06 16:00
    Stirling Macedonia
    Perth SC
    -
    Vòng 13
  • 29/06 14:00
    Floreat Athena
    Western Knights
    -
    Vòng 14
  • 29/06 14:00
    Inglewood United
    Perth SC
    -
    Vòng 14
  • 29/06 14:00
    Perth RedStar
    Armadale SC
    -
    Vòng 14
  • 29/06 14:00
    Bayswater City
    Stirling Macedonia
    -
    Vòng 14
  • 29/06 14:00
    Fremantle City
    Olympic Kingsway SC
    -
    Vòng 14
  • 29/06 14:00
    Perth Glory (Youth)
    Balcatta FC
    -
    Vòng 14
  • 05/07 18:00
    Perth SC
    Floreat Athena
    -
    Vòng 15
  • 06/07 14:00
    Armadale SC
    Perth Glory (Youth)
    -
    Vòng 15
  • 06/07 14:00
    Olympic Kingsway SC
    Perth RedStar
    -
    Vòng 15
  • 06/07 14:00
    Balcatta FC
    Western Knights
    -
    Vòng 15
  • 06/07 14:00
    Bayswater City
    Fremantle City
    -
    Vòng 15
  • 06/07 14:00
    Stirling Macedonia
    Inglewood United
    -
    Vòng 15
  • 13/07 14:00
    Perth Glory (Youth)
    Olympic Kingsway SC
    -
    Vòng 16
  • 13/07 14:00
    Floreat Athena
    Inglewood United
    -
    Vòng 16
  • 13/07 14:00
    Balcatta FC
    Perth SC
    -
    Vòng 16
  • 13/07 14:00
    Perth RedStar
    Bayswater City
    -
    Vòng 16
  • 13/07 14:00
    Fremantle City
    Stirling Macedonia
    -
    Vòng 16
  • 13/07 14:00
    Armadale SC
    Western Knights
    -
    Vòng 16
  • 20/07 14:00
    Fremantle City
    Perth RedStar
    -
    Vòng 17
  • 20/07 14:00
    Olympic Kingsway SC
    Western Knights
    -
    Vòng 17
  • 20/07 14:00
    Perth SC
    Armadale SC
    -
    Vòng 17
  • 20/07 14:00
    Inglewood United
    Balcatta FC
    -
    Vòng 17
  • 20/07 14:00
    Perth Glory (Youth)
    Bayswater City
    -
    Vòng 17
  • 20/07 16:00
    Stirling Macedonia
    Floreat Athena
    -
    Vòng 17
  • 26/07 18:00
    Perth SC
    Olympic Kingsway SC
    -
    Vòng 18
  • 27/07 14:00
    Balcatta FC
    Floreat Athena
    -
    Vòng 18
  • 27/07 14:00
    Perth Glory (Youth)
    Fremantle City
    -
    Vòng 18
  • 27/07 14:00
    Armadale SC
    Inglewood United
    -
    Vòng 18
  • 27/07 14:00
    Bayswater City
    Western Knights
    -
    Vòng 18
  • 27/07 14:00
    Perth RedStar
    Stirling Macedonia
    -
    Vòng 18
  • 10/08 14:00
    Stirling Macedonia
    Balcatta FC
    -
    Vòng 19
  • 10/08 14:00
    Bayswater City
    Perth SC
    -
    Vòng 19
  • 10/08 14:00
    Fremantle City
    Western Knights
    -
    Vòng 19
  • 10/08 14:00
    Perth RedStar
    Perth Glory (Youth)
    -
    Vòng 19
  • 10/08 14:00
    Floreat Athena
    Armadale SC
    -
    Vòng 19
  • 10/08 14:00
    Inglewood United
    Olympic Kingsway SC
    -
    Vòng 19
  • 16/08 18:00
    Perth SC
    Fremantle City
    -
    Vòng 20
  • 17/08 14:00
    Armadale SC
    Balcatta FC
    -
    Vòng 20
  • 17/08 14:00
    Olympic Kingsway SC
    Floreat Athena
    -
    Vòng 20
  • 17/08 14:00
    Western Knights
    Perth RedStar
    -
    Vòng 20
  • 17/08 14:00
    Bayswater City
    Inglewood United
    -
    Vòng 20
  • 17/08 14:00
    Stirling Macedonia
    Perth Glory (Youth)
    -
    Vòng 20
  • 24/08 14:00
    Floreat Athena
    Bayswater City
    -
    Vòng 21
  • 24/08 14:00
    Perth RedStar
    Perth SC
    -
    Vòng 21
  • 24/08 14:00
    Western Knights
    Perth Glory (Youth)
    -
    Vòng 21
  • 24/08 14:00
    Balcatta FC
    Olympic Kingsway SC
    -
    Vòng 21
  • 24/08 14:00
    Fremantle City
    Inglewood United
    -
    Vòng 21
  • 24/08 14:00
    Stirling Macedonia
    Armadale SC
    -
    Vòng 21
  • 31/08 14:00
    Western Knights
    Stirling Macedonia
    -
    Vòng 22
  • 31/08 14:00
    Fremantle City
    Floreat Athena
    -
    Vòng 22
  • 31/08 14:00
    Olympic Kingsway SC
    Armadale SC
    -
    Vòng 22
  • 31/08 14:00
    Bayswater City
    Balcatta FC
    -
    Vòng 22
  • 31/08 14:00
    Inglewood United
    Perth RedStar
    -
    Vòng 22
  • 31/08 14:00
    Perth SC
    Perth Glory (Youth)
    -
    Vòng 22
Tên giải đấu Tây Úc
Tên khác
Tên Tiếng Anh National Premier Leagues Western Australia
Ảnh / Logo
Mùa giải hiện tại 2024
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại 7
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Cập nhật: