Olympic Kingsway SC: tin tức, thông tin website facebook
CLB Olympic Kingsway SC: Thông tin mới nhất
Tên chính thức | Olympic Kingsway SC |
Tên khác | |
Biệt danh | |
Năm/Ngày thành lập | |
Bóng đá quốc gia nào? | Australia |
Giải bóng đá VĐQG | Tây Úc |
Mùa giải-mùa bóng | 2024 |
Địa chỉ | |
Sân vận động | |
Sức chứa sân vận động | 0 (chỗ ngồi) |
Chủ sở hữu | |
Chủ tịch | |
Giám đốc bóng đá | |
Huấn luyện viên hiện tại | HLV |
Ngày sinh HLV | |
Quốc tịch HLV | |
Ngày HLV gia nhập đội | |
Website | |
Facebook chính thức | |
Twitter chính thức | |
Instagram chính thức | |
Youtube chính thức | |
CLB hay ĐTQG? | |
Lứa tuổi | |
Giới tính (nam / nữ) |
Kết quả Olympic Kingsway SC mới nhất
-
23/03 14:00Bayswater CityOlympic Kingsway SC0 - 0Vòng 2
-
16/03 16:00Stirling MacedoniaOlympic Kingsway SC0 - 1Vòng 1
-
09/09 14:00Olympic Kingsway SCPerth SC0 - 2
-
26/08 14:00Olympic Kingsway SCPerth RedStar1 - 1Vòng 22
-
02/03 18:30Bayswater CityOlympic Kingsway SC1 - 1
-
25/02 16:00Olympic Kingsway SCPerth RedStar0 - 0A
-
21/02 18:00Balcatta FCOlympic Kingsway SC0 - 2A
-
10/02 17:00Olympic Kingsway SCWestern Knights0 - 0A
-
03/02 18:00Armadale SCOlympic Kingsway SC1 - 1A
-
25/01 17:30Olympic Kingsway SCInglewood United0 - 2A
Lịch thi đấu Olympic Kingsway SC sắp tới
-
30/03 14:00Olympic Kingsway SCFremantle City? - ?Vòng 3
-
06/04 14:00Perth RedStarOlympic Kingsway SC? - ?Vòng 4
-
13/04 14:00Olympic Kingsway SCPerth Glory (Youth)? - ?Vòng 5
-
20/04 14:00Western KnightsOlympic Kingsway SC? - ?Vòng 6
-
04/05 14:00Olympic Kingsway SCPerth SC? - ?Vòng 7
-
17/05 18:00Olympic Kingsway SCInglewood United? - ?Vòng 8
-
25/05 14:00Floreat AthenaOlympic Kingsway SC? - ?Vòng 9
-
01/06 14:00Olympic Kingsway SCBalcatta FC? - ?Vòng 10
-
08/06 14:00Armadale SCOlympic Kingsway SC? - ?Vòng 11
-
15/06 14:00Olympic Kingsway SCStirling Macedonia? - ?Vòng 12
BXH Tây Úc mùa giải 2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | Western Knights | 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 2 | 6 | T T |
2 | Bayswater City | 2 | 1 | 1 | 0 | 7 | 3 | 4 | 4 | H T |
3 | Fremantle City | 2 | 1 | 1 | 0 | 6 | 3 | 3 | 4 | H T |
4 | Floreat Athena | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 2 | 4 | T H |
5 | Perth Glory (Youth) | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 1 | 4 | T H |
6 | Perth SC | 3 | 1 | 0 | 2 | 8 | 4 | 4 | 3 | B B T |
7 | Olympic Kingsway SC | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 5 | -1 | 3 | T B |
8 | Perth RedStar | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 3 | -1 | 3 | B T |
9 | Stirling Macedonia | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 5 | -2 | 3 | B T |
10 | Balcatta FC | 2 | 0 | 1 | 1 | 3 | 4 | -1 | 1 | H B |
11 | Armadale SC | 2 | 0 | 1 | 1 | 3 | 6 | -3 | 1 | H B |
12 | Inglewood United | 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 8 | -8 | 0 | B B B |
Title Play-offs
Relegation Play-offs