Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan vòng 26 mùa giải 2023/2024
LỊCH THI ĐẤU Hạng 2 Ba Lan mùa giải 2023-2024 - vòng 26
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
31
32
33
34
-
28/03 22:59Wisla PulawyOlimpia Elblag-Vòng 26
-
29/03 01:00GKS JastrzebieKotwica Kolobrzeg-Vòng 26
-
29/03 01:30Stal Stalowa WolaSandecja Nowy Sacz-Vòng 26
-
30/03 18:00Radunia StezycaSkra Czestochowa-Vòng 26
-
30/03 18:00OKS Stomil OlsztynHutnik Krakow-Vòng 26
-
30/03 19:00Zaglebie Lubin BOlimpia Grudziadz-Vòng 26
-
30/03 20:30Chojniczanka ChojniceKP Calisia Kalisz-Vòng 26
-
30/03 21:00Pogon SiedlceLech II Poznan-Vòng 26
-
30/03 22:59LKS Lodz IIPolonia Bytom-Vòng 26
-
06/04 22:59Kotwica KolobrzegPogon Siedlce-Vòng 27
-
06/04 22:59Skra CzestochowaZaglebie Lubin B-Vòng 27
-
06/04 22:59Olimpia GrudziadzGKS Jastrzebie-Vòng 27
-
06/04 22:59Polonia BytomStal Stalowa Wola-Vòng 27
-
06/04 22:59Hutnik KrakowKP Calisia Kalisz-Vòng 27
-
06/04 22:59Lech II PoznanWisla Pulawy-Vòng 27
-
06/04 22:59Radunia StezycaChojniczanka Chojnice-Vòng 27
-
06/04 22:59Olimpia ElblagLKS Lodz II-Vòng 27
-
06/04 22:59Sandecja Nowy SaczOKS Stomil Olsztyn-Vòng 27
-
13/04 22:59Wisla PulawyKotwica Kolobrzeg-Vòng 28
-
13/04 22:59OKS Stomil OlsztynPolonia Bytom-Vòng 28
-
13/04 22:59Chojniczanka ChojniceHutnik Krakow-Vòng 28
-
13/04 22:59KP Calisia KaliszSandecja Nowy Sacz-Vòng 28
-
13/04 22:59Stal Stalowa WolaOlimpia Elblag-Vòng 28
-
13/04 22:59Zaglebie Lubin BRadunia Stezyca-Vòng 28
-
13/04 22:59Pogon SiedlceOlimpia Grudziadz-Vòng 28
-
13/04 22:59GKS JastrzebieSkra Czestochowa-Vòng 28
-
13/04 22:59LKS Lodz IILech II Poznan-Vòng 28
-
20/04 22:59Radunia StezycaGKS Jastrzebie-Vòng 29
-
20/04 22:59Sandecja Nowy SaczHutnik Krakow-Vòng 29
-
20/04 22:59Kotwica KolobrzegLKS Lodz II-Vòng 29
-
20/04 22:59Olimpia GrudziadzWisla Pulawy-Vòng 29
-
20/04 22:59Polonia BytomKP Calisia Kalisz-Vòng 29
-
20/04 22:59Skra CzestochowaPogon Siedlce-Vòng 29
-
20/04 22:59Zaglebie Lubin BChojniczanka Chojnice-Vòng 29
-
20/04 22:59Lech II PoznanStal Stalowa Wola-Vòng 29
-
20/04 22:59Olimpia ElblagOKS Stomil Olsztyn-Vòng 29
-
27/04 22:59Chojniczanka ChojniceSandecja Nowy Sacz-Vòng 30
-
27/04 22:59Hutnik KrakowPolonia Bytom-Vòng 30
-
27/04 22:59LKS Lodz IIOlimpia Grudziadz-Vòng 30
-
27/04 22:59OKS Stomil OlsztynLech II Poznan-Vòng 30
-
27/04 22:59Wisla PulawySkra Czestochowa-Vòng 30
-
27/04 22:59GKS JastrzebieZaglebie Lubin B-Vòng 30
-
27/04 22:59KP Calisia KaliszOlimpia Elblag-Vòng 30
-
27/04 22:59Pogon SiedlceRadunia Stezyca-Vòng 30
-
27/04 22:59Stal Stalowa WolaKotwica Kolobrzeg-Vòng 30
-
04/05 22:59Zaglebie Lubin BPogon Siedlce-Vòng 31
-
04/05 22:59Kotwica KolobrzegOKS Stomil Olsztyn-Vòng 31
-
04/05 22:59Olimpia GrudziadzStal Stalowa Wola-Vòng 31
-
04/05 22:59Polonia BytomSandecja Nowy Sacz-Vòng 31
-
04/05 22:59Radunia StezycaWisla Pulawy-Vòng 31
-
04/05 22:59GKS JastrzebieChojniczanka Chojnice-Vòng 31
-
04/05 22:59Lech II PoznanKP Calisia Kalisz-Vòng 31
-
04/05 22:59Olimpia ElblagHutnik Krakow-Vòng 31
-
04/05 22:59Skra CzestochowaLKS Lodz II-Vòng 31
-
11/05 22:59Stal Stalowa WolaSkra Czestochowa-Vòng 32
-
11/05 22:59Zaglebie Lubin BWisla Pulawy-Vòng 15
-
11/05 22:59Hutnik KrakowLech II Poznan-Vòng 32
-
11/05 22:59LKS Lodz IIRadunia Stezyca-Vòng 32
-
11/05 22:59Sandecja Nowy SaczOlimpia Elblag-Vòng 32
-
11/05 22:59Chojniczanka ChojnicePolonia Bytom-Vòng 32
-
11/05 22:59KP Calisia KaliszKotwica Kolobrzeg-Vòng 32
-
11/05 22:59Pogon SiedlceGKS Jastrzebie-Vòng 32
-
11/05 22:59OKS Stomil OlsztynOlimpia Grudziadz-Vòng 32
-
18/05 22:59Zaglebie Lubin BLKS Lodz II-Vòng 33
-
18/05 22:59GKS JastrzebieWisla Pulawy-Vòng 33
-
18/05 22:59Lech II PoznanSandecja Nowy Sacz-Vòng 33
-
18/05 22:59Olimpia ElblagPolonia Bytom-Vòng 33
-
18/05 22:59Skra CzestochowaOKS Stomil Olsztyn-Vòng 33
-
18/05 22:59Radunia StezycaStal Stalowa Wola-Vòng 33
-
18/05 22:59Kotwica KolobrzegHutnik Krakow-Vòng 33
-
18/05 22:59Olimpia GrudziadzKP Calisia Kalisz-Vòng 33
-
18/05 22:59Pogon SiedlceChojniczanka Chojnice-Vòng 33
-
25/05 22:59Wisla PulawyPogon Siedlce-Vòng 34
-
25/05 22:59Chojniczanka ChojniceOlimpia Elblag-Vòng 34
-
25/05 22:59KP Calisia KaliszSkra Czestochowa-Vòng 34
-
25/05 22:59Polonia BytomLech II Poznan-Vòng 34
-
25/05 22:59OKS Stomil OlsztynRadunia Stezyca-Vòng 34
-
25/05 22:59Stal Stalowa WolaZaglebie Lubin B-Vòng 34
-
25/05 22:59Hutnik KrakowOlimpia Grudziadz-Vòng 34
-
25/05 22:59LKS Lodz IIGKS Jastrzebie-Vòng 34
-
25/05 22:59Sandecja Nowy SaczKotwica Kolobrzeg-Vòng 34
Tên giải đấu | Hạng 2 Ba Lan |
Tên khác | |
Tên Tiếng Anh | Poland Division 2 |
Ảnh / Logo | |
Mùa giải hiện tại | 2023-2024 |
Mùa giải bắt đầu ngày | |
Mùa giải kết thúc ngày | |
Vòng đấu hiện tại | 26 |
Thuộc Liên Đoàn | |
Ngày thành lập | |
Số lượng đội bóng (CLB) | |
Cập nhật: