Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan hôm nay, Lịch bóng đá Ba Lan

Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Hạng ba Ba Lan (H3 BL) mùa 2020-2021 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Ba Lan mùa giải 2020-2021: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 3 Ba Lan thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Ba Lan mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Ba Lan thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Ba Lan là giải đấu hạng 4 trong hệ thống giải đấu bóng đá Ba Lan. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Ba Lan hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Ba Lan (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Ba Lan (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Ba Lan. Ngoài ra, LTĐ BĐ Ba Lan và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Ba Lan tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Ba Lan mùa giải 2020-2021

  • 05/03 18:00
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    Pelikan Lowicz
    1 - 1
    Vòng
  • 05/03 20:00
    Gryf Wejherowo
    Chojniczanka Chojnice 2
    0 - 0
    Vòng
  • 05/03 20:00
    Znicz Biala Piska
    Pilica Białobrzegi
    0 - 0
    Vòng
  • 05/03 20:00
    Polonia Warszawa
    Unia Skierniewice
    1 - 0
    Vòng
  • 11/03 23:00
    Baltyk Gdynia
    Olimpia Grudziadz
    0 - 1
    Vòng
  • 12/03 00:00
    GKS Wikielec
    Ursus Warszawa
    0 - 0
    Vòng
  • 12/03 18:00
    Czarni Polaniec
    Cracovia Krakow 2
    0 - 0
    Vòng
  • 12/03 18:00
    Baltyk Koszalin
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    1 - 0
    Vòng
  • 12/03 18:00
    Stolem Gniewino
    Pogon Szczecin 2
    0 - 1
    Vòng
  • 12/03 18:00
    LKS 2 Lodz
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    1 - 1
    Vòng
  • 12/03 19:00
    Avia Swidnik
    Wisla Sandomierz
    0 - 2
    Vòng
  • 12/03 19:00
    Wolczanka WP
    Chelmianka Chelm
    0 - 1
    Vòng
  • 12/03 19:00
    Kluczevia Stargard
    Kotwica Kolobrzeg
    0 - 1
    Vòng
  • 12/03 19:00
    Carina Gubin
    Sleza Wroclaw
    0 - 0
    Vòng
  • 12/03 19:00
    LKS Goczalkowice Zdroj
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    1 - 1
    Vòng
  • 12/03 19:00
    Zaglebie Lubin 2
    Lechia Zielona Gora
    0 - 1
    Vòng
  • 12/03 19:30
    Legia Warszawa 2
    Pilica Białobrzegi
    2 - 1
    Vòng
  • 12/03 20:00
    KSZO Ostrowiec
    LKS Lagow
    0 - 1
    Vòng
  • 12/03 20:00
    Swit Skolwin
    GKS Przodkowo
    1 - 0
    Vòng
  • 12/03 20:00
    Mamry Gizycko
    Znicz Biala Piska
    0 - 0
    Vòng
  • 12/03 20:30
    Unia Tarnow
    Podhale Nowy
    1 - 0
    Vòng
  • 12/03 20:30
    Rekord Bielsko
    Piast Zmigrod
    0 - 0
    Vòng
  • 12/03 21:00
    Korona Rzeszow
    Podlasie Biala Podlaska
    2 - 1
    Vòng
  • 12/03 21:00
    KP Starogard Gdanski
    Blekitni Stargard Szczecinski
    0 - 0
    Vòng
  • 12/03 21:00
    Legionovia Legionowo
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    1 - 0
    Vòng
  • 12/03 21:00
    Unia Skierniewice
    Blonianka Blonie
    0 - 1
    Vòng
  • 12/03 21:00
    BTP Stal Brzeg
    Gwarek Tarnowskie Gory
    1 - 0
    Vòng
  • 12/03 21:00
    Polonia Bytom
    Warta Gorzow Wielkopolski
    2 - 1
    Vòng
  • 12/03 21:30
    Jarota Jarocin
    Unia Janikowo
    1 - 1
    Vòng
  • 12/03 23:00
    Stal Stalowa Wola
    Wisloka Debica
    1 - 0
    Vòng
  • 12/03 23:00
    Zawisza Bydgoszcz
    Sokol Kleczew
    0 - 0
    Vòng
  • 12/03 23:00
    Bron Radom
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    0 - 1
    Vòng
  • 12/03 23:00
    Karkonosze J. Gora
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    0 - 1
    Vòng
  • 13/03 18:00
    Gornik Zabrze 2
    MKS Kluczbork
    0 - 0
    Vòng
  • 13/03 18:00
    Pelikan Lowicz
    MKS Kutno
    2 - 0
    Vòng
  • 13/03 19:00
    Miedz Legnica 2
    Odra Wodzislaw
    1 - 0
    Vòng
  • 13/03 19:00
    Tomasovia
    Orleta Radzyn P
    0 - 2
    Vòng
  • 13/03 20:00
    Sokol Sieniawa
    Siarka Tarnobrzeg
    0 - 1
    Vòng
  • 13/03 20:00
    Wissa Szczuczyn
    Jagiellonia Bialystok 2
    0 - 2
    Vòng
  • 19/03 00:00
    Bron Radom
    Znicz Biala Piska
    0 - 0
    Vòng
  • 19/03 17:00
    Pogon Szczecin 2
    Swit Skolwin
    0 - 0
    Vòng
  • 25/03 21:30
    Polonia Bytom
    Carina Gubin
    1 - 1
    Vòng
  • 25/03 22:00
    Warta Gorzow Wielkopolski
    Miedz Legnica 2
    1 - 0
    Vòng
  • 26/03 00:00
    GKS Wikielec
    MKS Kutno
    1 - 3
    Vòng
  • 26/03 17:00
    Kluczevia Stargard
    Pogon Szczecin 2
    0 - 0
    Vòng
  • 26/03 17:30
    LKS 2 Lodz
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    1 - 1
    Vòng
  • 26/03 18:00
    Polonia Sroda
    Baltyk Koszalin
    0 - 1
    Vòng
  • 26/03 18:00
    Gornik Zabrze 2
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    1 - 0
    Vòng
  • 26/03 19:00
    Avia Swidnik
    Podhale Nowy
    0 - 1
    Vòng
  • 26/03 19:00
    Zaglebie Lubin 2
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    1 - 0
    Vòng
  • 26/03 20:00
    Czarni Polaniec
    Siarka Tarnobrzeg
    0 - 0
    Vòng
  • 26/03 20:00
    Mamry Gizycko
    Pilica Białobrzegi
    1 - 1
    Vòng
  • 26/03 20:00
    Wolczanka WP
    Cracovia Krakow 2
    1 - 1
    Vòng
  • 26/03 20:00
    Unia Tarnow
    LKS Lagow
    0 - 0
    Vòng
  • 26/03 21:00
    KP Starogard Gdanski
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    2 - 0
    Vòng
  • 26/03 21:00
    Rekord Bielsko
    Gwarek Tarnowskie Gory
    0 - 1
    Vòng
  • 26/03 21:00
    KSZO Ostrowiec
    Orleta Radzyn P
    2 - 1
    Vòng
  • 26/03 21:00
    Korona Rzeszow
    Chelmianka Chelm
    0 - 1
    Vòng
  • 26/03 21:00
    Unia Skierniewice
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    0 - 1
    Vòng
  • 26/03 21:00
    BTP Stal Brzeg
    MKS Kluczbork
    0 - 0
    Vòng
  • 26/03 21:30
    LKS Goczalkowice Zdroj
    Odra Wodzislaw
    0 - 3
    Vòng
  • 26/03 21:30
    Jarota Jarocin
    Olimpia Grudziadz
    0 - 1
    Vòng
  • 26/03 22:00
    Sokol Kleczew
    Unia Janikowo
    0 - 1
    Vòng
  • 26/03 22:00
    Legionovia Legionowo
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    0 - 0
    Vòng
  • 26/03 23:00
    Baltyk Gdynia
    GKS Przodkowo
    1 - 0
    Vòng
  • 26/03 23:00
    Polonia Warszawa
    Jagiellonia Bialystok 2
    1 - 0
    Vòng
  • 26/03 23:00
    Stal Stalowa Wola
    Podlasie Biala Podlaska
    0 - 0
    Vòng
  • 26/03 23:00
    Karkonosze J. Gora
    Sleza Wroclaw
    0 - 1
    Vòng
  • 26/03 23:00
    Zawisza Bydgoszcz
    Kotwica Kolobrzeg
    0 - 1
    Vòng
  • 27/03 17:00
    Pelikan Lowicz
    Znicz Biala Piska
    1 - 0
    Vòng
  • 27/03 18:00
    Tomasovia
    Sokol Sieniawa
    2 - 0
    Vòng
  • 27/03 19:00
    Jeziorak Ilawa
    Motor Lubawa
    ? - ?
    Vòng
  • 27/03 20:00
    Wissa Szczuczyn
    Ursus Warszawa
    0 - 1
    Vòng
  • 01/04 23:00
    Olimpia Grudziadz
    Sokol Kleczew
    0 - 0
    Vòng
  • 02/04 17:00
    Pogon Szczecin 2
    Baltyk Gdynia
    1 - 0
    Vòng
  • 02/04 17:00
    Cracovia Krakow 2
    Unia Tarnow
    0 - 0
    Vòng
  • 02/04 17:00
    Jagiellonia Bialystok 2
    Blonianka Blonie
    1 - 1
    Vòng
  • 02/04 18:00
    Unia Swarzedz
    MKS Olimpia Kolo
    1 - 0
    Vòng
  • 02/04 19:00
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    Stolem Gniewino
    0 - 0
    Vòng
  • 02/04 19:00
    Baltyk Koszalin
    KP Starogard Gdanski
    1 - 0
    Vòng
  • 02/04 19:00
    Sleza Wroclaw
    BTP Stal Brzeg
    0 - 0
    Vòng
  • 02/04 20:00
    Unia Janikowo
    Polonia Sroda
    1 - 0
    Vòng
  • 02/04 20:00
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    Rekord Bielsko
    1 - 1
    Vòng
  • 02/04 20:00
    Kluczevia Stargard
    Blekitni Stargard Szczecinski
    1 - 1
    Vòng
  • 02/04 20:00
    LKS Lagow
    Korona Rzeszow
    0 - 0
    Vòng
  • 02/04 20:00
    Znicz Biala Piska
    LKS 2 Lodz
    0 - 1
    Vòng
  • 02/04 21:00
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    Karkonosze J. Gora
    1 - 0
    Vòng
  • 02/04 21:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Jarota Jarocin
    0 - 0
    Vòng
  • 02/04 21:00
    Piast Zmigrod
    Warta Gorzow Wielkopolski
    0 - 2
    Vòng
  • 02/04 21:00
    Podhale Nowy
    Stal Stalowa Wola
    0 - 0
    Vòng
  • 02/04 21:00
    MKS Kutno
    Legionovia Legionowo
    1 - 1
    Vòng
  • 02/04 22:00
    Zawisza Bydgoszcz
    GKS Przodkowo
    0 - 1
    Vòng
  • 03/04 18:00
    Odra Wodzislaw
    Carina Gubin
    0 - 1
    Vòng
  • 05/04 22:00
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    Wissa Szczuczyn
    1 - 0
    Vòng
  • 06/04 21:30
    Pilica Białobrzegi
    Bron Radom
    1 - 1
    Vòng
  • 08/04 22:00
    Baltyk Gdynia
    Blekitni Stargard Szczecinski
    1 - 0
    Vòng
  • 09/04 16:30
    LKS 2 Lodz
    Legia Warszawa 2
    0 - 0
    Vòng
  • 09/04 18:00
    Gornik Zabrze 2
    Odra Wodzislaw
    2 - 2
    Vòng
  • 09/04 18:00
    Zaglebie Lubin 2
    Sleza Wroclaw
    1 - 1
    Vòng
  • 09/04 21:00
    BTP Stal Brzeg
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    0 - 0
    Vòng
  • 09/04 21:00
    MKS Kutno
    Wissa Szczuczyn
    0 - 0
    Vòng
  • 09/04 22:00
    Bron Radom
    Mamry Gizycko
    2 - 0
    Vòng
  • 09/04 22:00
    Polonia Warszawa
    Ursus Warszawa
    2 - 0
    Vòng
  • 09/04 23:00
    GKS Wikielec
    Znicz Biala Piska
    0 - 0
    Vòng
  • 12/04 22:00
    Sokol Sieniawa
    Czarni Polaniec
    2 - 0
    Vòng
  • 13/04 21:00
    KSZO Ostrowiec
    Siarka Tarnobrzeg
    1 - 0
    Vòng
  • 13/04 21:00
    Wisloka Debica
    Tomasovia
    0 - 1
    Vòng
  • 13/04 21:30
    Chelmianka Chelm
    Avia Swidnik
    0 - 0
    Vòng
  • 13/04 21:30
    Orleta Radzyn P
    Wolczanka WP
    0 - 1
    Vòng
  • 13/04 22:00
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    Polonia Warszawa
    1 - 0
    Vòng
  • 13/04 22:00
    Polonia Bytom
    Gornik Zabrze 2
    0 - 1
    Vòng
  • 13/04 22:00
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    Zaglebie Lubin 2
    1 - 1
    Vòng
  • 13/04 23:00
    Bron Radom
    Legia Warszawa 2
    2 - 0
    Vòng
  • 14/04 21:00
    Jaguar Gdansk
    Gryf Wejherowo
    0 - 2
    Vòng
  • 15/04 22:00
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    Wissa Szczuczyn
    0 - 0
    Vòng
  • 16/04 18:00
    Tomasovia
    KSZO Ostrowiec
    0 - 0
    Vòng
  • 16/04 19:00
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    Kluczevia Stargard
    0 - 1
    Vòng
  • 16/04 19:00
    Ursus Warszawa
    Blonianka Blonie
    0 - 2
    Vòng
  • 16/04 19:00
    Mamry Gizycko
    Pelikan Lowicz
    1 - 0
    Vòng
  • 16/04 19:00
    Sleza Wroclaw
    Rekord Bielsko
    1 - 1
    Vòng
  • 16/04 20:00
    Warta Gorzow Wielkopolski
    Carina Gubin
    1 - 0
    Vòng
  • 16/04 20:00
    Baltyk Koszalin
    Swit Skolwin
    1 - 1
    Vòng
  • 16/04 20:00
    MKS Kluczbork
    Lechia Zielona Gora
    0 - 0
    Vòng
  • 16/04 20:00
    Znicz Biala Piska
    Legionovia Legionowo
    1 - 0
    Vòng
  • 16/04 20:00
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    Polonia Warszawa
    0 - 1
    Vòng
  • 16/04 21:00
    Chelmianka Chelm
    Wisla Sandomierz
    2 - 2
    Vòng
  • 16/04 21:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Olimpia Grudziadz
    0 - 1
    Vòng
  • 16/04 21:00
    LKS Lagow
    Stal Stalowa Wola
    1 - 0
    Vòng
  • 20/04 21:00
    Podlasie Biala Podlaska
    Wisla Sandomierz
    0 - 1
    Vòng
  • 20/04 22:00
    Miedz Legnica 2
    LKS Goczalkowice Zdroj
    1 - 0
    Vòng
  • 20/04 22:00
    MKS Kluczbork
    Zaglebie Lubin 2
    1 - 1
    Vòng
  • 20/04 22:00
    Gwarek Tarnowskie Gory
    Lechia Zielona Gora
    1 - 1
    Vòng
  • 20/04 22:30
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    GKS Wikielec
    1 - 0
    Vòng
  • 22/04 22:00
    Pelikan Lowicz
    Bron Radom
    0 - 0
    Vòng
  • 23/04 16:00
    LKS 2 Lodz
    Mamry Gizycko
    2 - 0
    Vòng
  • 23/04 17:00
    Baltyk Gdynia
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    2 - 0
    Vòng
  • 23/04 17:00
    GKS Wikielec
    Pilica Białobrzegi
    0 - 0
    Vòng
  • 23/04 20:30
    Carina Gubin
    LKS Goczalkowice Zdroj
    1 - 1
    Vòng
  • 23/04 21:00
    Blonianka Blonie
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    2 - 0
    Vòng
  • 23/04 21:00
    KSZO Ostrowiec
    Czarni Polaniec
    1 - 1
    Vòng
  • 23/04 21:00
    Sokol Kleczew
    Pogon Szczecin 2
    2 - 1
    Vòng
  • 23/04 22:00
    Olimpia Grudziadz
    GKS Przodkowo
    0 - 2
    Vòng
  • 23/04 22:00
    Podlasie Biala Podlaska
    Chelmianka Chelm
    0 - 1
    Vòng
  • 23/04 22:00
    Karkonosze J. Gora
    Miedz Legnica 2
    2 - 1
    Vòng
  • 24/04 22:00
    Wisla Sandomierz
    LKS Lagow
    0 - 0
    Vòng
  • 27/04 21:00
    Ursus Warszawa
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    0 - 0
    Vòng
  • 27/04 21:00
    Znicz Biala Piska
    Unia Skierniewice
    0 - 1
    Vòng
  • 27/04 21:00
    GKS Przodkowo
    Kotwica Kolobrzeg
    0 - 1
    Vòng
  • 27/04 21:00
    Miedz Legnica 2
    BTP Stal Brzeg
    0 - 0
    Vòng
  • 27/04 21:00
    Sokol Sieniawa
    Korona Rzeszow
    1 - 1
    Vòng
  • 27/04 21:00
    Polonia Bytom
    Rekord Bielsko
    0 - 1
    Vòng
  • 27/04 22:00
    MKS Kutno
    Blonianka Blonie
    1 - 1
    Vòng
  • 27/04 22:00
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    Jagiellonia Bialystok 2
    1 - 0
    Vòng
  • 27/04 22:00
    Pilica Białobrzegi
    Legionovia Legionowo
    0 - 2
    Vòng
  • 27/04 22:00
    Legia Warszawa 2
    Wissa Szczuczyn
    3 - 0
    Vòng
  • 27/04 22:00
    KP Starogard Gdanski
    Swit Skolwin
    0 - 1
    Vòng
  • 27/04 22:00
    Unia Janikowo
    Stolem Gniewino
    0 - 0
    Vòng
  • 27/04 22:00
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    Zawisza Bydgoszcz
    0 - 3
    Vòng
  • 27/04 22:00
    MKS Kluczbork
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    1 - 0
    Vòng
  • 27/04 22:00
    Orleta Radzyn P
    Stal Stalowa Wola
    1 - 1
    Vòng
  • 27/04 22:00
    Cracovia Krakow 2
    Wisla Sandomierz
    0 - 0
    Vòng
  • 27/04 22:00
    Czarni Polaniec
    Wolczanka WP
    1 - 0
    Vòng
  • 27/04 22:30
    Polonia Sroda
    Kluczevia Stargard
    0 - 1
    Vòng
  • 27/04 22:30
    Blekitni Stargard Szczecinski
    Sokol Kleczew
    0 - 1
    Vòng
  • 27/04 23:00
    Bron Radom
    LKS 2 Lodz
    0 - 1
    Vòng
  • 27/04 23:00
    Pogon Szczecin 2
    Olimpia Grudziadz
    1 - 0
    Vòng
  • 27/04 23:00
    Odra Wodzislaw
    Zaglebie Lubin 2
    2 - 2
    Vòng
  • 27/04 23:00
    Baltyk Koszalin
    Baltyk Gdynia
    1 - 0
    Vòng
  • 30/04 17:00
    LKS 2 Lodz
    Pelikan Lowicz
    0 - 0
    Vòng
  • 30/04 17:00
    GKS Wikielec
    Bron Radom
    2 - 0
    Vòng
  • 30/04 17:00
    Zaglebie Lubin 2
    Miedz Legnica 2
    0 - 1
    Vòng
  • 30/04 18:00
    Wissa Szczuczyn
    Pilica Białobrzegi
    0 - 0
    Vòng
  • 30/04 21:00
    Karkonosze J. Gora
    LKS Goczalkowice Zdroj
    0 - 0
    Vòng
  • 30/04 21:00
    GKS Przodkowo
    Unia Janikowo
    0 - 0
    Vòng
  • 30/04 22:00
    MKS Kluczbork
    Piast Zmigrod
    0 - 1
    Vòng
  • 30/04 22:00
    Podlasie Biala Podlaska
    Cracovia Krakow 2
    0 - 1
    Vòng
  • 30/04 22:00
    Jarota Jarocin
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    0 - 1
    Vòng
  • 01/05 00:40
    Stal Stalowa Wola
    Siarka Tarnobrzeg
    1 - 2
    Vòng
  • 01/05 18:30
    Unia Tarnow
    Czarni Polaniec
    0 - 1
    Vòng
  • 01/05 20:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Pogon Szczecin 2
    0 - 0
    Vòng
  • 01/05 20:00
    Jagiellonia Bialystok 2
    MKS Kutno
    1 - 1
    Vòng
  • 01/05 21:00
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    0 - 0
    Vòng
  • 01/05 21:00
    Chelmianka Chelm
    Wisloka Debica
    0 - 0
    Vòng
  • 01/05 22:00
    Olimpia Grudziadz
    Blekitni Stargard Szczecinski
    1 - 0
    Vòng
  • 01/05 22:00
    Wisla Sandomierz
    Orleta Radzyn P
    0 - 1
    Vòng
  • 01/05 22:00
    Avia Swidnik
    Sokol Sieniawa
    4 - 2
    Vòng
  • 04/05 22:00
    Rekord Bielsko
    MKS Kluczbork
    1 - 0
    Vòng
  • 04/05 22:00
    Ursus Warszawa
    Unia Skierniewice
    0 - 1
    Vòng
  • 04/05 22:00
    LKS Goczalkowice Zdroj
    Gornik Zabrze 2
    1 - 2
    Vòng
  • 04/05 22:00
    Legia Warszawa 2
    Pelikan Lowicz
    0 - 0
    Vòng
  • 04/05 22:00
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    Piast Zmigrod
    2 - 0
    Vòng
  • 07/05 17:00
    Polonia Sroda
    Zawisza Bydgoszcz
    0 - 3
    Vòng
  • 07/05 17:00
    Pogon Szczecin 2
    GKS Przodkowo
    1 - 0
    Vòng
  • 07/05 17:00
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    Sokol Kleczew
    1 - 0
    Vòng
  • 08/05 17:00
    Pelikan Lowicz
    GKS Wikielec
    0 - 0
    Vòng
  • 08/05 17:00
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    Jagiellonia Bialystok 2
    2 - 0
    Vòng
  • 11/05 22:00
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    2 - 0
    Vòng
  • 11/05 22:00
    Unia Skierniewice
    Mamry Gizycko
    1 - 0
    Vòng
  • 11/05 22:00
    GKS Wikielec
    LKS 2 Lodz
    0 - 0
    Vòng
  • 11/05 22:00
    Jagiellonia Bialystok 2
    Znicz Biala Piska
    0 - 1
    Vòng
  • 11/05 22:00
    Ursus Warszawa
    MKS Kutno
    2 - 0
    Vòng
  • 11/05 23:30
    Polonia Warszawa
    Pilica Białobrzegi
    2 - 0
    Vòng
  • 13/05 23:00
    BTP Stal Brzeg
    Carina Gubin
    1 - 0
    Vòng
  • 13/05 23:00
    Olimpia Grudziadz
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    1 - 0
    Vòng
  • 13/05 23:00
    Pogon Szczecin 2
    Unia Janikowo
    0 - 1
    Vòng
  • 13/05 23:00
    GKS Przodkowo
    Blekitni Stargard Szczecinski
    1 - 1
    Vòng
  • 14/05 00:00
    Zawisza Bydgoszcz
    KP Starogard Gdanski
    0 - 2
    Vòng
  • 14/05 16:00
    Bron Radom
    Unia Skierniewice
    0 - 2
    Vòng
  • 14/05 16:00
    Baltyk Gdynia
    Stolem Gniewino
    0 - 0
    Vòng
  • 14/05 17:00
    LKS 2 Lodz
    Legionovia Legionowo
    4 - 1
    Vòng
  • 14/05 17:00
    MKS Kutno
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    1 - 0
    Vòng
  • 14/05 17:00
    Legia Warszawa 2
    Jagiellonia Bialystok 2
    1 - 1
    Vòng
  • 14/05 18:00
    Kluczevia Stargard
    Swit Skolwin
    1 - 2
    Vòng
  • 14/05 18:00
    Unia Tarnow
    Wolczanka WP
    1 - 1
    Vòng
  • 14/05 19:00
    Rekord Bielsko
    Warta Gorzow Wielkopolski
    2 - 0
    Vòng
  • 14/05 19:00
    Mamry Gizycko
    Polonia Warszawa
    0 - 0
    Vòng
  • 14/05 19:00
    Sleza Wroclaw
    Piast Zmigrod
    0 - 0
    Vòng
  • 14/05 21:00
    Znicz Biala Piska
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    1 - 0
    Vòng
  • 14/05 22:00
    Gwarek Tarnowskie Gory
    Odra Wodzislaw
    0 - 0
    Vòng
  • 14/05 22:00
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    Polonia Bytom
    0 - 1
    Vòng
  • 14/05 22:00
    Podlasie Biala Podlaska
    Siarka Tarnobrzeg
    1 - 1
    Vòng
  • 14/05 22:00
    Chelmianka Chelm
    Cracovia Krakow 2
    0 - 1
    Vòng
  • 14/05 22:00
    Korona Rzeszow
    KSZO Ostrowiec
    0 - 1
    Vòng
  • 14/05 22:00
    MKS Kluczbork
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    2 - 0
    Vòng
  • 14/05 22:00
    Karkonosze J. Gora
    Gornik Zabrze 2
    0 - 0
    Vòng
  • 14/05 22:00
    Stal Stalowa Wola
    Tomasovia
    1 - 0
    Vòng
  • 14/05 23:00
    Lechia Zielona Gora
    Miedz Legnica 2
    1 - 1
    Vòng
  • 15/05 17:00
    Pelikan Lowicz
    Wissa Szczuczyn
    3 - 0
    Vòng
  • 15/05 17:00
    Zaglebie Lubin 2
    LKS Goczalkowice Zdroj
    2 - 3
    Vòng
  • 15/05 17:00
    Cuiavia Inowroclaw
    Notecianka Pakosc
    0 - 1
    Vòng
  • 15/05 21:00
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    Ursus Warszawa
    0 - 2
    Vòng
  • 15/05 21:00
    LKS Lagow
    Wisloka Debica
    2 - 0
    Vòng
  • 15/05 22:00
    Podhale Nowy
    Orleta Radzyn P
    1 - 0
    Vòng
  • 15/05 22:00
    Wisla Sandomierz
    Sokol Sieniawa
    0 - 1
    Vòng
  • 15/05 22:00
    Pilica Białobrzegi
    Blonianka Blonie
    0 - 1
    Vòng
  • 18/05 22:00
    Mamry Gizycko
    GKS Wikielec
    0 - 1
    Vòng
  • 19/05 22:00
    MKS Kutno
    Unia Skierniewice
    1 - 2
    Vòng
  • 21/05 18:00
    Polonia Sroda
    Sokol Kleczew
    0 - 1
    Vòng
  • 21/05 18:00
    Baltyk Koszalin
    Olimpia Grudziadz
    0 - 1
    Vòng
  • 22/05 17:00
    Jagiellonia Bialystok 2
    Pilica Białobrzegi
    1 - 0
    Vòng
  • 22/05 17:00
    Gornik Zabrze 2
    BTP Stal Brzeg
    1 - 0
    Vòng
  • 22/05 17:00
    Blekitni Stargard Szczecinski
    Pogon Szczecin 2
    1 - 0
    Vòng
  • 22/05 18:00
    Cracovia Krakow 2
    LKS Lagow
    0 - 0
    Vòng
  • 22/05 21:00
    Unia Skierniewice
    Pelikan Lowicz
    1 - 2
    Vòng
  • 22/05 21:00
    Miedz Legnica 2
    Gwarek Tarnowskie Gory
    1 - 1
    Vòng
  • 22/05 21:00
    Sokol Sieniawa
    Podlasie Biala Podlaska
    1 - 0
    Vòng
  • 22/05 22:00
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    Legia Warszawa 2
    0 - 0
    Vòng
  • 22/05 22:00
    Wolczanka WP
    Korona Rzeszow
    0 - 2
    Vòng
  • 22/05 23:00
    Swit Skolwin
    Baltyk Gdynia
    0 - 0
    Vòng
  • 25/05 23:00
    Pcimianka
    Jutrzenka Giebultow
    3 - 0
    Vòng
  • 27/05 22:00
    Mamry Gizycko
    Jagiellonia Bialystok 2
    0 - 1
    Vòng
  • 27/05 23:00
    Bron Radom
    Blonianka Blonie
    0 - 0
    Vòng
  • 27/05 23:00
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    MKS Kutno
    0 - 0
    Vòng
  • 28/05 16:00
    LKS 2 Lodz
    Unia Skierniewice
    3 - 1
    Vòng
  • 28/05 17:00
    Legia Warszawa 2
    Ursus Warszawa
    0 - 2
    Vòng
  • 28/05 17:00
    GKS Wikielec
    Wissa Szczuczyn
    2 - 0
    Vòng
  • 28/05 17:00
    Baltyk Gdynia
    Kluczevia Stargard
    1 - 0
    Vòng
  • 28/05 18:00
    Pilica Białobrzegi
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    3 - 0
    Vòng
  • 28/05 18:00
    Cracovia Krakow 2
    Wisloka Debica
    1 - 1
    Vòng
  • 28/05 19:00
    Lechia Zielona Gora
    LKS Goczalkowice Zdroj
    3 - 0
    Vòng
  • 28/05 19:00
    Sleza Wroclaw
    Polonia Bytom
    2 - 0
    Vòng
  • 28/05 19:00
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    Piast Zmigrod
    1 - 2
    Vòng
  • 28/05 20:00
    Blekitni Stargard Szczecinski
    Unia Janikowo
    0 - 0
    Vòng
  • 28/05 20:00
    Rekord Bielsko
    Carina Gubin
    2 - 1
    Vòng
  • 28/05 20:00
    Podlasie Biala Podlaska
    Tomasovia
    0 - 0
    Vòng
  • 28/05 21:00
    Znicz Biala Piska
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    2 - 0
    Vòng
  • 28/05 21:00
    GKS Przodkowo
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    0 - 0
    Vòng
  • 28/05 21:00
    Zaglebie Lubin 2
    Gornik Zabrze 2
    3 - 0
    Vòng
  • 28/05 22:00
    Avia Swidnik
    Wolczanka WP
    3 - 0
    Vòng
  • 28/05 22:00
    BTP Stal Brzeg
    Karkonosze J. Gora
    3 - 0
    Vòng
  • 28/05 22:00
    MKS Kluczbork
    Odra Wodzislaw
    1 - 2
    Vòng
  • 28/05 22:00
    Stal Stalowa Wola
    KSZO Ostrowiec
    0 - 0
    Vòng
  • 28/05 22:00
    Jarota Jarocin
    Stolem Gniewino
    1 - 0
    Vòng
  • 28/05 22:00
    Chelmianka Chelm
    Siarka Tarnobrzeg
    0 - 0
    Vòng
  • 28/05 22:00
    Sokol Kleczew
    KP Starogard Gdanski
    1 - 1
    Vòng
  • 28/05 22:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Baltyk Koszalin
    0 - 0
    Vòng
  • 28/05 22:00
    Gwarek Tarnowskie Gory
    Warta Gorzow Wielkopolski
    0 - 0
    Vòng
  • 28/05 22:00
    Korona Rzeszow
    Unia Tarnow
    2 - 0
    Vòng
  • 28/05 22:00
    Olimpia Grudziadz
    Polonia Sroda
    5 - 1
    Vòng
  • 28/05 22:00
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    Miedz Legnica 2
    2 - 0
    Vòng
  • 28/05 23:00
    Pelikan Lowicz
    Polonia Warszawa
    0 - 2
    Vòng
  • 29/05 21:00
    Swit Skolwin
    Zawisza Bydgoszcz
    2 - 1
    Vòng
  • 29/05 22:00
    LKS Lagow
    Orleta Radzyn P
    1 - 0
    Vòng
  • 29/05 22:00
    Wisla Sandomierz
    Czarni Polaniec
    1 - 2
    Vòng
  • 29/05 22:00
    Podhale Nowy
    Sokol Sieniawa
    0 - 0
    Vòng
  • 01/06 22:00
    Unia Skierniewice
    GKS Wikielec
    0 - 0
    Vòng
  • 01/06 22:00
    Ursus Warszawa
    Pilica Białobrzegi
    1 - 0
    Vòng
  • 01/06 22:00
    Jagiellonia Bialystok 2
    Bron Radom
    1 - 0
    Vòng
  • 01/06 22:00
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    Mamry Gizycko
    1 - 0
    Vòng
  • 01/06 22:00
    MKS Kutno
    Znicz Biala Piska
    1 - 0
    Vòng
  • 01/06 23:00
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    Legia Warszawa 2
    0 - 0
    Vòng
  • 01/06 23:00
    Wissa Szczuczyn
    Legionovia Legionowo
    0 - 2
    Vòng
  • 01/06 23:30
    Polonia Warszawa
    LKS 2 Lodz
    1 - 0
    Vòng
  • 03/06 23:00
    Swit Skolwin
    Jarota Jarocin
    0 - 2
    Vòng
  • 03/06 23:30
    Stolem Gniewino
    Sokol Kleczew
    0 - 0
    Vòng
  • 04/06 17:00
    LKS 2 Lodz
    Blonianka Blonie
    0 - 0
    Vòng
  • 04/06 17:00
    Legia Warszawa 2
    MKS Kutno
    2 - 1
    Vòng
  • 04/06 17:00
    Baltyk Koszalin
    GKS Przodkowo
    0 - 0
    Vòng
  • 04/06 17:00
    Miedz Legnica 2
    MKS Kluczbork
    0 - 4
    Vòng
  • 04/06 18:00
    Kluczevia Stargard
    Zawisza Bydgoszcz
    2 - 2
    Vòng
  • 04/06 18:00
    LKS Goczalkowice Zdroj
    Gwarek Tarnowskie Gory
    1 - 0
    Vòng
  • 04/06 18:00
    Gornik Zabrze 2
    Rekord Bielsko
    1 - 1
    Vòng
  • 04/06 19:00
    Mamry Gizycko
    Ursus Warszawa
    2 - 0
    Vòng
  • 04/06 20:00
    Elana Torun
    Blekitni Stargard Szczecinski
    ? - ?
    Vòng
  • 04/06 20:00
    Warta Gorzow Wielkopolski
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    0 - 2
    Vòng
  • 04/06 21:00
    Polonia Sroda
    Kotwica Kolobrzeg
    0 - 4
    Vòng
  • 04/06 21:00
    KP Starogard Gdanski
    Olimpia Grudziadz
    0 - 1
    Vòng
  • 04/06 21:00
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    Pogon Szczecin 2
    0 - 1
    Vòng
  • 04/06 21:00
    Znicz Biala Piska
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    2 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Pilica Białobrzegi
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    1 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:00
    GKS Wikielec
    Polonia Warszawa
    1 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:00
    KSZO Ostrowiec
    Wisla Sandomierz
    1 - 1
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Siarka Tarnobrzeg
    LKS Lagow
    2 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Orleta Radzyn P
    Cracovia Krakow 2
    2 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Czarni Polaniec
    Podlasie Biala Podlaska
    2 - 2
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Wolczanka WP
    Stal Stalowa Wola
    0 - 1
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Unia Janikowo
    Baltyk Gdynia
    1 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Polonia Bytom
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    3 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Piast Zmigrod
    BTP Stal Brzeg
    0 - 3
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Karkonosze J. Gora
    Zaglebie Lubin 2
    0 - 2
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Carina Gubin
    Lechia Zielona Gora
    0 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Bron Radom
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    0 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:30
    Wisloka Debica
    Korona Rzeszow
    0 - 1
    Vòng
  • 04/06 22:30
    Odra Wodzislaw
    Sleza Wroclaw
    0 - 3
    Vòng
  • 04/06 23:00
    Legionovia Legionowo
    Unia Skierniewice
    1 - 0
    Vòng
  • 05/06 17:00
    Pelikan Lowicz
    Jagiellonia Bialystok 2
    2 - 0
    Vòng
  • 05/06 20:00
    Unia Tarnow
    Avia Swidnik
    2 - 0
    Vòng
  • 05/06 21:00
    Tomasovia
    Podhale Nowy
    1 - 0
    Vòng
  • 05/06 22:00
    Sokol Sieniawa
    Chelmianka Chelm
    0 - 0
    Vòng
  • 07/06 23:00
    BTP Stal Brzeg
    Rekord Bielsko
    0 - 4
    Vòng
  • 10/06 22:00
    MKS Kluczbork
    Warta Gorzow Wielkopolski
    1 - 0
    Vòng
  • 10/06 22:00
    Sokol Aleksandrow Lodzki
    Mamry Gizycko
    1 - 1
    Vòng
  • 10/06 22:00
    Unia Skierniewice
    Wissa Szczuczyn
    0 - 2
    Vòng
  • 10/06 22:30
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    Legia Warszawa 2
    1 - 1
    Vòng
  • 10/06 22:30
    Rekord Bielsko
    Karkonosze J. Gora
    1 - 1
    Vòng
  • 10/06 23:00
    Zaglebie Lubin 2
    BTP Stal Brzeg
    2 - 0
    Vòng
  • 11/06 17:00
    Pogon Szczecin 2
    Baltyk Koszalin
    1 - 0
    Vòng
  • 11/06 18:00
    Cracovia Krakow 2
    Siarka Tarnobrzeg
    2 - 1
    Vòng
  • 11/06 19:00
    MKS Kutno
    Pilica Białobrzegi
    1 - 0
    Vòng
  • 11/06 19:00
    Lechia Zielona Gora
    Gornik Zabrze 2
    1 - 2
    Vòng
  • 11/06 19:00
    Sleza Wroclaw
    Miedz Legnica 2
    1 - 0
    Vòng
  • 11/06 19:00
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    Odra Wodzislaw
    0 - 2
    Vòng
  • 11/06 20:00
    Blekitni Stargard Szczecinski
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    0 - 1
    Vòng
  • 11/06 20:00
    Elana Torun
    Unia Janikowo
    ? - ?
    Vòng
  • 11/06 21:00
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    Pelikan Lowicz
    0 - 0
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Blonianka Blonie
    GKS Wikielec
    0 - 2
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Avia Swidnik
    Korona Rzeszow
    4 - 1
    Vòng
  • 11/06 22:00
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    LKS Goczalkowice Zdroj
    1 - 2
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Stal Stalowa Wola
    Unia Tarnow
    1 - 0
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Gwarek Tarnowskie Gory
    Carina Gubin
    0 - 0
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Orleta Radzyn P
    Wisloka Debica
    0 - 0
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Podlasie Biala Podlaska
    KSZO Ostrowiec
    3 - 0
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Chelmianka Chelm
    Tomasovia
    3 - 0
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Zawisza Bydgoszcz
    Baltyk Gdynia
    2 - 1
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Kotwica Kolobrzeg
    KP Starogard Gdanski
    1 - 0
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Jarota Jarocin
    Kluczevia Stargard
    1 - 2
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Olimpia Grudziadz
    Stolem Gniewino
    5 - 0
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Sokol Kleczew
    Swit Skolwin
    1 - 0
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Ursus Warszawa
    Bron Radom
    0 - 1
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Jagiellonia Bialystok 2
    LKS 2 Lodz
    0 - 0
    Vòng
  • 11/06 23:00
    Polonia Bytom
    Piast Zmigrod
    1 - 0
    Vòng
  • 12/06 00:10
    Polonia Warszawa
    Legionovia Legionowo
    0 - 1
    Vòng
  • 12/06 21:00
    LKS Lagow
    Sokol Sieniawa
    2 - 0
    Vòng
  • 12/06 22:00
    Wisla Sandomierz
    Wolczanka WP
    1 - 0
    Vòng
  • 12/06 23:00
    Podhale Nowy
    Czarni Polaniec
    2 - 1
    Vòng
  • 15/06 22:30
    Odra Wodzislaw
    Polonia Bytom
    0 - 0
    Vòng
  • 15/06 22:30
    Gornik Zabrze 2
    Gwarek Tarnowskie Gory
    1 - 0
    Vòng
  • 15/06 22:30
    Piast Zmigrod
    Zaglebie Lubin 2
    1 - 0
    Vòng
  • 15/06 22:30
    Warta Gorzow Wielkopolski
    Sleza Wroclaw
    0 - 0
    Vòng
  • 15/06 22:30
    LKS Goczalkowice Zdroj
    MKS Kluczbork
    0 - 0
    Vòng
  • 15/06 22:30
    Carina Gubin
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    1 - 1
    Vòng
  • 15/06 22:30
    Karkonosze J. Gora
    Lechia Zielona Gora
    0 - 1
    Vòng
  • 15/06 22:30
    Miedz Legnica 2
    Foto Higiena Blyskawica Gac
    1 - 1
    Vòng
  • 17/06 23:00
    Polonia Sroda
    Pogon Szczecin 2
    0 - 3
    Vòng
  • 18/06 20:00
    Legia Warszawa 2
    Znicz Biala Piska
    0 - 1
    Vòng
  • 18/06 22:00
    Unia Janikowo
    Zawisza Bydgoszcz
    1 - 1
    Vòng
  • 18/06 22:00
    Swit Skolwin
    Olimpia Grudziadz
    1 - 0
    Vòng
  • 18/06 22:00
    Baltyk Koszalin
    Blekitni Stargard Szczecinski
    2 - 0
    Vòng
  • 18/06 22:00
    Korona Rzeszow
    Stal Stalowa Wola
    0 - 2
    Vòng
  • 18/06 22:00
    Stolem Gniewino
    Kotwica Kolobrzeg
    1 - 4
    Vòng
  • 29/06 22:00
    Unia Solec Kujawski
    WKP Wloclavia Wloclawek
    1 - 0
    Vòng
  • 05/08 23:00
    Swit Skolwin
    Polonia Sroda
    3 - 0
    Vòng
  • 06/08 00:00
    Stolem Gniewino
    Olimpia Grudziadz
    0 - 2
    Vòng
  • 06/08 17:00
    Legia Warszawa 2
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 17:00
    Gedania Gdansk
    Blekitni Stargard Szczecinski
    0 - 2
    Vòng
  • 06/08 17:00
    GKS Wikielec
    Huragan Morag
    1 - 0
    Vòng
  • 06/08 17:00
    Wieczysta Krakow
    KSZO Ostrowiec
    1 - 0
    Vòng
  • 06/08 18:00
    Unia Swarzedz
    Baltyk Gdynia
    1 - 0
    Vòng
  • 06/08 18:00
    Miedz Legnica 2
    LKS Goczalkowice Zdroj
    1 - 0
    Vòng
  • 06/08 19:00
    Unia Solec Kujawski
    Cartusia Kartuzy
    0 - 1
    Vòng
  • 06/08 22:00
    Warta Sieradz
    Jagiellonia Bialystok 2
    1 - 1
    Vòng
  • 06/08 22:00
    Concordia Elblag
    LKS 2 Lodz
    0 - 2
    Vòng
  • 06/08 22:00
    Ursus Warszawa
    Blonianka Blonie
    1 - 1
    Vòng
  • 06/08 22:00
    Jarota Jarocin
    Pogon Szczecin 2
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 22:00
    Wisloka Debica
    LKS Lagow
    1 - 0
    Vòng
  • 06/08 22:00
    Korona 2 Kielce
    Podhale Nowy
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 23:00
    Polonia Bytom
    Warta Gorzow Wielkopolski
    3 - 0
    Vòng
  • 06/08 23:00
    BTP Stal Brzeg
    Chrobry 2 Glogow
    0 - 0
    Vòng
  • 07/08 20:30
    Wiazownica
    Orleta Radzyn P
    0 - 1
    Vòng
  • 12/08 22:00
    Warta Gorzow Wielkopolski
    Miedz Legnica 2
    1 - 1
    Vòng
  • 12/08 22:00
    Ursus Warszawa
    Bron Radom
    1 - 0
    Vòng
  • 12/08 22:00
    Pelikan Lowicz
    Legia Warszawa 2
    0 - 2
    Vòng
  • 12/08 22:00
    Sokol Ostroda
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    0 - 3
    Vòng
  • 12/08 23:00
    Rekord Bielsko
    Polonia Bytom
    2 - 0
    Vòng
  • 12/08 23:00
    Blekitni Stargard Szczecinski
    Baltyk Gdynia
    0 - 0
    Vòng
  • 12/08 23:00
    Olimpia Grudziadz
    Swit Skolwin
    0 - 0
    Vòng
  • 12/08 23:00
    Polonia Sroda
    Unia Solec Kujawski
    0 - 0
    Vòng
  • 12/08 23:15
    GKS Przodkowo
    Sokol Kleczew
    2 - 0
    Vòng
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Ba Lan

Tên giải đấu Hạng 3 Ba Lan
Tên khác Hạng ba Ba Lan (H3 BL)
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2020-2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0