Flora Tallinn II: tin tức, thông tin website facebook
CLB Flora Tallinn II: Thông tin mới nhất
Tên chính thức | Flora Tallinn II |
Tên khác | |
Biệt danh | |
Năm/Ngày thành lập | |
Bóng đá quốc gia nào? | Estonia |
Giải bóng đá VĐQG | Hạng 2 Estonia |
Mùa giải-mùa bóng | 2024 |
Địa chỉ | |
Sân vận động | |
Sức chứa sân vận động | 0 (chỗ ngồi) |
Chủ sở hữu | |
Chủ tịch | |
Giám đốc bóng đá | |
Huấn luyện viên hiện tại | HLV |
Ngày sinh HLV | |
Quốc tịch HLV | |
Ngày HLV gia nhập đội | |
Website | |
Facebook chính thức | |
Twitter chính thức | |
Instagram chính thức | |
Youtube chính thức | |
CLB hay ĐTQG? | |
Lứa tuổi | |
Giới tính (nam / nữ) |
Kết quả Flora Tallinn II mới nhất
-
28/04 16:30Tabasalu CharmaFlora Tallinn II1 - 0Vòng 8
-
19/04 22:59Flora Tallinn IIViimsi MRJK0 - 1Vòng 7
-
13/04 22:59Tallinna FC Ararat TTUFlora Tallinn II1 - 4Vòng 6
-
08/04 22:59JK Tallinna Kalev IIFlora Tallinn II1 - 1Vòng 5
-
30/03 22:00Flora Tallinn IITallinna FC Levadia B2 - 1Vòng 4
-
17/03 22:30Harju JK LaagriFlora Tallinn II 11 - 0Vòng 3
-
10/03 00:00Flora Tallinn IIElva1 - 0Vòng 2
-
03/03 00:00Flora Tallinn IIPaide Linnameeskond B2 - 0Vòng 1
-
17/02 15:00Tallinna FC Ararat TTUFlora Tallinn II0 - 0
-
03/02 16:30Flora Tallinn IIFC Tallinn0 - 2
Lịch thi đấu Flora Tallinn II sắp tới
-
10/09 00:00Flora Tallinn IIJK Tallinna Kalev? - ?Vòng 28
-
16/09 00:00Flora Tallinn IIFC Nomme United? - ?Vòng 29
-
19/09 00:00Tallinna FC Levadia BFlora Tallinn II? - ?Vòng 30
-
24/09 00:00JK Welco ElekterFlora Tallinn II? - ?Vòng 31
-
30/09 00:00Flora Tallinn IITartu JK Maag Tammeka B? - ?Vòng 32
-
04/05 22:59Flora Tallinn IIJK Welco Elekter? - ?Vòng 9
-
12/05 16:30ElvaFlora Tallinn II? - ?Vòng 10
-
19/05 16:30Viimsi MRJKFlora Tallinn II? - ?Vòng 11
-
26/05 16:30Flora Tallinn IIJK Tallinna Kalev II? - ?Vòng 12
-
30/05 22:59Flora Tallinn IIHarju JK Laagri? - ?Vòng 13
BXH Hạng 2 Estonia mùa giải 2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | Harju JK Laagri | 8 | 5 | 3 | 0 | 20 | 6 | 14 | 18 | T T T H T T |
2 | JK Welco Elekter | 8 | 5 | 1 | 2 | 17 | 5 | 12 | 16 | T T B H T T |
3 | Flora Tallinn II | 8 | 5 | 0 | 3 | 15 | 11 | 4 | 15 | B T T T B B |
4 | Viimsi MRJK | 8 | 3 | 4 | 1 | 16 | 10 | 6 | 13 | H H T H T T |
5 | Tallinna FC Levadia B | 8 | 4 | 1 | 3 | 17 | 12 | 5 | 13 | T B B T B T |
6 | Tallinna FC Ararat TTU | 8 | 3 | 2 | 3 | 16 | 15 | 1 | 11 | B H T B T B |
7 | Elva | 8 | 2 | 3 | 3 | 9 | 16 | -7 | 9 | B H H H T B |
8 | JK Tallinna Kalev II | 8 | 1 | 3 | 4 | 11 | 20 | -9 | 6 | H H B H B B |
9 | Tabasalu Charma | 8 | 1 | 2 | 5 | 8 | 18 | -10 | 5 | B B B H B T |
10 | Paide Linnameeskond B | 8 | 1 | 1 | 6 | 4 | 20 | -16 | 4 | T B H B B B |
Upgrade Play-offs
Championship Playoff