Lịch thi đấu Áo - Giải vùng - Trung Tâm hôm nay, Lịch bóng đá Áo

Lịch thi đấu Áo - Giải vùng - Trung Tâm hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 3 Austria Regionalliga Mitte mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Áo - Giải vùng - Trung Tâm vòng 3 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Áo - Giải vùng - Trung Tâm thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Áo mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Áo - Giải vùng - Trung Tâm thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Áo - Giải vùng - Trung Tâm có tên Tiếng Anh là Austrian Regional League Central và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Áo. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Áo hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Áo (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Áo (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Áo. Ngoài ra, LTĐ BĐ Áo và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Áo tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Áo - Giải vùng - Trung Tâm mùa giải 2022-2023

123456789101112131415161718192021222324252627282930
  • 23/07 00:00
    SV Allerheiligen
    Weiz
    1 - 1
    Vòng 1
  • 23/07 00:00
    Bad Gleichenberg
    Gleisdorf
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23/07 00:00
    SC Kalsdorf
    WSC Hertha Wels
    1 - 3
    Vòng 1
  • 23/07 00:00
    DSV Leoben
    LASK Linz Am
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/07 00:00
    SAK Klagenfurt
    USV RB Weindorf StAnna
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23/07 00:00
    SK Treibach
    Vocklamarkt
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23/07 00:00
    Union Gurten
    Wolfsberger AC Amateure
    1 - 0
    Vòng 1
  • 23/07 00:00
    Junge Wikinger Ried
    Deutschlandsberger SC
    3 - 0
    Vòng 1
  • 29/07 22:00
    LASK Linz Am
    Union Gurten
    2 - 0
    Vòng 2
  • 30/07 00:00
    Deutschlandsberger SC
    SAK Klagenfurt
    2 - 0
    Vòng 2
  • 30/07 00:00
    Gleisdorf
    DSV Leoben
    0 - 3
    Vòng 2
  • 30/07 00:00
    Weiz
    SK Treibach
    0 - 2
    Vòng 2
  • 30/07 00:00
    WSC Hertha Wels
    Bad Gleichenberg
    1 - 1
    Vòng 2
  • 30/07 22:00
    Wolfsberger AC Amateure
    SV Allerheiligen
    0 - 0
    Vòng 2
  • 31/07 00:00
    Vocklamarkt
    Junge Wikinger Ried
    1 - 0
    Vòng 2
  • 31/07 00:00
    USV RB Weindorf StAnna
    SC Kalsdorf
    2 - 1
    Vòng 2
  • 06/08 00:00
    SV Allerheiligen
    LASK Linz Am
    0 - 4
    Vòng 3
  • 06/08 00:00
    SC Kalsdorf
    Bad Gleichenberg
    1 - 1
    Vòng 3
  • 06/08 00:00
    DSV Leoben
    WSC Hertha Wels
    0 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 00:00
    SAK Klagenfurt
    Vocklamarkt
    1 - 1
    Vòng 3
  • 06/08 00:00
    SK Treibach
    Wolfsberger AC Amateure
    1 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 00:00
    Junge Wikinger Ried
    Weiz
    0 - 0
    Vòng 3
  • 07/08 00:00
    Union Gurten
    Gleisdorf
    0 - 1
    Vòng 3
  • 07/08 00:00
    USV RB Weindorf StAnna
    Deutschlandsberger SC
    1 - 5
    Vòng 3
  • 13/08 00:00
    Bad Gleichenberg
    DSV Leoben
    ? - ?
    Vòng 4
  • 13/08 00:00
    Deutschlandsberger SC
    SC Kalsdorf
    ? - ?
    Vòng 4
  • 13/08 00:00
    Gleisdorf
    SV Allerheiligen
    ? - ?
    Vòng 4
  • 13/08 00:00
    Weiz
    SAK Klagenfurt
    ? - ?
    Vòng 4
  • 13/08 00:00
    Vocklamarkt
    USV RB Weindorf StAnna
    ? - ?
    Vòng 4
  • 13/08 00:00
    WSC Hertha Wels
    Union Gurten
    ? - ?
    Vòng 4
  • 14/08 00:00
    LASK Linz Am
    SK Treibach
    ? - ?
    Vòng 4
  • 14/08 00:00
    Wolfsberger AC Amateure
    Junge Wikinger Ried
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 00:00
    SV Allerheiligen
    WSC Hertha Wels
    ? - ?
    Vòng 5
  • 20/08 00:00
    Deutschlandsberger SC
    Vocklamarkt
    ? - ?
    Vòng 5
  • 20/08 00:00
    SC Kalsdorf
    DSV Leoben
    ? - ?
    Vòng 5
  • 20/08 00:00
    SAK Klagenfurt
    Wolfsberger AC Amateure
    ? - ?
    Vòng 5
  • 20/08 00:00
    SK Treibach
    Gleisdorf
    ? - ?
    Vòng 5
  • 20/08 00:00
    Union Gurten
    Bad Gleichenberg
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21/08 00:00
    Junge Wikinger Ried
    LASK Linz Am
    ? - ?
    Vòng 5
  • 21/08 00:00
    USV RB Weindorf StAnna
    Weiz
    ? - ?
    Vòng 5
  • 27/08 00:00
    Bad Gleichenberg
    SV Allerheiligen
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/08 00:00
    Gleisdorf
    Junge Wikinger Ried
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/08 00:00
    DSV Leoben
    Union Gurten
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/08 00:00
    Weiz
    Deutschlandsberger SC
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/08 00:00
    Vocklamarkt
    SC Kalsdorf
    ? - ?
    Vòng 6
  • 27/08 00:00
    WSC Hertha Wels
    SK Treibach
    ? - ?
    Vòng 6
  • 28/08 00:00
    LASK Linz Am
    SAK Klagenfurt
    ? - ?
    Vòng 6
  • 28/08 00:00
    Wolfsberger AC Amateure
    USV RB Weindorf StAnna
    ? - ?
    Vòng 6
  • 03/09 00:00
    SV Allerheiligen
    DSV Leoben
    ? - ?
    Vòng 7
  • 03/09 00:00
    Deutschlandsberger SC
    Wolfsberger AC Amateure
    ? - ?
    Vòng 7
  • 03/09 00:00
    SC Kalsdorf
    Union Gurten
    ? - ?
    Vòng 7
  • 03/09 00:00
    SAK Klagenfurt
    Gleisdorf
    ? - ?
    Vòng 7
  • 03/09 00:00
    SK Treibach
    Bad Gleichenberg
    ? - ?
    Vòng 7
  • 03/09 00:00
    Vocklamarkt
    Weiz
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 00:00
    Junge Wikinger Ried
    WSC Hertha Wels
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 00:00
    USV RB Weindorf StAnna
    LASK Linz Am
    ? - ?
    Vòng 7
  • 10/09 00:00
    Bad Gleichenberg
    Junge Wikinger Ried
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 00:00
    Gleisdorf
    USV RB Weindorf StAnna
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 00:00
    DSV Leoben
    SK Treibach
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 00:00
    Weiz
    SC Kalsdorf
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 00:00
    Union Gurten
    SV Allerheiligen
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 00:00
    WSC Hertha Wels
    SAK Klagenfurt
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 21:00
    LASK Linz Am
    Deutschlandsberger SC
    ? - ?
    Vòng 8
  • 10/09 21:30
    Wolfsberger AC Amateure
    Vocklamarkt
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/09 00:00
    Deutschlandsberger SC
    Gleisdorf
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/09 00:00
    SC Kalsdorf
    SV Allerheiligen
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/09 00:00
    SAK Klagenfurt
    Bad Gleichenberg
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/09 00:00
    Weiz
    Wolfsberger AC Amateure
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/09 00:00
    SK Treibach
    Union Gurten
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/09 00:00
    Vocklamarkt
    LASK Linz Am
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 00:00
    Junge Wikinger Ried
    DSV Leoben
    ? - ?
    Vòng 9
  • 18/09 00:00
    USV RB Weindorf StAnna
    WSC Hertha Wels
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/09 00:00
    SV Allerheiligen
    SK Treibach
    ? - ?
    Vòng 10
  • 24/09 00:00
    Bad Gleichenberg
    USV RB Weindorf StAnna
    ? - ?
    Vòng 10
  • 24/09 00:00
    Gleisdorf
    Vocklamarkt
    ? - ?
    Vòng 10
  • 24/09 00:00
    DSV Leoben
    SAK Klagenfurt
    ? - ?
    Vòng 10
  • 24/09 00:00
    WSC Hertha Wels
    Deutschlandsberger SC
    ? - ?
    Vòng 10
  • 24/09 22:00
    Union Gurten
    Junge Wikinger Ried
    ? - ?
    Vòng 10
  • 25/09 00:00
    LASK Linz Am
    Weiz
    ? - ?
    Vòng 10
  • 25/09 00:00
    Wolfsberger AC Amateure
    SC Kalsdorf
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 00:00
    Deutschlandsberger SC
    Bad Gleichenberg
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 00:00
    SC Kalsdorf
    SK Treibach
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 00:00
    SAK Klagenfurt
    Union Gurten
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 00:00
    Weiz
    Gleisdorf
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 00:00
    Vocklamarkt
    WSC Hertha Wels
    ? - ?
    Vòng 11
  • 02/10 00:00
    Junge Wikinger Ried
    SV Allerheiligen
    ? - ?
    Vòng 11
  • 02/10 00:00
    USV RB Weindorf StAnna
    DSV Leoben
    ? - ?
    Vòng 11
  • 02/10 00:00
    Wolfsberger AC Amateure
    LASK Linz Am
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/10 00:00
    SV Allerheiligen
    SAK Klagenfurt
    ? - ?
    Vòng 12
  • 08/10 00:00
    Bad Gleichenberg
    Vocklamarkt
    ? - ?
    Vòng 12
  • 08/10 00:00
    Gleisdorf
    Wolfsberger AC Amateure
    ? - ?
    Vòng 12
  • 08/10 00:00
    DSV Leoben
    Deutschlandsberger SC
    ? - ?
    Vòng 12
  • 08/10 00:00
    SK Treibach
    Junge Wikinger Ried
    ? - ?
    Vòng 12
  • 08/10 00:00
    WSC Hertha Wels
    Weiz
    ? - ?
    Vòng 12
  • 08/10 21:00
    Union Gurten
    USV RB Weindorf StAnna
    ? - ?
    Vòng 12
  • 09/10 00:00
    LASK Linz Am
    SC Kalsdorf
    ? - ?
    Vòng 12
  • 14/10 23:30
    SAK Klagenfurt
    SK Treibach
    ? - ?
    Vòng 13
  • 15/10 00:00
    Deutschlandsberger SC
    Union Gurten
    ? - ?
    Vòng 13
  • 15/10 00:00
    SC Kalsdorf
    Junge Wikinger Ried
    ? - ?
    Vòng 13
  • 15/10 00:00
    Weiz
    Bad Gleichenberg
    ? - ?
    Vòng 13
  • 15/10 00:00
    Vocklamarkt
    DSV Leoben
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/10 00:00
    LASK Linz Am
    Gleisdorf
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/10 00:00
    USV RB Weindorf StAnna
    SV Allerheiligen
    ? - ?
    Vòng 13
  • 16/10 00:00
    Wolfsberger AC Amateure
    WSC Hertha Wels
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 00:00
    SV Allerheiligen
    Deutschlandsberger SC
    ? - ?
    Vòng 14
  • 22/10 00:00
    Bad Gleichenberg
    Wolfsberger AC Amateure
    ? - ?
    Vòng 14
  • 22/10 00:00
    SC Kalsdorf
    Gleisdorf
    ? - ?
    Vòng 14
  • 22/10 00:00
    DSV Leoben
    Weiz
    ? - ?
    Vòng 14
  • 22/10 00:00
    SK Treibach
    USV RB Weindorf StAnna
    ? - ?
    Vòng 14
  • 22/10 00:00
    WSC Hertha Wels
    LASK Linz Am
    ? - ?
    Vòng 14
  • 22/10 21:00
    Union Gurten
    Vocklamarkt
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23/10 00:00
    Junge Wikinger Ried
    SAK Klagenfurt
    ? - ?
    Vòng 14
  • 28/10 23:30
    SAK Klagenfurt
    SC Kalsdorf
    ? - ?
    Vòng 15
  • 29/10 00:00
    Deutschlandsberger SC
    SK Treibach
    ? - ?
    Vòng 15
  • 29/10 00:00
    Gleisdorf
    WSC Hertha Wels
    ? - ?
    Vòng 15
  • 29/10 00:00
    Weiz
    Union Gurten
    ? - ?
    Vòng 15
  • 29/10 00:00
    Vocklamarkt
    SV Allerheiligen
    ? - ?
    Vòng 15
  • 29/10 00:00
    LASK Linz Am
    Bad Gleichenberg
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 00:00
    USV RB Weindorf StAnna
    Junge Wikinger Ried
    ? - ?
    Vòng 15
  • 30/10 00:00
    Wolfsberger AC Amateure
    DSV Leoben
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04/03 01:00
    Deutschlandsberger SC
    Junge Wikinger Ried
    ? - ?
    Vòng 16
  • 04/03 01:00
    Gleisdorf
    Bad Gleichenberg
    ? - ?
    Vòng 16
  • 04/03 01:00
    Weiz
    SV Allerheiligen
    ? - ?
    Vòng 16
  • 05/03 01:00
    LASK Linz Am
    DSV Leoben
    ? - ?
    Vòng 16
  • 05/03 01:00
    Vocklamarkt
    SK Treibach
    ? - ?
    Vòng 16
  • 05/03 01:00
    USV RB Weindorf StAnna
    SAK Klagenfurt
    ? - ?
    Vòng 16
  • 05/03 01:00
    Wolfsberger AC Amateure
    Union Gurten
    ? - ?
    Vòng 16
  • 05/03 01:00
    WSC Hertha Wels
    SC Kalsdorf
    ? - ?
    Vòng 16
  • 11/03 01:00
    Bad Gleichenberg
    WSC Hertha Wels
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/03 01:00
    SC Kalsdorf
    USV RB Weindorf StAnna
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/03 01:00
    DSV Leoben
    Gleisdorf
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/03 01:00
    SV Allerheiligen
    Wolfsberger AC Amateure
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/03 01:00
    Junge Wikinger Ried
    Vocklamarkt
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/03 01:00
    SAK Klagenfurt
    Deutschlandsberger SC
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/03 01:00
    SK Treibach
    Weiz
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/03 01:00
    Union Gurten
    LASK Linz Am
    ? - ?
    Vòng 17
  • 18/03 01:00
    Bad Gleichenberg
    SC Kalsdorf
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/03 01:00
    Deutschlandsberger SC
    USV RB Weindorf StAnna
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/03 01:00
    Gleisdorf
    Union Gurten
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/03 01:00
    Weiz
    Junge Wikinger Ried
    ? - ?
    Vòng 18
  • 19/03 01:00
    LASK Linz Am
    SV Allerheiligen
    ? - ?
    Vòng 18
  • 19/03 01:00
    Vocklamarkt
    SAK Klagenfurt
    ? - ?
    Vòng 18
  • 19/03 01:00
    Wolfsberger AC Amateure
    SK Treibach
    ? - ?
    Vòng 18
  • 19/03 01:00
    WSC Hertha Wels
    DSV Leoben
    ? - ?
    Vòng 18
  • 25/03 01:00
    SC Kalsdorf
    Deutschlandsberger SC
    ? - ?
    Vòng 19
  • 25/03 01:00
    DSV Leoben
    Bad Gleichenberg
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/03 01:00
    SV Allerheiligen
    Gleisdorf
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/03 01:00
    Junge Wikinger Ried
    Wolfsberger AC Amateure
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/03 01:00
    SAK Klagenfurt
    Weiz
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/03 01:00
    SK Treibach
    LASK Linz Am
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/03 01:00
    Union Gurten
    WSC Hertha Wels
    ? - ?
    Vòng 19
  • 26/03 01:00
    USV RB Weindorf StAnna
    Vocklamarkt
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/04 00:00
    Bad Gleichenberg
    Union Gurten
    ? - ?
    Vòng 20
  • 01/04 00:00
    Gleisdorf
    SK Treibach
    ? - ?
    Vòng 20
  • 01/04 00:00
    DSV Leoben
    SC Kalsdorf
    ? - ?
    Vòng 20
  • 01/04 00:00
    Weiz
    USV RB Weindorf StAnna
    ? - ?
    Vòng 20
  • 02/04 00:00
    LASK Linz Am
    Junge Wikinger Ried
    ? - ?
    Vòng 20
  • 02/04 00:00
    Vocklamarkt
    Deutschlandsberger SC
    ? - ?
    Vòng 20
  • 02/04 00:00
    Wolfsberger AC Amateure
    SAK Klagenfurt
    ? - ?
    Vòng 20
  • 02/04 00:00
    WSC Hertha Wels
    SV Allerheiligen
    ? - ?
    Vòng 20
  • 08/04 00:00
    Deutschlandsberger SC
    Weiz
    ? - ?
    Vòng 21
  • 08/04 00:00
    SC Kalsdorf
    Vocklamarkt
    ? - ?
    Vòng 21
  • 09/04 00:00
    SV Allerheiligen
    Bad Gleichenberg
    ? - ?
    Vòng 21
  • 09/04 00:00
    Junge Wikinger Ried
    Gleisdorf
    ? - ?
    Vòng 21
  • 09/04 00:00
    SAK Klagenfurt
    LASK Linz Am
    ? - ?
    Vòng 21
  • 09/04 00:00
    SK Treibach
    WSC Hertha Wels
    ? - ?
    Vòng 21
  • 09/04 00:00
    Union Gurten
    DSV Leoben
    ? - ?
    Vòng 21
  • 09/04 00:00
    USV RB Weindorf StAnna
    Wolfsberger AC Amateure
    ? - ?
    Vòng 21
  • 15/04 00:00
    Bad Gleichenberg
    SK Treibach
    ? - ?
    Vòng 22
  • 15/04 00:00
    Gleisdorf
    SAK Klagenfurt
    ? - ?
    Vòng 22
  • 15/04 00:00
    DSV Leoben
    SV Allerheiligen
    ? - ?
    Vòng 22
  • 15/04 00:00
    Weiz
    Vocklamarkt
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/04 00:00
    LASK Linz Am
    USV RB Weindorf StAnna
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/04 00:00
    Union Gurten
    SC Kalsdorf
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/04 00:00
    Wolfsberger AC Amateure
    Deutschlandsberger SC
    ? - ?
    Vòng 22
  • 16/04 00:00
    WSC Hertha Wels
    Junge Wikinger Ried
    ? - ?
    Vòng 22
  • 22/04 00:00
    Deutschlandsberger SC
    LASK Linz Am
    ? - ?
    Vòng 23
  • 22/04 00:00
    SC Kalsdorf
    Weiz
    ? - ?
    Vòng 23
  • 23/04 00:00
    SV Allerheiligen
    Union Gurten
    ? - ?
    Vòng 23
  • 23/04 00:00
    Junge Wikinger Ried
    Bad Gleichenberg
    ? - ?
    Vòng 23
  • 23/04 00:00
    SAK Klagenfurt
    WSC Hertha Wels
    ? - ?
    Vòng 23
  • 23/04 00:00
    SK Treibach
    DSV Leoben
    ? - ?
    Vòng 23
  • 23/04 00:00
    Vocklamarkt
    Wolfsberger AC Amateure
    ? - ?
    Vòng 23
  • 23/04 00:00
    USV RB Weindorf StAnna
    Gleisdorf
    ? - ?
    Vòng 23
  • 29/04 00:00
    Bad Gleichenberg
    SAK Klagenfurt
    ? - ?
    Vòng 24
  • 29/04 00:00
    Gleisdorf
    Deutschlandsberger SC
    ? - ?
    Vòng 24
  • 29/04 00:00
    DSV Leoben
    Junge Wikinger Ried
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/04 00:00
    SV Allerheiligen
    SC Kalsdorf
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/04 00:00
    LASK Linz Am
    Vocklamarkt
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/04 00:00
    Union Gurten
    SK Treibach
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/04 00:00
    Wolfsberger AC Amateure
    Weiz
    ? - ?
    Vòng 24
  • 30/04 00:00
    WSC Hertha Wels
    USV RB Weindorf StAnna
    ? - ?
    Vòng 24
  • 06/05 00:00
    Deutschlandsberger SC
    WSC Hertha Wels
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/05 00:00
    SC Kalsdorf
    Wolfsberger AC Amateure
    ? - ?
    Vòng 25
  • 06/05 00:00
    Weiz
    LASK Linz Am
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/05 00:00
    Junge Wikinger Ried
    Union Gurten
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/05 00:00
    SAK Klagenfurt
    DSV Leoben
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/05 00:00
    SK Treibach
    SV Allerheiligen
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/05 00:00
    Vocklamarkt
    Gleisdorf
    ? - ?
    Vòng 25
  • 07/05 00:00
    USV RB Weindorf StAnna
    Bad Gleichenberg
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/05 00:00
    Bad Gleichenberg
    Deutschlandsberger SC
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/05 00:00
    Gleisdorf
    Weiz
    ? - ?
    Vòng 26
  • 13/05 00:00
    DSV Leoben
    USV RB Weindorf StAnna
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/05 00:00
    SV Allerheiligen
    Junge Wikinger Ried
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/05 00:00
    LASK Linz Am
    Wolfsberger AC Amateure
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/05 00:00
    SK Treibach
    SC Kalsdorf
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/05 00:00
    Union Gurten
    SAK Klagenfurt
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/05 00:00
    WSC Hertha Wels
    Vocklamarkt
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20/05 00:00
    Deutschlandsberger SC
    DSV Leoben
    ? - ?
    Vòng 27
  • 20/05 00:00
    SC Kalsdorf
    LASK Linz Am
    ? - ?
    Vòng 27
  • 20/05 00:00
    Weiz
    WSC Hertha Wels
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/05 00:00
    Junge Wikinger Ried
    SK Treibach
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/05 00:00
    SAK Klagenfurt
    SV Allerheiligen
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/05 00:00
    Vocklamarkt
    Bad Gleichenberg
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/05 00:00
    USV RB Weindorf StAnna
    Union Gurten
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21/05 00:00
    Wolfsberger AC Amateure
    Gleisdorf
    ? - ?
    Vòng 27
  • 27/05 00:00
    Bad Gleichenberg
    Weiz
    ? - ?
    Vòng 28
  • 27/05 00:00
    Gleisdorf
    LASK Linz Am
    ? - ?
    Vòng 28
  • 27/05 00:00
    DSV Leoben
    Vocklamarkt
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/05 00:00
    SV Allerheiligen
    USV RB Weindorf StAnna
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/05 00:00
    Junge Wikinger Ried
    SC Kalsdorf
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/05 00:00
    SK Treibach
    SAK Klagenfurt
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/05 00:00
    Union Gurten
    Deutschlandsberger SC
    ? - ?
    Vòng 28
  • 28/05 00:00
    WSC Hertha Wels
    Wolfsberger AC Amateure
    ? - ?
    Vòng 28
  • 03/06 00:00
    Deutschlandsberger SC
    SV Allerheiligen
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03/06 00:00
    Gleisdorf
    SC Kalsdorf
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03/06 00:00
    LASK Linz Am
    WSC Hertha Wels
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03/06 00:00
    SAK Klagenfurt
    Junge Wikinger Ried
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03/06 00:00
    Weiz
    DSV Leoben
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03/06 00:00
    Vocklamarkt
    Union Gurten
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03/06 00:00
    USV RB Weindorf StAnna
    SK Treibach
    ? - ?
    Vòng 29
  • 03/06 00:00
    Wolfsberger AC Amateure
    Bad Gleichenberg
    ? - ?
    Vòng 29
  • 10/06 00:00
    SV Allerheiligen
    Vocklamarkt
    ? - ?
    Vòng 30
  • 10/06 00:00
    Bad Gleichenberg
    LASK Linz Am
    ? - ?
    Vòng 30
  • 10/06 00:00
    SC Kalsdorf
    SAK Klagenfurt
    ? - ?
    Vòng 30
  • 10/06 00:00
    DSV Leoben
    Wolfsberger AC Amateure
    ? - ?
    Vòng 30
  • 10/06 00:00
    Junge Wikinger Ried
    USV RB Weindorf StAnna
    ? - ?
    Vòng 30
  • 10/06 00:00
    SK Treibach
    Deutschlandsberger SC
    ? - ?
    Vòng 30
  • 10/06 00:00
    Union Gurten
    Weiz
    ? - ?
    Vòng 30
  • 10/06 00:00
    WSC Hertha Wels
    Gleisdorf
    ? - ?
    Vòng 30
Cập nhật:

Giải bóng đá Áo - Giải vùng - Trung Tâm

Tên giải đấu Áo - Giải vùng - Trung Tâm
Tên khác Austria Regionalliga Mitte
Tên Tiếng Anh Austrian Regional League Central
Vòng đấu hiện tại 3
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ tư, 20 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng sáu 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng Đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0