Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vòng 24 mùa giải 2023/2024

LỊCH THI ĐẤU Hạng 3 Áo mùa giải 2023-2024 - vòng 24

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30
  • 20/04 00:00
    Neusiedl
    Traiskirchen
    -
    Vòng 24
  • 20/04 00:00
    Vocklamarkt
    TUS Bad Gleichenberg
    -
    Vòng 23
  • 20/04 00:00
    WSC Hertha Wels
    SV Ried B
    -
    Vòng 23
  • 20/04 00:00
    Allerheiligen
    SC Gleisdorf
    -
    Vòng 23
  • 20/04 00:00
    Deutschlandsberger SC
    Wallern
    -
    Vòng 23
  • 20/04 00:30
    SV Oberwart
    Austria Wien (Youth)
    -
    Vòng 24
  • 20/04 00:30
    Wiener SC
    SC Mannsdorf
    -
    Vòng 24
  • 20/04 00:30
    Rapid Vienna (Youth)
    SV Leobendorf
    -
    Vòng 24
  • 20/04 00:30
    Kremser
    Andelsbuch
    -
    Vòng 24
  • 20/04 00:30
    Team Wiener Linien
    SR Donaufeld Wien
    -
    Vòng 24
  • 20/04 01:00
    Favoritner AC
    Ardagger
    -
    Vòng 24
  • 20/04 17:45
    Rheindorf Altach B
    FC Pinzgau Saalfelden
    -
    Vòng 22
  • 20/04 20:00
    FC Wolfurt
    Bischofshofen
    -
    Vòng 22
  • 20/04 21:00
    Union Gurten
    SC Weiz
    -
    Vòng 23
  • 20/04 21:00
    SV Austria Salzburg
    Sc Rothis
    -
    Vòng 22
  • 20/04 21:00
    Mauerwerk
    Wiener Viktoria
    -
    Vòng 24
  • 20/04 22:00
    VfB Hohenems
    RW Rankweil
    -
    Vòng 22
  • 20/04 22:00
    Dornbirner SV
    SPG Motz/Silz
    -
    Vòng 22
  • 20/04 22:00
    St. Johann
    Kufstein
    -
    Vòng 22
  • 20/04 22:00
    SC Imst
    SV Wals-Grunau
    -
    Vòng 22
  • 21/04 00:00
    USV St. Anna
    LASK (Youth)
    -
    Vòng 23
  • 21/04 15:30
    SVG Reichenau
    SC Schwaz
    -
    Vòng 22
  • 21/04 20:00
    Wolfsberger AC Amateure
    ASK Voitsberg
    -
    Vòng 23
  • 21/04 20:30
    ASK Klagenfurt
    SK Vorwarts Steyr
    -
    Vòng 23
  • 27/04 00:00
    Andelsbuch
    SR Donaufeld Wien
    -
    Vòng 25
  • 27/04 00:00
    Rapid Vienna (Youth)
    Team Wiener Linien
    -
    Vòng 25
  • 27/04 00:00
    ASK Voitsberg
    ASK Klagenfurt
    -
    Vòng 24
  • 27/04 00:30
    Traiskirchen
    Favoritner AC
    -
    Vòng 25
  • 27/04 00:30
    Ardagger
    SV Oberwart
    -
    Vòng 25
  • 27/04 00:30
    SC Mannsdorf
    Mauerwerk
    -
    Vòng 25
  • 27/04 00:30
    Austria Wien (Youth)
    Kremser
    -
    Vòng 25
  • 27/04 21:00
    Wiener Viktoria
    Neusiedl
    -
    Vòng 25
  • 27/04 21:30
    SV Leobendorf
    Wiener SC
    -
    Vòng 25
  • 27/04 22:00
    VfB Hohenems
    Rheindorf Altach B
    -
    Vòng 23
  • 27/04 22:00
    SPG Motz/Silz
    FC Pinzgau Saalfelden
    -
    Vòng 23
  • 27/04 22:00
    RW Rankweil
    SV Austria Salzburg
    -
    Vòng 23
  • 27/04 22:00
    SV Wals-Grunau
    FC Wolfurt
    -
    Vòng 23
  • 27/04 22:00
    Bischofshofen
    SVG Reichenau
    -
    Vòng 23
  • 27/04 22:00
    Kufstein
    SC Imst
    -
    Vòng 23
  • 27/04 22:00
    Sc Rothis
    St. Johann
    -
    Vòng 23
  • 27/04 22:00
    SC Schwaz
    Dornbirner SV
    -
    Vòng 23
  • 28/04 22:00
    SK Vorwarts Steyr
    Vocklamarkt
    -
    Vòng 24
  • 28/04 22:00
    SC Gleisdorf
    Deutschlandsberger SC
    -
    Vòng 24
  • 28/04 22:00
    SV Ried B
    Wolfsberger AC Amateure
    -
    Vòng 24
  • 28/04 22:00
    TUS Bad Gleichenberg
    Allerheiligen
    -
    Vòng 24
  • 28/04 22:00
    Wallern
    USV St. Anna
    -
    Vòng 24
  • 28/04 22:00
    LASK (Youth)
    Union Gurten
    -
    Vòng 24
  • 28/04 22:00
    SC Weiz
    WSC Hertha Wels
    -
    Vòng 24
  • 04/05 00:00
    Neusiedl
    SC Mannsdorf
    -
    Vòng 26
  • 04/05 00:30
    SV Oberwart
    Traiskirchen
    -
    Vòng 26
  • 04/05 00:30
    Wiener SC
    Rapid Vienna (Youth)
    -
    Vòng 26
  • 04/05 00:30
    Favoritner AC
    Wiener Viktoria
    -
    Vòng 26
  • 04/05 00:30
    Kremser
    Ardagger
    -
    Vòng 26
  • 04/05 00:30
    Team Wiener Linien
    Andelsbuch
    -
    Vòng 26
  • 04/05 21:00
    Mauerwerk
    SV Leobendorf
    -
    Vòng 26
  • 04/05 21:00
    SR Donaufeld Wien
    Austria Wien (Youth)
    -
    Vòng 26
  • 04/05 22:00
    SV Austria Salzburg
    VfB Hohenems
    -
    Vòng 24
  • 04/05 22:00
    St. Johann
    RW Rankweil
    -
    Vòng 24
  • 04/05 22:00
    FC Pinzgau Saalfelden
    SC Schwaz
    -
    Vòng 24
  • 04/05 22:00
    FC Wolfurt
    Kufstein
    -
    Vòng 24
  • 04/05 22:00
    Rheindorf Altach B
    SPG Motz/Silz
    -
    Vòng 24
  • 04/05 22:00
    Dornbirner SV
    Bischofshofen
    -
    Vòng 24
  • 04/05 22:00
    SVG Reichenau
    SV Wals-Grunau
    -
    Vòng 24
  • 04/05 22:00
    SC Imst
    Sc Rothis
    -
    Vòng 24
  • 05/05 00:00
    USV St. Anna
    SC Gleisdorf
    -
    Vòng 25
  • 05/05 22:00
    Union Gurten
    Wallern
    -
    Vòng 25
  • 05/05 22:00
    ASK Klagenfurt
    Wolfsberger AC Amateure
    -
    Vòng 25
  • 05/05 22:00
    SC Weiz
    SV Ried B
    -
    Vòng 25
  • 05/05 22:00
    Vocklamarkt
    ASK Voitsberg
    -
    Vòng 25
  • 05/05 22:00
    Allerheiligen
    SK Vorwarts Steyr
    -
    Vòng 25
  • 05/05 22:00
    Deutschlandsberger SC
    TUS Bad Gleichenberg
    -
    Vòng 25
  • 05/05 22:00
    WSC Hertha Wels
    LASK (Youth)
    -
    Vòng 25
  • 11/05 00:00
    ASK Voitsberg
    Allerheiligen
    -
    Vòng 26
  • 11/05 00:00
    Rapid Vienna (Youth)
    Mauerwerk
    -
    Vòng 27
  • 11/05 00:30
    SC Mannsdorf
    Favoritner AC
    -
    Vòng 27
  • 11/05 00:30
    Wiener SC
    Team Wiener Linien
    -
    Vòng 27
  • 11/05 00:30
    Ardagger
    SR Donaufeld Wien
    -
    Vòng 27
  • 11/05 00:30
    Traiskirchen
    Kremser
    -
    Vòng 27
  • 11/05 00:30
    Austria Wien (Youth)
    Andelsbuch
    -
    Vòng 27
  • 11/05 21:00
    Wiener Viktoria
    SV Oberwart
    -
    Vòng 27
  • 11/05 21:30
    SV Leobendorf
    Neusiedl
    -
    Vòng 27
  • 11/05 22:00
    VfB Hohenems
    St. Johann
    -
    Vòng 25
  • 11/05 22:00
    Sc Rothis
    FC Wolfurt
    -
    Vòng 25
  • 11/05 22:00
    SC Schwaz
    SPG Motz/Silz
    -
    Vòng 25
  • 11/05 22:00
    SV Austria Salzburg
    Rheindorf Altach B
    -
    Vòng 25
  • 11/05 22:00
    Bischofshofen
    FC Pinzgau Saalfelden
    -
    Vòng 25
  • 11/05 22:00
    Kufstein
    SVG Reichenau
    -
    Vòng 25
  • 11/05 22:00
    RW Rankweil
    SC Imst
    -
    Vòng 25
  • 11/05 22:00
    SV Wals-Grunau
    Dornbirner SV
    -
    Vòng 25
  • 12/05 22:00
    LASK (Youth)
    SC Weiz
    -
    Vòng 26
  • 12/05 22:00
    SK Vorwarts Steyr
    Deutschlandsberger SC
    -
    Vòng 26
  • 12/05 22:00
    Wolfsberger AC Amateure
    Vocklamarkt
    -
    Vòng 26
  • 12/05 22:00
    SC Gleisdorf
    Union Gurten
    -
    Vòng 26
  • 12/05 22:00
    SV Ried B
    ASK Klagenfurt
    -
    Vòng 26
  • 12/05 22:00
    Wallern
    WSC Hertha Wels
    -
    Vòng 26
  • 12/05 22:00
    TUS Bad Gleichenberg
    USV St. Anna
    -
    Vòng 26
  • 18/05 00:00
    Neusiedl
    Rapid Vienna (Youth)
    -
    Vòng 28
  • 18/05 00:00
    Andelsbuch
    Ardagger
    -
    Vòng 28
  • 18/05 00:30
    SV Oberwart
    SC Mannsdorf
    -
    Vòng 28
  • 18/05 00:30
    Favoritner AC
    SV Leobendorf
    -
    Vòng 28
Tên giải đấu Hạng 3 Áo
Tên khác
Tên Tiếng Anh Austrian 3.Liga
Ảnh / Logo
Mùa giải hiện tại 2023-2024
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại 24
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Cập nhật: