Lịch thi đấu Áo - Giải vùng - Đông hôm nay, Lịch bóng đá Áo

Lịch thi đấu Áo - Giải vùng - Đông hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 2 Austrian Regionalliga East mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Áo - Giải vùng - Đông vòng 2 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Áo - Giải vùng - Đông thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Áo mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Áo - Giải vùng - Đông thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Áo - Giải vùng - Đông có tên Tiếng Anh là Austrian Regional League East và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Áo. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Áo hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Áo (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Áo (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Áo. Ngoài ra, LTĐ BĐ Áo và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Áo tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Áo - Giải vùng - Đông mùa giải 2022-2023

  • Lịch thi đấu Áo - Giải vùng - Đông của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Áo - Giải vùng - Đông của 1 cặp đấu:
    VS
123456789101112131415161718192021222324252627282930
  • 30/07 00:00
    Neusiedl 1919
    ASV Drassburg
    3 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 00:00
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    Wiener Neustadt
    4 - 1
    Vòng 1
  • 30/07 00:30
    SV Leobendorf
    Mannsdorf
    1 - 2
    Vòng 1
  • 30/07 00:30
    FCM Traiskirchen
    Kremser
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 22:30
    SR Donaufeld Wien
    Mauerwerk
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 22:30
    Stripfing
    Wiener Sportklub
    1 - 1
    Vòng 1
  • 30/07 23:00
    Team Wiener Linien
    Wiener Viktoria
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 23:30
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    Siegendorf
    2 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 00:00
    ASV Drassburg
    Siegendorf
    0 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 00:00
    Mannsdorf
    Team Wiener Linien
    1 - 1
    Vòng 2
  • 06/08 00:30
    Wiener Neustadt
    Stripfing
    1 - 1
    Vòng 2
  • 06/08 00:30
    Wiener Sportklub
    FCM Traiskirchen
    1 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 01:00
    Neusiedl 1919
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    3 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 01:00
    Kremser
    SR Donaufeld Wien
    2 - 4
    Vòng 2
  • 06/08 22:30
    Mauerwerk
    SV Leobendorf
    1 - 2
    Vòng 2
  • 06/08 22:30
    Wiener Viktoria
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    3 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 00:00
    Siegendorf
    Wiener Viktoria
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 00:00
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    Mannsdorf
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 00:00
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    ASV Drassburg
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 00:30
    FCM Traiskirchen
    Wiener Neustadt
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 00:30
    Team Wiener Linien
    Mauerwerk
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 22:30
    SR Donaufeld Wien
    Wiener Sportklub
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 22:30
    Stripfing
    Neusiedl 1919
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 23:30
    SV Leobendorf
    Kremser
    ? - ?
    Vòng 3
  • 20/08 00:00
    ASV Drassburg
    Wiener Viktoria
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 00:00
    Mannsdorf
    Siegendorf
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 00:00
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    Stripfing
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 00:30
    Wiener Neustadt
    SR Donaufeld Wien
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 00:30
    Wiener Sportklub
    SV Leobendorf
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 01:00
    Neusiedl 1919
    FCM Traiskirchen
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 01:00
    Kremser
    Team Wiener Linien
    ? - ?
    Vòng 4
  • 20/08 22:30
    Mauerwerk
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    ? - ?
    Vòng 4
  • 27/08 00:00
    Siegendorf
    Mauerwerk
    ? - ?
    Vòng 5
  • 27/08 00:00
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    Kremser
    ? - ?
    Vòng 5
  • 27/08 00:30
    FCM Traiskirchen
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    ? - ?
    Vòng 5
  • 27/08 00:30
    Team Wiener Linien
    Wiener Sportklub
    ? - ?
    Vòng 5
  • 27/08 22:30
    SR Donaufeld Wien
    Neusiedl 1919
    ? - ?
    Vòng 5
  • 27/08 22:30
    SV Leobendorf
    Wiener Neustadt
    ? - ?
    Vòng 5
  • 27/08 22:30
    Stripfing
    ASV Drassburg
    ? - ?
    Vòng 5
  • 27/08 22:30
    Wiener Viktoria
    Mannsdorf
    ? - ?
    Vòng 5
  • 03/09 00:00
    ASV Drassburg
    Mannsdorf
    ? - ?
    Vòng 6
  • 03/09 00:30
    Wiener Neustadt
    Team Wiener Linien
    ? - ?
    Vòng 6
  • 03/09 00:30
    Wiener Sportklub
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    ? - ?
    Vòng 6
  • 03/09 01:00
    Neusiedl 1919
    SV Leobendorf
    ? - ?
    Vòng 6
  • 03/09 01:00
    Kremser
    Siegendorf
    ? - ?
    Vòng 6
  • 03/09 01:00
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    SR Donaufeld Wien
    ? - ?
    Vòng 6
  • 03/09 21:30
    Mauerwerk
    Wiener Viktoria
    ? - ?
    Vòng 6
  • 03/09 21:30
    Stripfing
    FCM Traiskirchen
    ? - ?
    Vòng 6
  • 10/09 00:00
    Siegendorf
    Wiener Sportklub
    ? - ?
    Vòng 7
  • 10/09 00:00
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    Wiener Neustadt
    ? - ?
    Vòng 7
  • 10/09 00:00
    Mannsdorf
    Mauerwerk
    ? - ?
    Vòng 7
  • 10/09 00:30
    FCM Traiskirchen
    ASV Drassburg
    ? - ?
    Vòng 7
  • 10/09 00:30
    Team Wiener Linien
    Neusiedl 1919
    ? - ?
    Vòng 7
  • 10/09 21:30
    SR Donaufeld Wien
    Stripfing
    ? - ?
    Vòng 7
  • 10/09 21:30
    SV Leobendorf
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    ? - ?
    Vòng 7
  • 10/09 21:30
    Wiener Viktoria
    Kremser
    ? - ?
    Vòng 7
  • 16/09 23:30
    FCM Traiskirchen
    SR Donaufeld Wien
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/09 00:00
    ASV Drassburg
    Mauerwerk
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/09 00:30
    Wiener Neustadt
    Siegendorf
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/09 00:30
    Wiener Sportklub
    Wiener Viktoria
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/09 01:00
    Neusiedl 1919
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/09 01:00
    Kremser
    Mannsdorf
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/09 21:30
    Stripfing
    SV Leobendorf
    ? - ?
    Vòng 8
  • 17/09 21:30
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    Team Wiener Linien
    ? - ?
    Vòng 8
  • 24/09 00:00
    Siegendorf
    Neusiedl 1919
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/09 00:00
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/09 00:00
    Mannsdorf
    Wiener Sportklub
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/09 00:30
    Team Wiener Linien
    Stripfing
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/09 21:30
    SR Donaufeld Wien
    ASV Drassburg
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/09 21:30
    SV Leobendorf
    FCM Traiskirchen
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/09 21:30
    Mauerwerk
    Kremser
    ? - ?
    Vòng 9
  • 24/09 21:30
    Wiener Viktoria
    Wiener Neustadt
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 00:00
    ASV Drassburg
    Kremser
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 00:00
    Neusiedl 1919
    Wiener Viktoria
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 00:30
    FCM Traiskirchen
    Team Wiener Linien
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 00:30
    Wiener Sportklub
    Mauerwerk
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 01:00
    Wiener Neustadt
    Mannsdorf
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 21:30
    SR Donaufeld Wien
    SV Leobendorf
    ? - ?
    Vòng 10
  • 01/10 21:30
    Stripfing
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    ? - ?
    Vòng 10
  • 02/10 19:00
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    Siegendorf
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 00:00
    Siegendorf
    Stripfing
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/10 00:00
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    FCM Traiskirchen
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/10 00:00
    Mannsdorf
    Neusiedl 1919
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/10 00:30
    Team Wiener Linien
    SR Donaufeld Wien
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/10 01:00
    Kremser
    Wiener Sportklub
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/10 21:30
    SV Leobendorf
    ASV Drassburg
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/10 21:30
    Mauerwerk
    Wiener Neustadt
    ? - ?
    Vòng 11
  • 08/10 21:30
    Wiener Viktoria
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 00:00
    Neusiedl 1919
    Mauerwerk
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 00:30
    FCM Traiskirchen
    Siegendorf
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 01:00
    Wiener Neustadt
    Kremser
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 20:30
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    Mannsdorf
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 21:00
    SR Donaufeld Wien
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 21:00
    ASV Drassburg
    Wiener Sportklub
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 21:00
    SV Leobendorf
    Team Wiener Linien
    ? - ?
    Vòng 12
  • 15/10 21:00
    Stripfing
    Wiener Viktoria
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 00:00
    Siegendorf
    SR Donaufeld Wien
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 00:00
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    SV Leobendorf
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 00:00
    Mannsdorf
    Stripfing
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 00:30
    Team Wiener Linien
    ASV Drassburg
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 00:30
    Wiener Sportklub
    Wiener Neustadt
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 01:00
    Kremser
    Neusiedl 1919
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 20:30
    Mauerwerk
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    ? - ?
    Vòng 13
  • 22/10 20:30
    Wiener Viktoria
    FCM Traiskirchen
    ? - ?
    Vòng 13
  • 29/10 00:00
    Neusiedl 1919
    Wiener Sportklub
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 00:00
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    Kremser
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 00:30
    FCM Traiskirchen
    Mannsdorf
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 00:30
    Team Wiener Linien
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 20:30
    SR Donaufeld Wien
    Wiener Viktoria
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 20:30
    Stripfing
    Mauerwerk
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 21:00
    ASV Drassburg
    Wiener Neustadt
    ? - ?
    Vòng 14
  • 29/10 21:00
    SV Leobendorf
    Siegendorf
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/11 01:00
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    ASV Drassburg
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 01:00
    Mannsdorf
    SR Donaufeld Wien
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 01:30
    Wiener Neustadt
    Neusiedl 1919
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 01:30
    Wiener Sportklub
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 02:00
    Kremser
    Stripfing
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 20:00
    Mauerwerk
    FCM Traiskirchen
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 20:00
    Wiener Viktoria
    SV Leobendorf
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05/11 21:00
    Siegendorf
    Team Wiener Linien
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 01:00
    Mannsdorf
    SV Leobendorf
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 01:30
    Kremser
    FCM Traiskirchen
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 01:30
    Wiener Neustadt
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 01:30
    Wiener Sportklub
    Stripfing
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 20:00
    Mauerwerk
    SR Donaufeld Wien
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 20:00
    Wiener Viktoria
    Team Wiener Linien
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 21:00
    Siegendorf
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    ? - ?
    Vòng 16
  • 12/11 21:00
    ASV Drassburg
    Neusiedl 1919
    ? - ?
    Vòng 16
  • 25/02 01:00
    Siegendorf
    ASV Drassburg
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 01:00
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    Wiener Viktoria
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 01:00
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    Neusiedl 1919
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 01:30
    FCM Traiskirchen
    Wiener Sportklub
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 01:30
    Team Wiener Linien
    Mannsdorf
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 21:00
    SR Donaufeld Wien
    Kremser
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 21:00
    SV Leobendorf
    Mauerwerk
    ? - ?
    Vòng 17
  • 25/02 21:00
    Stripfing
    Wiener Neustadt
    ? - ?
    Vòng 17
  • 04/03 01:00
    ASV Drassburg
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 01:00
    Neusiedl 1919
    Stripfing
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 01:30
    Kremser
    SV Leobendorf
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 01:30
    Mannsdorf
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 01:30
    Wiener Neustadt
    FCM Traiskirchen
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 01:30
    Wiener Sportklub
    SR Donaufeld Wien
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 21:30
    Mauerwerk
    Team Wiener Linien
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/03 21:30
    Wiener Viktoria
    Siegendorf
    ? - ?
    Vòng 18
  • 11/03 01:00
    Siegendorf
    Mannsdorf
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 01:00
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    Mauerwerk
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 01:30
    FCM Traiskirchen
    Neusiedl 1919
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 01:30
    Team Wiener Linien
    Kremser
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 21:30
    SR Donaufeld Wien
    Wiener Neustadt
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 21:30
    SV Leobendorf
    Wiener Sportklub
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 21:30
    Stripfing
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/03 21:30
    Wiener Viktoria
    ASV Drassburg
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/03 01:00
    ASV Drassburg
    Stripfing
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 01:00
    Neusiedl 1919
    SR Donaufeld Wien
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 01:00
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    FCM Traiskirchen
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 01:30
    Kremser
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 01:30
    Mannsdorf
    Wiener Viktoria
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 01:30
    Wiener Neustadt
    SV Leobendorf
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 01:30
    Wiener Sportklub
    Team Wiener Linien
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/03 22:00
    Mauerwerk
    Siegendorf
    ? - ?
    Vòng 20
  • 25/03 01:00
    Siegendorf
    Kremser
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/03 01:00
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    Wiener Sportklub
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/03 01:30
    Mannsdorf
    ASV Drassburg
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/03 01:30
    FCM Traiskirchen
    Stripfing
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/03 01:30
    Team Wiener Linien
    Wiener Neustadt
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/03 22:00
    SR Donaufeld Wien
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/03 22:00
    SV Leobendorf
    Neusiedl 1919
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/03 22:00
    Wiener Viktoria
    Mauerwerk
    ? - ?
    Vòng 21
  • 01/04 00:00
    ASV Drassburg
    FCM Traiskirchen
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 00:00
    Neusiedl 1919
    Team Wiener Linien
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 00:00
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    SV Leobendorf
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 00:30
    Kremser
    Wiener Viktoria
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 00:30
    Wiener Neustadt
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 00:30
    Wiener Sportklub
    Siegendorf
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 21:30
    Mauerwerk
    Mannsdorf
    ? - ?
    Vòng 22
  • 01/04 21:30
    Stripfing
    SR Donaufeld Wien
    ? - ?
    Vòng 22
  • 08/04 00:00
    Siegendorf
    Wiener Neustadt
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/04 00:00
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    Neusiedl 1919
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/04 00:30
    Mannsdorf
    Kremser
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/04 00:30
    Team Wiener Linien
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/04 21:30
    SR Donaufeld Wien
    FCM Traiskirchen
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/04 21:30
    SV Leobendorf
    Stripfing
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/04 21:30
    Mauerwerk
    ASV Drassburg
    ? - ?
    Vòng 23
  • 08/04 21:30
    Wiener Viktoria
    Wiener Sportklub
    ? - ?
    Vòng 23
  • 15/04 00:00
    ASV Drassburg
    SR Donaufeld Wien
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 00:00
    Neusiedl 1919
    Siegendorf
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 00:00
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 00:30
    Kremser
    Mauerwerk
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 00:30
    FCM Traiskirchen
    SV Leobendorf
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 00:30
    Wiener Neustadt
    Wiener Viktoria
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 00:30
    Wiener Sportklub
    Mannsdorf
    ? - ?
    Vòng 24
  • 15/04 21:30
    Stripfing
    Team Wiener Linien
    ? - ?
    Vòng 24
  • 22/04 00:00
    Siegendorf
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 00:00
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    Stripfing
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 00:30
    Kremser
    ASV Drassburg
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 00:30
    Mannsdorf
    Wiener Neustadt
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 00:30
    Team Wiener Linien
    FCM Traiskirchen
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 21:30
    SV Leobendorf
    SR Donaufeld Wien
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 21:30
    Mauerwerk
    Wiener Sportklub
    ? - ?
    Vòng 25
  • 22/04 21:30
    Wiener Viktoria
    Neusiedl 1919
    ? - ?
    Vòng 25
  • 29/04 00:00
    ASV Drassburg
    SV Leobendorf
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 00:00
    Neusiedl 1919
    Mannsdorf
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 00:00
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    Wiener Viktoria
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 00:30
    FCM Traiskirchen
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 00:30
    Wiener Neustadt
    Mauerwerk
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 00:30
    Wiener Sportklub
    Kremser
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 21:30
    SR Donaufeld Wien
    Team Wiener Linien
    ? - ?
    Vòng 26
  • 29/04 21:30
    Stripfing
    Siegendorf
    ? - ?
    Vòng 26
  • 06/05 00:00
    Siegendorf
    FCM Traiskirchen
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 00:00
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    SR Donaufeld Wien
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 00:30
    Kremser
    Wiener Neustadt
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 00:30
    Mannsdorf
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 00:30
    Team Wiener Linien
    SV Leobendorf
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 00:30
    Wiener Sportklub
    ASV Drassburg
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 21:30
    Mauerwerk
    Neusiedl 1919
    ? - ?
    Vòng 27
  • 06/05 21:30
    Wiener Viktoria
    Stripfing
    ? - ?
    Vòng 27
  • 13/05 00:00
    ASV Drassburg
    Team Wiener Linien
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 00:00
    Neusiedl 1919
    Kremser
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 00:00
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    Mauerwerk
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 00:30
    FCM Traiskirchen
    Wiener Viktoria
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 00:30
    Wiener Neustadt
    Wiener Sportklub
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 21:30
    SR Donaufeld Wien
    Siegendorf
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 21:30
    SV Leobendorf
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    ? - ?
    Vòng 28
  • 13/05 21:30
    Stripfing
    Mannsdorf
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20/05 00:00
    Siegendorf
    SV Leobendorf
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 00:00
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    Team Wiener Linien
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 00:30
    Kremser
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 00:30
    Mannsdorf
    FCM Traiskirchen
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 00:30
    Wiener Neustadt
    ASV Drassburg
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 00:30
    Wiener Sportklub
    Neusiedl 1919
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 21:30
    Mauerwerk
    Stripfing
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20/05 21:30
    Wiener Viktoria
    SR Donaufeld Wien
    ? - ?
    Vòng 29
  • 27/05 00:00
    ASV Drassburg
    ASK-BSC Bruck/Leitha
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 00:00
    Neusiedl 1919
    Wiener Neustadt
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 00:00
    USV Scheiblingkirchen-Warth
    Wiener Sportklub
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 00:30
    FCM Traiskirchen
    Mauerwerk
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 00:30
    Team Wiener Linien
    Siegendorf
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 21:30
    SR Donaufeld Wien
    Mannsdorf
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 21:30
    SV Leobendorf
    Wiener Viktoria
    ? - ?
    Vòng 30
  • 27/05 21:30
    Stripfing
    Kremser
    ? - ?
    Vòng 30
Cập nhật:

Giải bóng đá Áo - Giải vùng - Đông

Tên giải đấu Áo - Giải vùng - Đông
Tên khác Austrian Regionalliga East
Tên Tiếng Anh Austrian Regional League East
Vòng đấu hiện tại 2
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 30 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng sáu 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng Đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0