Rubin Yalta: tin tức, thông tin website facebook
CLB Rubin Yalta: Thông tin mới nhất
Tên chính thức | Rubin Yalta |
Tên khác | |
Biệt danh | |
Năm/Ngày thành lập | |
Bóng đá quốc gia nào? | Nga |
Giải bóng đá VĐQG | Hạng 2 Nga (Nhóm A) |
Mùa giải-mùa bóng | 2024 |
Địa chỉ | |
Sân vận động | |
Sức chứa sân vận động | 0 (chỗ ngồi) |
Chủ sở hữu | |
Chủ tịch | |
Giám đốc bóng đá | |
Huấn luyện viên hiện tại | HLV |
Ngày sinh HLV | |
Quốc tịch HLV | |
Ngày HLV gia nhập đội | |
Website | |
Facebook chính thức | |
Twitter chính thức | |
Instagram chính thức | |
Youtube chính thức | |
CLB hay ĐTQG? | |
Lứa tuổi | |
Giới tính (nam / nữ) |
Kết quả Rubin Yalta mới nhất
-
04/05 20:00FK Kuban KholdingRubin Yalta0 - 1Vòng 7
-
28/04 21:00Rubin YaltaFK Astrakhan0 - 0Vòng 6
-
20/04 21:00FK Rostov-2Rubin Yalta1 - 0Vòng 5
-
13/04 21:00Rubin YaltaDinamo Makhachkala B1 - 0Vòng 4
-
06/04 20:00FK Forte TaganrogRubin Yalta0 - 1Vòng 3
-
31/03 20:00Rubin YaltaStroitel Kamensk-Shakhtinsky3 - 0Vòng 2
-
25/11 17:00Rubin YaltaFK Astrakhan0 - 1Vòng 6
-
20/11 18:00Legion DynamoRubin Yalta 10 - 1Vòng 5
-
12/11 18:00Rubin YaltaMashuk-KMV0 - 0Vòng 4
-
05/11 17:00FK AstrakhanRubin Yalta1 - 0Vòng 3
Lịch thi đấu Rubin Yalta sắp tới
-
11/05 21:00Rubin YaltaStavropolye-2009? - ?Vòng 8
-
18/05 21:00FK Pobeda JuniorRubin Yalta? - ?Vòng 9
-
25/05 21:00Rubin YaltaFC Sevastopol? - ?Vòng 10
-
31/05 21:00FK BiologRubin Yalta? - ?Vòng 11
-
06/06 21:00Rubin YaltaSpartak Nalchik? - ?Vòng 12
-
12/06 21:00Legion DynamoRubin Yalta? - ?Vòng 13
-
18/06 21:00Rubin YaltaNart Cherkessk? - ?Vòng 14
-
24/06 21:00Druzhba MaykopRubin Yalta? - ?Vòng 15
-
30/06 21:00Rubin YaltaFK Angusht Nazran? - ?Vòng 16
-
06/07 21:00Alania-d VladikavkazRubin Yalta? - ?Vòng 17
BXH Hạng 2 Nga (Nhóm A) mùa giải 2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | Kompozit | 5 | 5 | 0 | 0 | 13 | 7 | 6 | 15 | T T T T T |
2 | FK Khimki B | 5 | 4 | 1 | 0 | 7 | 3 | 4 | 13 | H T T T T |
3 | Arsenal Tula II | 5 | 4 | 0 | 1 | 11 | 4 | 7 | 12 | B T T T T |
4 | FK Kosmos Dolgoprudny | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 5 | 3 | 10 | T H B T T |
5 | Dinamo Vladivostok | 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 5 | 2 | 9 | T B T T |
6 | FK Spartak Tambov | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 7 | 0 | 7 | B H T B T |
7 | FK Ryazan | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 5 | 0 | 7 | B H T B T |
8 | Strogino Moscow | 4 | 2 | 0 | 2 | 10 | 6 | 4 | 6 | T T B B |
9 | FK Oryol | 5 | 2 | 0 | 3 | 5 | 6 | -1 | 6 | B B B T T |
10 | SY Sakhalinsk | 4 | 2 | 0 | 2 | 3 | 4 | -1 | 6 | T T B B |
11 | Zenit Penza | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 5 | 0 | 5 | T H B H B |
12 | SKA Khabarovsk II | 5 | 1 | 0 | 4 | 7 | 8 | -1 | 3 | B T B B B |
13 | Salyut-Energia Belgorod | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 10 | -6 | 2 | H B B H B |
14 | FK Kolomna | 4 | 0 | 0 | 4 | 2 | 9 | -7 | 0 | B B B B |
15 | Kvant Obninsk | 4 | 0 | 0 | 4 | 3 | 13 | -10 | 0 | B B B B |