Kết quả VĐQG Latvia hôm nay, Kqbd Latvia đêm qua

Kết quả bóng đá VĐQG Latvia hôm nay: kqbd VĐQG Latvia mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Latvia hôm nay: xem kq bd VĐQG Latvia trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 24 VĐQG Latvia mùa giải 2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Latvia gần đây và kqbd VĐQG Latvia trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Latvia sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá VĐQG Latvia thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd VĐQG Latvia trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Latvia Virsliga mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá VĐQG Latvia và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da vdqg latvia hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Latvia sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Latvia có tên Tiếng Anh là Latvia Virsliga và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Latvia. Các kết quả bóng đá Latvia hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Latvia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Latvia (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Latvia và BĐKQ Cúp Latvia của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Latvia, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Latvia với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá VĐQG Latvia mùa giải 2022

363534333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 12/11 18:00
    BFC Daugavpils
    FK Auda Riga
    ? - ?
    Vòng 36
  • 12/11 18:00
    Liepaja
    FK Valmiera
    ? - ?
    Vòng 36
  • 12/11 18:00
    Metta/LU Riga
    Super Nova
    ? - ?
    Vòng 36
  • 12/11 18:00
    Riga
    Rigas Futbola skola
    ? - ?
    Vòng 36
  • 12/11 18:00
    Tukums-2000
    FK Spartaks Jurmala
    ? - ?
    Vòng 36
  • 06/11 18:00
    FK Auda Riga
    FK Spartaks Jurmala
    ? - ?
    Vòng 35
  • 06/11 18:00
    Metta/LU Riga
    BFC Daugavpils
    ? - ?
    Vòng 35
  • 06/11 18:00
    Rigas Futbola skola
    Liepaja
    ? - ?
    Vòng 35
  • 06/11 18:00
    Super Nova
    FK Valmiera
    ? - ?
    Vòng 35
  • 06/11 18:00
    Tukums-2000
    Riga
    ? - ?
    Vòng 35
  • 30/10 19:00
    FK Valmiera
    Rigas Futbola skola
    ? - ?
    Vòng 34
  • 30/10 18:30
    Liepaja
    Tukums-2000
    ? - ?
    Vòng 34
  • 29/10 21:00
    Riga
    FK Auda Riga
    ? - ?
    Vòng 34
  • 29/10 18:00
    BFC Daugavpils
    Super Nova
    ? - ?
    Vòng 34
  • 29/10 17:00
    FK Spartaks Jurmala
    Metta/LU Riga
    ? - ?
    Vòng 34
  • 23/10 19:00
    Tukums-2000
    FK Valmiera
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/10 18:00
    Super Nova
    Rigas Futbola skola
    ? - ?
    Vòng 33
  • 23/10 17:00
    FK Auda Riga
    Liepaja
    ? - ?
    Vòng 33
  • 22/10 19:00
    Metta/LU Riga
    Riga
    ? - ?
    Vòng 33
  • 22/10 18:00
    BFC Daugavpils
    FK Spartaks Jurmala
    ? - ?
    Vòng 33
  • 16/10 19:00
    Riga
    BFC Daugavpils
    ? - ?
    Vòng 32
  • 16/10 17:00
    Super Nova
    FK Spartaks Jurmala
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/10 19:00
    Liepaja
    Metta/LU Riga
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/10 19:00
    Rigas Futbola skola
    Tukums-2000
    ? - ?
    Vòng 32
  • 15/10 18:00
    FK Valmiera
    FK Auda Riga
    ? - ?
    Vòng 32
  • 09/10 19:00
    FK Auda Riga
    Rigas Futbola skola
    ? - ?
    Vòng 31
  • 09/10 19:00
    Metta/LU Riga
    FK Valmiera
    ? - ?
    Vòng 31
  • 09/10 17:00
    BFC Daugavpils
    Liepaja
    ? - ?
    Vòng 31
  • 08/10 19:00
    Tukums-2000
    Super Nova
    ? - ?
    Vòng 31
  • 08/10 17:00
    FK Spartaks Jurmala
    Riga
    ? - ?
    Vòng 31
  • 02/10 18:00
    BFC Daugavpils
    FK Valmiera
    ? - ?
    Vòng 21
  • 01/10 20:00
    Liepaja
    FK Spartaks Jurmala
    ? - ?
    Vòng 30
  • 01/10 19:00
    Rigas Futbola skola
    Metta/LU Riga
    ? - ?
    Vòng 30
  • 01/10 17:00
    Tukums-2000
    FK Auda Riga
    ? - ?
    Vòng 30
  • 30/09 22:00
    Super Nova
    Riga
    ? - ?
    Vòng 30
  • 18/09 20:00
    FK Auda Riga
    Super Nova
    ? - ?
    Vòng 29
  • 17/09 20:00
    BFC Daugavpils
    Rigas Futbola skola
    ? - ?
    Vòng 29
  • 17/09 20:00
    FK Spartaks Jurmala
    FK Valmiera
    ? - ?
    Vòng 29
  • 17/09 18:00
    Metta/LU Riga
    Tukums-2000
    ? - ?
    Vòng 29
  • 16/09 22:00
    Riga
    Liepaja
    ? - ?
    Vòng 29
  • 12/09 21:00
    Rigas Futbola skola
    FK Spartaks Jurmala
    ? - ?
    Vòng 28
  • 11/09 20:00
    Super Nova
    Liepaja
    ? - ?
    Vòng 28
  • 11/09 18:00
    FK Valmiera
    Riga
    ? - ?
    Vòng 28
  • 10/09 20:00
    FK Auda Riga
    Metta/LU Riga
    ? - ?
    Vòng 28
  • 10/09 18:00
    BFC Daugavpils
    Tukums-2000
    ? - ?
    Vòng 28
  • 04/09 21:00
    Rigas Futbola skola
    Riga
    ? - ?
    Vòng 27
  • 04/09 20:00
    Super Nova
    Metta/LU Riga
    ? - ?
    Vòng 27
  • 04/09 18:00
    FK Valmiera
    Liepaja
    ? - ?
    Vòng 27
  • 03/09 21:00
    FK Auda Riga
    BFC Daugavpils
    ? - ?
    Vòng 27
  • 03/09 19:00
    FK Spartaks Jurmala
    Tukums-2000
    ? - ?
    Vòng 27
  • 29/08 21:00
    FK Spartaks Jurmala
    FK Auda Riga
    ? - ?
    Vòng 26
  • 28/08 21:00
    Liepaja
    Rigas Futbola skola
    ? - ?
    Vòng 26
  • 28/08 19:00
    Riga
    Tukums-2000
    ? - ?
    Vòng 26
  • 27/08 20:00
    BFC Daugavpils
    Metta/LU Riga
    ? - ?
    Vòng 26
  • 27/08 18:00
    FK Valmiera
    Super Nova
    ? - ?
    Vòng 26
  • 22/08 21:30
    Tukums-2000
    Liepaja
    ? - ?
    Vòng 25
  • 21/08 21:30
    Rigas Futbola skola
    FK Valmiera
    ? - ?
    Vòng 25
  • 21/08 19:00
    FK Auda Riga
    Riga
    ? - ?
    Vòng 25
  • 20/08 22:00
    Super Nova
    BFC Daugavpils
    ? - ?
    Vòng 25
  • 20/08 20:00
    Metta/LU Riga
    FK Spartaks Jurmala
    ? - ?
    Vòng 25
  • 15/08 22:00
    BFC Daugavpils
    Riga
    ? - ?
    Vòng 23
  • 14/08 20:00
    FK Spartaks Jurmala
    Liepaja
    ? - ?
    Vòng 21
  • 08/08 22:00
    FK Spartaks Jurmala
    BFC Daugavpils
    1 - 1
    Vòng 24
  • 07/08 22:00
    1Liepaja1
    FK Auda Riga1
    1 - 0
    Vòng 24
  • 07/08 22:00
    Rigas Futbola skola
    Super Nova
    1 - 1
    Vòng 24
  • 07/08 20:00
    Riga
    Metta/LU Riga
    1 - 1
    Vòng 24
  • 06/08 18:00
    FK Valmiera
    Tukums-2000
    4 - 0
    Vòng 24
  • 04/08 21:00
    Liepaja
    BFC Daugavpils
    1 - 1
    Vòng 22
  • 01/08 22:00
    FK Auda Riga
    FK Valmiera
    1 - 1
    Vòng 23
  • 31/07 22:30
    Metta/LU Riga
    Liepaja
    0 - 0
    Vòng 23
  • 30/07 22:00
    1Tukums-20001
    Rigas Futbola skola
    0 - 0
    Vòng 23
  • 30/07 20:00
    FK Spartaks Jurmala
    Super Nova
    2 - 2
    Vòng 23
  • 25/07 00:00
    Riga
    FK Spartaks Jurmala
    0 - 1
    Vòng 22
  • 24/07 22:00
    Rigas Futbola skola
    FK Auda Riga
    0 - 0
    Vòng 22
  • 24/07 18:00
    FK Valmiera
    Metta/LU Riga
    1 - 0
    Vòng 22
  • 23/07 22:00
    Super Nova
    Tukums-2000
    1 - 0
    Vòng 22
  • 18/07 22:00
    FK Auda Riga
    Tukums-2000
    1 - 0
    Vòng 21
  • 17/07 22:00
    Riga
    Super Nova
    0 - 0
    Vòng 21
  • 16/07 23:00
    Metta/LU Riga
    Rigas Futbola skola
    1 - 1
    Vòng 21
  • 16/07 21:00
    FK Valmiera
    BFC Daugavpils
    1 - 0
    Vòng 30
  • 13/07 22:30
    1Tukums-20001
    FK Spartaks Jurmala
    1 - 0
    Vòng 9
  • 06/07 22:00
    FK Auda Riga
    BFC Daugavpils
    0 - 0
    Vòng 9
  • 03/07 22:00
    Tukums-2000
    Metta/LU Riga
    1 - 0
    Vòng 20
  • 02/07 22:00
    Super Nova
    FK Auda Riga1
    1 - 1
    Vòng 20
  • 01/07 22:00
    Liepaja
    Riga
    0 - 0
    Vòng 20
  • 30/06 23:00
    Rigas Futbola skola
    BFC Daugavpils
    1 - 0
    Vòng 20
  • 30/06 22:00
    FK Valmiera
    FK Spartaks Jurmala
    1 - 1
    Vòng 20
  • 27/06 23:00
    Metta/LU Riga
    FK Auda Riga
    0 - 1
    Vòng 19
  • 27/06 22:00
    Liepaja
    Super Nova
    0 - 0
    Vòng 19
  • 27/06 00:00
    Riga
    FK Valmiera
    0 - 1
    Vòng 19
  • 26/06 23:00
    FK Spartaks Jurmala
    Rigas Futbola skola
    0 - 1
    Vòng 19
  • 26/06 21:00
    Tukums-2000
    BFC Daugavpils
    0 - 1
    Vòng 19
  • 23/06 00:00
    Riga
    FK Auda Riga
    0 - 0
    Vòng 18
  • 22/06 23:00
    Liepaja
    Tukums-2000
    1 - 0
    Vòng 18
  • 22/06 22:00
    FK Valmiera
    Rigas Futbola skola
    0 - 0
    Vòng 18
  • 21/06 23:00
    FK Spartaks Jurmala
    Metta/LU Riga
    1 - 2
    Vòng 18
  • 21/06 22:00
    BFC Daugavpils
    Super Nova
    0 - 0
    Vòng 18
  • 18/06 22:00
    2Rigas Futbola skola2
    Liepaja
    0 - 1
    Vòng 17
  • 18/06 20:00
    Tukums-2000
    Riga
    0 - 1
    Vòng 17
  • 18/06 18:00
    FK Valmiera
    Super Nova
    0 - 0
    Vòng 17
  • 17/06 23:00
    Metta/LU Riga
    BFC Daugavpils
    1 - 0
    Vòng 17
  • 17/06 22:00
    FK Auda Riga
    FK Spartaks Jurmala
    2 - 0
    Vòng 17
  • 29/05 20:00
    FK Spartaks Jurmala
    Tukums-2000
    0 - 2
    Vòng 16
  • 28/05 22:30
    Metta/LU Riga
    Super Nova
    1 - 1
    Vòng 16
  • 28/05 20:00
    BFC Daugavpils
    FK Auda Riga
    0 - 1
    Vòng 16
  • 28/05 19:00
    Liepaja
    FK Valmiera
    1 - 1
    Vòng 16
  • 28/05 00:00
    1Riga1
    Rigas Futbola skola
    2 - 0
    Vòng 16
  • 24/05 22:30
    Tukums-2000
    FK Valmiera
    0 - 1
    Vòng 15
  • 24/05 21:30
    FK Auda Riga
    Liepaja
    0 - 1
    Vòng 15
  • 24/05 00:00
    Super Nova
    Rigas Futbola skola
    0 - 1
    Vòng 15
  • 23/05 22:30
    Metta/LU Riga
    Riga
    1 - 3
    Vòng 15
  • 22/05 20:00
    FK Spartaks Jurmala
    BFC Daugavpils
    0 - 0
    Vòng 15
  • 20/05 22:00
    FK Valmiera
    FK Auda Riga
    0 - 0
    Vòng 14
  • 20/05 00:00
    1Rigas Futbola skola1
    Tukums-2000
    2 - 0
    Vòng 14
  • 19/05 22:00
    Liepaja
    Metta/LU Riga
    0 - 0
    Vòng 14
  • 18/05 22:00
    Super Nova
    FK Spartaks Jurmala
    0 - 2
    Vòng 14
  • 18/05 22:00
    Riga
    BFC Daugavpils
    1 - 0
    Vòng 14
  • 15/05 20:00
    Metta/LU Riga
    FK Valmiera
    0 - 2
    Vòng 13
  • 15/05 18:00
    FK Auda Riga
    Rigas Futbola skola
    0 - 0
    Vòng 13
  • 14/05 22:00
    Tukums-2000
    Super Nova
    0 - 1
    Vòng 13
  • 14/05 20:00
    FK Spartaks Jurmala
    Riga
    0 - 3
    Vòng 13
  • 14/05 18:00
    1BFC Daugavpils1
    Liepaja
    0 - 0
    Vòng 13
  • 11/05 22:00
    Rigas Futbola skola
    Metta/LU Riga
    2 - 0
    Vòng 12
  • 10/05 23:00
    Super Nova
    Riga
    0 - 2
    Vòng 12
  • 10/05 22:00
    Liepaja
    FK Spartaks Jurmala
    0 - 0
    Vòng 12
  • 10/05 21:00
    Tukums-2000
    FK Auda Riga1
    1 - 0
    Vòng 12
  • 09/05 22:00
    FK Valmiera
    BFC Daugavpils
    1 - 0
    Vòng 12
  • 06/05 22:30
    1Metta/LU Riga1
    Tukums-2000
    2 - 1
    Vòng 11
  • 06/05 22:00
    Riga
    Liepaja
    0 - 1
    Vòng 11
  • 06/05 17:00
    FK Auda Riga
    Super Nova
    3 - 0
    Vòng 11
  • 05/05 22:00
    FK Spartaks Jurmala
    FK Valmiera
    0 - 1
    Vòng 11
  • 05/05 21:30
    BFC Daugavpils
    Rigas Futbola skola
    1 - 2
    Vòng 11
  • 02/05 23:00
    Super Nova
    Liepaja
    0 - 1
    Vòng 10
  • 02/05 21:30
    FK Auda Riga
    Metta/LU Riga
    1 - 1
    Vòng 10
  • 01/05 20:00
    Rigas Futbola skola
    FK Spartaks Jurmala
    1 - 0
    Vòng 10
  • 01/05 18:00
    FK Valmiera
    Riga
    3 - 0
    Vòng 10
  • 30/04 20:00
    Tukums-2000
    BFC Daugavpils
    0 - 0
    Vòng 10
  • 28/04 22:00
    Super Nova
    Metta/LU Riga
    0 - 0
    Vòng 9
  • 28/04 00:00
    Rigas Futbola skola
    Riga1
    1 - 1
    Vòng 9
  • 27/04 22:00
    FK Valmiera
    Liepaja
    0 - 0
    Vòng 9
  • 24/04 21:00
    FK Spartaks Jurmala
    FK Auda Riga
    1 - 0
    Vòng 8
  • 24/04 19:00
    BFC Daugavpils
    Metta/LU Riga1
    1 - 0
    Vòng 8
  • 23/04 22:00
    Super Nova
    FK Valmiera
    1 - 2
    Vòng 8
  • 23/04 20:00
    Liepaja
    Rigas Futbola skola
    0 - 1
    Vòng 8
  • 23/04 17:00
    Riga
    Tukums-2000
    0 - 0
    Vòng 8
  • 20/04 22:30
    Metta/LU Riga
    FK Spartaks Jurmala1
    1 - 0
    Vòng 7
  • 19/04 23:00
    Rigas Futbola skola
    FK Valmiera
    0 - 2
    Vòng 7
  • 19/04 22:00
    Super Nova
    BFC Daugavpils
    0 - 0
    Vòng 7
  • 19/04 21:00
    Tukums-2000
    Liepaja
    0 - 1
    Vòng 7
  • 18/04 19:00
    1FK Auda Riga1
    Riga
    0 - 0
    Vòng 7
  • 15/04 22:00
    Rigas Futbola skola
    Super Nova
    2 - 0
    Vòng 6
  • 15/04 20:00
    FK Valmiera
    Tukums-2000
    1 - 0
    Vòng 6
  • 15/04 18:00
    BFC Daugavpils
    FK Spartaks Jurmala
    0 - 0
    Vòng 6
  • 14/04 23:00
    Liepaja
    FK Auda Riga
    0 - 1
    Vòng 6
  • 14/04 21:00
    Riga
    Metta/LU Riga1
    2 - 0
    Vòng 6
  • 11/04 22:00
    FK Spartaks Jurmala
    Super Nova
    0 - 0
    Vòng 5
  • 11/04 21:00
    Tukums-2000
    Rigas Futbola skola
    0 - 7
    Vòng 5
  • 10/04 20:00
    Metta/LU Riga
    Liepaja
    1 - 2
    Vòng 5
  • 10/04 19:00
    BFC Daugavpils
    Riga
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/04 17:00
    FK Auda Riga
    FK Valmiera
    0 - 0
    Vòng 5
  • 07/04 21:30
    Super Nova
    Tukums-2000
    0 - 1
    Vòng 4
  • 06/04 23:00
    Rigas Futbola skola
    FK Auda Riga
    0 - 0
    Vòng 4
  • 06/04 21:30
    1FK Valmiera1
    Metta/LU Riga
    1 - 1
    Vòng 4
  • 06/04 21:00
    Liepaja
    BFC Daugavpils1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 05/04 21:00
    Riga
    FK Spartaks Jurmala
    1 - 0
    Vòng 4
  • 02/04 23:30
    Metta/LU Riga
    Rigas Futbola skola
    1 - 1
    Vòng 3
  • 02/04 19:00
    BFC Daugavpils
    FK Valmiera
    0 - 0
    Vòng 3
  • 02/04 17:00
    FK Auda Riga
    Tukums-2000
    0 - 0
    Vòng 3
  • 01/04 22:00
    FK Spartaks Jurmala
    Liepaja
    0 - 1
    Vòng 3
  • 01/04 21:00
    Riga
    Super Nova
    2 - 0
    Vòng 3
  • 20/03 18:00
    Super Nova
    FK Auda Riga
    0 - 0
    Vòng 2
  • 19/03 22:00
    Rigas Futbola skola
    BFC Daugavpils
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19/03 20:00
    Liepaja
    Riga
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19/03 18:00
    Tukums-2000
    Metta/LU Riga
    2 - 2
    Vòng 2
  • 18/03 22:30
    FK Valmiera
    FK Spartaks Jurmala
    3 - 0
    Vòng 2
  • 13/03 21:00
    Metta/LU Riga
    FK Auda Riga
    0 - 1
    Vòng 1
  • 13/03 19:00
    BFC Daugavpils
    Tukums-2000
    1 - 0
    Vòng 1
  • 12/03 21:00
    FK Spartaks Jurmala
    Rigas Futbola skola
    1 - 1
    Vòng 1
  • 12/03 19:00
    Riga
    FK Valmiera
    1 - 1
    Vòng 1
  • 11/03 23:00
    Liepaja
    Super Nova
    1 - 1
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Latvia

Tên giải đấu VĐQG Latvia
Tên khác
Tên Tiếng Anh Latvia Virsliga
Vòng đấu hiện tại 24
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ ba, 1 Tháng ba 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập 01/01/1927
Số lượng đội bóng (CLB) 10

Giải vô địch bóng đá Latvia

Giải bóng đá vô địch quốc gia Latvia hay Virslīga là một giải bóng đá chuyên nghiệp và hạng cao nhất của bóng đá ở Latvia. Được tổ chức bởi Liên đoàn bóng đá Latvia, giải gồm có 9 câu lạc bộ thi đấu. Tên đầy đủ của giải là Optibet Virslīga vì lý do tài trợ từ năm 2019.

Giải vô địch toàn quốc lần đầu được tổ chức năm 1927. Sau mùa giải 2007, giải đấu tăng số đội từ 8 lên 10 người. Trong năm 2008 các đội bóng thi đấu với nhau 4 lần.

Cuối mùa giải, đội thấp điểm nhất tự động xuống Traffic 1. liga, và đội vô địch Traffic 1. liga tự động chiếm chỗ. Đội đứng áp chót của Virslīga và đội thứ hai thi đấu 2 trận thay cho Virslīga mùa giải tiếp theo. Đội vô địch Virslīga, vô địch Latvia, thi đấu ở vòng loại UEFA Champions League. Đội thứ 2 và thứ 3 sẽ tham dự vòng loại Europa League.

Livescore0