Kết quả bóng đá Nga hôm nay, Kqbd Nga tối đêm qua

Kết quả bóng đá Nga hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Nga tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Nga hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Nga mới nhất mùa giải 2022-2023, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Nga NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Nga hôm nay: trực tiếp bdkq Nga tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Nga tối đêm hôm qua (giải VĐQG quốc nội bóng đá nam và nữ Nga) gồm: KQ VĐQG Nga, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Nga (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Nga (SC).

Xem kết quả bóng đá Nga trực tuyến tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Nga hom nay: xem kqbd Nga toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Nga gần đây và xem kqbd Cúp Nga tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Kết quả bóng đá hôm nay Nga mới nhất: tỷ số kq bd Ngoại hạng Nga tối và đêm nay, tỷ số hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá kết quả trực tuyến 24h.

Xem kq Nga hn và kết quả ĐTQG Nga thi đấu tối nay theo giải: kqbd hôm nay giải VĐQG Nga và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Nga. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Nga, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG Nga và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Nga lứa U như: kết quả U23 Nga, U21, U19 và KQ U17 Nga.

  • 20/11 19:00
    Uzbekistan
    Nga
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 17/11 22:00
    Tajikistan
    Nga
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 14/11 21:00
    Nữ Serbia
    Nữ Nga
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 10/10 19:00
    Nữ Belarus
    Nữ Nga
    1 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 07/10 21:00
    Nữ Belarus
    Nữ Nga
    0 - 1
    Vòng Tháng 10
  • 13/11 23:30
    1Dinamo Moscow
    CSKA Moscow1
    1 - 0
    Vòng 17
  • 13/11 20:30
    1Khimki
    PFC Sochi
    0 - 1
    Vòng 17
  • 13/11 18:00
    Gazovik Orenburg
    Krasnodar
    3 - 1
    Vòng 17
  • 12/11 23:30
    Lokomotiv Moscow
    Spartak Moscow
    0 - 2
    Vòng 17
  • 12/11 20:30
    Torpedo Moscow
    Zenit Petersburg
    0 - 0
    Vòng 17
  • 12/11 18:00
    Krylya Sovetov Samara
    Rostov
    0 - 2
    Vòng 17
  • 27/11 21:00
    Alania Vladikavkaz
    Ufa
    1 - 1
    Vòng 20
  • 27/11 20:00
    Shinnik Yaroslavl
    FK Makhachkala
    0 - 0
    Vòng 20
  • 27/11 20:00
    Urozhay Krasnodar
    Volga Ulyanovsk
    0 - 0
    Vòng 20
  • 27/11 19:00
    Rubin Kazan
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    1 - 0
    Vòng 20
  • 27/11 19:00
    Akron Togliatti
    SKA-Khabarovsk
    0 - 0
    Vòng 20
  • 27/11 18:00
    Veles Moscow
    Yenisey Krasnoyarsk1
    0 - 0
    Vòng 20
  • 27/11 18:00
    Volgar Astrachan
    Rodina Moskva1
    0 - 1
    Vòng 20
  • 27/11 17:00
    Krasnodar 2
    KamAZ
    1 - 1
    Vòng 20
  • 25/11 23:00
    Arsenal Tula
    Baltika
    0 - 3
    Vòng 20
  • 20/11 23:00
    KamAZ
    Urozhay Krasnodar
    0 - 1
    Vòng 19
  • 20/11 21:00
    Krasnodar 2
    SKA-Khabarovsk1
    1 - 1
    Vòng 19
  • 20/11 20:00
    FK Makhachkala
    Volgar Astrachan
    1 - 0
    Vòng 19
  • 20/11 19:00
    Akron Togliatti
    Arsenal Tula
    0 - 0
    Vòng 19
  • 20/11 19:00
    Rodina Moskva
    Veles Moscow1
    0 - 0
    Vòng 19
  • 20/11 18:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Volga Ulyanovsk
    1 - 1
    Vòng 19
  • 20/11 17:20
    Yenisey Krasnoyarsk
    Alania Vladikavkaz
    0 - 0
    Vòng 19
  • 20/11 16:00
    Ufa
    Rubin Kazan
    1 - 1
    Vòng 19
  • 19/11 23:00
    Baltika
    Shinnik Yaroslavl
    0 - 0
    Vòng 19
  • 13/11 21:00
    Alania Vladikavkaz
    Rodina Moskva
    0 - 3
    Vòng 18
  • 13/11 20:00
    Arsenal Tula
    Krasnodar 2
    0 - 1
    Vòng 18
  • 13/11 20:00
    Rubin Kazan
    Yenisey Krasnoyarsk1
    0 - 0
    Vòng 18
  • 13/11 20:00
    1Urozhay Krasnodar
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    0 - 0
    Vòng 18
  • 13/11 20:00
    Shinnik Yaroslavl
    Akron Togliatti
    1 - 0
    Vòng 18
  • 13/11 19:00
    Volgar Astrachan
    Baltika
    1 - 1
    Vòng 18
  • 13/11 15:00
    SKA-Khabarovsk
    KamAZ
    1 - 0
    Vòng 18
  • 12/11 20:00
    Volga Ulyanovsk
    Ufa
    0 - 0
    Vòng 18
  • 12/11 18:00
    Veles Moscow
    FK Makhachkala
    0 - 0
    Vòng 18
  • 13/11 19:00
    Druzhba Maykop
    Spartak Nalchik
    0 - 0
    Vòng 18
  • 13/11 18:00
    Chernomorets Novorossiysk
    Yessentuki
    2 - 1
    Vòng 18
  • 13/11 18:00
    Dynamo Stavropol
    FK Chayka Pesch
    0 - 0
    Vòng 18
  • 13/11 18:00
    FK Kuban Kholding
    FK Biolog
    0 - 2
    Vòng 18
  • 13/11 18:00
    Legion Dynamo
    Forte
    0 - 0
    Vòng 18
  • 13/11 18:00
    SKA Rostov
    Mashuk-KMV
    1 - 0
    Vòng 18
  • 13/11 17:00
    Alania 2
    Rotor Volgograd
    1 - 0
    Vòng 18
  • 13/11 21:00
    Znamya Truda
    Chertanovo Moscow
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 22
  • 13/11 18:00
    1Baltika-BFU Kaliningrad
    Zvezda Sint Petersburg
    0 - 1
    Vòng Bảng A / 22
  • 13/11 18:00
    FK Leningradets
    Luki Energiya
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 22
  • 13/11 18:00
    Zenit-2 St.Petersburg
    Zorkyi Krasnogorsk
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 22
  • 13/11 18:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    FK Murom1
    2 - 0
    Vòng Bảng B / 22
  • 13/11 18:00
    Spartak Kostroma
    Khimik Dzerzhinsk
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 22
  • 13/11 18:00
    Torpedo Vladimir
    Dinamo Moscow 2
    1 - 1
    Vòng Bảng B / 22
  • 13/11 17:00
    Yadro St. Petersburg
    Rodina Moskva 2I
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 22
  • 13/11 17:00
    Tver
    Torpedo Moscow 2
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 22
  • 13/11 15:00
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    Dinamo St. Petersburg
    1 - 1
    Vòng Bảng A / 22
  • 13/11 19:00
    FK Spartak Tambov
    Avangard Kursk
    0 - 0
    Vòng Bảng A / 22
  • 13/11 18:00
    FK Kvant Obninsk
    Strogino Moscow
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 22
  • 13/11 18:00
    1FK Sakhalinets
    Rodina Moskva 2
    0 - 2
    Vòng Bảng A / 22
  • 13/11 18:00
    FK Zvezda Ryazan
    Metallurg Lipetsk
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 22
  • 13/11 18:00
    FK Kaluga
    Saturn
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 22
  • 13/11 18:00
    FK Kosmos Dolgoprudny
    Zenit Penza
    4 - 1
    Vòng Bảng B / 22
  • 13/11 17:00
    Kolomna
    Dinamo Vladivostok
    1 - 0
    Vòng Bảng B / 22
  • 13/11 17:00
    1FK Znamya Noginsk
    SKA-Khabarovsk-2
    0 - 0
    Vòng Bảng B / 22
  • 13/11 16:00
    Arsenal Tula 2
    Dinamo Briansk
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 22
  • 13/11 11:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    Peresvet Podolsk1
    1 - 0
    Vòng Bảng A / 22
  • 12/11 17:00
    Balashikha
    Salyut-Energia Belgorod
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 22
  • 12/11 17:00
    FK Khimki Reserve
    Sokol Saratov
    0 - 1
    Vòng Bảng B / 22
  • 27/11 23:00
    Krasnodar
    Khimki
    2 - 1
    Vòng RPL path Groups / Bảng A
  • 27/11 23:00
    Lokomotiv Moscow
    FK Nizhny Novgorod
    2 - 0
    Vòng RPL path Groups / Bảng A
  • 27/11 20:00
    Krylya Sovetov Samara
    Fakel Voronezh
    0 - 0
    Vòng RPL path Groups / Bảng B
  • 27/11 20:00
    Zenit Petersburg
    Spartak Moscow
    0 - 0
    Vòng RPL path Groups / Bảng B
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-2],
  • 27/11 18:00
    Dinamo Moscow
    Gazovik Orenburg
    0 - 0
    Vòng RPL path Groups / Bảng C
  • 27/11 18:00
    Rostov
    Akhmat Grozny
    2 - 0
    Vòng RPL path Groups / Bảng C
  • 26/11 20:00
    PFC Sochi
    CSKA Moscow
    1 - 1
    Vòng RPL path Groups / Bảng D
  • 26/11 20:00
    Torpedo Moscow
    Ural
    0 - 0
    Vòng RPL path Groups / Bảng D
  • 24/11 00:00
    Krasnodar
    Lokomotiv Moscow
    1 - 0
    Vòng RPL path Groups / Bảng A
  • 23/11 22:00
    Krylya Sovetov Samara
    Spartak Moscow
    0 - 0
    Vòng RPL path Groups / Bảng B
  • 23/11 20:00
    Akhmat Grozny
    Dinamo Moscow
    2 - 0
    Vòng RPL path Groups / Bảng C
  • 23/11 18:00
    Gazovik Orenburg
    Rostov
    3 - 0
    Vòng RPL path Groups / Bảng C
  • 23/11 00:00
    Torpedo Moscow
    PFC Sochi
    0 - 0
    Vòng RPL path Groups / Bảng D
  • 90 phút [1-1], Penalty [2-4]
  • 22/11 21:30
    Khimki
    FK Nizhny Novgorod
    1 - 0
    Vòng RPL path Groups / Bảng A
  • 90 phút [1-1], Penalty [1-3]
  • 22/11 19:00
    Ural
    CSKA Moscow
    0 - 0
    Vòng RPL path Groups / Bảng D
  • 90 phút [0-0], Penalty [5-4]
  • 16/11 22:00
    Fakel Voronezh
    Zenit Petersburg
    0 - 0
    Vòng RPL path Groups / Bảng B
  • 16/11 22:00
    1Urozhay Krasnodar
    Volga Ulyanovsk
    0 - 2
    Vòng 6
  • 16/11 19:00
    Akron Togliatti
    Alania Vladikavkaz
    0 - 0
    Vòng 6
  • 16/11 18:00
    KamAZ
    Zvezda Sint Petersburg
    0 - 1
    Vòng 6
  • 15/11 19:00
    Ufa
    FK Makhachkala
    0 - 1
    Vòng 6
  • 90 phút [2-2], Penalty [4-3]
Cập nhật: