Lịch thi đấu VĐQG Belarus dự bị hôm nay, Lịch bóng đá Belarus

Lịch thi đấu VĐQG Belarus dự bị hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Belarus Reserve League mùa 2021 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Belarus dự bị mùa giải 2021: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Belarus dự bị thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Belarus mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Belarus dự bị thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Belarus dự bị có tên Tiếng Anh là Belarus Reserve League và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Belarus. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Belarus hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Belarus (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Belarus (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Belarus. Ngoài ra, LTĐ BĐ Belarus và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Belarus tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Belarus dự bị mùa giải 2021

  • Lịch thi đấu VĐQG Belarus dự bị của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu VĐQG Belarus dự bị của 1 cặp đấu:
    VS
  • 20/03 18:00
    Dinamo Brest Reserve
    Shakhter Soligorsk Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 20/03 19:00
    FK Isloch Minsk Reserve
    Slutsk Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 20/03 19:00
    Neman Grodno Reserve
    Torpedo Zhodino Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20/03 21:30
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    Vitebsk Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 21/03 17:00
    Slavia Mozyr Reserve
    BATE Borisov Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 21/03 18:00
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    Gomel Reserve
    3 - 0
    Vòng
  • 21/03 20:00
    Belshina Babruisk (Reserve
    Dnepr Mogilev (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 03/04 17:00
    Belshina Babruisk (Reserve
    BATE Borisov Reserve
    0 - 3
    Vòng
  • 03/04 17:00
    Dinamo Minsk Reserve
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 03/04 19:00
    Dinamo Brest Reserve
    FK Isloch Minsk Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 03/04 19:00
    Slutsk Reserve
    Neman Grodno Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 04/04 16:00
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    Torpedo Zhodino Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 04/04 17:00
    Vitebsk Reserve
    Minsk Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 04/04 18:00
    Shakhter Soligorsk Reserve
    Dnepr Mogilev (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 04/04 20:00
    Gomel Reserve
    Slavia Mozyr Reserve
    3 - 2
    Vòng
  • 10/04 18:00
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    Slutsk Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 10/04 19:00
    Minsk Reserve
    Torpedo Zhodino Reserve
    4 - 0
    Vòng
  • 10/04 20:00
    Slavia Mozyr Reserve
    Dinamo Minsk Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 11/04 18:00
    Dnepr Mogilev (Reserve
    BATE Borisov Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 11/04 19:00
    FK Isloch Minsk Reserve
    Shakhter Soligorsk Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 11/04 19:00
    Neman Grodno Reserve
    Dinamo Brest Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 12/04 18:00
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    Vitebsk Reserve
    3 - 0
    Vòng
  • 12/04 21:00
    Belshina Babruisk (Reserve
    Gomel Reserve
    4 - 0
    Vòng
  • 16/04 17:00
    Slutsk Reserve
    Minsk Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 17/04 17:00
    Torpedo Zhodino Reserve
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 17/04 17:00
    Dinamo Minsk Reserve
    Belshina Babruisk (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 17/04 18:00
    Shakhter Soligorsk Reserve
    BATE Borisov Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 17/04 19:00
    FK Isloch Minsk Reserve
    Neman Grodno Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 18/04 19:00
    Dinamo Brest Reserve
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 18/04 19:00
    Vitebsk Reserve
    Slavia Mozyr Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 18/04 20:00
    Gomel Reserve
    Dnepr Mogilev (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 22/04 18:00
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    Slutsk Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 24/04 16:00
    Dnepr Mogilev (Reserve
    Dinamo Minsk Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 24/04 17:00
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    FK Isloch Minsk Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 24/04 19:00
    Minsk Reserve
    Dinamo Brest Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 24/04 19:00
    Slavia Mozyr Reserve
    Torpedo Zhodino Reserve
    2 - 2
    Vòng
  • 01/05 17:00
    Slutsk Reserve
    Slavia Mozyr Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 01/05 17:00
    Torpedo Zhodino Reserve
    Belshina Babruisk (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 02/05 19:00
    FK Isloch Minsk Reserve
    Minsk Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 02/05 19:30
    Dinamo Brest Reserve
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 03/05 16:00
    Dinamo Minsk Reserve
    BATE Borisov Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 03/05 18:00
    Vitebsk Reserve
    Dnepr Mogilev (Reserve
    3 - 0
    Vòng
  • 03/05 19:00
    Neman Grodno Reserve
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    0 - 3
    Vòng
  • 04/05 19:00
    Shakhter Soligorsk Reserve
    Gomel Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 08/05 16:00
    Dnepr Mogilev (Reserve
    Torpedo Zhodino Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 08/05 18:00
    Belshina Babruisk (Reserve
    Slutsk Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 08/05 19:30
    Slavia Mozyr Reserve
    Dinamo Brest Reserve
    3 - 1
    Vòng
  • 08/05 20:00
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    FK Isloch Minsk Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 09/05 16:30
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    Shakhter Soligorsk Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 09/05 18:00
    BATE Borisov Reserve
    Vitebsk Reserve
    2 - 2
    Vòng
  • 09/05 19:00
    Minsk Reserve
    Neman Grodno Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 09/05 19:30
    Gomel Reserve
    Dinamo Minsk Reserve
    1 - 3
    Vòng
  • 14/05 17:00
    Torpedo Zhodino Reserve
    BATE Borisov Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 14/05 19:00
    Vitebsk Reserve
    Gomel Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 15/05 16:00
    Shakhter Soligorsk Reserve
    Dinamo Minsk Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 15/05 18:00
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    Minsk Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 15/05 19:00
    Dinamo Brest Reserve
    Belshina Babruisk (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 16/05 17:00
    Slutsk Reserve
    Dnepr Mogilev (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 16/05 19:00
    FK Isloch Minsk Reserve
    Slavia Mozyr Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 16/05 19:00
    Neman Grodno Reserve
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 22/05 18:00
    Belshina Babruisk (Reserve
    FK Isloch Minsk Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 23/05 17:00
    Slavia Mozyr Reserve
    Neman Grodno Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 23/05 18:00
    Dnepr Mogilev (Reserve
    Dinamo Brest Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 23/05 19:30
    Dinamo Minsk Reserve
    Vitebsk Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 27/05 19:00
    Minsk Reserve
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    4 - 0
    Vòng
  • 28/05 18:00
    FK Isloch Minsk Reserve
    Dnepr Mogilev (Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 28/05 18:00
    Slutsk Reserve
    Gomel Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 29/05 16:00
    Torpedo Zhodino Reserve
    Dinamo Minsk Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 29/05 17:00
    Dinamo Brest Reserve
    BATE Borisov Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 29/05 19:00
    Shakhter Soligorsk Reserve
    Vitebsk Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 30/05 17:00
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    Slavia Mozyr Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 30/05 19:00
    Neman Grodno Reserve
    Belshina Babruisk (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 18/06 18:00
    Vitebsk Reserve
    Torpedo Zhodino Reserve
    4 - 1
    Vòng
  • 18/06 23:00
    Belshina Babruisk (Reserve
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 19/06 16:00
    Dnepr Mogilev (Reserve
    Neman Grodno Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 19/06 19:30
    Dinamo Minsk Reserve
    Slutsk Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 20/06 20:00
    Gomel Reserve
    Dinamo Brest Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20/06 20:30
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    Shakhter Soligorsk Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 20/06 21:00
    Slavia Mozyr Reserve
    Minsk Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 26/06 16:00
    Shakhter Soligorsk Reserve
    Torpedo Zhodino Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 26/06 18:00
    Neman Grodno Reserve
    BATE Borisov Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 26/06 19:00
    Slutsk Reserve
    Vitebsk Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 26/06 21:00
    FK Isloch Minsk Reserve
    Gomel Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 27/06 20:00
    Dinamo Brest Reserve
    Dinamo Minsk Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 27/06 21:00
    Minsk Reserve
    Belshina Babruisk (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 27/06 22:00
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    Slavia Mozyr Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 28/06 22:00
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    Dnepr Mogilev (Reserve
    3 - 1
    Vòng
  • 30/06 21:00
    BATE Borisov Reserve
    Slutsk Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 21:00
    Gomel Reserve
    Torpedo Zhodino Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 01/07 20:00
    Slavia Mozyr Reserve
    Shakhter Soligorsk Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 03/07 16:00
    Dinamo Minsk Reserve
    FK Isloch Minsk Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 03/07 19:00
    Belshina Babruisk (Reserve
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 04/07 16:30
    Gomel Reserve
    Neman Grodno Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 04/07 17:30
    Vitebsk Reserve
    Dinamo Brest Reserve
    3 - 0
    Vòng
  • 04/07 18:00
    BATE Borisov Reserve
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 05/07 16:00
    Dnepr Mogilev (Reserve
    Minsk Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 05/07 17:00
    Torpedo Zhodino Reserve
    Slutsk Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 09/07 20:00
    FK Isloch Minsk Reserve
    Vitebsk Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 09/07 20:00
    Shakhter Soligorsk Reserve
    Slutsk Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 09/07 20:00
    Slavia Mozyr Reserve
    Belshina Babruisk (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 10/07 20:00
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    Gomel Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 10/07 21:00
    Minsk Reserve
    BATE Borisov Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 11/07 19:00
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    Dnepr Mogilev (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 11/07 21:00
    Dinamo Brest Reserve
    Torpedo Zhodino Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 13/07 18:00
    BATE Borisov Reserve
    FK Isloch Minsk Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 16/07 18:00
    BATE Borisov Reserve
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    3 - 0
    Vòng
  • 16/07 20:00
    Gomel Reserve
    Minsk Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 17/07 17:00
    Vitebsk Reserve
    Neman Grodno Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 17/07 17:00
    Torpedo Zhodino Reserve
    FK Isloch Minsk Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 17/07 19:00
    Dnepr Mogilev (Reserve
    Slavia Mozyr Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 18/07 20:00
    Slutsk Reserve
    Dinamo Brest Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 19/07 20:00
    Belshina Babruisk (Reserve
    Shakhter Soligorsk Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 05/08 20:00
    Shakhter Soligorsk Reserve
    Dinamo Brest Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 06/08 18:00
    Vitebsk Reserve
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 07/08 16:00
    Dnepr Mogilev (Reserve
    Belshina Babruisk (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 07/08 17:00
    Slutsk Reserve
    FK Isloch Minsk Reserve
    0 - 3
    Vòng
  • 07/08 19:00
    Torpedo Zhodino Reserve
    Neman Grodno Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 08/08 16:00
    Dinamo Minsk Reserve
    Minsk Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 08/08 18:00
    BATE Borisov Reserve
    Slavia Mozyr Reserve
    4 - 1
    Vòng
  • 08/08 21:00
    Gomel Reserve
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 13/08 17:00
    Torpedo Zhodino Reserve
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 13/08 19:00
    Neman Grodno Reserve
    Slutsk Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 17:00
    Minsk Reserve
    Vitebsk Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 14/08 19:00
    FK Isloch Minsk Reserve
    Dinamo Brest Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 14/08 20:00
    Slavia Mozyr Reserve
    Gomel Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 15/08 18:00
    BATE Borisov Reserve
    Belshina Babruisk (Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 15/08 21:00
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    Dinamo Minsk Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 16/08 16:00
    Dnepr Mogilev (Reserve
    Shakhter Soligorsk Reserve
    0 - 3
    Vòng
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Belarus dự bị

Tên giải đấu VĐQG Belarus dự bị
Tên khác Belarus Reserve League
Tên Tiếng Anh Belarus Reserve League
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0