Kết quả VĐQG Belarus dự bị, Kqbd Belarus hôm nay

Kết quả bóng đá VĐQG Belarus dự bị hôm nay: kqbd VĐQG Belarus dự bị mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Belarus dự bị hôm nay: xem kq bd VĐQG Belarus dự bị trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng VĐQG Belarus dự bị mùa giải 2021 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Belarus gần đây và kqbd Belarus Reserve League trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Belarus dự bị sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá VĐQG Belarus dự bị thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd Belarus Reserve League trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Belarus Reserve League mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá VĐQG Belarus dự bị và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da vdqg belarus du bi hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Belarus dự bị sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Belarus dự bị có tên Tiếng Anh là Belarus Reserve League và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Belarus. Các kết quả bóng đá Belarus hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Belarus (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Belarus (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Belarus và BĐKQ Cúp Belarus của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Belarus dự bị, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Belarus với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá VĐQG Belarus dự bị mùa giải 2021

  • 14/08 20:00
    Slavia Mozyr Reserve
    Gomel Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 14/08 19:00
    FK Isloch Minsk Reserve
    Dinamo Brest Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 14/08 17:00
    Minsk Reserve
    Vitebsk Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 13/08 19:00
    Neman Grodno Reserve
    Slutsk Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 13/08 17:00
    Torpedo Zhodino Reserve
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 08/08 21:00
    Gomel Reserve
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 08/08 18:00
    BATE Borisov Reserve
    Slavia Mozyr Reserve1
    4 - 1
    Vòng
  • 08/08 16:00
    Dinamo Minsk Reserve
    Minsk Reserve1
    1 - 0
    Vòng
  • 07/08 19:00
    Torpedo Zhodino Reserve
    Neman Grodno Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 07/08 17:00
    Slutsk Reserve
    FK Isloch Minsk Reserve
    0 - 3
    Vòng
  • 07/08 16:00
    Dnepr Mogilev (Reserve
    Belshina Babruisk (Reserve1
    1 - 0
    Vòng
  • 06/08 18:00
    Vitebsk Reserve
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 05/08 20:00
    Shakhter Soligorsk Reserve
    Dinamo Brest Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 19/07 20:00
    Belshina Babruisk (Reserve
    Shakhter Soligorsk Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 18/07 20:00
    Slutsk Reserve
    Dinamo Brest Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 17/07 19:00
    Dnepr Mogilev (Reserve
    Slavia Mozyr Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 17/07 17:00
    Vitebsk Reserve
    Neman Grodno Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 17/07 17:00
    Torpedo Zhodino Reserve
    FK Isloch Minsk Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 16/07 20:00
    Gomel Reserve
    Minsk Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 16/07 18:00
    BATE Borisov Reserve
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    3 - 0
    Vòng
  • 13/07 18:00
    BATE Borisov Reserve
    FK Isloch Minsk Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 11/07 21:00
    Dinamo Brest Reserve
    Torpedo Zhodino Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 11/07 19:00
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    Dnepr Mogilev (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 10/07 21:00
    Minsk Reserve
    BATE Borisov Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 10/07 20:00
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    Gomel Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 09/07 20:00
    FK Isloch Minsk Reserve
    Vitebsk Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 09/07 20:00
    Shakhter Soligorsk Reserve
    Slutsk Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 09/07 20:00
    Slavia Mozyr Reserve
    Belshina Babruisk (Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 05/07 17:00
    Torpedo Zhodino Reserve
    Slutsk Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 05/07 16:00
    Dnepr Mogilev (Reserve
    Minsk Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 04/07 18:00
    BATE Borisov Reserve
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 04/07 17:30
    Vitebsk Reserve
    Dinamo Brest Reserve
    3 - 0
    Vòng
  • 04/07 16:30
    Gomel Reserve
    Neman Grodno Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 03/07 19:00
    2Belshina Babruisk (Reserve2
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 03/07 16:00
    Dinamo Minsk Reserve
    FK Isloch Minsk Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01/07 20:00
    Slavia Mozyr Reserve
    Shakhter Soligorsk Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 30/06 21:00
    BATE Borisov Reserve
    Slutsk Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 30/06 21:00
    Gomel Reserve
    Torpedo Zhodino Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 28/06 22:00
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    Dnepr Mogilev (Reserve
    3 - 1
    Vòng
  • 27/06 22:00
    1Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve1
    Slavia Mozyr Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 27/06 21:00
    Minsk Reserve
    Belshina Babruisk (Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 27/06 20:00
    1Dinamo Brest Reserve1
    Dinamo Minsk Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 26/06 21:00
    FK Isloch Minsk Reserve
    Gomel Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 26/06 19:00
    Slutsk Reserve
    Vitebsk Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 26/06 18:00
    Neman Grodno Reserve
    BATE Borisov Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 26/06 16:00
    Shakhter Soligorsk Reserve
    Torpedo Zhodino Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 20/06 21:00
    Slavia Mozyr Reserve
    Minsk Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 20/06 20:30
    1Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve1
    Shakhter Soligorsk Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 20/06 20:00
    Gomel Reserve
    Dinamo Brest Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 19/06 19:30
    Dinamo Minsk Reserve
    Slutsk Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 19/06 16:00
    Dnepr Mogilev (Reserve
    Neman Grodno Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 18/06 23:00
    1Belshina Babruisk (Reserve1
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    0 - 2
    Vòng
  • 18/06 18:00
    Vitebsk Reserve
    Torpedo Zhodino Reserve
    4 - 1
    Vòng
  • 30/05 19:00
    Neman Grodno Reserve
    Belshina Babruisk (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 30/05 17:00
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    Slavia Mozyr Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 29/05 19:00
    Shakhter Soligorsk Reserve
    Vitebsk Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 29/05 17:00
    Dinamo Brest Reserve
    BATE Borisov Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 29/05 16:00
    Torpedo Zhodino Reserve
    Dinamo Minsk Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 28/05 18:00
    FK Isloch Minsk Reserve
    Dnepr Mogilev (Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 28/05 18:00
    Slutsk Reserve
    Gomel Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 27/05 19:00
    Minsk Reserve
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    4 - 0
    Vòng
  • 23/05 19:30
    Dinamo Minsk Reserve
    Vitebsk Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 23/05 18:00
    Dnepr Mogilev (Reserve
    Dinamo Brest Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 23/05 17:00
    Slavia Mozyr Reserve
    Neman Grodno Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 22/05 18:00
    Belshina Babruisk (Reserve
    FK Isloch Minsk Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 16/05 19:00
    FK Isloch Minsk Reserve
    Slavia Mozyr Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 16/05 19:00
    Neman Grodno Reserve
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 16/05 17:00
    1Slutsk Reserve1
    Dnepr Mogilev (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 15/05 19:00
    Dinamo Brest Reserve
    Belshina Babruisk (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 15/05 18:00
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    Minsk Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 15/05 16:00
    Shakhter Soligorsk Reserve
    Dinamo Minsk Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 14/05 19:00
    Vitebsk Reserve
    Gomel Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 14/05 17:00
    Torpedo Zhodino Reserve
    BATE Borisov Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 09/05 19:30
    Gomel Reserve
    Dinamo Minsk Reserve
    1 - 3
    Vòng
  • 09/05 19:00
    Minsk Reserve
    Neman Grodno Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 09/05 18:00
    BATE Borisov Reserve
    Vitebsk Reserve
    2 - 2
    Vòng
  • 09/05 16:30
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    Shakhter Soligorsk Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 08/05 20:00
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    FK Isloch Minsk Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 08/05 19:30
    Slavia Mozyr Reserve
    Dinamo Brest Reserve
    3 - 1
    Vòng
  • 08/05 18:00
    Belshina Babruisk (Reserve
    Slutsk Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 08/05 16:00
    1Dnepr Mogilev (Reserve1
    Torpedo Zhodino Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 04/05 19:00
    Shakhter Soligorsk Reserve
    Gomel Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 03/05 19:00
    Neman Grodno Reserve
    Energetyk-BGU Minsk Reserve1
    0 - 3
    Vòng
  • 03/05 18:00
    Vitebsk Reserve
    Dnepr Mogilev (Reserve
    3 - 0
    Vòng
  • 03/05 16:00
    Dinamo Minsk Reserve
    BATE Borisov Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 02/05 19:30
    Dinamo Brest Reserve
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 02/05 19:00
    FK Isloch Minsk Reserve
    Minsk Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 01/05 17:00
    Slutsk Reserve
    Slavia Mozyr Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 01/05 17:00
    Torpedo Zhodino Reserve
    Belshina Babruisk (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 24/04 19:00
    Minsk Reserve
    Dinamo Brest Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 24/04 19:00
    Slavia Mozyr Reserve
    Torpedo Zhodino Reserve
    2 - 2
    Vòng
  • 24/04 17:00
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    FK Isloch Minsk Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 24/04 16:00
    Dnepr Mogilev (Reserve
    Dinamo Minsk Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 22/04 18:00
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    Slutsk Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 18/04 20:00
    Gomel Reserve
    Dnepr Mogilev (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 18/04 19:00
    1Dinamo Brest Reserve1
    Energetyk-BGU Minsk Reserve1
    0 - 1
    Vòng
  • 18/04 19:00
    1Vitebsk Reserve1
    Slavia Mozyr Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 17/04 19:00
    FK Isloch Minsk Reserve
    Neman Grodno Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 17/04 18:00
    Shakhter Soligorsk Reserve
    BATE Borisov Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 17/04 17:00
    Torpedo Zhodino Reserve
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 17/04 17:00
    Dinamo Minsk Reserve
    Belshina Babruisk (Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 16/04 17:00
    Slutsk Reserve
    Minsk Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 12/04 21:00
    Belshina Babruisk (Reserve
    Gomel Reserve
    4 - 0
    Vòng
  • 12/04 18:00
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    Vitebsk Reserve1
    3 - 0
    Vòng
  • 11/04 19:00
    FK Isloch Minsk Reserve
    Shakhter Soligorsk Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 11/04 19:00
    Neman Grodno Reserve
    Dinamo Brest Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 11/04 18:00
    Dnepr Mogilev (Reserve
    BATE Borisov Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 10/04 20:00
    Slavia Mozyr Reserve
    Dinamo Minsk Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 10/04 19:00
    Minsk Reserve
    Torpedo Zhodino Reserve
    4 - 0
    Vòng
  • 10/04 18:00
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    Slutsk Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 04/04 20:00
    Gomel Reserve
    Slavia Mozyr Reserve1
    3 - 2
    Vòng
  • 04/04 18:00
    Shakhter Soligorsk Reserve
    Dnepr Mogilev (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 04/04 17:00
    Vitebsk Reserve
    Minsk Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 04/04 16:00
    Energetyk-BGU Minsk Reserve
    Torpedo Zhodino Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 03/04 19:00
    Dinamo Brest Reserve
    FK Isloch Minsk Reserve1
    0 - 2
    Vòng
  • 03/04 19:00
    Slutsk Reserve
    Neman Grodno Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 03/04 17:00
    Belshina Babruisk (Reserve
    BATE Borisov Reserve
    0 - 3
    Vòng
  • 03/04 17:00
    1Dinamo Minsk Reserve1
    Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 21/03 20:00
    Belshina Babruisk (Reserve
    Dnepr Mogilev (Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 21/03 18:00
    1Arsenal Dzyarzhynsk (Reserve1
    Gomel Reserve
    3 - 0
    Vòng
  • 21/03 17:00
    Slavia Mozyr Reserve
    BATE Borisov Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 20/03 21:30
    1Energetyk-BGU Minsk Reserve1
    Vitebsk Reserve1
    1 - 1
    Vòng
  • 20/03 19:00
    FK Isloch Minsk Reserve
    Slutsk Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 20/03 19:00
    1Neman Grodno Reserve1
    Torpedo Zhodino Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 20/03 18:00
    Dinamo Brest Reserve
    Shakhter Soligorsk Reserve
    1 - 2
    Vòng
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Belarus dự bị

Tên giải đấu VĐQG Belarus dự bị
Tên khác Belarus Reserve League
Tên Tiếng Anh Belarus Reserve League
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0