Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus vòng 3 mùa giải 2024
- Kết quả
- Trực tuyến
- Nhận định
- Lịch thi đấu
- Kèo bóng đá
- Dự đoán
- BXH
- Top ghi bàn
- Thống kê
- Danh sách CLB
LỊCH THI ĐẤU Hạng nhất Belarus mùa giải 2024 - vòng 3
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
31
32
33
34
-
19/04 21:00FK BumpromFC Belshina Babruisk-Vòng 3
-
20/04 17:00BATE-2 BorisovOstrowitz-Vòng 3
-
20/04 19:00Belarus U17Torpedo-2 Zhodino-Vòng 3
-
20/04 21:00Kommunalnik SlonimVolna Pinsk-Vòng 3
-
20/04 22:59Dinamo-2 MinskFC Baranovichi-Vòng 3
-
21/04 17:00FK OrshaNiva Dolbizno-Vòng 3
-
21/04 19:00Shakhter Soligorsk IIEnergetik-BGU Minsk-Vòng 3
-
21/04 20:00Lokomotiv GomelFC Molodechno-Vòng 3
-
21/04 21:00FK LidaDnepr Rohachev-Vòng 3
-
27/04 20:00FC MolodechnoDinamo-2 Minsk-Vòng 4
-
27/04 20:00OstrowitzLokomotiv Gomel-Vòng 4
-
27/04 20:00Volna PinskBelarus U17-Vòng 4
-
27/04 20:00Energetik-BGU MinskFC Belshina Babruisk-Vòng 4
-
27/04 20:00Dnepr RohachevFK Orsha-Vòng 4
-
27/04 20:00Niva DolbiznoKommunalnik Slonim-Vòng 4
-
27/04 20:00Shakhter Soligorsk IIBATE-2 Borisov-Vòng 4
-
27/04 20:00FC BaranovichiFK Lida-Vòng 4
-
27/04 20:00Torpedo-2 ZhodinoFK Bumprom-Vòng 4
-
04/05 20:00FC Belshina BabruiskTorpedo-2 Zhodino-Vòng 5
-
04/05 20:00Dinamo-2 MinskOstrowitz-Vòng 5
-
04/05 20:00FK LidaFC Molodechno-Vòng 5
-
04/05 20:00FK OrshaFC Baranovichi-Vòng 5
-
04/05 20:00BATE-2 BorisovEnergetik-BGU Minsk-Vòng 5
-
04/05 20:00FK BumpromVolna Pinsk-Vòng 5
-
04/05 20:00Kommunalnik SlonimDnepr Rohachev-Vòng 5
-
04/05 20:00Lokomotiv GomelShakhter Soligorsk II-Vòng 5
-
04/05 20:00Belarus U17Niva Dolbizno-Vòng 5
-
11/05 20:00Energetik-BGU MinskTorpedo-2 Zhodino-Vòng 6
-
11/05 20:00FC MolodechnoFK Orsha-Vòng 6
-
11/05 20:00OstrowitzFK Lida-Vòng 6
-
11/05 20:00Volna PinskFC Belshina Babruisk-Vòng 6
-
11/05 20:00FC BaranovichiKommunalnik Slonim-Vòng 6
-
11/05 20:00BATE-2 BorisovLokomotiv Gomel-Vòng 6
-
11/05 20:00Dnepr RohachevBelarus U17-Vòng 6
-
11/05 20:00Niva DolbiznoFK Bumprom-Vòng 6
-
11/05 20:00Shakhter Soligorsk IIDinamo-2 Minsk-Vòng 6
-
18/05 20:00FC Belshina BabruiskNiva Dolbizno-Vòng 7
-
18/05 20:00Dinamo-2 MinskBATE-2 Borisov-Vòng 7
-
18/05 20:00FK LidaShakhter Soligorsk II-Vòng 7
-
18/05 20:00FK OrshaOstrowitz-Vòng 7
-
18/05 20:00Belarus U17FC Baranovichi-Vòng 7
-
18/05 20:00FK BumpromDnepr Rohachev-Vòng 7
-
18/05 20:00Kommunalnik SlonimFC Molodechno-Vòng 7
-
18/05 20:00Lokomotiv GomelEnergetik-BGU Minsk-Vòng 7
-
18/05 20:00Torpedo-2 ZhodinoVolna Pinsk-Vòng 7
-
25/05 20:00Lokomotiv GomelDinamo-2 Minsk-Vòng 8
-
25/05 20:00FC MolodechnoBelarus U17-Vòng 8
-
25/05 20:00OstrowitzKommunalnik Slonim-Vòng 8
-
25/05 20:00FC BaranovichiFK Bumprom-Vòng 8
-
25/05 20:00Energetik-BGU MinskVolna Pinsk-Vòng 8
-
25/05 20:00Dnepr RohachevFC Belshina Babruisk-Vòng 8
-
25/05 20:00Niva DolbiznoTorpedo-2 Zhodino-Vòng 8
-
25/05 20:00Shakhter Soligorsk IIFK Orsha-Vòng 8
-
25/05 20:00BATE-2 BorisovFK Lida-Vòng 8
-
01/06 20:00FK BumpromFC Molodechno-Vòng 9
-
01/06 20:00Belarus U17Ostrowitz-Vòng 9
-
01/06 20:00Kommunalnik SlonimShakhter Soligorsk II-Vòng 9
-
01/06 20:00FK OrshaBATE-2 Borisov-Vòng 9
-
01/06 20:00Torpedo-2 ZhodinoDnepr Rohachev-Vòng 9
-
01/06 20:00FC Belshina BabruiskFC Baranovichi-Vòng 9
-
01/06 20:00Dinamo-2 MinskEnergetik-BGU Minsk-Vòng 9
-
01/06 20:00FK LidaLokomotiv Gomel-Vòng 9
-
01/06 20:00Volna PinskNiva Dolbizno-Vòng 9
-
08/06 20:00Lokomotiv GomelFK Orsha-Vòng 10
-
08/06 20:00FC MolodechnoFC Belshina Babruisk-Vòng 10
-
08/06 20:00Shakhter Soligorsk IIBelarus U17-Vòng 10
-
08/06 20:00Energetik-BGU MinskNiva Dolbizno-Vòng 10
-
08/06 20:00BATE-2 BorisovKommunalnik Slonim-Vòng 10
-
08/06 20:00Dnepr RohachevVolna Pinsk-Vòng 10
-
08/06 20:00OstrowitzFK Bumprom-Vòng 10
-
08/06 20:00Dinamo-2 MinskFK Lida-Vòng 10
-
08/06 20:00FC BaranovichiTorpedo-2 Zhodino-Vòng 10
-
15/06 20:00Kommunalnik SlonimLokomotiv Gomel-Vòng 11
-
15/06 20:00FC Belshina BabruiskOstrowitz-Vòng 11
-
15/06 20:00Niva DolbiznoDnepr Rohachev-Vòng 11
-
15/06 20:00Volna PinskFC Baranovichi-Vòng 11
-
15/06 20:00FK BumpromShakhter Soligorsk II-Vòng 11
-
15/06 20:00FK LidaEnergetik-BGU Minsk-Vòng 11
-
15/06 20:00Belarus U17BATE-2 Borisov-Vòng 11
-
15/06 20:00FK OrshaDinamo-2 Minsk-Vòng 11
-
15/06 20:00Torpedo-2 ZhodinoFC Molodechno-Vòng 11
-
22/06 20:00OstrowitzTorpedo-2 Zhodino-Vòng 12
-
22/06 20:00Dinamo-2 MinskKommunalnik Slonim-Vòng 12
-
22/06 20:00FK LidaFK Orsha-Vòng 12
-
22/06 20:00FC BaranovichiNiva Dolbizno-Vòng 12
-
22/06 20:00FC MolodechnoVolna Pinsk-Vòng 12
-
22/06 20:00Shakhter Soligorsk IIFC Belshina Babruisk-Vòng 12
-
22/06 20:00Energetik-BGU MinskDnepr Rohachev-Vòng 12
-
22/06 20:00Lokomotiv GomelBelarus U17-Vòng 12
-
22/06 20:00BATE-2 BorisovFK Bumprom-Vòng 12
-
29/06 20:00FK BumpromLokomotiv Gomel-Vòng 13
-
29/06 20:00Dnepr RohachevFC Baranovichi-Vòng 13
-
29/06 20:00FK OrshaEnergetik-BGU Minsk-Vòng 13
-
29/06 20:00Belarus U17Dinamo-2 Minsk-Vòng 13
-
29/06 20:00Torpedo-2 ZhodinoShakhter Soligorsk II-Vòng 13
-
29/06 20:00Kommunalnik SlonimFK Lida-Vòng 13
-
29/06 20:00Niva DolbiznoFC Molodechno-Vòng 13
-
29/06 20:00FC Belshina BabruiskBATE-2 Borisov-Vòng 13
-
29/06 20:00Volna PinskOstrowitz-Vòng 13
-
06/07 20:00Shakhter Soligorsk IIVolna Pinsk-Vòng 14
Tên giải đấu | Hạng nhất Belarus |
Tên khác | |
Tên Tiếng Anh | Belarus Pershaya Liga |
Ảnh / Logo | |
Mùa giải hiện tại | 2024 |
Mùa giải bắt đầu ngày | |
Mùa giải kết thúc ngày | |
Vòng đấu hiện tại | 3 |
Thuộc Liên Đoàn | |
Ngày thành lập | |
Số lượng đội bóng (CLB) | |
Cập nhật: