Lịch thi đấu Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển vòng 9 mùa giải 2024

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược Thể Thao Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

- Nạp Uy Tín Tặng x100%
- Khuyến Mãi Hoàn Trả 3,2%

- Cược Thể Thao Hoàn Trả 3,2%
- Nạp Đầu X2 Tài Khoản

- Tặng 100% Nạp Đầu
- Hoàn Trả 1,25% Mỗi Đơn

- Cược Thể Thao Thưởng 15TR
- Hoàn Trả Cược 3%

- Khuyến Mãi 150% Nạp Đầu
- Thưởng Thành Viên Mới 388K

- Tặng 100% Nạp Đầu
- Hoàn Trả Vô Tận 1,58%

- Tặng 110% Nạp Đầu
- Hoàn Trả Vô Tận 1,25%

- Hoàn Trả Thể Thao 3,2%
- Đua Top Cược Thưởng 888TR

- Đăng Ký Tặng Ngay 100K
- Báo Danh Nhận CODE 

- Đăng Ký Tặng 100K
- Sân Chơi Thượng Lưu 2024

- Sòng Bạc Thượng Lưu Top 1
- Tặng Ngay 100K Đăng Ký

- Top Game Tặng Ngay 100K
- Tặng CODE Mỗi Ngày

- Cổng Game Tặng 100K 
- Báo Danh Nhận CODE 

- Nạp Đầu Tặng Ngay 200%
- Cược EURO hoàn trả 3,2%

- Hoàn Trả Vô Tận 3,2%
- Bảo Hiểm Cược Thua EURO

LỊCH THI ĐẤU Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển mùa giải 2024 - vòng 9

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26
  • 24/05 00:30
    Ahlafors IF
    IK Gauthiod
    -
    Vòng 9
  • 25/05 00:00
    Nosaby IF
    IFK Hassleholm
    -
    Vòng 9
  • 25/05 00:00
    Mjolby AI FF
    IF Sylvia
    -
    Vòng 9
  • 25/05 00:00
    Grebbestads IF
    Herrestads AIF
    -
    Vòng 9
  • 25/05 00:00
    Motala AIF FK
    Lidkopings FK
    -
    Vòng 9
  • 25/05 00:00
    Taftea IK
    Umea FC Academy
    -
    Vòng 9
  • 25/05 00:30
    Kungsangens IF
    FOC Farsta
    -
    Vòng 9
  • 25/05 00:30
    Haninge
    Syrianska Botkyrka IF
    -
    Vòng 9
  • 25/05 00:30
    Vanersborgs IF
    Sifhalla
    -
    Vòng 9
  • 25/05 00:30
    Karlskrona AIF
    Kristianstads FF
    -
    Vòng 9
  • 25/05 17:00
    Hittarps IK
    Jonsereds IF
    -
    Vòng 9
  • 25/05 18:00
    Stenungsunds IF
    Vanersborg FK
    -
    Vòng 9
  • 25/05 18:00
    IFK Lulea
    Kiruna FF
    -
    Vòng 9
  • 25/05 19:00
    Hudiksvalls ABK
    Viggbyholms
    -
    Vòng 9
  • 25/05 19:00
    BK Forward
    IK Kongahalla
    -
    Vòng 9
  • 25/05 19:00
    Dalkurd FF
    IK Franke
    -
    Vòng 9
  • 25/05 19:00
    IFK Skovde FK
    Kumla
    -
    Vòng 9
  • 25/05 19:00
    Bodens BK
    IF Algarna
    -
    Vòng 9
  • 25/05 19:00
    Hassleholms IF
    IFK Berga
    -
    Vòng 9
  • 25/05 20:00
    FBK Balkan
    IFK Trelleborg
    -
    Vòng 9
  • 25/05 20:00
    Jarfalla
    FC Gute
    -
    Vòng 9
  • 25/05 21:00
    Falu BS FK
    Skiljebo SK
    -
    Vòng 9
  • 25/05 21:00
    Gottne IF
    Froso IF
    -
    Vòng 9
  • 25/05 21:00
    Ockero
    Varbergs GIF FK
    -
    Vòng 9
  • 25/05 21:00
    Sandvikens AIK FK
    Enkoping
    -
    Vòng 9
  • 25/05 21:00
    Ytterhogdal IK
    IFK Ostersunds
    -
    Vòng 9
  • 25/05 21:00
    IF Lodde
    IFK Karlshamn
    -
    Vòng 9
  • 25/05 21:00
    Husqvarna
    Bergdalens IK
    -
    Vòng 9
  • 25/05 22:59
    Syrianska Eskilstuna IF
    Nykopings BIS
    -
    Vòng 9
  • 26/05 17:00
    FC Nacka Iliria
    Atvidabergs
    -
    Vòng 9
  • 26/05 18:00
    Lucksta IF
    Bergnasets AIK
    -
    Vòng 9
  • 26/05 18:00
    Vastra Frolunda
    Savedalens IF
    -
    Vòng 9
  • 26/05 19:00
    Rappe GOIF
    Simrishamn
    -
    Vòng 9
  • 26/05 19:00
    Laholms FK
    Qviding FIF
    -
    Vòng 9
  • 26/05 19:00
    Osterlen FF
    Hogaborgs BK
    -
    Vòng 9
  • 26/05 20:00
    BK Ljungsbro
    Huddinge IF
    -
    Vòng 9
  • 26/05 21:00
    Tegs SK
    Skelleftea FF
    -
    Vòng 9
  • 26/05 21:00
    Landvetter IS
    BK Astrio
    -
    Vòng 9
  • 26/05 21:00
    IK Sleipner
    Smedby AIS
    -
    Vòng 9
  • 26/05 21:00
    IFK Osterakers Fk
    FC Arlanda
    -
    Vòng 9
  • 26/05 22:00
    Syrianska FC
    Enskede IK
    -
    Vòng 9
  • 26/05 22:00
    IK Tord
    Lindome GIF
    -
    Vòng 9
  • 31/05 00:00
    IK Gauthiod
    Grebbestads IF
    -
    Vòng 10
  • 01/06 00:00
    Enkoping
    Jarfalla
    -
    Vòng 10
  • 01/06 00:00
    Bergdalens IK
    Landvetter IS
    -
    Vòng 10
  • 01/06 00:00
    IFK Karlshamn
    Nosaby IF
    -
    Vòng 10
  • 01/06 00:00
    IFK Hassleholm
    Rappe GOIF
    -
    Vòng 10
  • 01/06 00:00
    IK Kongahalla
    Ahlafors IF
    -
    Vòng 10
  • 01/06 18:00
    Viggbyholms
    Falu BS FK
    -
    Vòng 10
  • 01/06 19:00
    Skiljebo SK
    Dalkurd FF
    -
    Vòng 10
  • 01/06 19:00
    Skelleftea FF
    IFK Lulea
    -
    Vòng 10
  • 01/06 20:00
    Varbergs GIF FK
    Vastra Frolunda
    -
    Vòng 10
  • 01/06 20:00
    IFK Trelleborg
    Osterlen FF
    -
    Vòng 10
  • 01/06 20:00
    Herrestads AIF
    IFK Skovde FK
    -
    Vòng 10
  • 01/06 20:00
    Atvidabergs
    BK Ljungsbro
    -
    Vòng 10
  • 01/06 20:00
    Smedby AIS
    Syrianska FC
    -
    Vòng 10
  • 01/06 20:00
    BK Astrio
    Laholms FK
    -
    Vòng 10
  • 01/06 20:00
    Hogaborgs BK
    Hassleholms IF
    -
    Vòng 10
  • 01/06 20:00
    Lidkopings FK
    Vanersborgs IF
    -
    Vòng 10
  • 01/06 20:00
    Syrianska Botkyrka IF
    IK Sleipner
    -
    Vòng 10
  • 01/06 20:00
    Enskede IK
    FC Nacka Iliria
    -
    Vòng 10
  • 01/06 21:00
    Kristianstads FF
    IF Lodde
    -
    Vòng 10
  • 02/06 18:00
    Lindome GIF
    Husqvarna
    -
    Vòng 10
  • 02/06 19:00
    Sifhalla
    BK Forward
    -
    Vòng 10
  • 02/06 19:00
    Kumla
    Stenungsunds IF
    -
    Vòng 10
  • 02/06 20:00
    Froso IF
    Lucksta IF
    -
    Vòng 10
  • 02/06 20:00
    Kiruna FF
    Gottne IF
    -
    Vòng 10
  • 02/06 20:00
    IFK Berga
    Karlskrona AIF
    -
    Vòng 10
  • 02/06 20:00
    Jonsereds IF
    Ockero
    -
    Vòng 10
  • 02/06 20:00
    Savedalens IF
    IK Tord
    -
    Vòng 10
  • 02/06 20:00
    FC Gute
    IFK Osterakers Fk
    -
    Vòng 10
  • 02/06 20:00
    IK Franke
    Sandvikens AIK FK
    -
    Vòng 10
  • 02/06 20:00
    Huddinge IF
    Syrianska Eskilstuna IF
    -
    Vòng 10
  • 02/06 20:00
    Bergnasets AIK
    Ytterhogdal IK
    -
    Vòng 10
  • 02/06 20:00
    IFK Ostersunds
    Taftea IK
    -
    Vòng 10
  • 02/06 20:00
    Umea FC Academy
    Bodens BK
    -
    Vòng 10
  • 02/06 20:00
    Vanersborg FK
    Motala AIF FK
    -
    Vòng 10
  • 02/06 20:00
    Qviding FIF
    Hittarps IK
    -
    Vòng 10
  • 02/06 20:00
    FC Arlanda
    FOC Farsta
    -
    Vòng 10
  • 02/06 20:00
    Hudiksvalls ABK
    Kungsangens IF
    -
    Vòng 10
  • 02/06 20:00
    IF Algarna
    Tegs SK
    -
    Vòng 10
  • 02/06 20:00
    Simrishamn
    FBK Balkan
    -
    Vòng 10
  • 02/06 20:00
    Haninge
    Mjolby AI FF
    -
    Vòng 10
  • 03/06 00:00
    Nykopings BIS
    IF Sylvia
    -
    Vòng 10
  • 06/06 20:00
    Motala AIF FK
    Kumla
    -
    Vòng 11
  • 08/06 00:00
    Grebbestads IF
    IK Kongahalla
    -
    Vòng 11
  • 08/06 00:00
    Ockero
    Qviding FIF
    -
    Vòng 11
  • 08/06 00:30
    Lindome GIF
    Bergdalens IK
    -
    Vòng 11
  • 08/06 00:30
    Vanersborg FK
    Lidkopings FK
    -
    Vòng 11
  • 08/06 18:00
    IK Tord
    Varbergs GIF FK
    -
    Vòng 11
  • 08/06 18:00
    Stenungsunds IF
    Herrestads AIF
    -
    Vòng 11
  • 08/06 20:00
    BK Forward
    Vanersborgs IF
    -
    Vòng 11
  • 08/06 20:00
    FC Nacka Iliria
    Smedby AIS
    -
    Vòng 11
  • 08/06 20:00
    Syrianska FC
    Syrianska Botkyrka IF
    -
    Vòng 11
  • 08/06 20:00
    Jarfalla
    IK Franke
    -
    Vòng 11
  • 08/06 20:00
    BK Ljungsbro
    Enskede IK
    -
    Vòng 11
  • 08/06 20:00
    Hassleholms IF
    Osterlen FF
    -
    Vòng 11
  • 08/06 20:00
    Simrishamn
    IFK Trelleborg
    -
    Vòng 11
  • 08/06 20:00
    IK Sleipner
    Haninge
    -
    Vòng 11
  • 08/06 20:00
    Dalkurd FF
    Viggbyholms
    -
    Vòng 11
Tên giải đấu Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển
Tên khác
Tên Tiếng Anh Sweden Div 3 Mellersta
Ảnh / Logo
Mùa giải hiện tại 2024
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại 9
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Cập nhật: