Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển (Miền Bắc) 2022

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển (Miền Bắc) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 16 H2 TĐ mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Điển (Miền Bắc) vòng 16 mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 2 Thụy Điển (Miền Bắc) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Thụy Điển (Miền Bắc) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 2 Thụy Điển (Miền Bắc) có tên Tiếng Anh là Swedish Football Division 1 Norra và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Thụy Điển. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Thụy Điển (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Thụy Điển (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Thụy Điển. Ngoài ra, LTĐ BĐ Thụy Điển và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Thụy Điển tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Điển (Miền Bắc) mùa giải 2022

  • Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển (Miền Bắc) của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển (Miền Bắc) của 1 cặp đấu:
    VS
123456789101112131415161718192021222324252627282930
  • 02/04 18:00
    Gefle IF
    Hammarby TFF
    1 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 21:00
    Haninge
    Karlstad BK
    0 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 21:00
    Motala AIF
    BK Forward
    2 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 21:00
    Orebro Syrianska IF
    Sandvikens IF
    1 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 21:00
    Team Thoren FF
    Taby
    0 - 1
    Vòng 1
  • 03/04 18:00
    Stockholm Internazionale
    IF Sylvia
    0 - 1
    Vòng 1
  • 03/04 19:00
    Sollentuna
    Pitea IF
    1 - 1
    Vòng 1
  • 03/04 21:00
    Umea
    Vasalunds IF
    2 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 00:30
    Taby
    Stockholm Internazionale
    0 - 2
    Vòng 2
  • 09/04 18:00
    Vasalunds IF
    Sollentuna
    0 - 0
    Vòng 2
  • 09/04 19:00
    BK Forward
    Orebro Syrianska IF
    1 - 1
    Vòng 2
  • 09/04 21:00
    IF Sylvia
    Team Thoren FF
    1 - 0
    Vòng 2
  • 10/04 18:00
    Karlstad BK
    Gefle IF
    1 - 1
    Vòng 2
  • 10/04 20:00
    Pitea IF
    Haninge
    0 - 1
    Vòng 2
  • 10/04 20:00
    Hammarby TFF
    Umea
    0 - 1
    Vòng 2
  • 10/04 21:00
    Sandvikens IF
    Motala AIF
    1 - 0
    Vòng 2
  • 14/04 23:00
    Gefle IF
    Taby
    1 - 2
    Vòng 3
  • 15/04 19:30
    Sandvikens IF
    Team Thoren FF
    1 - 0
    Vòng 3
  • 16/04 18:00
    Vasalunds IF
    IF Sylvia
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17/04 20:00
    Sollentuna
    Umea
    0 - 1
    Vòng 3
  • 18/04 18:00
    Orebro Syrianska IF
    Karlstad BK
    1 - 2
    Vòng 3
  • 18/04 19:00
    BK Forward
    Stockholm Internazionale
    1 - 0
    Vòng 3
  • 18/04 21:00
    Hammarby TFF
    Pitea IF
    0 - 2
    Vòng 3
  • 18/04 21:00
    Haninge
    Motala AIF
    1 - 0
    Vòng 3
  • 23/04 18:00
    Orebro Syrianska IF
    Hammarby TFF
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 18:00
    Umea
    Gefle IF
    0 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 21:00
    Sandvikens IF
    Vasalunds IF
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 21:00
    Taby
    BK Forward
    2 - 1
    Vòng 4
  • 24/04 18:00
    IF Sylvia
    Haninge
    0 - 0
    Vòng 4
  • 24/04 18:00
    Karlstad BK
    Pitea IF
    0 - 0
    Vòng 4
  • 24/04 20:00
    Stockholm Internazionale
    Team Thoren FF
    3 - 0
    Vòng 4
  • 24/04 21:00
    Motala AIF
    Sollentuna
    0 - 0
    Vòng 4
  • 30/04 18:00
    Hammarby TFF
    BK Forward
    1 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 18:00
    Team Thoren FF
    Karlstad BK
    0 - 3
    Vòng 5
  • 30/04 18:00
    Vasalunds IF
    Orebro Syrianska IF
    2 - 1
    Vòng 5
  • 30/04 19:00
    Sollentuna
    IF Sylvia
    1 - 1
    Vòng 5
  • 30/04 21:00
    Gefle IF
    Motala AIF
    1 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 21:00
    Haninge
    Sandvikens IF
    0 - 1
    Vòng 5
  • 01/05 19:00
    Pitea IF
    Taby
    1 - 1
    Vòng 5
  • 01/05 22:00
    Umea
    Stockholm Internazionale
    0 - 0
    Vòng 5
  • 07/05 00:00
    Taby
    Sollentuna
    0 - 1
    Vòng 6
  • 07/05 18:00
    Motala AIF
    Team Thoren FF
    1 - 0
    Vòng 6
  • 08/05 18:00
    Orebro Syrianska IF
    Pitea IF
    2 - 1
    Vòng 6
  • 08/05 21:00
    BK Forward
    Umea
    0 - 0
    Vòng 6
  • 08/05 21:00
    Karlstad BK
    Vasalunds IF
    1 - 0
    Vòng 6
  • 08/05 21:00
    IF Sylvia
    Gefle IF
    1 - 0
    Vòng 6
  • 08/05 22:00
    Sandvikens IF
    Hammarby TFF
    1 - 1
    Vòng 6
  • 10/05 00:00
    Stockholm Internazionale
    Haninge
    0 - 2
    Vòng 6
  • 14/05 18:00
    Gefle IF
    Team Thoren FF
    1 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 18:00
    Umea
    Orebro Syrianska IF
    1 - 1
    Vòng 7
  • 14/05 21:00
    Hammarby TFF
    Motala AIF
    3 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 21:00
    IF Sylvia
    Karlstad BK
    0 - 0
    Vòng 7
  • 15/05 18:00
    Sollentuna
    BK Forward
    1 - 1
    Vòng 7
  • 15/05 19:00
    Pitea IF
    Stockholm Internazionale
    1 - 0
    Vòng 7
  • 15/05 20:00
    Haninge
    Vasalunds IF
    0 - 0
    Vòng 7
  • 15/05 22:00
    Sandvikens IF
    Taby
    4 - 0
    Vòng 7
  • 21/05 00:00
    Stockholm Internazionale
    Gefle IF
    1 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 18:00
    Motala AIF
    Umea
    1 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 21:00
    Karlstad BK
    Sollentuna
    3 - 2
    Vòng 8
  • 21/05 21:00
    Orebro Syrianska IF
    Haninge
    0 - 1
    Vòng 8
  • 21/05 21:00
    Pitea IF
    Sandvikens IF
    0 - 1
    Vòng 8
  • 21/05 21:00
    Vasalunds IF
    Hammarby TFF
    1 - 0
    Vòng 8
  • 22/05 18:00
    Taby
    IF Sylvia
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22/05 18:00
    Team Thoren FF
    BK Forward
    1 - 1
    Vòng 8
  • 26/05 00:00
    BK Forward
    Karlstad BK
    0 - 1
    Vòng 9
  • 26/05 00:00
    Hammarby TFF
    Haninge
    2 - 1
    Vòng 9
  • 26/05 00:00
    Motala AIF
    Orebro Syrianska IF
    2 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 00:00
    Sollentuna
    Stockholm Internazionale
    0 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 00:00
    IF Sylvia
    Sandvikens IF
    1 - 1
    Vòng 9
  • 26/05 19:30
    Umea
    Taby
    1 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 20:00
    Vasalunds IF
    Team Thoren FF
    0 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 21:00
    Gefle IF
    Pitea IF
    1 - 0
    Vòng 9
  • 29/05 18:00
    Pitea IF
    IF Sylvia
    0 - 1
    Vòng 10
  • 29/05 18:00
    Stockholm Internazionale
    Hammarby TFF
    0 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 21:00
    Haninge
    BK Forward
    0 - 1
    Vòng 10
  • 29/05 21:00
    Karlstad BK
    Motala AIF
    1 - 1
    Vòng 10
  • 29/05 22:00
    Sandvikens IF
    Sollentuna
    0 - 0
    Vòng 10
  • 31/05 00:00
    Orebro Syrianska IF
    Gefle IF
    1 - 0
    Vòng 10
  • 31/05 00:00
    Taby
    Vasalunds IF
    0 - 0
    Vòng 10
  • 01/06 00:00
    Team Thoren FF
    Umea
    1 - 0
    Vòng 10
  • 04/06 18:00
    Sollentuna
    Haninge
    1 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    Hammarby TFF
    Karlstad BK
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    Motala AIF
    Taby
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    Vasalunds IF
    Stockholm Internazionale
    0 - 2
    Vòng 11
  • 04/06 22:00
    Sandvikens IF
    Gefle IF
    1 - 0
    Vòng 11
  • 05/06 18:00
    BK Forward
    Pitea IF
    0 - 2
    Vòng 11
  • 05/06 18:00
    Orebro Syrianska IF
    Team Thoren FF
    1 - 1
    Vòng 11
  • 05/06 20:00
    Umea
    IF Sylvia
    2 - 0
    Vòng 11
  • 11/06 18:00
    Gefle IF
    Sollentuna
    3 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 18:00
    Stockholm Internazionale
    Motala AIF
    1 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 18:00
    IF Sylvia
    BK Forward
    1 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 21:00
    Karlstad BK
    Sandvikens IF
    0 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 21:00
    Team Thoren FF
    Hammarby TFF
    0 - 0
    Vòng 12
  • 12/06 20:00
    Haninge
    Umea
    1 - 2
    Vòng 12
  • 15/06 00:15
    Taby
    Orebro Syrianska IF
    0 - 0
    Vòng 12
  • 17/06 00:00
    IF Sylvia
    Motala AIF
    1 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 00:00
    Umea
    Pitea IF
    1 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 18:00
    Sollentuna
    Orebro Syrianska IF
    0 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    BK Forward
    Sandvikens IF
    0 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    Stockholm Internazionale
    Karlstad BK
    1 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    Vasalunds IF
    Gefle IF
    0 - 0
    Vòng 13
  • 19/06 20:00
    Haninge
    Team Thoren FF
    1 - 0
    Vòng 13
  • 21/06 00:00
    Hammarby TFF
    Taby
    1 - 0
    Vòng 13
  • 23/06 00:00
    Orebro Syrianska IF
    Stockholm Internazionale
    2 - 1
    Vòng 14
  • 24/06 00:00
    BK Forward
    Vasalunds IF
    0 - 1
    Vòng 14
  • 24/06 00:00
    Gefle IF
    Haninge
    1 - 1
    Vòng 14
  • 24/06 00:00
    Hammarby TFF
    IF Sylvia
    1 - 0
    Vòng 14
  • 26/06 18:00
    Motala AIF
    Pitea IF
    0 - 1
    Vòng 14
  • 26/06 19:00
    Sandvikens IF
    Umea
    1 - 1
    Vòng 14
  • 26/06 21:00
    Taby
    Karlstad BK
    1 - 0
    Vòng 14
  • 26/06 22:00
    Team Thoren FF
    Sollentuna
    1 - 3
    Vòng 14
  • 01/07 00:00
    Pitea IF
    Team Thoren FF
    0 - 1
    Vòng 15
  • 27/07 20:00
    Pitea IF
    Vasalunds IF
    1 - 0
    Vòng 12
  • 30/07 18:00
    Gefle IF
    BK Forward
    0 - 0
    Vòng 15
  • 30/07 18:00
    Karlstad BK
    Umea
    1 - 0
    Vòng 15
  • 30/07 18:00
    IF Sylvia
    Orebro Syrianska IF
    0 - 0
    Vòng 15
  • 30/07 21:00
    Stockholm Internazionale
    Sandvikens IF
    0 - 1
    Vòng 15
  • 31/07 20:00
    Vasalunds IF
    Motala AIF
    0 - 2
    Vòng 15
  • 02/08 00:00
    Haninge
    Taby
    1 - 0
    Vòng 15
  • 02/08 00:00
    Sollentuna
    Hammarby TFF
    0 - 1
    Vòng 15
  • 06/08 00:00
    Team Thoren FF
    Pitea IF
    1 - 2
    Vòng 16
  • 06/08 18:00
    Stockholm Internazionale
    Orebro Syrianska IF
    0 - 0
    Vòng 16
  • 06/08 21:00
    BK Forward
    Haninge
    1 - 0
    Vòng 16
  • 06/08 21:00
    Motala AIF
    Karlstad BK
    1 - 1
    Vòng 16
  • 06/08 21:00
    Sandvikens IF
    IF Sylvia
    3 - 0
    Vòng 16
  • 06/08 21:00
    Taby
    Gefle IF
    0 - 0
    Vòng 16
  • 07/08 01:00
    Hammarby TFF
    Vasalunds IF
    0 - 1
    Vòng 16
  • 07/08 22:00
    Umea
    Sollentuna
    1 - 0
    Vòng 16
  • 10/08 00:00
    Karlstad BK
    BK Forward
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/08 00:00
    Gefle IF
    Stockholm Internazionale
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/08 00:00
    Pitea IF
    Umea
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/08 00:00
    Sollentuna
    Team Thoren FF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/08 00:00
    IF Sylvia
    Taby
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/08 00:00
    Vasalunds IF
    Sandvikens IF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/08 00:00
    Haninge
    Hammarby TFF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/08 00:00
    Orebro Syrianska IF
    Motala AIF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 18:00
    Stockholm Internazionale
    Sollentuna
    ? - ?
    Vòng 18
  • 14/08 17:00
    Team Thoren FF
    Gefle IF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 14/08 19:00
    BK Forward
    IF Sylvia
    ? - ?
    Vòng 18
  • 14/08 19:00
    Motala AIF
    Vasalunds IF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 14/08 21:00
    Haninge
    Orebro Syrianska IF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 14/08 21:00
    Taby
    Pitea IF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 14/08 21:30
    Umea
    Hammarby TFF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 14/08 22:00
    Sandvikens IF
    Karlstad BK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 18:00
    Orebro Syrianska IF
    Taby
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/08 18:00
    Pitea IF
    BK Forward
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/08 18:00
    Vasalunds IF
    Haninge
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/08 21:00
    Sollentuna
    Karlstad BK
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/08 21:00
    Gefle IF
    Sandvikens IF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/08 23:00
    Team Thoren FF
    IF Sylvia
    ? - ?
    Vòng 19
  • 21/08 19:00
    Umea
    Motala AIF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 23/08 00:00
    Hammarby TFF
    Stockholm Internazionale
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 00:00
    Karlstad BK
    Orebro Syrianska IF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/08 18:00
    BK Forward
    Gefle IF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/08 18:00
    Motala AIF
    Hammarby TFF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/08 18:00
    Stockholm Internazionale
    Vasalunds IF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/08 21:00
    Haninge
    Sollentuna
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/08 21:00
    Team Thoren FF
    Sandvikens IF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 28/08 20:00
    IF Sylvia
    Pitea IF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 28/08 20:00
    Taby
    Umea
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 00:00
    Umea
    Team Thoren FF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/09 17:00
    Pitea IF
    Karlstad BK
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/09 18:00
    Gefle IF
    IF Sylvia
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/09 18:00
    Stockholm Internazionale
    BK Forward
    ? - ?
    Vòng 21
  • 03/09 21:00
    Motala AIF
    Haninge
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/09 18:00
    Orebro Syrianska IF
    Vasalunds IF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/09 21:00
    Taby
    Sandvikens IF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 07/09 00:00
    Hammarby TFF
    Sollentuna
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 18:00
    IF Sylvia
    Stockholm Internazionale
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/09 21:00
    BK Forward
    Hammarby TFF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/09 21:00
    Haninge
    Gefle IF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/09 21:00
    Karlstad BK
    Taby
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/09 18:00
    Team Thoren FF
    Orebro Syrianska IF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/09 20:00
    Sandvikens IF
    Pitea IF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/09 20:00
    Vasalunds IF
    Umea
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/09 21:00
    Sollentuna
    Motala AIF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 18:00
    Motala AIF
    Stockholm Internazionale
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/09 18:00
    Orebro Syrianska IF
    Sollentuna
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/09 18:00
    Vasalunds IF
    BK Forward
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/09 21:00
    Hammarby TFF
    Sandvikens IF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 17/09 21:00
    Karlstad BK
    IF Sylvia
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/09 20:00
    Pitea IF
    Gefle IF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/09 20:00
    Taby
    Team Thoren FF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/09 20:30
    Umea
    Haninge
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 18:00
    IF Sylvia
    Hammarby TFF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 24/09 21:00
    BK Forward
    Taby
    ? - ?
    Vòng 24
  • 24/09 21:00
    Gefle IF
    Karlstad BK
    ? - ?
    Vòng 24
  • 24/09 21:00
    Sandvikens IF
    Haninge
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/09 18:00
    Pitea IF
    Orebro Syrianska IF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/09 18:00
    Sollentuna
    Vasalunds IF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/09 18:00
    Team Thoren FF
    Motala AIF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/09 20:00
    Stockholm Internazionale
    Umea
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 00:00
    Motala AIF
    IF Sylvia
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/10 18:00
    Orebro Syrianska IF
    BK Forward
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/10 18:00
    Sollentuna
    Taby
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/10 21:00
    Hammarby TFF
    Gefle IF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/10 21:00
    Haninge
    Stockholm Internazionale
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/10 21:00
    Umea
    Sandvikens IF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 02/10 18:00
    Karlstad BK
    Team Thoren FF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 02/10 21:00
    Vasalunds IF
    Pitea IF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 21:00
    BK Forward
    Sollentuna
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/10 21:00
    Karlstad BK
    Haninge
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/10 21:00
    IF Sylvia
    Umea
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/10 21:00
    Taby
    Motala AIF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/10 22:00
    Sandvikens IF
    Stockholm Internazionale
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/10 18:00
    Gefle IF
    Orebro Syrianska IF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/10 20:00
    Pitea IF
    Hammarby TFF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/10 21:00
    Team Thoren FF
    Vasalunds IF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 18:00
    Stockholm Internazionale
    Taby
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/10 18:00
    Orebro Syrianska IF
    IF Sylvia
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/10 18:00
    Sollentuna
    Gefle IF
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/10 21:00
    Hammarby TFF
    Team Thoren FF
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/10 21:00
    Motala AIF
    Sandvikens IF
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/10 21:00
    Vasalunds IF
    Karlstad BK
    ? - ?
    Vòng 27
  • 16/10 18:00
    Umea
    BK Forward
    ? - ?
    Vòng 27
  • 16/10 21:00
    Haninge
    Pitea IF
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/10 18:00
    BK Forward
    Motala AIF
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/10 18:00
    Gefle IF
    Umea
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/10 21:00
    Sandvikens IF
    Orebro Syrianska IF
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/10 23:00
    IF Sylvia
    Vasalunds IF
    ? - ?
    Vòng 28
  • 23/10 19:00
    Pitea IF
    Sollentuna
    ? - ?
    Vòng 28
  • 23/10 20:30
    Team Thoren FF
    Haninge
    ? - ?
    Vòng 28
  • 23/10 21:00
    Karlstad BK
    Stockholm Internazionale
    ? - ?
    Vòng 28
  • 25/10 00:00
    Taby
    Hammarby TFF
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/10 18:00
    BK Forward
    Team Thoren FF
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/10 21:00
    Haninge
    IF Sylvia
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/10 21:00
    Motala AIF
    Gefle IF
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/10 22:00
    Hammarby TFF
    Orebro Syrianska IF
    ? - ?
    Vòng 29
  • 30/10 19:00
    Umea
    Karlstad BK
    ? - ?
    Vòng 29
  • 30/10 22:00
    Sollentuna
    Sandvikens IF
    ? - ?
    Vòng 29
  • 30/10 22:00
    Stockholm Internazionale
    Pitea IF
    ? - ?
    Vòng 29
  • 01/11 01:00
    Vasalunds IF
    Taby
    ? - ?
    Vòng 29
  • 06/11 21:00
    Gefle IF
    Vasalunds IF
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/11 21:00
    Karlstad BK
    Hammarby TFF
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/11 21:00
    Orebro Syrianska IF
    Umea
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/11 21:00
    Pitea IF
    Motala AIF
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/11 21:00
    Sandvikens IF
    BK Forward
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/11 21:00
    IF Sylvia
    Sollentuna
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/11 21:00
    Taby
    Haninge
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/11 21:00
    Team Thoren FF
    Stockholm Internazionale
    ? - ?
    Vòng 30
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Thụy Điển (Miền Bắc)

Tên giải đấu Hạng 2 Thụy Điển (Miền Bắc)
Tên khác H2 TĐ
Tên Tiếng Anh Swedish Football Division 1 Norra
Vòng đấu hiện tại 16
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 15 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0