Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển (Nam Gotaland) 2022

Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển (Nam Gotaland) hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 16 H3 TĐ (Hạng 3) mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Nam Gotaland) vòng 16 mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 3 Thụy Điển (Nam Gotaland) thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Thụy Điển (Nam Gotaland) thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Nam Gotaland) có tên Tiếng Anh là Sweden Div 2 Sodra Gotaland và là giải đấu hạng 4 trong hệ thống giải đấu bóng đá Thụy Điển. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Thụy Điển hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Thụy Điển (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Thụy Điển (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Thụy Điển. Ngoài ra, LTĐ BĐ Thụy Điển và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Thụy Điển tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Nam Gotaland) mùa giải 2022

1234567891011121314151617181920212223242526
  • 02/04 18:30
    FBK Balkan
    Asarums IF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 19:00
    IFK Hassleholm
    IFK Berga
    1 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 19:00
    FK Karlskrona
    Osterlen FF
    0 - 1
    Vòng 1
  • 02/04 20:00
    Hogsby IK
    Kristianstads
    1 - 0
    Vòng 1
  • 03/04 19:00
    Ariana
    Eslovs BK
    0 - 0
    Vòng 1
  • 03/04 19:00
    Nosaby IF
    Hassleholms IF
    1 - 1
    Vòng 1
  • 03/04 19:00
    Rosengard
    Rappe GOIF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 09/04 00:00
    Eslovs BK
    IFK Hassleholm
    0 - 2
    Vòng 2
  • 09/04 00:00
    Hassleholms IF
    FK Karlskrona
    0 - 0
    Vòng 2
  • 09/04 19:00
    IFK Berga
    Hogsby IK
    1 - 0
    Vòng 2
  • 09/04 20:30
    Asarums IF
    Rappe GOIF
    1 - 1
    Vòng 2
  • 09/04 21:00
    Osterlen FF
    FBK Balkan
    3 - 1
    Vòng 2
  • 12/04 00:00
    Kristianstads
    Nosaby IF
    1 - 0
    Vòng 2
  • 15/04 00:00
    FBK Balkan
    Hassleholms IF
    1 - 1
    Vòng 3
  • 15/04 18:00
    FK Karlskrona
    Nosaby IF
    1 - 0
    Vòng 3
  • 15/04 19:00
    IFK Hassleholm
    Rosengard
    1 - 0
    Vòng 3
  • 15/04 19:00
    Rappe GOIF
    Osterlen FF
    0 - 0
    Vòng 3
  • 15/04 20:00
    Hogsby IK
    Eslovs BK
    0 - 1
    Vòng 3
  • 16/04 19:00
    Ariana
    Asarums IF
    3 - 0
    Vòng 3
  • 16/04 19:00
    IFK Berga
    Kristianstads
    0 - 0
    Vòng 3
  • 23/04 00:30
    Hassleholms IF
    Rappe GOIF
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 19:00
    Asarums IF
    IFK Hassleholm
    0 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 19:00
    Eslovs BK
    IFK Berga
    0 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 19:00
    Nosaby IF
    FBK Balkan
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 19:00
    Rosengard
    Hogsby IK
    0 - 0
    Vòng 4
  • 24/04 20:00
    Kristianstads
    FK Karlskrona
    1 - 0
    Vòng 4
  • 24/04 20:00
    Osterlen FF
    Ariana
    0 - 0
    Vòng 4
  • 30/04 00:00
    Eslovs BK
    Kristianstads
    2 - 1
    Vòng 5
  • 30/04 00:00
    IFK Hassleholm
    Osterlen FF
    1 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 18:00
    FBK Balkan
    FK Karlskrona
    1 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 19:00
    Ariana
    Hassleholms IF
    1 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 19:00
    Hogsby IK
    Asarums IF
    1 - 2
    Vòng 5
  • 30/04 20:00
    Rappe GOIF
    Nosaby IF
    0 - 1
    Vòng 5
  • 01/05 20:00
    IFK Berga
    Rosengard
    0 - 2
    Vòng 5
  • 07/05 00:00
    Hassleholms IF
    IFK Hassleholm
    2 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 19:00
    Nosaby IF
    Ariana
    0 - 1
    Vòng 6
  • 07/05 19:00
    Rosengard
    Eslovs BK
    1 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 20:00
    Kristianstads
    FBK Balkan
    0 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 21:00
    Osterlen FF
    Hogsby IK
    0 - 0
    Vòng 6
  • 08/05 19:00
    FK Karlskrona
    Rappe GOIF
    0 - 1
    Vòng 6
  • 08/05 23:00
    Asarums IF
    IFK Berga
    0 - 3
    Vòng 6
  • 12/05 00:00
    Rosengard
    Ariana
    2 - 0
    Vòng 2
  • 14/05 00:00
    IFK Hassleholm
    Nosaby IF
    0 - 1
    Vòng 7
  • 14/05 21:00
    Eslovs BK
    Asarums IF
    1 - 1
    Vòng 7
  • 14/05 21:00
    Hogsby IK
    Hassleholms IF
    0 - 4
    Vòng 7
  • 14/05 21:00
    Rappe GOIF
    FBK Balkan
    1 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 21:00
    Rosengard
    Kristianstads
    2 - 1
    Vòng 7
  • 15/05 19:00
    Ariana
    FK Karlskrona
    0 - 1
    Vòng 7
  • 15/05 20:00
    IFK Berga
    Osterlen FF
    0 - 0
    Vòng 7
  • 19/05 00:00
    Asarums IF
    Kristianstads
    0 - 1
    Vòng 9
  • 21/05 00:00
    FBK Balkan
    Ariana
    1 - 1
    Vòng 8
  • 21/05 19:00
    Hassleholms IF
    IFK Berga
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 19:00
    FK Karlskrona
    IFK Hassleholm
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 21:00
    Kristianstads
    Rappe GOIF
    1 - 0
    Vòng 8
  • 21/05 21:00
    Osterlen FF
    Eslovs BK
    1 - 1
    Vòng 8
  • 22/05 19:00
    Nosaby IF
    Hogsby IK
    0 - 1
    Vòng 8
  • 22/05 21:00
    Asarums IF
    Rosengard
    1 - 3
    Vòng 8
  • 26/05 00:00
    Eslovs BK
    Hassleholms IF
    0 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 00:00
    Hogsby IK
    FK Karlskrona
    0 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 00:00
    IFK Hassleholm
    FBK Balkan
    0 - 1
    Vòng 9
  • 26/05 19:00
    Ariana
    Rappe GOIF
    1 - 1
    Vòng 9
  • 26/05 19:00
    IFK Berga
    Nosaby IF
    0 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 19:00
    Rosengard
    Osterlen FF
    1 - 1
    Vòng 9
  • 28/05 21:00
    FBK Balkan
    Hogsby IK
    0 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    Hassleholms IF
    Rosengard
    0 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    FK Karlskrona
    IFK Berga
    0 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    Osterlen FF
    Asarums IF
    0 - 2
    Vòng 10
  • 29/05 20:00
    Kristianstads
    Ariana
    1 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 20:00
    Rappe GOIF
    IFK Hassleholm
    0 - 0
    Vòng 10
  • 31/05 00:00
    Nosaby IF
    Eslovs BK
    2 - 0
    Vòng 10
  • 04/06 18:30
    Rosengard
    Nosaby IF
    2 - 1
    Vòng 11
  • 04/06 19:00
    Asarums IF
    Hassleholms IF
    1 - 4
    Vòng 11
  • 04/06 19:00
    IFK Hassleholm
    Ariana
    1 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    Eslovs BK
    FK Karlskrona
    0 - 0
    Vòng 11
  • 05/06 20:00
    IFK Berga
    FBK Balkan
    1 - 0
    Vòng 11
  • 05/06 21:00
    Hogsby IK
    Rappe GOIF
    1 - 1
    Vòng 11
  • 05/06 21:00
    Osterlen FF
    Kristianstads
    2 - 1
    Vòng 11
  • 10/06 00:00
    Hassleholms IF
    Osterlen FF
    1 - 1
    Vòng 12
  • 11/06 00:00
    FBK Balkan
    Eslovs BK
    1 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 19:00
    Ariana
    Hogsby IK
    3 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 19:00
    Nosaby IF
    Asarums IF
    2 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 21:00
    Rappe GOIF
    IFK Berga
    1 - 2
    Vòng 12
  • 12/06 19:00
    Kristianstads
    IFK Hassleholm
    0 - 0
    Vòng 12
  • 12/06 21:00
    FK Karlskrona
    Rosengard
    0 - 0
    Vòng 12
  • 18/06 00:00
    Hassleholms IF
    Kristianstads
    1 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 00:00
    Rosengard
    FBK Balkan
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 19:00
    Hogsby IK
    IFK Hassleholm
    0 - 2
    Vòng 13
  • 18/06 19:00
    IFK Berga
    Ariana
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    Asarums IF
    FK Karlskrona
    0 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    Eslovs BK
    Rappe GOIF
    1 - 2
    Vòng 13
  • 19/06 19:00
    Osterlen FF
    Nosaby IF
    0 - 0
    Vòng 13
  • 24/06 00:00
    FBK Balkan
    Osterlen FF
    2 - 0
    Vòng 14
  • 24/06 00:00
    Hogsby IK
    IFK Berga
    1 - 2
    Vòng 14
  • 24/06 00:00
    IFK Hassleholm
    Eslovs BK
    2 - 1
    Vòng 14
  • 24/06 00:00
    FK Karlskrona
    Hassleholms IF
    1 - 1
    Vòng 14
  • 24/06 00:00
    Nosaby IF
    Kristianstads
    1 - 0
    Vòng 14
  • 26/06 20:00
    Ariana
    Rosengard
    0 - 0
    Vòng 14
  • 26/06 22:00
    Rappe GOIF
    Asarums IF
    2 - 1
    Vòng 14
  • 01/07 00:30
    Rappe GOIF
    Rosengard
    3 - 0
    Vòng 15
  • 30/07 19:00
    Eslovs BK
    Ariana
    0 - 1
    Vòng 15
  • 30/07 19:00
    IFK Berga
    IFK Hassleholm
    1 - 0
    Vòng 15
  • 30/07 21:00
    Kristianstads
    Hogsby IK
    0 - 1
    Vòng 15
  • 30/07 21:00
    Osterlen FF
    FK Karlskrona
    2 - 2
    Vòng 15
  • 31/07 21:00
    Asarums IF
    FBK Balkan
    1 - 0
    Vòng 15
  • 02/08 00:00
    Hassleholms IF
    Nosaby IF
    1 - 1
    Vòng 15
  • 06/08 00:00
    Hassleholms IF
    FBK Balkan
    4 - 1
    Vòng 16
  • 06/08 00:00
    Rosengard
    IFK Hassleholm
    1 - 2
    Vòng 16
  • 06/08 19:00
    Nosaby IF
    FK Karlskrona
    0 - 1
    Vòng 16
  • 06/08 21:00
    Asarums IF
    Ariana
    0 - 0
    Vòng 16
  • 06/08 21:00
    Eslovs BK
    Hogsby IK
    0 - 2
    Vòng 16
  • 06/08 21:00
    Osterlen FF
    Rappe GOIF
    0 - 0
    Vòng 16
  • 07/08 20:00
    Kristianstads
    IFK Berga
    0 - 0
    Vòng 16
  • 13/08 00:00
    FBK Balkan
    Nosaby IF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 00:30
    Rappe GOIF
    Hassleholms IF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 19:00
    Ariana
    Osterlen FF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 19:00
    Hogsby IK
    Rosengard
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 19:00
    IFK Hassleholm
    Asarums IF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 13/08 19:00
    FK Karlskrona
    Kristianstads
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/08 20:00
    IFK Berga
    Eslovs BK
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/08 00:00
    Kristianstads
    Eslovs BK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 19:00
    Hassleholms IF
    Ariana
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 19:00
    FK Karlskrona
    FBK Balkan
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 19:00
    Nosaby IF
    Rappe GOIF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 19:00
    Osterlen FF
    IFK Hassleholm
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/08 19:00
    Asarums IF
    Hogsby IK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/08 19:00
    Rosengard
    IFK Berga
    ? - ?
    Vòng 18
  • 27/08 00:00
    IFK Hassleholm
    Hassleholms IF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 19:00
    Eslovs BK
    Rosengard
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 19:00
    IFK Berga
    Asarums IF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 21:00
    Hogsby IK
    Osterlen FF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 28/08 19:00
    Ariana
    Nosaby IF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 28/08 20:00
    Rappe GOIF
    FK Karlskrona
    ? - ?
    Vòng 19
  • 28/08 21:00
    FBK Balkan
    Kristianstads
    ? - ?
    Vòng 19
  • 03/09 00:00
    Nosaby IF
    IFK Hassleholm
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 18:00
    FBK Balkan
    Rappe GOIF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 19:00
    FK Karlskrona
    Ariana
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 21:00
    Osterlen FF
    IFK Berga
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/09 19:00
    Asarums IF
    Eslovs BK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/09 19:00
    Hassleholms IF
    Hogsby IK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/09 20:00
    Kristianstads
    Rosengard
    ? - ?
    Vòng 20
  • 10/09 00:00
    Eslovs BK
    Osterlen FF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 19:00
    IFK Berga
    Hassleholms IF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 19:00
    IFK Hassleholm
    FK Karlskrona
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 19:00
    Rosengard
    Asarums IF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/09 19:00
    Ariana
    FBK Balkan
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/09 19:00
    Hogsby IK
    Nosaby IF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/09 20:00
    Rappe GOIF
    Kristianstads
    ? - ?
    Vòng 21
  • 17/09 00:00
    Eslovs BK
    Nosaby IF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 19:00
    Ariana
    Kristianstads
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 19:00
    Asarums IF
    Osterlen FF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 19:00
    IFK Berga
    FK Karlskrona
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 19:00
    IFK Hassleholm
    Rappe GOIF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/09 19:00
    Rosengard
    Hassleholms IF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/09 20:00
    Hogsby IK
    FBK Balkan
    ? - ?
    Vòng 22
  • 24/09 00:00
    Hassleholms IF
    Eslovs BK
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 18:00
    FBK Balkan
    IFK Hassleholm
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 19:00
    Nosaby IF
    IFK Berga
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 20:00
    Rappe GOIF
    Ariana
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/09 19:00
    FK Karlskrona
    Hogsby IK
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/09 19:00
    Osterlen FF
    Rosengard
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/09 20:00
    Kristianstads
    Asarums IF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 01/10 00:00
    FBK Balkan
    Rosengard
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 00:00
    FK Karlskrona
    Asarums IF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 00:00
    Kristianstads
    Hassleholms IF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 19:00
    Ariana
    IFK Berga
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 19:00
    IFK Hassleholm
    Hogsby IK
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 19:00
    Nosaby IF
    Osterlen FF
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 20:00
    Rappe GOIF
    Eslovs BK
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/10 00:00
    Eslovs BK
    FBK Balkan
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 00:00
    IFK Hassleholm
    Kristianstads
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 18:00
    Asarums IF
    Nosaby IF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 19:00
    Hogsby IK
    Ariana
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 19:00
    IFK Berga
    Rappe GOIF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 19:00
    Rosengard
    FK Karlskrona
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/10 18:00
    Osterlen FF
    Hassleholms IF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 15/10 20:00
    Ariana
    IFK Hassleholm
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 20:00
    FBK Balkan
    IFK Berga
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 20:00
    Hassleholms IF
    Asarums IF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 20:00
    FK Karlskrona
    Eslovs BK
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 20:00
    Kristianstads
    Osterlen FF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 20:00
    Nosaby IF
    Rosengard
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/10 20:00
    Rappe GOIF
    Hogsby IK
    ? - ?
    Vòng 26
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Nam Gotaland)

Tên giải đấu Hạng 3 Thụy Điển (Nam Gotaland)
Tên khác H3 TĐ (Hạng 3)
Tên Tiếng Anh Sweden Div 2 Sodra Gotaland
Vòng đấu hiện tại 16
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 15 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0