Energetik-BGU Minsk: tin tức, thông tin website facebook
CLB Energetik-BGU Minsk: Thông tin mới nhất
Tên chính thức | Energetik-BGU Minsk |
Tên khác | |
Biệt danh | |
Năm/Ngày thành lập | |
Bóng đá quốc gia nào? | Belarus |
Giải bóng đá VĐQG | VĐQG Belarus |
Mùa giải-mùa bóng | 2024 |
Địa chỉ | |
Sân vận động | BGU Stadium in Energetics |
Sức chứa sân vận động | 0 (chỗ ngồi) |
Chủ sở hữu | |
Chủ tịch | |
Giám đốc bóng đá | |
Huấn luyện viên hiện tại | HLV Pavel Rodnenok |
Ngày sinh HLV | |
Quốc tịch HLV | |
Ngày HLV gia nhập đội | |
Website | |
Facebook chính thức | |
Twitter chính thức | |
Instagram chính thức | |
Youtube chính thức | |
CLB hay ĐTQG? | |
Lứa tuổi | |
Giới tính (nam / nữ) |
Kết quả Energetik-BGU Minsk mới nhất
-
27/04 21:30Energetik-BGU MinskFC Belshina Babruisk2 - 1Vòng 4
-
21/04 19:00Shakhter Soligorsk IIEnergetik-BGU Minsk0 - 0Vòng 3
-
13/04 20:00Energetik-BGU MinskFK Bumprom0 - 1Vòng 2
-
05/04 21:00OstrowitzEnergetik-BGU Minsk1 - 0Vòng 1
-
23/03 17:001 Energetik-BGU MinskFK Vitebsk0 - 1
-
09/03 17:00Energetik-BGU MinskFC Gomel0 - 2
-
24/02 15:001 Energetik-BGU MinskSmorgon FC 11 - 1
-
17/02 15:00Energetik-BGU MinskOstrowitz0 - 2
-
10/02 15:00Energetik-BGU MinskFC Minsk0 - 0
-
03/02 15:00FK Isloch MinskEnergetik-BGU Minsk0 - 0
Lịch thi đấu Energetik-BGU Minsk sắp tới
-
13/03 18:00Smorgon FCEnergetik-BGU Minsk? - ?Vòng 1
-
17/07 22:45Energetik-BGU MinskSmorgon FC? - ?Vòng 16
-
04/05 18:30BATE-2 BorisovEnergetik-BGU Minsk? - ?Vòng 5
-
11/05 20:00Energetik-BGU MinskTorpedo-2 Zhodino? - ?Vòng 6
-
18/05 20:00Lokomotiv GomelEnergetik-BGU Minsk? - ?Vòng 7
-
25/05 20:00Energetik-BGU MinskVolna Pinsk? - ?Vòng 8
-
01/06 20:00Dinamo-2 MinskEnergetik-BGU Minsk? - ?Vòng 9
-
08/06 20:00Energetik-BGU MinskNiva Dolbizno? - ?Vòng 10
-
15/06 20:00FK LidaEnergetik-BGU Minsk? - ?Vòng 11
-
22/06 20:00Energetik-BGU MinskDnepr Rohachev? - ?Vòng 12
BXH VĐQG Belarus mùa giải 2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | Slavia Mozyr | 5 | 4 | 1 | 0 | 11 | 5 | 6 | 13 | T T T T H |
2 | FC Torpedo Zhodino | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 1 | 5 | 13 | T T B T H T |
3 | Dinamo Brest | 6 | 3 | 3 | 0 | 15 | 5 | 10 | 12 | H T T T H H |
4 | Dinamo Minsk | 6 | 3 | 3 | 0 | 10 | 2 | 8 | 12 | T H H T H T |
5 | Neman Grodno | 6 | 4 | 0 | 2 | 8 | 6 | 2 | 12 | T T T T B B |
6 | FK Vitebsk | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 5 | 2 | 10 | B B H T T T |
7 | Arsenal Dzyarzhynsk | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 2 | 3 | 8 | B H H T T |
8 | FK Isloch Minsk | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 6 | 1 | 8 | H H B B T T |
9 | FC Gomel | 5 | 1 | 2 | 2 | 8 | 8 | 0 | 5 | H B T B H |
10 | Naftan Novopolock | 6 | 0 | 5 | 1 | 7 | 8 | -1 | 5 | B H H H H H |
11 | BATE Borisov | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | -4 | 5 | T H B B H B |
12 | Dnepr Mogilev | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 7 | -5 | 5 | B H T B H B |
13 | Smorgon FC | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 16 | -9 | 5 | B B T H H B |
14 | Shakhter Soligorsk | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 9 | -7 | 4 | T H B B B |
15 | FC Minsk | 5 | 0 | 2 | 3 | 3 | 8 | -5 | 2 | B H B B H |
16 | Slutsksakhar Slutsk | 5 | 0 | 1 | 4 | 2 | 8 | -6 | 1 | H B B B B |
UEFA CL play-offs
UEFA qualifying
UEFA ECL qualifying
UEFA ECL play-offs
Relegation Play-offs
Relegation Play-offs
Relegation