Kết quả Hạng 2 Ba Lan, Kqbd Ba Lan hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 2 Ba Lan hôm nay: kqbd Hạng 2 Ba Lan mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 2 Ba Lan hôm nay: xem kq bd Hạng 2 Ba Lan trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 1 Hạng 2 Ba Lan mùa giải 2022-2023 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Ba Lan gần đây và kqbd Hạng 2 Ba Lan trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Ba Lan sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Hạng 2 Ba Lan thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd Hạng 2 Ba Lan trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Hạng 2 Ba Lan mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 2 Ba Lan và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da hang 2 ba lan hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 2 Ba Lan sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 2 Ba Lan là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Ba Lan. Các kết quả bóng đá Ba Lan hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Ba Lan (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Ba Lan (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Ba Lan và BĐKQ Cúp Ba Lan của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 2 Ba Lan, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Ba Lan với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

KQBD Hạng 2 Ba Lan mùa giải 2022-2023 - vòng 1

  • Kết quả Hạng 2 Ba Lan của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng 2 Ba Lan của 1 cặp đấu:
    VS
34333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 03/06 23:00
    Garbarnia Krakow
    Gornik Polkowice
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/06 23:00
    GKS Jastrzebie
    Olimpia Elblag
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/06 23:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Pogon Siedlce
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/06 23:00
    Polonia Warszawa
    Motor Lublin
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/06 23:00
    Siarka Tarnobrzeg
    Slask Wroclaw 2
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/06 23:00
    Radunia Stezyca
    Stomil Olsztyn
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/06 23:00
    Hutnik Krakow
    Znicz Pruszkow
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/06 23:00
    Wisla Pulawy
    Lech Poznan 2
    ? - ?
    Vòng 34
  • 03/06 23:00
    Zaglebie Lubin 2
    KKS Kalisz
    ? - ?
    Vòng 34
  • 27/05 23:00
    Olimpia Elblag
    Garbarnia Krakow
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/05 23:00
    KKS Kalisz
    Kotwica Kolobrzeg
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/05 23:00
    Lech Poznan 2
    GKS Jastrzebie
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/05 23:00
    Motor Lublin
    Zaglebie Lubin 2
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/05 23:00
    Pogon Siedlce
    Radunia Stezyca
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/05 23:00
    Gornik Polkowice
    Polonia Warszawa
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/05 23:00
    Znicz Pruszkow
    Wisla Pulawy
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/05 23:00
    Slask Wroclaw 2
    Hutnik Krakow
    ? - ?
    Vòng 33
  • 27/05 23:00
    Stomil Olsztyn
    Siarka Tarnobrzeg
    ? - ?
    Vòng 33
  • 20/05 23:00
    GKS Jastrzebie
    Garbarnia Krakow
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/05 23:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Motor Lublin
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/05 23:00
    Lech Poznan 2
    Znicz Pruszkow
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/05 23:00
    Polonia Warszawa
    Olimpia Elblag
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/05 23:00
    Siarka Tarnobrzeg
    Pogon Siedlce
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/05 23:00
    Radunia Stezyca
    KKS Kalisz
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/05 23:00
    Hutnik Krakow
    Stomil Olsztyn
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/05 23:00
    Wisla Pulawy
    Slask Wroclaw 2
    ? - ?
    Vòng 32
  • 20/05 23:00
    Zaglebie Lubin 2
    Gornik Polkowice
    ? - ?
    Vòng 32
  • 13/05 23:00
    Olimpia Elblag
    Zaglebie Lubin 2
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/05 23:00
    Garbarnia Krakow
    Polonia Warszawa
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/05 23:00
    KKS Kalisz
    Siarka Tarnobrzeg
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/05 23:00
    Motor Lublin
    Radunia Stezyca
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/05 23:00
    Pogon Siedlce
    Hutnik Krakow
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/05 23:00
    Gornik Polkowice
    Kotwica Kolobrzeg
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/05 23:00
    Znicz Pruszkow
    GKS Jastrzebie
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/05 23:00
    Slask Wroclaw 2
    Lech Poznan 2
    ? - ?
    Vòng 31
  • 13/05 23:00
    Stomil Olsztyn
    Wisla Pulawy
    ? - ?
    Vòng 31
  • 06/05 23:00
    GKS Jastrzebie
    Polonia Warszawa
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/05 23:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Olimpia Elblag
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/05 23:00
    Lech Poznan 2
    Stomil Olsztyn
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/05 23:00
    Znicz Pruszkow
    Slask Wroclaw 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/05 23:00
    Siarka Tarnobrzeg
    Motor Lublin
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/05 23:00
    Radunia Stezyca
    Gornik Polkowice
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/05 23:00
    Hutnik Krakow
    KKS Kalisz
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/05 23:00
    Wisla Pulawy
    Pogon Siedlce
    ? - ?
    Vòng 30
  • 06/05 23:00
    Zaglebie Lubin 2
    Garbarnia Krakow
    ? - ?
    Vòng 30
  • 29/04 23:00
    Olimpia Elblag
    Radunia Stezyca
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/04 23:00
    Garbarnia Krakow
    Kotwica Kolobrzeg
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/04 23:00
    KKS Kalisz
    Wisla Pulawy
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/04 23:00
    Motor Lublin
    Hutnik Krakow
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/04 23:00
    Pogon Siedlce
    Lech Poznan 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/04 23:00
    Gornik Polkowice
    Siarka Tarnobrzeg
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/04 23:00
    Polonia Warszawa
    Zaglebie Lubin 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/04 23:00
    Slask Wroclaw 2
    GKS Jastrzebie
    ? - ?
    Vòng 29
  • 29/04 23:00
    Stomil Olsztyn
    Znicz Pruszkow
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22/04 23:00
    Zaglebie Lubin 2
    GKS Jastrzebie
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 23:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Polonia Warszawa
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 23:00
    Lech Poznan 2
    KKS Kalisz
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 23:00
    Znicz Pruszkow
    Pogon Siedlce
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 23:00
    Siarka Tarnobrzeg
    Olimpia Elblag
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 23:00
    Slask Wroclaw 2
    Stomil Olsztyn
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 23:00
    Radunia Stezyca
    Garbarnia Krakow
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 23:00
    Hutnik Krakow
    Gornik Polkowice
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 23:00
    Wisla Pulawy
    Motor Lublin
    ? - ?
    Vòng 28
  • 15/04 23:00
    Olimpia Elblag
    Hutnik Krakow
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 23:00
    Garbarnia Krakow
    Siarka Tarnobrzeg
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 23:00
    KKS Kalisz
    Znicz Pruszkow
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 23:00
    Motor Lublin
    Lech Poznan 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 23:00
    Pogon Siedlce
    Slask Wroclaw 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 23:00
    Gornik Polkowice
    Wisla Pulawy
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 23:00
    Polonia Warszawa
    Radunia Stezyca
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 23:00
    Stomil Olsztyn
    GKS Jastrzebie
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 23:00
    Zaglebie Lubin 2
    Kotwica Kolobrzeg
    ? - ?
    Vòng 27
  • 08/04 23:00
    GKS Jastrzebie
    Kotwica Kolobrzeg
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 23:00
    Lech Poznan 2
    Gornik Polkowice
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 23:00
    Znicz Pruszkow
    Motor Lublin
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 23:00
    Siarka Tarnobrzeg
    Polonia Warszawa
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 23:00
    Slask Wroclaw 2
    KKS Kalisz
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 23:00
    Radunia Stezyca
    Zaglebie Lubin 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 23:00
    Stomil Olsztyn
    Pogon Siedlce
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 23:00
    Hutnik Krakow
    Garbarnia Krakow
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 23:00
    Wisla Pulawy
    Olimpia Elblag
    ? - ?
    Vòng 26
  • 01/04 23:00
    Olimpia Elblag
    Lech Poznan 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 23:00
    Garbarnia Krakow
    Wisla Pulawy
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 23:00
    KKS Kalisz
    Stomil Olsztyn
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 23:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Radunia Stezyca
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 23:00
    Motor Lublin
    Slask Wroclaw 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 23:00
    Pogon Siedlce
    GKS Jastrzebie
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 23:00
    Gornik Polkowice
    Znicz Pruszkow
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 23:00
    Polonia Warszawa
    Hutnik Krakow
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 23:00
    Zaglebie Lubin 2
    Siarka Tarnobrzeg
    ? - ?
    Vòng 25
  • 26/03 00:00
    GKS Jastrzebie
    Radunia Stezyca
    ? - ?
    Vòng 24
  • 26/03 00:00
    Lech Poznan 2
    Garbarnia Krakow
    ? - ?
    Vòng 24
  • 26/03 00:00
    Pogon Siedlce
    KKS Kalisz
    ? - ?
    Vòng 24
  • 26/03 00:00
    Znicz Pruszkow
    Olimpia Elblag
    ? - ?
    Vòng 24
  • 26/03 00:00
    Siarka Tarnobrzeg
    Kotwica Kolobrzeg
    ? - ?
    Vòng 24
  • 26/03 00:00
    Slask Wroclaw 2
    Gornik Polkowice
    ? - ?
    Vòng 24
  • 26/03 00:00
    Stomil Olsztyn
    Motor Lublin
    ? - ?
    Vòng 24
  • 26/03 00:00
    Hutnik Krakow
    Zaglebie Lubin 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 26/03 00:00
    Wisla Pulawy
    Polonia Warszawa
    ? - ?
    Vòng 24
  • 19/03 00:00
    Olimpia Elblag
    Slask Wroclaw 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/03 00:00
    Garbarnia Krakow
    Znicz Pruszkow
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/03 00:00
    KKS Kalisz
    GKS Jastrzebie
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/03 00:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Hutnik Krakow
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/03 00:00
    Motor Lublin
    Pogon Siedlce
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/03 00:00
    Gornik Polkowice
    Stomil Olsztyn
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/03 00:00
    Polonia Warszawa
    Lech Poznan 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/03 00:00
    Radunia Stezyca
    Siarka Tarnobrzeg
    ? - ?
    Vòng 23
  • 19/03 00:00
    Zaglebie Lubin 2
    Wisla Pulawy
    ? - ?
    Vòng 23
  • 12/03 00:00
    GKS Jastrzebie
    Siarka Tarnobrzeg
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12/03 00:00
    KKS Kalisz
    Motor Lublin
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12/03 00:00
    Lech Poznan 2
    Zaglebie Lubin 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12/03 00:00
    Pogon Siedlce
    Gornik Polkowice
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12/03 00:00
    Znicz Pruszkow
    Polonia Warszawa
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12/03 00:00
    Slask Wroclaw 2
    Garbarnia Krakow
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12/03 00:00
    Stomil Olsztyn
    Olimpia Elblag
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12/03 00:00
    Hutnik Krakow
    Radunia Stezyca
    ? - ?
    Vòng 22
  • 12/03 00:00
    Wisla Pulawy
    Kotwica Kolobrzeg
    ? - ?
    Vòng 22
  • 05/03 00:00
    Olimpia Elblag
    Pogon Siedlce
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/03 00:00
    Garbarnia Krakow
    Stomil Olsztyn
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/03 00:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Lech Poznan 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/03 00:00
    Motor Lublin
    GKS Jastrzebie
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/03 00:00
    Gornik Polkowice
    KKS Kalisz
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/03 00:00
    Polonia Warszawa
    Slask Wroclaw 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/03 00:00
    Siarka Tarnobrzeg
    Hutnik Krakow
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/03 00:00
    Radunia Stezyca
    Wisla Pulawy
    ? - ?
    Vòng 21
  • 05/03 00:00
    Zaglebie Lubin 2
    Znicz Pruszkow
    ? - ?
    Vòng 21
  • 26/02 00:00
    GKS Jastrzebie
    Hutnik Krakow
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/02 00:00
    KKS Kalisz
    Olimpia Elblag
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/02 00:00
    Lech Poznan 2
    Radunia Stezyca
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/02 00:00
    Motor Lublin
    Gornik Polkowice
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/02 00:00
    Pogon Siedlce
    Garbarnia Krakow
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/02 00:00
    Znicz Pruszkow
    Kotwica Kolobrzeg
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/02 00:00
    Slask Wroclaw 2
    Zaglebie Lubin 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/02 00:00
    Stomil Olsztyn
    Polonia Warszawa
    ? - ?
    Vòng 20
  • 26/02 00:00
    Wisla Pulawy
    Siarka Tarnobrzeg
    ? - ?
    Vòng 20
  • 13/11 00:00
    Olimpia Elblag
    Motor Lublin
    ? - ?
    Vòng 19
  • 13/11 00:00
    Garbarnia Krakow
    KKS Kalisz
    ? - ?
    Vòng 19
  • 13/11 00:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Slask Wroclaw 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 13/11 00:00
    Gornik Polkowice
    GKS Jastrzebie
    ? - ?
    Vòng 19
  • 13/11 00:00
    Siarka Tarnobrzeg
    Lech Poznan 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 13/11 00:00
    Radunia Stezyca
    Znicz Pruszkow
    ? - ?
    Vòng 19
  • 13/11 00:00
    Hutnik Krakow
    Wisla Pulawy
    ? - ?
    Vòng 19
  • 13/11 00:00
    Zaglebie Lubin 2
    Stomil Olsztyn
    ? - ?
    Vòng 19
  • 12/11 23:00
    Polonia Warszawa
    Pogon Siedlce
    ? - ?
    Vòng 19
  • 06/11 00:00
    GKS Jastrzebie
    Wisla Pulawy
    ? - ?
    Vòng 18
  • 06/11 00:00
    Lech Poznan 2
    Hutnik Krakow
    ? - ?
    Vòng 18
  • 06/11 00:00
    Gornik Polkowice
    Olimpia Elblag
    ? - ?
    Vòng 18
  • 06/11 00:00
    Znicz Pruszkow
    Siarka Tarnobrzeg
    ? - ?
    Vòng 18
  • 06/11 00:00
    Slask Wroclaw 2
    Radunia Stezyca
    ? - ?
    Vòng 18
  • 06/11 00:00
    Stomil Olsztyn
    Kotwica Kolobrzeg
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/11 23:00
    KKS Kalisz
    Polonia Warszawa
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/11 23:00
    Motor Lublin
    Garbarnia Krakow
    ? - ?
    Vòng 18
  • 05/11 19:00
    Pogon Siedlce
    Zaglebie Lubin 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 29/10 23:00
    Olimpia Elblag
    GKS Jastrzebie
    ? - ?
    Vòng 17
  • 29/10 23:00
    Lech Poznan 2
    Wisla Pulawy
    ? - ?
    Vòng 17
  • 29/10 23:00
    Gornik Polkowice
    Garbarnia Krakow
    ? - ?
    Vòng 17
  • 29/10 23:00
    Znicz Pruszkow
    Hutnik Krakow
    ? - ?
    Vòng 17
  • 29/10 23:00
    Slask Wroclaw 2
    Siarka Tarnobrzeg
    ? - ?
    Vòng 17
  • 29/10 23:00
    Stomil Olsztyn
    Radunia Stezyca
    ? - ?
    Vòng 17
  • 29/10 22:00
    KKS Kalisz
    Zaglebie Lubin 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 29/10 22:00
    Motor Lublin
    Polonia Warszawa
    ? - ?
    Vòng 17
  • 29/10 19:00
    Pogon Siedlce
    Kotwica Kolobrzeg
    ? - ?
    Vòng 17
  • 23/10 19:00
    Radunia Stezyca
    Pogon Siedlce
    ? - ?
    Vòng 16
  • 22/10 23:00
    Garbarnia Krakow
    Olimpia Elblag
    ? - ?
    Vòng 16
  • 22/10 23:00
    GKS Jastrzebie
    Lech Poznan 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 22/10 23:00
    Polonia Warszawa
    Gornik Polkowice
    ? - ?
    Vòng 16
  • 22/10 23:00
    Hutnik Krakow
    Slask Wroclaw 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 22/10 20:00
    Kotwica Kolobrzeg
    KKS Kalisz
    ? - ?
    Vòng 16
  • 22/10 20:00
    Wisla Pulawy
    Znicz Pruszkow
    ? - ?
    Vòng 16
  • 22/10 19:00
    Siarka Tarnobrzeg
    Stomil Olsztyn
    ? - ?
    Vòng 16
  • 22/10 19:00
    Zaglebie Lubin 2
    Motor Lublin
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15/10 23:00
    Olimpia Elblag
    Polonia Warszawa
    ? - ?
    Vòng 15
  • 15/10 23:00
    Garbarnia Krakow
    GKS Jastrzebie
    ? - ?
    Vòng 15
  • 15/10 23:00
    Gornik Polkowice
    Zaglebie Lubin 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 15/10 23:00
    Znicz Pruszkow
    Lech Poznan 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 15/10 23:00
    Slask Wroclaw 2
    Wisla Pulawy
    ? - ?
    Vòng 15
  • 15/10 23:00
    Stomil Olsztyn
    Hutnik Krakow
    ? - ?
    Vòng 15
  • 15/10 22:00
    Motor Lublin
    Kotwica Kolobrzeg
    ? - ?
    Vòng 15
  • 15/10 20:00
    Pogon Siedlce
    Siarka Tarnobrzeg
    ? - ?
    Vòng 15
  • 14/10 23:30
    KKS Kalisz
    Radunia Stezyca
    ? - ?
    Vòng 15
  • 09/10 22:15
    GKS Jastrzebie
    Znicz Pruszkow
    ? - ?
    Vòng 14
  • 09/10 19:00
    Radunia Stezyca
    Motor Lublin
    ? - ?
    Vòng 14
  • 08/10 23:00
    Lech Poznan 2
    Slask Wroclaw 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 08/10 21:00
    Siarka Tarnobrzeg
    KKS Kalisz
    ? - ?
    Vòng 14
  • 08/10 20:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Gornik Polkowice
    ? - ?
    Vòng 14
  • 08/10 20:00
    Hutnik Krakow
    Pogon Siedlce
    ? - ?
    Vòng 14
  • 08/10 20:00
    Wisla Pulawy
    Stomil Olsztyn
    ? - ?
    Vòng 14
  • 08/10 19:00
    Zaglebie Lubin 2
    Olimpia Elblag
    ? - ?
    Vòng 14
  • 08/10 00:11
    Polonia Warszawa
    Garbarnia Krakow
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/10 18:00
    Lech Poznan 2
    Pogon Siedlce
    ? - ?
    Vòng 12
  • 04/10 23:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Garbarnia Krakow
    ? - ?
    Vòng 12
  • 03/10 00:00
    KKS Kalisz
    Hutnik Krakow
    ? - ?
    Vòng 13
  • 02/10 23:00
    Polonia Warszawa
    GKS Jastrzebie
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01/10 23:00
    Gornik Polkowice
    Radunia Stezyca
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01/10 22:00
    Motor Lublin
    Siarka Tarnobrzeg
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01/10 20:00
    Pogon Siedlce
    Wisla Pulawy
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01/10 20:00
    Stomil Olsztyn
    Lech Poznan 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01/10 19:30
    Olimpia Elblag
    Kotwica Kolobrzeg
    ? - ?
    Vòng 13
  • 01/10 18:00
    Slask Wroclaw 2
    Znicz Pruszkow
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/09 20:00
    Garbarnia Krakow
    Zaglebie Lubin 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 29/09 00:11
    Polonia Warszawa
    KKS Kalisz
    1 - 0
    Vòng 1
  • 25/09 20:00
    Radunia Stezyca
    Olimpia Elblag
    2 - 1
    Vòng 12
  • 25/09 16:00
    Hutnik Krakow
    Motor Lublin
    0 - 2
    Vòng 12
  • 24/09 21:00
    Siarka Tarnobrzeg
    Gornik Polkowice
    1 - 0
    Vòng 12
  • 24/09 21:00
    Wisla Pulawy
    KKS Kalisz
    1 - 1
    Vòng 12
  • 24/09 20:00
    GKS Jastrzebie
    Slask Wroclaw 2
    1 - 0
    Vòng 12
  • 24/09 18:00
    Zaglebie Lubin 2
    Polonia Warszawa
    0 - 1
    Vòng 12
  • 24/09 17:00
    Znicz Pruszkow
    Stomil Olsztyn
    0 - 1
    Vòng 12
  • 18/09 23:30
    Polonia Warszawa
    Kotwica Kolobrzeg
    1 - 1
    Vòng 11
  • 18/09 20:00
    Stomil Olsztyn
    Slask Wroclaw 2
    0 - 0
    Vòng 11
  • 18/09 19:00
    GKS Jastrzebie
    Zaglebie Lubin 2
    0 - 0
    Vòng 11
  • 18/09 17:30
    1KKS Kalisz1
    Lech Poznan 2
    2 - 1
    Vòng 11
  • 18/09 16:20
    1Motor Lublin1
    Wisla Pulawy
    1 - 4
    Vòng 11
  • 17/09 23:00
    Gornik Polkowice
    Hutnik Krakow
    1 - 0
    Vòng 11
  • 17/09 21:00
    Olimpia Elblag
    Siarka Tarnobrzeg
    1 - 1
    Vòng 11
  • 17/09 21:00
    Pogon Siedlce
    Znicz Pruszkow
    2 - 3
    Vòng 11
  • 17/09 20:00
    Garbarnia Krakow
    Radunia Stezyca
    2 - 0
    Vòng 11
  • 11/09 22:00
    Slask Wroclaw 2
    Pogon Siedlce
    0 - 0
    Vòng 10
  • 11/09 20:00
    Radunia Stezyca
    Polonia Warszawa
    0 - 2
    Vòng 10
  • 11/09 00:00
    Znicz Pruszkow
    KKS Kalisz
    1 - 0
    Vòng 10
  • 10/09 22:00
    1Wisla Pulawy1
    Gornik Polkowice
    0 - 0
    Vòng 10
  • 10/09 21:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Zaglebie Lubin 2
    0 - 0
    Vòng 10
  • 10/09 21:00
    Siarka Tarnobrzeg
    Garbarnia Krakow
    1 - 2
    Vòng 10
  • 10/09 21:00
    1Hutnik Krakow1
    Olimpia Elblag
    1 - 0
    Vòng 10
  • 10/09 20:00
    Lech Poznan 2
    Motor Lublin
    0 - 0
    Vòng 10
  • 09/09 23:00
    GKS Jastrzebie
    Stomil Olsztyn
    1 - 0
    Vòng 10
  • 05/09 17:00
    Zaglebie Lubin 2
    Radunia Stezyca
    1 - 1
    Vòng 9
  • 04/09 18:30
    KKS Kalisz
    Slask Wroclaw 2
    2 - 0
    Vòng 9
  • 04/09 18:00
    Motor Lublin
    Znicz Pruszkow
    0 - 0
    Vòng 9
  • 04/09 00:11
    Polonia Warszawa
    Siarka Tarnobrzeg
    0 - 0
    Vòng 9
  • 03/09 23:00
    Gornik Polkowice
    Lech Poznan 2
    2 - 2
    Vòng 9
  • 03/09 22:00
    Olimpia Elblag
    Wisla Pulawy
    0 - 0
    Vòng 9
  • 03/09 21:00
    Garbarnia Krakow
    Hutnik Krakow
    3 - 1
    Vòng 9
  • 03/09 21:00
    Pogon Siedlce
    Stomil Olsztyn
    0 - 0
    Vòng 9
  • 03/09 16:30
    Kotwica Kolobrzeg
    GKS Jastrzebie
    0 - 0
    Vòng 9
  • 28/08 21:00
    Hutnik Krakow
    Polonia Warszawa
    0 - 3
    Vòng 8
  • 28/08 20:00
    Znicz Pruszkow
    Gornik Polkowice
    1 - 0
    Vòng 8
  • 27/08 22:00
    Slask Wroclaw 2
    Motor Lublin
    1 - 0
    Vòng 8
  • 27/08 21:00
    Lech Poznan 2
    Olimpia Elblag
    0 - 0
    Vòng 8
  • 27/08 21:00
    Siarka Tarnobrzeg
    Zaglebie Lubin 2
    1 - 1
    Vòng 8
  • 27/08 00:45
    Stomil Olsztyn
    KKS Kalisz
    0 - 0
    Vòng 8
  • 26/08 22:00
    GKS Jastrzebie
    Pogon Siedlce
    0 - 1
    Vòng 8
  • 26/08 22:00
    Radunia Stezyca
    Kotwica Kolobrzeg
    0 - 1
    Vòng 8
  • 26/08 22:00
    Wisla Pulawy
    Garbarnia Krakow1
    2 - 2
    Vòng 8
  • 22/08 18:00
    Zaglebie Lubin 2
    Hutnik Krakow1
    2 - 0
    Vòng 7
  • 21/08 20:00
    Radunia Stezyca
    GKS Jastrzebie
    1 - 1
    Vòng 7
  • 21/08 00:11
    Polonia Warszawa
    Wisla Pulawy
    0 - 0
    Vòng 7
  • 20/08 23:00
    1Kotwica Kolobrzeg1
    Siarka Tarnobrzeg
    0 - 0
    Vòng 7
  • 20/08 23:00
    Motor Lublin
    Stomil Olsztyn
    0 - 0
    Vòng 7
  • 20/08 23:00
    Gornik Polkowice
    Slask Wroclaw 2
    1 - 1
    Vòng 7
  • 20/08 22:00
    1Olimpia Elblag1
    Znicz Pruszkow
    1 - 0
    Vòng 7
  • 20/08 22:00
    KKS Kalisz
    Pogon Siedlce
    0 - 1
    Vòng 7
  • 19/08 22:00
    Garbarnia Krakow
    Lech Poznan 2
    0 - 1
    Vòng 7
  • 14/08 23:00
    Wisla Pulawy
    Zaglebie Lubin 2
    1 - 1
    Vòng 6
  • 14/08 22:30
    GKS Jastrzebie
    KKS Kalisz1
    0 - 0
    Vòng 6
  • 14/08 22:00
    Pogon Siedlce
    Motor Lublin
    0 - 1
    Vòng 6
  • 14/08 21:00
    Lech Poznan 2
    Polonia Warszawa
    1 - 1
    Vòng 6
  • 14/08 21:00
    1Hutnik Krakow1
    Kotwica Kolobrzeg
    1 - 4
    Vòng 6
  • 14/08 17:00
    Znicz Pruszkow
    Garbarnia Krakow
    2 - 0
    Vòng 6
  • 13/08 22:00
    Siarka Tarnobrzeg
    Radunia Stezyca
    0 - 1
    Vòng 6
  • 13/08 21:30
    Stomil Olsztyn
    Gornik Polkowice
    0 - 1
    Vòng 6
  • 13/08 18:00
    Slask Wroclaw 2
    Olimpia Elblag
    1 - 1
    Vòng 6
  • 12/08 00:30
    Polonia Warszawa
    Znicz Pruszkow
    0 - 0
    Vòng 5
  • 11/08 00:00
    Olimpia Elblag
    Stomil Olsztyn
    1 - 0
    Vòng 5
  • 11/08 00:00
    Motor Lublin
    KKS Kalisz
    0 - 2
    Vòng 5
  • 10/08 23:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Wisla Pulawy
    1 - 1
    Vòng 5
  • 10/08 23:00
    Gornik Polkowice
    Pogon Siedlce1
    0 - 2
    Vòng 5
  • 10/08 23:00
    1Radunia Stezyca1
    Hutnik Krakow
    2 - 0
    Vòng 5
  • 10/08 22:00
    1Garbarnia Krakow1
    Slask Wroclaw 2
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/08 22:00
    1Siarka Tarnobrzeg1
    GKS Jastrzebie1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/08 22:00
    Zaglebie Lubin 2
    Lech Poznan 2
    0 - 0
    Vòng 5
  • 07/08 21:00
    1Lech Poznan 21
    Kotwica Kolobrzeg
    2 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 21:00
    Hutnik Krakow
    Siarka Tarnobrzeg
    4 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 18:00
    Slask Wroclaw 2
    Polonia Warszawa
    0 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 23:00
    GKS Jastrzebie
    Motor Lublin
    1 - 1
    Vòng 4
  • 06/08 23:00
    Wisla Pulawy
    Radunia Stezyca1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 22:00
    KKS Kalisz
    Gornik Polkowice
    2 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 22:00
    Pogon Siedlce
    Olimpia Elblag1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 22:00
    Znicz Pruszkow
    Zaglebie Lubin 2
    0 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 22:00
    1Stomil Olsztyn1
    Garbarnia Krakow
    1 - 1
    Vòng 4
  • 01/08 23:15
    Polonia Warszawa
    Stomil Olsztyn
    0 - 1
    Vòng 3
  • 31/07 22:00
    Olimpia Elblag
    KKS Kalisz1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 22:00
    Hutnik Krakow
    GKS Jastrzebie
    0 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 21:00
    Garbarnia Krakow
    Pogon Siedlce
    3 - 1
    Vòng 3
  • 31/07 20:00
    Radunia Stezyca
    Lech Poznan 2
    1 - 2
    Vòng 3
  • 30/07 23:00
    Kotwica Kolobrzeg
    Znicz Pruszkow
    1 - 1
    Vòng 3
  • 30/07 23:00
    Gornik Polkowice
    Motor Lublin
    1 - 0
    Vòng 3
  • 30/07 22:00
    Siarka Tarnobrzeg
    Wisla Pulawy
    2 - 2
    Vòng 3
  • 30/07 18:00
    Zaglebie Lubin 2
    Slask Wroclaw 2
    2 - 2
    Vòng 3
  • 25/07 00:45
    GKS Jastrzebie
    Gornik Polkowice
    0 - 2
    Vòng 2
  • 24/07 21:00
    Lech Poznan 2
    Siarka Tarnobrzeg
    1 - 1
    Vòng 2
  • 24/07 21:00
    Stomil Olsztyn
    Zaglebie Lubin 21
    1 - 1
    Vòng 2
  • 24/07 00:00
    Motor Lublin
    Olimpia Elblag
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23/07 23:00
    Wisla Pulawy
    Hutnik Krakow
    3 - 0
    Vòng 2
  • 23/07 22:00
    KKS Kalisz
    Garbarnia Krakow
    1 - 0
    Vòng 2
  • 23/07 22:00
    Pogon Siedlce
    Polonia Warszawa
    2 - 0
    Vòng 2
  • 23/07 18:00
    Slask Wroclaw 2
    Kotwica Kolobrzeg1
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22/07 22:00
    Znicz Pruszkow
    Radunia Stezyca
    0 - 0
    Vòng 2
  • 17/07 22:00
    Olimpia Elblag
    Gornik Polkowice
    0 - 1
    Vòng 1
  • 17/07 22:00
    1Kotwica Kolobrzeg1
    Stomil Olsztyn
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/07 18:00
    Garbarnia Krakow
    Motor Lublin1
    1 - 2
    Vòng 1
  • 16/07 23:00
    Radunia Stezyca
    Slask Wroclaw 2
    1 - 2
    Vòng 1
  • 16/07 23:00
    Wisla Pulawy
    GKS Jastrzebie
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 22:00
    Siarka Tarnobrzeg
    Znicz Pruszkow
    2 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 22:00
    Hutnik Krakow
    Lech Poznan 2
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 18:00
    Zaglebie Lubin 2
    Pogon Siedlce
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Ba Lan

Tên giải đấu Hạng 2 Ba Lan
Tên khác
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 1
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Chủ nhật, 10 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 1 Tháng bảy 2023
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)