Kết quả bóng đá Latvia hôm nay, Kqbd Latvia tối đêm qua

Kết quả bóng đá Latvia hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Latvia tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Latvia hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Latvia mới nhất mùa giải 2021, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Latvia NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Latvia hôm nay: trực tiếp bdkq Latvia tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Latvia tối đêm hôm qua (giải VĐQG quốc nội bóng đá nam và nữ Latvia) gồm: KQ VĐQG Latvia, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Latvia (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Latvia (SC).

Xem kết quả bóng đá Latvia trực tuyến tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Latvia hom nay: xem kqbd Latvia toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Latvia gần đây và xem kqbd Cúp Latvia tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Kết quả bóng đá hôm nay Latvia mới nhất: tỷ số kq bd VĐQG Latvia tối và đêm nay, tỷ số hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá kết quả trực tuyến 24h.

Xem kq Latvia hn và kết quả ĐTQG Latvia thi đấu tối nay theo giải: kqbd hôm nay giải VĐQG Latvia và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Latvia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Latvia, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG Latvia và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Latvia lứa U như: kết quả U23 Latvia, U21, U19 và KQ U17 Latvia.

  • 20/11 20:00
    1U21 Litva1
    U21 Latvia
    0 - 0
    Vòng Match U21
  • 19/11 21:00
    1Latvia1
    Iceland
    0 - 0
    Vòng Chung kết
  • 90 phút [1-1], Penalty [7-8]
  • 18/11 18:00
    U21 Latvia
    U21 Estonia
    1 - 0
    Vòng Match U21
  • 17/11 00:00
    1Latvia1
    Estonia
    1 - 1
    Vòng Loại
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-3]
  • 29/10 23:30
    Nữ U17 Slovakia
    Nữ U17 Latvia
    5 - 0
    Vòng 1 League B / Bảng D
  • 27/11 18:00
    Grobina
    Metta/LU Riga
    0 - 3
    Vòng Promotion/Relegation P/O
  • 25/11 00:00
    Metta/LU Riga
    Grobina
    2 - 0
    Vòng Promotion/Relegation P/O
  • 12/11 18:00
    BFC Daugavpils
    FK Auda Riga
    0 - 0
    Vòng 36
  • 12/11 18:00
    Liepaja
    FK Valmiera
    0 - 0
    Vòng 36
  • 12/11 18:00
    Metta/LU Riga
    Super Nova
    1 - 0
    Vòng 36
  • 12/11 18:00
    Riga
    Rigas Futbola skola
    0 - 0
    Vòng 36
  • 12/11 18:00
    Tukums-2000
    FK Spartaks Jurmala
    0 - 1
    Vòng 36
  • 06/11 18:30
    Metta/LU Riga
    BFC Daugavpils
    0 - 1
    Vòng 35
  • 06/11 18:00
    Rigas Futbola skola
    Liepaja
    0 - 0
    Vòng 35
  • 06/11 18:00
    Super Nova
    FK Valmiera
    0 - 2
    Vòng 35
  • 06/11 18:00
    Tukums-2000
    Riga
    0 - 1
    Vòng 35
  • 06/11 18:00
    FK Auda Riga
    FK Spartaks Jurmala
    0 - 1
    Vòng 35
  • 30/10 18:30
    Liepaja
    Tukums-20001
    2 - 0
    Vòng 34
  • 30/10 18:30
    1FK Valmiera
    Rigas Futbola skola
    1 - 0
    Vòng 34
  • 29/10 21:00
    Riga
    FK Auda Riga
    0 - 0
    Vòng 34
  • 29/10 19:00
    BFC Daugavpils
    Super Nova
    0 - 0
    Vòng 34
  • 29/10 17:00
    FK Spartaks Jurmala
    Metta/LU Riga
    1 - 0
    Vòng 34
  • 23/10 19:00
    Tukums-2000
    FK Valmiera
    1 - 0
    Vòng 33
  • 23/10 18:00
    Super Nova
    Rigas Futbola skola
    0 - 2
    Vòng 33
  • 23/10 17:00
    FK Auda Riga
    Liepaja
    0 - 1
    Vòng 33
  • 22/10 19:00
    1Metta/LU Riga
    Riga
    0 - 0
    Vòng 33
  • 22/10 18:00
    BFC Daugavpils
    FK Spartaks Jurmala
    1 - 0
    Vòng 33
  • 16/10 21:00
    Riga
    BFC Daugavpils
    2 - 0
    Vòng 32
  • 16/10 19:00
    Rigas Futbola skola
    Tukums-2000
    1 - 0
    Vòng 32
  • 16/10 17:00
    1Super Nova
    FK Spartaks Jurmala1
    1 - 2
    Vòng 32
  • 15/10 19:00
    Liepaja
    Metta/LU Riga
    3 - 0
    Vòng 32
  • 15/10 18:00
    FK Valmiera
    FK Auda Riga
    1 - 1
    Vòng 32
  • 09/10 22:00
    BFC Daugavpils
    Liepaja
    1 - 2
    Vòng 31
  • 09/10 19:00
    FK Auda Riga
    Rigas Futbola skola
    1 - 0
    Vòng 31
  • 09/10 19:00
    1Metta/LU Riga
    FK Valmiera1
    0 - 1
    Vòng 31
  • 08/10 19:00
    Tukums-2000
    Super Nova
    1 - 0
    Vòng 31
  • 08/10 17:00
    FK Spartaks Jurmala
    Riga
    0 - 3
    Vòng 31
  • 02/10 22:00
    BFC Daugavpils
    FK Valmiera
    1 - 1
    Vòng 21
  • 01/10 20:00
    Liepaja
    FK Spartaks Jurmala
    2 - 0
    Vòng 30
  • 01/10 19:00
    Rigas Futbola skola
    Metta/LU Riga
    3 - 0
    Vòng 30
  • 20/11 19:00
    Karosta
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri1
    1 - 2
    Vòng Lên hạng
  • 13/11 18:00
    Jelgava
    Valmieras 2
    0 - 0
    Vòng 26
  • 13/11 18:00
    Rezekne / BJSS
    Rigas Futbola skola 2
    2 - 1
    Vòng 26
  • 13/11 18:00
    Saldus SS/Leevon
    Salaspils1
    3 - 0
    Vòng 26
  • 13/11 18:00
    Tukums-2000 2
    FK Smiltene BJSS
    1 - 1
    Vòng 26
  • 13/11 18:00
    Skanstes SK
    JDFS Alberts
    1 - 1
    Vòng 26
  • 13/11 18:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Olaines
    0 - 0
    Vòng 26
  • 13/11 18:00
    Grobina
    Riga 2
    3 - 0
    Vòng 26
  • 05/11 18:00
    Olaines
    Saldus SS/Leevon
    0 - 1
    Vòng 25
  • 05/11 18:00
    FK Smiltene BJSS
    JDFS Alberts
    0 - 0
    Vòng 25
  • 05/11 18:00
    Riga 2
    Jelgava
    1 - 2
    Vòng 25
  • 05/11 18:00
    Rigas Futbola skola 2
    Tukums-2000 2
    3 - 0
    Vòng 25
  • 05/11 18:00
    Salaspils
    Grobina1
    1 - 2
    Vòng 25
  • 05/11 18:00
    1Skanstes SK
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    1 - 1
    Vòng 25
  • 05/11 18:00
    Valmieras 2
    Rezekne / BJSS
    4 - 0
    Vòng 25
  • 30/10 23:00
    Jelgava
    Salaspils
    1 - 2
    Vòng 24
  • 30/10 21:00
    Rezekne / BJSS
    Riga 2
    1 - 2
    Vòng 24
  • 30/10 18:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    FK Smiltene BJSS
    0 - 1
    Vòng 24
  • 29/10 23:00
    Skanstes SK
    Saldus SS/Leevon
    0 - 0
    Vòng 24
  • 29/10 20:00
    Tukums-2000 2
    JDFS Alberts
    0 - 3
    Vòng 24
  • 29/10 18:00
    Grobina
    Olaines
    2 - 0
    Vòng 24
  • 28/10 22:00
    Rigas Futbola skola 2
    Valmieras 2
    3 - 1
    Vòng 24
  • 23/10 19:00
    Olaines
    Jelgava
    0 - 2
    Vòng 23
  • 23/10 17:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    JDFS Alberts
    0 - 0
    Vòng 23
  • 22/10 21:00
    Salaspils
    Rezekne / BJSS1
    0 - 0
    Vòng 23
  • 22/10 19:00
    Riga 2
    Rigas Futbola skola 2
    4 - 0
    Vòng 23
  • 22/10 18:00
    Skanstes SK
    Grobina
    0 - 1
    Vòng 23
  • 22/10 17:00
    1FK Smiltene BJSS
    Saldus SS/Leevon
    0 - 1
    Vòng 23
  • 21/10 21:00
    Valmieras 2
    Tukums-2000 2
    0 - 0
    Vòng 23
  • 19/10 23:00
    Olaines
    Riga 2
    0 - 5
    Vòng 19
  • 16/10 19:00
    Grobina
    FK Smiltene BJSS
    3 - 1
    Vòng 22
  • 15/10 22:00
    Saldus SS/Leevon
    JDFS Alberts
    0 - 0
    Vòng 22
  • 15/10 21:00
    Tukums-2000 2
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    2 - 0
    Vòng 22
  • 15/10 21:00
    1Rigas Futbola skola 2
    Salaspils
    1 - 2
    Vòng 22
  • 15/10 20:00
    Jelgava
    Skanstes SK
    1 - 0
    Vòng 22
  • 15/10 17:00
    Rezekne / BJSS
    Olaines
    2 - 0
    Vòng 22
  • 14/10 22:00
    Valmieras 2
    Riga 2
    1 - 0
    Vòng 22
  • 09/10 19:00
    FK Smiltene BJSS
    Jelgava
    0 - 3
    Vòng 21
  • 09/10 18:00
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    Saldus SS/Leevon
    0 - 2
    Vòng 21
  • 09/10 17:00
    Riga 2
    Tukums-2000 2
    2 - 1
    Vòng 21
  • 08/10 23:00
    Skanstes SK
    Rezekne / BJSS1
    0 - 0
    Vòng 21
  • 08/10 20:00
    JDFS Alberts
    Grobina
    1 - 0
    Vòng 21
  • 08/10 17:00
    Salaspils
    Valmieras 2
    0 - 8
    Vòng 21
  • 07/10 22:00
    Olaines
    Rigas Futbola skola 21
    0 - 3
    Vòng 21
  • 02/10 21:00
    JDFS Alberts
    Jelgava
    0 - 0
    Vòng 20
  • 02/10 17:00
    Tukums-2000 2
    Saldus SS/Leevon
    0 - 1
    Vòng 20
  • 01/10 22:00
    Rezekne / BJSS
    FK Smiltene BJSS
    3 - 2
    Vòng 20
  • 01/10 20:00
    Valmieras 2
    Olaines
    2 - 0
    Vòng 20
Cập nhật: