Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Latvia 2022, Lịch bóng đá Latvia

Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Latvia hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Bán kết Cúp Latvia mùa 2022 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Latvia vòng Bán kết mùa giải 2022: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Cúp Quốc Gia Latvia thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Latvia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Cúp Quốc Gia Latvia thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Cúp Quốc Gia Latvia có tên Tiếng Anh là Latvia Cup và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Latvia. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Latvia hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Latvia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Latvia (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Latvia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Latvia và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Latvia tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Cúp Quốc Gia Latvia mùa giải 2022

1234Tứ kếtBán kếtChung kết
  • 21/05 18:00
    FK Valka
    Gulbenes BJSS
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21/05 19:00
    JFC Jelgava
    Babites SK
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [3-3], 120 phút [4-3]
  • 21/05 19:00
    Augsdaugava
    FK Jurnieks RIGA
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [3-2]
  • 21/05 20:00
    Jekabpils
    Kekava
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21/05 22:45
    Aliance
    FK Limbazi
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21/05 23:00
    Sigulda
    Marupe
    0 - 0
    Vòng 1
  • 21/05 23:30
    Kengaroos
    FK Gauja
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
  • 22/05 16:00
    DVSK Traktors
    LBF Daugava
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/05 18:30
    Priekuli
    Riga United
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/05 19:00
    Plavinas DM
    PPK Betsafe
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/05 19:30
    Lielupe
    Madonas Kvarcs
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [7-8]
  • 22/05 20:00
    Beitar
    FK Staiceles Bebri
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/05 21:00
    Alberts
    Parks Academy
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/05 22:30
    SK Upesciems
    Dobele Allegro
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/06 20:00
    Marupe
    FK Smiltene BJSS
    1 - 2
    Vòng 2
  • 90 phút [3-3], 120 phút [3-3], Penalty [7-8]
  • 11/06 20:00
    Jekabpils
    Dinamo Riga / Staiceles Bebri
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 11/06 20:00
    Gulbenes BJSS
    Salaspils
    0 - 2
    Vòng 2
  • 11/06 21:00
    Saldus SS/Leevon
    JFC Jelgava
    2 - 0
    Vòng 2
  • 11/06 22:00
    Priekuli
    FK Limbazi
    0 - 2
    Vòng 2
  • 11/06 23:00
    Skanstes SK
    PPK Betsafe
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/06 17:00
    Beitar
    Jelgava
    0 - 3
    Vòng 2
  • 12/06 17:00
    Dobele Allegro
    Augsdaugava
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/06 18:00
    Madonas Kvarcs
    Rezekne / BJSS
    0 - 2
    Vòng 2
  • 12/06 19:00
    Olaines
    Grobina
    1 - 3
    Vòng 2
  • 12/06 19:30
    LBF Daugava
    JDFS Alberts
    1 - 4
    Vòng 2
  • 12/06 23:00
    Kengaroos
    Parks Academy
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22/06 22:00
    Grobina
    FK Smiltene BJSS
    1 - 0
    Vòng 3
  • 22/06 22:30
    JDFS Alberts
    Saldus SS/Leevon
    3 - 0
    Vòng 3
  • 23/06 18:00
    Rezekne / BJSS
    Skanstes SK
    1 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 25/06 22:00
    Salaspils
    Augsdaugava
    2 - 0
    Vòng 3
  • 26/06 15:00
    Parks Academy
    Jelgava
    0 - 7
    Vòng 3
  • 26/06 19:00
    FK Limbazi
    Jekabpils
    0 - 0
    Vòng 3
  • 09/07 22:30
    Super Nova
    Tukums-2000
    0 - 0
    Vòng 4
  • 10/07 00:00
    Rigas Futbola skola
    FK Spartaks Jurmala
    0 - 0
    Vòng 4
  • 10/07 19:00
    Skanstes SK
    Jekabpils
    1 - 0
    Vòng 4
  • 10/07 20:00
    Salaspils
    Metta/LU Riga
    0 - 6
    Vòng 4
  • 10/07 21:00
    Grobina
    Liepaja
    0 - 1
    Vòng 4
  • 10/07 22:00
    Jelgava
    JDFS Alberts
    1 - 0
    Vòng 4
  • 11/07 00:00
    Riga
    FK Valmiera
    0 - 1
    Vòng 4
  • 11/07 22:00
    FK Auda Riga
    BFC Daugavpils
    1 - 0
    Vòng 4
  • 13/08 20:00
    Grobina
    Skanstes SK
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 13/08 22:00
    Jelgava
    Metta/LU Riga
    2 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 14/08 20:00
    Tukums-2000
    Rigas Futbola skola
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 14/08 22:00
    FK Valmiera
    FK Auda Riga
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [5-6]
  • 01/09 20:30
    Rigas Futbola skola
    Grobina
    1 - 0
    Vòng Bán kết
  • 01/09 23:00
    FK Auda Riga
    Jelgava
    5 - 1
    Vòng Bán kết
Cập nhật:

Giải bóng đá Cúp Quốc Gia Latvia

Tên giải đấu Cúp Quốc Gia Latvia
Tên khác Cúp Latvia
Tên Tiếng Anh Latvia Cup
Vòng đấu hiện tại Bán kết
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 20 Tháng năm 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 1 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0