Lịch thi đấu VĐQG Latvia vòng Promotion/Relegation P/O mùa giải 2022

Xem lịch thi đấu VĐQG Latvia hôm nay mới nhất: trực tiếp lịch bóng đá vòng Promotion/Relegation P/O VĐQG Latvia mùa giải 2022 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Latvia vòng Promotion/Relegation P/O mùa giải 2022: tổng hợp lịch bóng đá VĐQG Latvia tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Latvia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Latvia thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Latvia có tên Tiếng Anh là Latvia Virsliga và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Latvia. Lịch thi đấu bóng đá Latvia trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Latvia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Latvia (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Latvia. Ngoài ra, LTĐ BĐ Latvia và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Latvia tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu VĐQG Latvia 2022 - vòng Promotion/Relegation P/O

  • Lịch thi đấu VĐQG Latvia của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu VĐQG Latvia của 1 cặp đấu:
    VS
123456789101112131415161718192021222324252627282930313233343536Promotion/Relegation P/O
  • 11/03 23:00
    Liepaja
    Super Nova
    1 - 1
    Vòng 1
  • 12/03 19:00
    Riga
    FK Valmiera
    1 - 1
    Vòng 1
  • 12/03 21:00
    FK Spartaks Jurmala
    Rigas Futbola skola
    1 - 1
    Vòng 1
  • 13/03 19:00
    BFC Daugavpils
    Tukums-2000
    1 - 0
    Vòng 1
  • 13/03 21:00
    Metta/LU Riga
    FK Auda Riga
    0 - 1
    Vòng 1
  • 18/03 22:30
    FK Valmiera
    FK Spartaks Jurmala
    3 - 0
    Vòng 2
  • 19/03 18:00
    Tukums-2000
    Metta/LU Riga
    2 - 2
    Vòng 2
  • 19/03 20:00
    Liepaja
    Riga
    1 - 0
    Vòng 2
  • 19/03 22:00
    Rigas Futbola skola
    BFC Daugavpils
    1 - 0
    Vòng 2
  • 20/03 18:00
    Super Nova
    FK Auda Riga
    0 - 0
    Vòng 2
  • 01/04 21:00
    Riga
    Super Nova
    2 - 0
    Vòng 3
  • 01/04 22:00
    FK Spartaks Jurmala
    Liepaja
    0 - 1
    Vòng 3
  • 02/04 17:00
    FK Auda Riga
    Tukums-2000
    0 - 0
    Vòng 3
  • 02/04 19:00
    BFC Daugavpils
    FK Valmiera
    0 - 0
    Vòng 3
  • 02/04 23:30
    Metta/LU Riga
    Rigas Futbola skola
    1 - 1
    Vòng 3
  • 05/04 21:00
    Riga
    FK Spartaks Jurmala
    1 - 0
    Vòng 4
  • 06/04 21:00
    Liepaja
    BFC Daugavpils
    1 - 0
    Vòng 4
  • 06/04 21:30
    FK Valmiera
    Metta/LU Riga
    1 - 1
    Vòng 4
  • 06/04 23:00
    Rigas Futbola skola
    FK Auda Riga
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/04 21:30
    Super Nova
    Tukums-2000
    0 - 1
    Vòng 4
  • 10/04 17:00
    FK Auda Riga
    FK Valmiera
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/04 19:00
    BFC Daugavpils
    Riga
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/04 20:00
    Metta/LU Riga
    Liepaja
    1 - 2
    Vòng 5
  • 11/04 21:00
    Tukums-2000
    Rigas Futbola skola
    0 - 7
    Vòng 5
  • 11/04 22:00
    FK Spartaks Jurmala
    Super Nova
    0 - 0
    Vòng 5
  • 14/04 21:00
    Riga
    Metta/LU Riga
    2 - 0
    Vòng 6
  • 14/04 23:00
    Liepaja
    FK Auda Riga
    0 - 1
    Vòng 6
  • 15/04 18:00
    BFC Daugavpils
    FK Spartaks Jurmala
    0 - 0
    Vòng 6
  • 15/04 20:00
    FK Valmiera
    Tukums-2000
    1 - 0
    Vòng 6
  • 15/04 22:00
    Rigas Futbola skola
    Super Nova
    2 - 0
    Vòng 6
  • 18/04 19:00
    FK Auda Riga
    Riga
    0 - 0
    Vòng 7
  • 19/04 21:00
    Tukums-2000
    Liepaja
    0 - 1
    Vòng 7
  • 19/04 22:00
    Super Nova
    BFC Daugavpils
    0 - 0
    Vòng 7
  • 19/04 23:00
    Rigas Futbola skola
    FK Valmiera
    0 - 2
    Vòng 7
  • 20/04 22:30
    Metta/LU Riga
    FK Spartaks Jurmala
    1 - 0
    Vòng 7
  • 23/04 17:00
    Riga
    Tukums-2000
    0 - 0
    Vòng 8
  • 23/04 20:00
    Liepaja
    Rigas Futbola skola
    0 - 1
    Vòng 8
  • 23/04 22:00
    Super Nova
    FK Valmiera
    1 - 2
    Vòng 8
  • 24/04 19:00
    BFC Daugavpils
    Metta/LU Riga
    1 - 0
    Vòng 8
  • 24/04 21:00
    FK Spartaks Jurmala
    FK Auda Riga
    1 - 0
    Vòng 8
  • 27/04 22:00
    FK Valmiera
    Liepaja
    0 - 0
    Vòng 9
  • 28/04 00:00
    Rigas Futbola skola
    Riga
    1 - 1
    Vòng 9
  • 28/04 22:00
    Super Nova
    Metta/LU Riga
    0 - 0
    Vòng 9
  • 30/04 20:00
    Tukums-2000
    BFC Daugavpils
    0 - 0
    Vòng 10
  • 01/05 18:00
    FK Valmiera
    Riga
    3 - 0
    Vòng 10
  • 01/05 20:00
    Rigas Futbola skola
    FK Spartaks Jurmala
    1 - 0
    Vòng 10
  • 02/05 21:30
    FK Auda Riga
    Metta/LU Riga
    1 - 1
    Vòng 10
  • 02/05 23:00
    Super Nova
    Liepaja
    0 - 1
    Vòng 10
  • 05/05 21:30
    BFC Daugavpils
    Rigas Futbola skola
    1 - 2
    Vòng 11
  • 05/05 22:00
    FK Spartaks Jurmala
    FK Valmiera
    0 - 1
    Vòng 11
  • 06/05 17:00
    FK Auda Riga
    Super Nova
    3 - 0
    Vòng 11
  • 06/05 22:00
    Riga
    Liepaja
    0 - 1
    Vòng 11
  • 06/05 22:30
    Metta/LU Riga
    Tukums-2000
    2 - 1
    Vòng 11
  • 09/05 22:00
    FK Valmiera
    BFC Daugavpils
    1 - 0
    Vòng 12
  • 10/05 21:00
    Tukums-2000
    FK Auda Riga
    1 - 0
    Vòng 12
  • 10/05 22:00
    Liepaja
    FK Spartaks Jurmala
    0 - 0
    Vòng 12
  • 10/05 23:00
    Super Nova
    Riga
    0 - 2
    Vòng 12
  • 11/05 22:00
    Rigas Futbola skola
    Metta/LU Riga
    2 - 0
    Vòng 12
  • 14/05 18:00
    BFC Daugavpils
    Liepaja
    0 - 0
    Vòng 13
  • 14/05 20:00
    FK Spartaks Jurmala
    Riga
    0 - 3
    Vòng 13
  • 14/05 22:00
    Tukums-2000
    Super Nova
    0 - 1
    Vòng 13
  • 15/05 18:00
    FK Auda Riga
    Rigas Futbola skola
    0 - 0
    Vòng 13
  • 15/05 20:00
    Metta/LU Riga
    FK Valmiera
    0 - 2
    Vòng 13
  • 18/05 22:00
    Super Nova
    FK Spartaks Jurmala
    0 - 2
    Vòng 14
  • 18/05 22:00
    Riga
    BFC Daugavpils
    1 - 0
    Vòng 14
  • 19/05 22:00
    Liepaja
    Metta/LU Riga
    0 - 0
    Vòng 14
  • 20/05 00:00
    Rigas Futbola skola
    Tukums-2000
    2 - 0
    Vòng 14
  • 20/05 22:00
    FK Valmiera
    FK Auda Riga
    0 - 0
    Vòng 14
  • 22/05 20:00
    FK Spartaks Jurmala
    BFC Daugavpils
    0 - 0
    Vòng 15
  • 23/05 22:30
    Metta/LU Riga
    Riga
    1 - 3
    Vòng 15
  • 24/05 00:00
    Super Nova
    Rigas Futbola skola
    0 - 1
    Vòng 15
  • 24/05 21:30
    FK Auda Riga
    Liepaja
    0 - 1
    Vòng 15
  • 24/05 22:30
    Tukums-2000
    FK Valmiera
    0 - 1
    Vòng 15
  • 28/05 00:00
    Riga
    Rigas Futbola skola
    2 - 0
    Vòng 16
  • 28/05 19:00
    Liepaja
    FK Valmiera
    1 - 1
    Vòng 16
  • 28/05 20:00
    BFC Daugavpils
    FK Auda Riga
    0 - 1
    Vòng 16
  • 28/05 22:30
    Metta/LU Riga
    Super Nova
    1 - 1
    Vòng 16
  • 29/05 20:00
    FK Spartaks Jurmala
    Tukums-2000
    0 - 2
    Vòng 16
  • 17/06 22:00
    FK Auda Riga
    FK Spartaks Jurmala
    2 - 0
    Vòng 17
  • 17/06 23:00
    Metta/LU Riga
    BFC Daugavpils
    1 - 0
    Vòng 17
  • 18/06 18:00
    FK Valmiera
    Super Nova
    0 - 0
    Vòng 17
  • 18/06 20:00
    Tukums-2000
    Riga
    0 - 1
    Vòng 17
  • 18/06 22:00
    Rigas Futbola skola
    Liepaja
    0 - 1
    Vòng 17
  • 21/06 22:00
    BFC Daugavpils
    Super Nova
    0 - 0
    Vòng 18
  • 21/06 23:00
    FK Spartaks Jurmala
    Metta/LU Riga
    1 - 2
    Vòng 18
  • 22/06 22:00
    FK Valmiera
    Rigas Futbola skola
    0 - 0
    Vòng 18
  • 22/06 23:00
    Liepaja
    Tukums-2000
    1 - 0
    Vòng 18
  • 23/06 00:00
    Riga
    FK Auda Riga
    0 - 0
    Vòng 18
  • 26/06 21:00
    Tukums-2000
    BFC Daugavpils
    0 - 1
    Vòng 19
  • 26/06 23:00
    FK Spartaks Jurmala
    Rigas Futbola skola
    0 - 1
    Vòng 19
  • 27/06 00:00
    Riga
    FK Valmiera
    0 - 1
    Vòng 19
  • 27/06 22:00
    Liepaja
    Super Nova
    0 - 0
    Vòng 19
  • 27/06 23:00
    Metta/LU Riga
    FK Auda Riga
    0 - 1
    Vòng 19
  • 30/06 22:00
    FK Valmiera
    FK Spartaks Jurmala
    1 - 1
    Vòng 20
  • 30/06 23:00
    Rigas Futbola skola
    BFC Daugavpils
    1 - 0
    Vòng 20
  • 01/07 22:00
    Liepaja
    Riga
    0 - 0
    Vòng 20
  • 02/07 22:00
    Super Nova
    FK Auda Riga
    1 - 1
    Vòng 20
  • 03/07 22:00
    Tukums-2000
    Metta/LU Riga
    1 - 0
    Vòng 20
  • 06/07 22:00
    FK Auda Riga
    BFC Daugavpils
    0 - 0
    Vòng 9
  • 13/07 22:30
    Tukums-2000
    FK Spartaks Jurmala
    1 - 0
    Vòng 9
  • 16/07 21:00
    FK Valmiera
    BFC Daugavpils
    1 - 0
    Vòng 30
  • 16/07 23:00
    Metta/LU Riga
    Rigas Futbola skola
    1 - 1
    Vòng 21
  • 17/07 22:00
    Riga
    Super Nova
    0 - 0
    Vòng 21
  • 18/07 22:00
    FK Auda Riga
    Tukums-2000
    1 - 0
    Vòng 21
  • 23/07 22:00
    Super Nova
    Tukums-2000
    1 - 0
    Vòng 22
  • 24/07 18:00
    FK Valmiera
    Metta/LU Riga
    1 - 0
    Vòng 22
  • 24/07 22:00
    Rigas Futbola skola
    FK Auda Riga
    0 - 0
    Vòng 22
  • 25/07 00:00
    Riga
    FK Spartaks Jurmala
    0 - 1
    Vòng 22
  • 30/07 20:00
    FK Spartaks Jurmala
    Super Nova
    2 - 2
    Vòng 23
  • 30/07 22:00
    Tukums-2000
    Rigas Futbola skola
    0 - 0
    Vòng 23
  • 31/07 22:30
    Metta/LU Riga
    Liepaja
    0 - 0
    Vòng 23
  • 01/08 22:00
    FK Auda Riga
    FK Valmiera
    1 - 1
    Vòng 23
  • 04/08 21:00
    Liepaja
    BFC Daugavpils
    1 - 1
    Vòng 22
  • 06/08 18:00
    FK Valmiera
    Tukums-2000
    4 - 0
    Vòng 24
  • 07/08 20:00
    Riga
    Metta/LU Riga
    1 - 1
    Vòng 24
  • 07/08 22:00
    Liepaja
    FK Auda Riga
    1 - 0
    Vòng 24
  • 07/08 22:00
    Rigas Futbola skola
    Super Nova
    1 - 1
    Vòng 24
  • 08/08 22:00
    FK Spartaks Jurmala
    BFC Daugavpils
    1 - 1
    Vòng 24
  • 14/08 20:00
    FK Spartaks Jurmala
    Liepaja
    1 - 0
    Vòng 21
  • 15/08 22:00
    BFC Daugavpils
    Riga
    0 - 1
    Vòng 23
  • 20/08 18:00
    Tukums-2000
    Liepaja
    2 - 1
    Vòng 25
  • 20/08 20:00
    Metta/LU Riga
    FK Spartaks Jurmala
    0 - 0
    Vòng 25
  • 20/08 22:00
    Super Nova
    BFC Daugavpils
    0 - 0
    Vòng 25
  • 21/08 19:00
    FK Auda Riga
    Riga
    0 - 0
    Vòng 25
  • 21/08 21:30
    Rigas Futbola skola
    FK Valmiera
    1 - 0
    Vòng 25
  • 27/08 18:00
    FK Valmiera
    Super Nova
    3 - 0
    Vòng 26
  • 27/08 20:00
    BFC Daugavpils
    Metta/LU Riga
    2 - 2
    Vòng 26
  • 28/08 19:00
    Riga
    Tukums-2000
    2 - 0
    Vòng 26
  • 28/08 21:00
    FK Spartaks Jurmala
    FK Auda Riga
    0 - 0
    Vòng 26
  • 29/08 21:00
    Liepaja
    Rigas Futbola skola
    0 - 1
    Vòng 26
  • 03/09 19:00
    FK Spartaks Jurmala
    Tukums-2000
    1 - 1
    Vòng 27
  • 04/09 18:00
    FK Valmiera
    Liepaja
    0 - 0
    Vòng 27
  • 04/09 20:00
    Super Nova
    Metta/LU Riga
    0 - 0
    Vòng 27
  • 04/09 21:00
    Rigas Futbola skola
    Riga
    0 - 1
    Vòng 27
  • 05/09 22:00
    FK Auda Riga
    BFC Daugavpils
    1 - 0
    Vòng 27
  • 10/09 18:00
    BFC Daugavpils
    Tukums-2000
    0 - 0
    Vòng 28
  • 10/09 20:00
    FK Auda Riga
    Metta/LU Riga
    2 - 0
    Vòng 28
  • 11/09 18:00
    FK Valmiera
    Riga
    1 - 0
    Vòng 28
  • 11/09 20:00
    Super Nova
    Liepaja
    1 - 0
    Vòng 28
  • 12/09 20:30
    Rigas Futbola skola
    FK Spartaks Jurmala
    1 - 0
    Vòng 28
  • 16/09 22:00
    Riga
    Liepaja
    1 - 0
    Vòng 29
  • 17/09 18:00
    Metta/LU Riga
    Tukums-2000
    1 - 1
    Vòng 29
  • 17/09 20:00
    FK Spartaks Jurmala
    FK Valmiera
    1 - 3
    Vòng 29
  • 18/09 22:00
    FK Auda Riga
    Super Nova
    1 - 0
    Vòng 29
  • 27/09 20:00
    BFC Daugavpils
    Rigas Futbola skola
    1 - 1
    Vòng 29
  • 30/09 21:00
    Super Nova
    Riga
    1 - 2
    Vòng 30
  • 01/10 17:00
    Tukums-2000
    FK Auda Riga
    1 - 0
    Vòng 30
  • 01/10 19:00
    Rigas Futbola skola
    Metta/LU Riga
    3 - 0
    Vòng 30
  • 01/10 20:00
    Liepaja
    FK Spartaks Jurmala
    2 - 0
    Vòng 30
  • 02/10 22:00
    BFC Daugavpils
    FK Valmiera
    1 - 1
    Vòng 21
  • 08/10 17:00
    FK Spartaks Jurmala
    Riga
    0 - 3
    Vòng 31
  • 08/10 19:00
    Tukums-2000
    Super Nova
    1 - 0
    Vòng 31
  • 09/10 19:00
    FK Auda Riga
    Rigas Futbola skola
    1 - 0
    Vòng 31
  • 09/10 19:00
    Metta/LU Riga
    FK Valmiera
    0 - 1
    Vòng 31
  • 09/10 22:00
    BFC Daugavpils
    Liepaja
    1 - 2
    Vòng 31
  • 15/10 18:00
    FK Valmiera
    FK Auda Riga
    1 - 1
    Vòng 32
  • 15/10 19:00
    Liepaja
    Metta/LU Riga
    3 - 0
    Vòng 32
  • 16/10 17:00
    Super Nova
    FK Spartaks Jurmala
    1 - 2
    Vòng 32
  • 16/10 19:00
    Rigas Futbola skola
    Tukums-2000
    1 - 0
    Vòng 32
  • 16/10 21:00
    Riga
    BFC Daugavpils
    2 - 0
    Vòng 32
  • 22/10 18:00
    BFC Daugavpils
    FK Spartaks Jurmala
    1 - 0
    Vòng 33
  • 22/10 19:00
    Metta/LU Riga
    Riga
    0 - 0
    Vòng 33
  • 23/10 17:00
    FK Auda Riga
    Liepaja
    0 - 1
    Vòng 33
  • 23/10 18:00
    Super Nova
    Rigas Futbola skola
    0 - 2
    Vòng 33
  • 23/10 19:00
    Tukums-2000
    FK Valmiera
    1 - 0
    Vòng 33
  • 29/10 17:00
    FK Spartaks Jurmala
    Metta/LU Riga
    1 - 0
    Vòng 34
  • 29/10 19:00
    BFC Daugavpils
    Super Nova
    0 - 0
    Vòng 34
  • 29/10 21:00
    Riga
    FK Auda Riga
    0 - 0
    Vòng 34
  • 30/10 18:30
    Liepaja
    Tukums-2000
    2 - 0
    Vòng 34
  • 30/10 18:30
    FK Valmiera
    Rigas Futbola skola
    1 - 0
    Vòng 34
  • 06/11 18:00
    Rigas Futbola skola
    Liepaja
    0 - 0
    Vòng 35
  • 06/11 18:00
    Super Nova
    FK Valmiera
    0 - 2
    Vòng 35
  • 06/11 18:00
    Tukums-2000
    Riga
    0 - 1
    Vòng 35
  • 06/11 18:00
    FK Auda Riga
    FK Spartaks Jurmala
    0 - 1
    Vòng 35
  • 06/11 18:30
    Metta/LU Riga
    BFC Daugavpils
    0 - 1
    Vòng 35
  • 12/11 18:00
    BFC Daugavpils
    FK Auda Riga
    0 - 0
    Vòng 36
  • 12/11 18:00
    Liepaja
    FK Valmiera
    0 - 0
    Vòng 36
  • 12/11 18:00
    Metta/LU Riga
    Super Nova
    1 - 0
    Vòng 36
  • 12/11 18:00
    Riga
    Rigas Futbola skola
    0 - 0
    Vòng 36
  • 12/11 18:00
    Tukums-2000
    FK Spartaks Jurmala
    0 - 1
    Vòng 36
  • 25/11 00:00
    Metta/LU Riga
    Grobina
    2 - 0
    Vòng Promotion/Relegation P/O
  • 27/11 18:00
    Grobina
    Metta/LU Riga
    0 - 3
    Vòng Promotion/Relegation P/O
Cập nhật:

VĐQG Latvia

Tên giải đấu VĐQG Latvia
Tên khác
Tên Tiếng Anh Latvia Virsliga
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 11 Tháng ba 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ sáu, 30 Tháng mười hai 2022
Vòng đấu hiện tại Promotion/Relegation P/O
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập 01/01/1927
Số lượng đội bóng (CLB) 10

Giải vô địch bóng đá Latvia

Giải bóng đá vô địch quốc gia Latvia hay Virslīga là một giải bóng đá chuyên nghiệp và hạng cao nhất của bóng đá ở Latvia. Được tổ chức bởi Liên đoàn bóng đá Latvia, giải gồm có 9 câu lạc bộ thi đấu. Tên đầy đủ của giải là Optibet Virslīga vì lý do tài trợ từ năm 2019.

Giải vô địch toàn quốc lần đầu được tổ chức năm 1927. Sau mùa giải 2007, giải đấu tăng số đội từ 8 lên 10 người. Trong năm 2008 các đội bóng thi đấu với nhau 4 lần.

Cuối mùa giải, đội thấp điểm nhất tự động xuống Traffic 1. liga, và đội vô địch Traffic 1. liga tự động chiếm chỗ. Đội đứng áp chót của Virslīga và đội thứ hai thi đấu 2 trận thay cho Virslīga mùa giải tiếp theo. Đội vô địch Virslīga, vô địch Latvia, thi đấu ở vòng loại UEFA Champions League. Đội thứ 2 và thứ 3 sẽ tham dự vòng loại Europa League.