Kết quả bóng đá Slovakia hôm nay, Kqbd Slovakia đêm qua

Kết quả bóng đá Slovakia hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Slovakia tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Slovakia hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Slovakia mới nhất mùa giải 2022-2023, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Slovakia NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Slovakia hôm nay: trực tiếp bdkq Slovakia tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Slovakia tối đêm hôm qua (giải VĐQG quốc nội bóng đá nam và nữ Slovakia) gồm: KQ VĐQG Slovakia, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Slovakia (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Slovakia (SC).

Xem kết quả bóng đá Slovakia trực tuyến tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Slovakia hom nay: xem kqbd Slovakia toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Slovakia gần đây và xem kqbd Cúp Slovakia tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Kết quả bóng đá hôm nay Slovakia mới nhất: tỷ số kq bd VĐQG Slovakia tối và đêm nay, tỷ số hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá kết quả trực tuyến 24h.

Xem kq Slovakia hn và kết quả ĐTQG Slovakia thi đấu tối nay theo giải: kqbd hôm nay giải VĐQG Slovakia và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Slovakia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Slovakia, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG Slovakia và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Slovakia lứa U như: kết quả U23 Slovakia, U21, U19 và KQ U17 Slovakia.

  • 02/02 21:00
    Nữ U17 Phần Lan
    Nữ U17 Slovakia
    0 - 0
    Vòng Tháng 2
  • 21/11 18:00
    U20 Ả Rập Xê-út
    U20 Slovakia
    0 - 2
    Vòng Tháng 11
  • 20/11 19:30
    Slovakia
    Chile
    0 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 20/11 18:00
    U16 Áo
    U16 Slovakia
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 19/11 19:00
    U18 Bắc Macedonia
    U18 Slovakia
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 27/11 21:30
    MFK Ruzomberok
    Zlate Moravce
    1 - 0
    Vòng 17
  • 25/11 00:30
    Slovan Bratislava
    Zlate Moravce
    2 - 1
    Vòng 10
  • 25/11 00:30
    Spartak Trnava
    MFK Zemplin Michalovce
    3 - 0
    Vòng 16
  • 25/11 00:30
    DAC Dunajska Streda
    MFK Ruzomberok1
    1 - 0
    Vòng 11
  • 13/11 23:30
    Slovan Bratislava
    MFK Ruzomberok
    0 - 0
    Vòng 18
  • 12/11 21:00
    MFK Zemplin Michalovce
    MSK Zilina
    1 - 1
    Vòng 18
  • 12/11 21:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Liptovsky Mikulas1
    1 - 0
    Vòng 18
  • 12/11 21:00
    3Trencin
    DAC Dunajska Streda
    0 - 0
    Vòng 18
  • 12/11 21:00
    Zlate Moravce
    Dukla Banska Bystrica1
    0 - 1
    Vòng 18
  • 11/11 23:30
    Spartak Trnava
    MFK Skalica
    0 - 1
    Vòng 18
  • 06/11 23:30
    MSK Zilina
    Slovan Bratislava
    3 - 0
    Vòng 17
  • 17/11 19:00
    Slavoj Trebisov
    STK 1914 Samorin1
    1 - 0
    Vòng 12
  • 13/11 16:30
    Artmedia Petrzalka
    TJ Spartak Myjava
    0 - 0
    Vòng 17
  • 13/11 16:30
    Raca Bratislava
    STK 1914 Samorin
    0 - 0
    Vòng 17
  • 12/11 19:00
    FK Pohronie
    KFC Komarno
    1 - 0
    Vòng 17
  • 12/11 19:00
    Povazska Bystrica
    Humenne
    1 - 0
    Vòng 17
  • 12/11 19:00
    11. Tatran Presov
    FK Kosice
    1 - 1
    Vòng 17
  • 12/11 19:00
    MSK Puchov
    Slavoj Trebisov
    0 - 0
    Vòng 17
  • 11/11 19:00
    Slovan Bratislava 2
    MSK Zilina 21
    1 - 0
    Vòng 17
  • 09/11 19:00
    Jednota Banova
    Liptovsky Mikulas
    0 - 0
    Vòng 5
  • 09/11 19:00
    STK 1914 Samorin
    MSK Puchov
    0 - 0
    Vòng 5
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 09/11 19:00
    Trencin
    TJ Spartak Myjava
    2 - 0
    Vòng 5
  • 09/11 19:00
    Tesla Stropkov
    Slovan Bratislava
    0 - 3
    Vòng 4
  • 08/11 21:00
    Spartak Trnava
    MFK Zemplin Michalovce
    0 - 0
    Vòng 5
  • 90 phút [2-2], Penalty [4-3]
  • 08/11 19:00
    KFC Komarno
    Zlate Moravce
    0 - 0
    Vòng 5
  • 08/11 19:00
    1MFK Skalica
    MFK Ruzomberok
    1 - 0
    Vòng 5
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 08/11 19:00
    Humenne
    1. Tatran Presov
    0 - 1
    Vòng 5
  • 16/11 19:00
    Malzenice
    FK Rakytovce
    1 - 2
    Vòng
  • 13/11 19:00
    Velke Ludince
    Slovan Duslo Sala
    2 - 0
    Vòng
  • 13/11 19:00
    SK Vrakuna Bratislava
    FK Rakytovce
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 16:30
    1Jednota Banova
    Slovan Galanta
    1 - 3
    Vòng
  • 12/11 19:00
    FK Nove Zamky
    MSK Fomat Martin
    0 - 1
    Vòng
  • 12/11 19:00
    Inter Bratislava
    SKF Sered
    0 - 1
    Vòng
  • 12/11 19:00
    KFC Kalna nad Hronom
    OK castkovce
    2 - 0
    Vòng
  • 12/11 19:00
    Malzenice
    Nove Mesto
    3 - 0
    Vòng
  • 11/11 23:30
    Kovo Belusa
    Podkonice
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 19:00
    Podkonice
    KFC Kalna nad Hronom
    0 - 0
    Vòng
  • 16/11 19:00
    Odeva Lipany
    Slavia TU Kosice
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 19:00
    1.FK Svidnik
    Oravske Vesele
    1 - 0
    Vòng
  • 13/11 19:00
    Banik Kalinovo
    FTC Filakovo1
    3 - 0
    Vòng
  • 13/11 19:00
    MFK Snina
    FK Poprad
    0 - 0
    Vòng
  • 13/11 17:00
    Slavia TU Kosice
    Novohrad Lucenec
    0 - 0
    Vòng
  • 12/11 19:00
    Namestovo
    Tesla Stropkov
    1 - 0
    Vòng
  • 12/11 19:00
    Partizan Bardejov
    Rimavska Sobota
    6 - 0
    Vòng
  • 12/11 19:00
    Slovan Giraltovce
    Odeva Lipany
    0 - 1
    Vòng
  • 12/11 19:00
    Spisska Nova Ves
    MFK Vranov nad Topou
    3 - 0
    Vòng
  • 09/11 20:00
    OFK-SIM Raslavice
    Rudnany
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 19:00
    FTC Filakovo
    1.FK Svidnik
    0 - 1
    Vòng
  • 06/11 19:00
    Rimavska Sobota
    Spisska Nova Ves
    0 - 0
    Vòng
  • 06/11 19:00
    Oravske Vesele
    Slovan Giraltovce
    1 - 0
    Vòng
  • 06/11 19:00
    Tesla Stropkov
    MFK Snina
    0 - 0
    Vòng
  • 03/12 17:00
    U19 FK Poprad
    U19 MSK Zilina
    0 - 0
    Vòng
  • 30/11 19:00
    U19 Zemplin Michalovce
    U19 MSK Zilina
    0 - 3
    Vòng
  • 30/11 16:00
    U19 Zlate Moravce
    U19 Trencin1
    0 - 0
    Vòng
  • 26/11 19:00
    U19 Zemplin Michalovce
    U19 Dukla Banska Bystrica1
    2 - 0
    Vòng
  • 26/11 17:00
    U19 Zlate Moravce
    U19 MSK Zilina
    0 - 0
    Vòng
  • 26/11 17:00
    U19 FK Zeleziarne Podbrezova
    U19 Slovan Bratislava
    1 - 0
    Vòng
  • 26/11 17:00
    U19 Artmedia Petrzalka
    U19 DAC Dunajska Streda
    1 - 0
    Vòng
  • 26/11 17:00
    U19 MFK Ruzomberok
    U19 FK Kosice
    0 - 2
    Vòng
  • 26/11 17:00
    U19 Pohronie
    U19 Trencin
    0 - 2
    Vòng
  • 23/11 20:00
    U19 Trencin
    U19 Artmedia Petrzalka
    0 - 0
    Vòng
  • 23/11 18:00
    U19 MFK Ruzomberok
    U19 DAC Dunajska Streda
    2 - 0
    Vòng
  • 20/11 17:00
    1U19 Zemplin Michalovce
    U19 FK Kosice
    0 - 0
    Vòng
  • 19/11 17:00
    U19 Artmedia Petrzalka
    U19 Slovan Bratislava
    0 - 1
    Vòng
  • 19/11 17:00
    U19 Dukla Banska Bystrica
    U19 Pohronie1
    4 - 4
    Vòng
  • 19/11 17:00
    U19 FK Zeleziarne Podbrezova
    U19 Spartak Trnava
    0 - 0
    Vòng
  • 12/11 17:00
    U19 Slovan Bratislava
    U19 MFK Ruzomberok
    0 - 1
    Vòng
  • 12/11 17:00
    U19 Spartak Trnava
    U19 Artmedia Petrzalka
    0 - 0
    Vòng
  • 12/11 17:00
    U19 MSK Zilina
    U19 FK Zeleziarne Podbrezova
    3 - 0
    Vòng
  • 12/11 17:00
    U19 FK Kosice
    U19 Dukla Banska Bystrica
    0 - 0
    Vòng
  • 12/11 16:00
    U19 Pohronie
    U19 Zlate Moravce1
    0 - 0
    Vòng
  • 11/11 20:00
    U19 Trencin
    U19 FK Poprad
    0 - 0
    Vòng
  • 09/11 19:00
    U19 DAC Dunajska Streda
    U19 Zemplin Michalovce
    1 - 1
    Vòng
  • 26/11 20:30
    Nữ MFK Ruzomberok
    Nữ Trencin
    0 - 1
    Vòng
  • 19/11 22:00
    Nữ SKF Zilina
    Nữ Topolcany
    1 - 2
    Vòng
  • 19/11 20:30
    Nữ MFK Ruzomberok
    Nữ TJ Spartak Myjava
    0 - 2
    Vòng
  • 19/11 19:00
    Nữ Artmedia Petrzalka
    Nữ Trencin
    0 - 1
    Vòng
  • 19/11 17:00
    Nữ FK Nove Zamky
    Nữ Slovan Bratislava
    0 - 12
    Vòng
  • 19/11 17:00
    Nữ Spartak Trnava
    Nữ Dukla Banska Bystrica
    4 - 0
    Vòng
  • 12/11 21:00
    Nữ TJ Spartak Myjava
    Nữ FK Nove Zamky
    8 - 0
    Vòng
  • 12/11 20:00
    Nữ Slovan Bratislava
    Nữ SKF Zilina
    3 - 0
    Vòng
  • 12/11 17:00
    1Nữ Trencin
    Nữ Spartak Trnava
    3 - 1
    Vòng
  • 12/11 17:00
    Nữ Dukla Banska Bystrica
    Nữ MFK Ruzomberok
    0 - 0
    Vòng
  • 12/11 17:00
    Nữ Topolcany
    Nữ Artmedia Petrzalka
    2 - 0
    Vòng
Cập nhật: