Kết quả VĐQG Slovakia, Kqbd Slovakia hôm nay

Kết quả bóng đá VĐQG Slovakia hôm nay: tổng hợp kqbđ Slovakia mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá VĐQG Slovakia 2022-2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Slovakia tối và đêm qua: bdkq VĐQG Slovakia hôm nay-hn các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay VĐQG Slovakia: Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 17 VĐQG Slovakia mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Kết quả bóng đá Slovakia hôm nay và xem kqbd VĐQG Slovakia trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Slovakia sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd VĐQG Slovakia hôm nay 2022-2023 vòng đấu 17: trực tiếp kq bd VĐQG Slovakia tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tuyến kết quả Slovakia 1. Liga 2022-2023 tối và đêm hôm qua-hq: xem tỷ số bdkq VĐQG Slovakia mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Vdqg Slovakia hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Slovakia sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Slovakia có tên Tiếng Anh là Slovakia 1. Liga và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Slovakia. Các kết quả bóng đá Slovakia hôm qua và trực tiếp kqbd Slovakia ngày hôm nay bao gồm: KQ Vô địch Quốc Gia Slovakia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Slovakia (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Slovakia và BĐKQ Cúp Slovakia của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Slovakia, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Slovakia với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

KQBD VĐQG Slovakia mùa giải 2022-2023 - vòng 17

  • Kết quả VĐQG Slovakia của 1 đội bóng:
  • Kết quả VĐQG Slovakia của 1 cặp đấu:
    VS
22212019181716151413121110987654321
  • 04/03 21:00
    Liptovsky Mikulas
    MSK Zilina
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/03 21:00
    MFK Zemplin Michalovce
    Zlate Moravce
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/03 21:00
    MFK Ruzomberok
    DAC Dunajska Streda
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/03 21:00
    MFK Skalica
    Dukla Banska Bystrica
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/03 21:00
    Slovan Bratislava
    Spartak Trnava
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/03 21:00
    Trencin
    FK Zeleziarne Podbrezova
    ? - ?
    Vòng 22
  • 25/02 21:00
    Dukla Banska Bystrica
    Liptovsky Mikulas
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/02 21:00
    DAC Dunajska Streda
    MFK Skalica
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/02 21:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    MFK Zemplin Michalovce
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/02 21:00
    Spartak Trnava
    Trencin
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/02 21:00
    MSK Zilina
    MFK Ruzomberok
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/02 21:00
    Zlate Moravce
    Slovan Bratislava
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/02 21:00
    MFK Zemplin Michalovce
    DAC Dunajska Streda
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/02 21:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    MSK Zilina
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/02 21:00
    MFK Skalica
    Liptovsky Mikulas
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/02 21:00
    Slovan Bratislava
    Dukla Banska Bystrica
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/02 21:00
    Trencin
    Zlate Moravce
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/02 21:00
    Spartak Trnava
    MFK Ruzomberok
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/02 21:00
    Dukla Banska Bystrica
    Trencin
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/02 21:00
    DAC Dunajska Streda
    Slovan Bratislava
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/02 21:00
    Liptovsky Mikulas
    Spartak Trnava
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/02 21:00
    MFK Ruzomberok
    MFK Zemplin Michalovce
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/02 21:00
    MSK Zilina
    MFK Skalica
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/02 21:00
    Zlate Moravce
    FK Zeleziarne Podbrezova
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/11 21:30
    MFK Ruzomberok
    Zlate Moravce
    1 - 0
    Vòng 17
  • 25/11 00:30
    Slovan Bratislava
    Zlate Moravce
    2 - 1
    Vòng 10
  • 25/11 00:30
    Spartak Trnava
    MFK Zemplin Michalovce
    3 - 0
    Vòng 16
  • 25/11 00:30
    DAC Dunajska Streda
    MFK Ruzomberok1
    1 - 0
    Vòng 11
  • 13/11 23:30
    Slovan Bratislava
    MFK Ruzomberok
    0 - 0
    Vòng 18
  • 12/11 21:00
    MFK Zemplin Michalovce
    MSK Zilina
    1 - 1
    Vòng 18
  • 12/11 21:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Liptovsky Mikulas1
    1 - 0
    Vòng 18
  • 12/11 21:00
    3Trencin3
    DAC Dunajska Streda
    0 - 0
    Vòng 18
  • 12/11 21:00
    Zlate Moravce
    Dukla Banska Bystrica1
    0 - 1
    Vòng 18
  • 11/11 23:30
    Spartak Trnava
    MFK Skalica
    0 - 1
    Vòng 18
  • 06/11 23:30
    MSK Zilina
    Slovan Bratislava
    3 - 0
    Vòng 17
  • 05/11 21:00
    DAC Dunajska Streda
    Spartak Trnava1
    0 - 0
    Vòng 17
  • 05/11 21:00
    Liptovsky Mikulas
    Trencin
    0 - 0
    Vòng 17
  • 05/11 21:00
    MFK Skalica
    MFK Zemplin Michalovce
    0 - 0
    Vòng 17
  • 04/11 23:30
    Dukla Banska Bystrica
    FK Zeleziarne Podbrezova1
    0 - 1
    Vòng 17
  • 31/10 00:00
    Dukla Banska Bystrica
    DAC Dunajska Streda
    1 - 1
    Vòng 16
  • 30/10 21:00
    Slovan Bratislava
    Liptovsky Mikulas
    0 - 0
    Vòng 16
  • 29/10 20:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    MFK Skalica
    0 - 1
    Vòng 16
  • 29/10 20:00
    1Trencin1
    MFK Ruzomberok
    0 - 0
    Vòng 16
  • 28/10 22:30
    Zlate Moravce
    MSK Zilina
    2 - 0
    Vòng 16
  • 23/10 22:30
    DAC Dunajska Streda
    FK Zeleziarne Podbrezova
    0 - 0
    Vòng 15
  • 22/10 20:00
    Liptovsky Mikulas
    Zlate Moravce
    0 - 0
    Vòng 15
  • 22/10 20:00
    MFK Zemplin Michalovce
    Trencin
    0 - 0
    Vòng 15
  • 22/10 20:00
    MFK Ruzomberok
    Dukla Banska Bystrica
    0 - 0
    Vòng 15
  • 22/10 20:00
    MSK Zilina
    Spartak Trnava
    0 - 1
    Vòng 15
  • 21/10 22:30
    MFK Skalica
    Slovan Bratislava
    0 - 3
    Vòng 15
  • 17/10 00:00
    MFK Zemplin Michalovce
    Slovan Bratislava
    0 - 0
    Vòng 14
  • 16/10 22:30
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Spartak Trnava
    2 - 0
    Vòng 14
  • 15/10 23:00
    Dukla Banska Bystrica
    MSK Zilina
    1 - 1
    Vòng 14
  • 15/10 23:00
    MFK Ruzomberok
    Liptovsky Mikulas
    0 - 1
    Vòng 14
  • 15/10 23:00
    Trencin
    MFK Skalica
    0 - 0
    Vòng 14
  • 14/10 22:30
    Zlate Moravce
    DAC Dunajska Streda
    0 - 0
    Vòng 14
  • 12/10 21:30
    MFK Zemplin Michalovce
    FK Zeleziarne Podbrezova
    1 - 0
    Vòng 10
  • 09/10 23:00
    Trencin
    Slovan Bratislava
    2 - 0
    Vòng 13
  • 09/10 22:30
    DAC Dunajska Streda
    MSK Zilina
    2 - 1
    Vòng 13
  • 08/10 23:00
    Dukla Banska Bystrica
    Spartak Trnava
    0 - 1
    Vòng 13
  • 08/10 23:00
    MFK Zemplin Michalovce
    Liptovsky Mikulas
    1 - 0
    Vòng 13
  • 08/10 23:00
    MFK Skalica
    Zlate Moravce
    0 - 1
    Vòng 13
  • 07/10 22:30
    FK Zeleziarne Podbrezova
    MFK Ruzomberok1
    0 - 1
    Vòng 13
  • 02/10 23:00
    Zlate Moravce
    Spartak Trnava
    0 - 1
    Vòng 12
  • 02/10 22:30
    Slovan Bratislava
    FK Zeleziarne Podbrezova
    0 - 0
    Vòng 12
  • 01/10 23:00
    Dukla Banska Bystrica
    MFK Zemplin Michalovce
    1 - 0
    Vòng 12
  • 01/10 23:00
    1Liptovsky Mikulas1
    DAC Dunajska Streda
    0 - 1
    Vòng 12
  • 01/10 23:00
    MSK Zilina
    Trencin1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 30/09 22:30
    MFK Ruzomberok
    MFK Skalica
    1 - 0
    Vòng 12
  • 18/09 22:30
    Spartak Trnava
    Slovan Bratislava
    0 - 0
    Vòng 11
  • 17/09 23:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Trencin
    2 - 0
    Vòng 11
  • 17/09 23:00
    Zlate Moravce
    MFK Zemplin Michalovce
    0 - 1
    Vòng 11
  • 17/09 21:00
    MSK Zilina
    Liptovsky Mikulas
    3 - 1
    Vòng 11
  • 16/09 22:30
    Dukla Banska Bystrica
    MFK Skalica
    0 - 0
    Vòng 11
  • 11/09 22:30
    Trencin
    Spartak Trnava
    0 - 1
    Vòng 10
  • 10/09 23:00
    MFK Skalica
    DAC Dunajska Streda
    0 - 0
    Vòng 10
  • 10/09 23:00
    Liptovsky Mikulas
    Dukla Banska Bystrica
    1 - 0
    Vòng 10
  • 09/09 22:30
    MFK Ruzomberok
    MSK Zilina
    0 - 2
    Vòng 10
  • 04/09 22:30
    MFK Ruzomberok
    Spartak Trnava
    3 - 1
    Vòng 9
  • 03/09 23:00
    Dukla Banska Bystrica
    Slovan Bratislava
    0 - 0
    Vòng 9
  • 03/09 23:00
    DAC Dunajska Streda
    MFK Zemplin Michalovce
    0 - 0
    Vòng 9
  • 03/09 23:00
    Liptovsky Mikulas
    MFK Skalica
    0 - 0
    Vòng 9
  • 03/09 23:00
    Zlate Moravce
    Trencin
    1 - 0
    Vòng 9
  • 02/09 21:30
    1MSK Zilina1
    FK Zeleziarne Podbrezova
    0 - 0
    Vòng 9
  • 01/09 01:30
    Slovan Bratislava
    DAC Dunajska Streda
    0 - 1
    Vòng 8
  • 31/08 23:00
    MFK Zemplin Michalovce
    MFK Ruzomberok
    0 - 0
    Vòng 8
  • 31/08 23:00
    Spartak Trnava
    Liptovsky Mikulas
    0 - 0
    Vòng 8
  • 31/08 01:30
    Trencin
    Dukla Banska Bystrica
    0 - 1
    Vòng 8
  • 30/08 23:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Zlate Moravce
    0 - 0
    Vòng 8
  • 30/08 23:00
    MFK Skalica
    MSK Zilina
    1 - 0
    Vòng 8
  • 29/08 01:30
    MFK Ruzomberok
    Slovan Bratislava
    0 - 0
    Vòng 7
  • 27/08 23:00
    Dukla Banska Bystrica
    Zlate Moravce
    1 - 1
    Vòng 7
  • 27/08 23:00
    DAC Dunajska Streda
    Trencin
    1 - 0
    Vòng 7
  • 27/08 23:00
    Liptovsky Mikulas
    FK Zeleziarne Podbrezova
    0 - 2
    Vòng 7
  • 27/08 23:00
    MFK Skalica
    Spartak Trnava
    0 - 0
    Vòng 7
  • 26/08 21:00
    MSK Zilina
    MFK Zemplin Michalovce
    1 - 0
    Vòng 7
  • 22/08 01:30
    Slovan Bratislava
    MSK Zilina
    2 - 0
    Vòng 6
  • 20/08 23:00
    MFK Zemplin Michalovce
    MFK Skalica
    1 - 0
    Vòng 6
  • 20/08 23:00
    Trencin
    Liptovsky Mikulas
    1 - 0
    Vòng 6
  • 20/08 23:00
    1Spartak Trnava1
    DAC Dunajska Streda
    1 - 0
    Vòng 6
  • 20/08 23:00
    Zlate Moravce
    MFK Ruzomberok
    0 - 1
    Vòng 6
  • 20/08 01:30
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Dukla Banska Bystrica
    2 - 0
    Vòng 6
  • 15/08 01:30
    DAC Dunajska Streda
    Dukla Banska Bystrica
    1 - 0
    Vòng 5
  • 14/08 23:00
    Liptovsky Mikulas
    Slovan Bratislava
    1 - 1
    Vòng 5
  • 14/08 23:00
    MFK Zemplin Michalovce
    Spartak Trnava
    0 - 1
    Vòng 5
  • 13/08 23:00
    MFK Ruzomberok
    Trencin
    0 - 0
    Vòng 5
  • 13/08 21:00
    MSK Zilina
    Zlate Moravce
    0 - 0
    Vòng 5
  • 13/08 01:30
    MFK Skalica
    FK Zeleziarne Podbrezova1
    0 - 1
    Vòng 5
  • 08/08 01:30
    Spartak Trnava
    MSK Zilina
    0 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 23:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    DAC Dunajska Streda
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 23:00
    Slovan Bratislava
    MFK Skalica
    1 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 23:00
    Dukla Banska Bystrica
    MFK Ruzomberok
    2 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 23:00
    Zlate Moravce
    Liptovsky Mikulas
    1 - 1
    Vòng 4
  • 06/08 01:30
    Trencin
    MFK Zemplin Michalovce
    1 - 1
    Vòng 4
  • 01/08 01:30
    Liptovsky Mikulas
    MFK Ruzomberok
    0 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 23:00
    DAC Dunajska Streda
    Zlate Moravce
    1 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 23:00
    Spartak Trnava
    FK Zeleziarne Podbrezova
    1 - 0
    Vòng 3
  • 30/07 23:00
    Slovan Bratislava
    MFK Zemplin Michalovce
    0 - 2
    Vòng 3
  • 30/07 23:00
    MFK Skalica
    Trencin
    1 - 0
    Vòng 3
  • 29/07 22:00
    MSK Zilina
    Dukla Banska Bystrica
    2 - 0
    Vòng 3
  • 25/07 01:30
    Spartak Trnava
    Dukla Banska Bystrica
    0 - 1
    Vòng 2
  • 24/07 23:00
    MFK Ruzomberok
    FK Zeleziarne Podbrezova1
    1 - 1
    Vòng 2
  • 24/07 22:00
    1MSK Zilina1
    DAC Dunajska Streda
    1 - 0
    Vòng 2
  • 23/07 23:00
    Liptovsky Mikulas
    MFK Zemplin Michalovce
    1 - 1
    Vòng 2
  • 23/07 23:00
    Slovan Bratislava
    Trencin
    1 - 0
    Vòng 2
  • 23/07 01:30
    Zlate Moravce
    MFK Skalica1
    1 - 1
    Vòng 2
  • 17/07 23:00
    DAC Dunajska Streda
    Liptovsky Mikulas
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/07 23:00
    1MFK Skalica1
    MFK Ruzomberok
    0 - 2
    Vòng 1
  • 17/07 01:30
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Slovan Bratislava
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 23:00
    Trencin
    MSK Zilina
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 23:00
    Spartak Trnava
    Zlate Moravce
    1 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 01:30
    MFK Zemplin Michalovce
    Dukla Banska Bystrica
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

VĐQG Slovakia

Tên giải đấu VĐQG Slovakia
Tên khác
Tên Tiếng Anh Slovakia 1. Liga
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 16 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ hai, 20 Tháng ba 2023
Vòng đấu hiện tại 17
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)