Lịch thi đấu VĐQG Slovakia vòng 17 mùa giải 2022/2023

Xem lịch thi đấu VĐQG Slovakia hôm nay mới nhất: lịch trực tiếp bóng đá vòng 17 VĐQG Slovakia mùa giải 2022-2023 thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Slovakia vòng 17 mùa giải 2022-2023: tổng hợp lịch bóng đá VĐQG Slovakia tối đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Slovakia mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Slovakia thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Slovakia có tên Tiếng Anh là Slovakia 1. Liga và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Slovakia. Lịch thi đấu bóng đá Slovakia trực tuyến hôm nay và ngày mai bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Slovakia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Slovakia (Hạng 2). Xem lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Slovakia. Ngoài ra, LTĐ BĐ VĐQG Slovakia tối và đêm nay chiếu trực tiếp trên các kênh truyền hình thể thao/bóng đá K+, VTV và FPT Play SỚM nhất.

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia 2022-2023 - vòng 17

  • Lịch thi đấu VĐQG Slovakia của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu VĐQG Slovakia của 1 cặp đấu:
    VS
12345678910111213141516171819202122
  • 16/07 01:30
    MFK Zemplin Michalovce
    Dukla Banska Bystrica
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 23:00
    Trencin
    MSK Zilina
    0 - 0
    Vòng 1
  • 16/07 23:00
    Spartak Trnava
    Zlate Moravce
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/07 01:30
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Slovan Bratislava
    1 - 0
    Vòng 1
  • 17/07 23:00
    DAC Dunajska Streda
    Liptovsky Mikulas
    0 - 0
    Vòng 1
  • 17/07 23:00
    MFK Skalica
    MFK Ruzomberok
    0 - 2
    Vòng 1
  • 23/07 01:30
    Zlate Moravce
    MFK Skalica
    1 - 1
    Vòng 2
  • 23/07 23:00
    Liptovsky Mikulas
    MFK Zemplin Michalovce
    1 - 1
    Vòng 2
  • 23/07 23:00
    Slovan Bratislava
    Trencin
    1 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 22:00
    MSK Zilina
    DAC Dunajska Streda
    1 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 23:00
    MFK Ruzomberok
    FK Zeleziarne Podbrezova
    1 - 1
    Vòng 2
  • 25/07 01:30
    Spartak Trnava
    Dukla Banska Bystrica
    0 - 1
    Vòng 2
  • 29/07 22:00
    MSK Zilina
    Dukla Banska Bystrica
    2 - 0
    Vòng 3
  • 30/07 23:00
    Slovan Bratislava
    MFK Zemplin Michalovce
    0 - 2
    Vòng 3
  • 30/07 23:00
    MFK Skalica
    Trencin
    1 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 23:00
    DAC Dunajska Streda
    Zlate Moravce
    1 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 23:00
    Spartak Trnava
    FK Zeleziarne Podbrezova
    1 - 0
    Vòng 3
  • 01/08 01:30
    Liptovsky Mikulas
    MFK Ruzomberok
    0 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 01:30
    Trencin
    MFK Zemplin Michalovce
    1 - 1
    Vòng 4
  • 06/08 23:00
    Dukla Banska Bystrica
    MFK Ruzomberok
    2 - 0
    Vòng 4
  • 06/08 23:00
    Zlate Moravce
    Liptovsky Mikulas
    1 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 23:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    DAC Dunajska Streda
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07/08 23:00
    Slovan Bratislava
    MFK Skalica
    1 - 0
    Vòng 4
  • 08/08 01:30
    Spartak Trnava
    MSK Zilina
    0 - 1
    Vòng 4
  • 13/08 01:30
    MFK Skalica
    FK Zeleziarne Podbrezova
    0 - 1
    Vòng 5
  • 13/08 21:00
    MSK Zilina
    Zlate Moravce
    0 - 0
    Vòng 5
  • 13/08 23:00
    MFK Ruzomberok
    Trencin
    0 - 0
    Vòng 5
  • 14/08 23:00
    Liptovsky Mikulas
    Slovan Bratislava
    1 - 1
    Vòng 5
  • 14/08 23:00
    MFK Zemplin Michalovce
    Spartak Trnava
    0 - 1
    Vòng 5
  • 15/08 01:30
    DAC Dunajska Streda
    Dukla Banska Bystrica
    1 - 0
    Vòng 5
  • 20/08 01:30
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Dukla Banska Bystrica
    2 - 0
    Vòng 6
  • 20/08 23:00
    MFK Zemplin Michalovce
    MFK Skalica
    1 - 0
    Vòng 6
  • 20/08 23:00
    Trencin
    Liptovsky Mikulas
    1 - 0
    Vòng 6
  • 20/08 23:00
    Spartak Trnava
    DAC Dunajska Streda
    1 - 0
    Vòng 6
  • 20/08 23:00
    Zlate Moravce
    MFK Ruzomberok
    0 - 1
    Vòng 6
  • 22/08 01:30
    Slovan Bratislava
    MSK Zilina
    2 - 0
    Vòng 6
  • 26/08 21:00
    MSK Zilina
    MFK Zemplin Michalovce
    1 - 0
    Vòng 7
  • 27/08 23:00
    Dukla Banska Bystrica
    Zlate Moravce
    1 - 1
    Vòng 7
  • 27/08 23:00
    DAC Dunajska Streda
    Trencin
    1 - 0
    Vòng 7
  • 27/08 23:00
    Liptovsky Mikulas
    FK Zeleziarne Podbrezova
    0 - 2
    Vòng 7
  • 27/08 23:00
    MFK Skalica
    Spartak Trnava
    0 - 0
    Vòng 7
  • 29/08 01:30
    MFK Ruzomberok
    Slovan Bratislava
    0 - 0
    Vòng 7
  • 30/08 23:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Zlate Moravce
    0 - 0
    Vòng 8
  • 30/08 23:00
    MFK Skalica
    MSK Zilina
    1 - 0
    Vòng 8
  • 31/08 01:30
    Trencin
    Dukla Banska Bystrica
    0 - 1
    Vòng 8
  • 31/08 23:00
    MFK Zemplin Michalovce
    MFK Ruzomberok
    0 - 0
    Vòng 8
  • 31/08 23:00
    Spartak Trnava
    Liptovsky Mikulas
    0 - 0
    Vòng 8
  • 01/09 01:30
    Slovan Bratislava
    DAC Dunajska Streda
    0 - 1
    Vòng 8
  • 02/09 21:30
    MSK Zilina
    FK Zeleziarne Podbrezova
    0 - 0
    Vòng 9
  • 03/09 23:00
    Dukla Banska Bystrica
    Slovan Bratislava
    0 - 0
    Vòng 9
  • 03/09 23:00
    DAC Dunajska Streda
    MFK Zemplin Michalovce
    0 - 0
    Vòng 9
  • 03/09 23:00
    Liptovsky Mikulas
    MFK Skalica
    0 - 0
    Vòng 9
  • 03/09 23:00
    Zlate Moravce
    Trencin
    1 - 0
    Vòng 9
  • 04/09 22:30
    MFK Ruzomberok
    Spartak Trnava
    3 - 1
    Vòng 9
  • 09/09 22:30
    MFK Ruzomberok
    MSK Zilina
    0 - 2
    Vòng 10
  • 10/09 23:00
    MFK Skalica
    DAC Dunajska Streda
    0 - 0
    Vòng 10
  • 10/09 23:00
    Liptovsky Mikulas
    Dukla Banska Bystrica
    1 - 0
    Vòng 10
  • 11/09 22:30
    Trencin
    Spartak Trnava
    0 - 1
    Vòng 10
  • 16/09 22:30
    Dukla Banska Bystrica
    MFK Skalica
    0 - 0
    Vòng 11
  • 17/09 21:00
    MSK Zilina
    Liptovsky Mikulas
    3 - 1
    Vòng 11
  • 17/09 23:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Trencin
    2 - 0
    Vòng 11
  • 17/09 23:00
    Zlate Moravce
    MFK Zemplin Michalovce
    0 - 1
    Vòng 11
  • 18/09 22:30
    Spartak Trnava
    Slovan Bratislava
    0 - 0
    Vòng 11
  • 30/09 22:30
    MFK Ruzomberok
    MFK Skalica
    1 - 0
    Vòng 12
  • 01/10 23:00
    Dukla Banska Bystrica
    MFK Zemplin Michalovce
    1 - 0
    Vòng 12
  • 01/10 23:00
    Liptovsky Mikulas
    DAC Dunajska Streda
    0 - 1
    Vòng 12
  • 01/10 23:00
    MSK Zilina
    Trencin
    0 - 0
    Vòng 12
  • 02/10 22:30
    Slovan Bratislava
    FK Zeleziarne Podbrezova
    0 - 0
    Vòng 12
  • 02/10 23:00
    Zlate Moravce
    Spartak Trnava
    0 - 1
    Vòng 12
  • 07/10 22:30
    FK Zeleziarne Podbrezova
    MFK Ruzomberok
    0 - 1
    Vòng 13
  • 08/10 23:00
    Dukla Banska Bystrica
    Spartak Trnava
    0 - 1
    Vòng 13
  • 08/10 23:00
    MFK Zemplin Michalovce
    Liptovsky Mikulas
    1 - 0
    Vòng 13
  • 08/10 23:00
    MFK Skalica
    Zlate Moravce
    0 - 1
    Vòng 13
  • 09/10 22:30
    DAC Dunajska Streda
    MSK Zilina
    2 - 1
    Vòng 13
  • 09/10 23:00
    Trencin
    Slovan Bratislava
    2 - 0
    Vòng 13
  • 12/10 21:30
    MFK Zemplin Michalovce
    FK Zeleziarne Podbrezova
    1 - 0
    Vòng 10
  • 14/10 22:30
    Zlate Moravce
    DAC Dunajska Streda
    0 - 0
    Vòng 14
  • 15/10 23:00
    Dukla Banska Bystrica
    MSK Zilina
    1 - 1
    Vòng 14
  • 15/10 23:00
    MFK Ruzomberok
    Liptovsky Mikulas
    0 - 1
    Vòng 14
  • 15/10 23:00
    Trencin
    MFK Skalica
    0 - 0
    Vòng 14
  • 16/10 22:30
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Spartak Trnava
    2 - 0
    Vòng 14
  • 17/10 00:00
    MFK Zemplin Michalovce
    Slovan Bratislava
    0 - 0
    Vòng 14
  • 21/10 22:30
    MFK Skalica
    Slovan Bratislava
    0 - 3
    Vòng 15
  • 22/10 20:00
    Liptovsky Mikulas
    Zlate Moravce
    0 - 0
    Vòng 15
  • 22/10 20:00
    MFK Zemplin Michalovce
    Trencin
    0 - 0
    Vòng 15
  • 22/10 20:00
    MFK Ruzomberok
    Dukla Banska Bystrica
    0 - 0
    Vòng 15
  • 22/10 20:00
    MSK Zilina
    Spartak Trnava
    0 - 1
    Vòng 15
  • 23/10 22:30
    DAC Dunajska Streda
    FK Zeleziarne Podbrezova
    0 - 0
    Vòng 15
  • 28/10 22:30
    Zlate Moravce
    MSK Zilina
    2 - 0
    Vòng 16
  • 29/10 20:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    MFK Skalica
    0 - 1
    Vòng 16
  • 29/10 20:00
    Trencin
    MFK Ruzomberok
    0 - 0
    Vòng 16
  • 30/10 21:00
    Slovan Bratislava
    Liptovsky Mikulas
    0 - 0
    Vòng 16
  • 31/10 00:00
    Dukla Banska Bystrica
    DAC Dunajska Streda
    1 - 1
    Vòng 16
  • 04/11 23:30
    Dukla Banska Bystrica
    FK Zeleziarne Podbrezova
    0 - 1
    Vòng 17
  • 05/11 21:00
    DAC Dunajska Streda
    Spartak Trnava
    0 - 0
    Vòng 17
  • 05/11 21:00
    Liptovsky Mikulas
    Trencin
    0 - 0
    Vòng 17
  • 05/11 21:00
    MFK Skalica
    MFK Zemplin Michalovce
    0 - 0
    Vòng 17
  • 06/11 23:30
    MSK Zilina
    Slovan Bratislava
    3 - 0
    Vòng 17
  • 11/11 23:30
    Spartak Trnava
    MFK Skalica
    0 - 1
    Vòng 18
  • 12/11 21:00
    MFK Zemplin Michalovce
    MSK Zilina
    1 - 1
    Vòng 18
  • 12/11 21:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Liptovsky Mikulas
    1 - 0
    Vòng 18
  • 12/11 21:00
    Trencin
    DAC Dunajska Streda
    0 - 0
    Vòng 18
  • 12/11 21:00
    Zlate Moravce
    Dukla Banska Bystrica
    0 - 1
    Vòng 18
  • 13/11 23:30
    Slovan Bratislava
    MFK Ruzomberok
    0 - 0
    Vòng 18
  • 25/11 00:30
    Slovan Bratislava
    Zlate Moravce
    2 - 1
    Vòng 10
  • 25/11 00:30
    Spartak Trnava
    MFK Zemplin Michalovce
    3 - 0
    Vòng 16
  • 25/11 00:30
    DAC Dunajska Streda
    MFK Ruzomberok
    1 - 0
    Vòng 11
  • 27/11 21:30
    MFK Ruzomberok
    Zlate Moravce
    1 - 0
    Vòng 17
  • 11/02 21:00
    Dukla Banska Bystrica
    Trencin
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/02 21:00
    DAC Dunajska Streda
    Slovan Bratislava
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/02 21:00
    Liptovsky Mikulas
    Spartak Trnava
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/02 21:00
    MFK Ruzomberok
    MFK Zemplin Michalovce
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/02 21:00
    MSK Zilina
    MFK Skalica
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/02 21:00
    Zlate Moravce
    FK Zeleziarne Podbrezova
    ? - ?
    Vòng 19
  • 18/02 21:00
    MFK Zemplin Michalovce
    DAC Dunajska Streda
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/02 21:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    MSK Zilina
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/02 21:00
    MFK Skalica
    Liptovsky Mikulas
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/02 21:00
    Slovan Bratislava
    Dukla Banska Bystrica
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/02 21:00
    Trencin
    Zlate Moravce
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/02 21:00
    Spartak Trnava
    MFK Ruzomberok
    ? - ?
    Vòng 20
  • 25/02 21:00
    Dukla Banska Bystrica
    Liptovsky Mikulas
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/02 21:00
    DAC Dunajska Streda
    MFK Skalica
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/02 21:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    MFK Zemplin Michalovce
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/02 21:00
    Spartak Trnava
    Trencin
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/02 21:00
    MSK Zilina
    MFK Ruzomberok
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/02 21:00
    Zlate Moravce
    Slovan Bratislava
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/03 21:00
    Liptovsky Mikulas
    MSK Zilina
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/03 21:00
    MFK Zemplin Michalovce
    Zlate Moravce
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/03 21:00
    MFK Ruzomberok
    DAC Dunajska Streda
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/03 21:00
    MFK Skalica
    Dukla Banska Bystrica
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/03 21:00
    Slovan Bratislava
    Spartak Trnava
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/03 21:00
    Trencin
    FK Zeleziarne Podbrezova
    ? - ?
    Vòng 22
Cập nhật:

VĐQG Slovakia

Tên giải đấu VĐQG Slovakia
Tên khác
Tên Tiếng Anh Slovakia 1. Liga
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ bảy, 16 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ hai, 20 Tháng ba 2023
Vòng đấu hiện tại 17
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)