Kết quả Hạng 3 Slovakia (Đông), Kqbd Slovakia hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 3 Slovakia (Đông) hôm nay: kqbd Hạng 3 Slovakia (Đông) mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 3 Slovakia (Đông) hôm nay: xem kq bd Hạng 3 Slovakia (Đông) trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng Hạng 3 Slovakia (Đông) mùa giải 2020-2021 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Slovakia gần đây và kqbd Hạng ba Slovakia trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Slovakia (Đông) sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Hạng 3 Slovakia (Đông) thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd Hạng ba Slovakia trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Hạng 3 Slovakia (Đông) mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 3 Slovakia (Đông) và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da hang 3 slovakia dong hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 3 Slovakia (Đông) sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 3 Slovakia (Đông) là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Slovakia. Các kết quả bóng đá Slovakia hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Slovakia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Slovakia (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Slovakia và BĐKQ Cúp Slovakia của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 3 Slovakia (Đông), Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Slovakia với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 3 Slovakia (Đông) mùa giải 2020-2021

  • Kết quả Hạng 3 Slovakia (Đông) của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng 3 Slovakia (Đông) của 1 cặp đấu:
    VS
  • 14/08 22:00
    Rimavska Sobota
    Slovan Giraltovce
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 22:00
    FTC Filakovo
    MFK Snina
    0 - 0
    Vòng
  • 14/08 22:00
    1.FK Svidnik
    Novohrad Lucenec
    0 - 0
    Vòng
  • 13/08 22:00
    Spisska Nova Ves
    FK Poprad
    0 - 1
    Vòng
  • 13/08 22:00
    Namestovo
    Banik Kalinovo
    1 - 1
    Vòng
  • 13/08 22:00
    Oravske Vesele
    Odeva Lipany
    0 - 1
    Vòng
  • 13/08 22:00
    Slavia TU Kosice
    MFK Vranov nad Topou
    0 - 0
    Vòng
  • 07/08 22:00
    Rimavska Sobota
    Slavia TU Kosice
    1 - 0
    Vòng
  • 07/08 22:00
    Banik Kalinovo
    MFK Snina1
    1 - 0
    Vòng
  • 07/08 18:00
    Oravske Vesele
    FTC Filakovo
    1 - 0
    Vòng
  • 06/08 22:00
    Odeva Lipany
    1.FK Svidnik
    1 - 1
    Vòng
  • 06/08 22:00
    MFK Vranov nad Topou
    Partizan Bardejov
    0 - 1
    Vòng
  • 06/08 22:00
    FK Poprad
    Namestovo
    0 - 0
    Vòng
  • 06/08 22:00
    LAFC Lucenec
    Slovan Giraltovce
    1 - 0
    Vòng
  • 05/08 22:00
    Tesla Stropkov
    Spisska Nova Ves
    0 - 1
    Vòng
  • 18/06 22:00
    Slovan Giraltovce
    Slavia TU Kosice
    1 - 1
    Vòng
  • 18/06 22:00
    1Spisske Podhradie1
    MFK Vranov nad Topou
    0 - 0
    Vòng
  • 18/06 22:00
    1Mladost Kalsa1
    MFK Snina
    2 - 0
    Vòng
  • 18/06 22:00
    Odeva Lipany
    Pokrok SEZ Krompachy
    2 - 0
    Vòng
  • 18/06 22:00
    OFK-SIM Raslavice
    1.FK Svidnik
    1 - 0
    Vòng
  • 18/06 22:00
    Rudnany
    Spisska Nova Ves
    1 - 1
    Vòng
  • 11/06 22:00
    1.FK Svidnik
    Rudnany
    1 - 1
    Vòng
  • 11/06 22:00
    1FK Poprad1
    Mladost Kalsa
    0 - 0
    Vòng
  • 11/06 22:00
    MFK Snina
    MFK Vranov nad Topou
    0 - 0
    Vòng
  • 11/06 22:00
    2MFK Sobrance2
    Odeva Lipany
    0 - 1
    Vòng
  • 11/06 22:00
    OFK-SIM Raslavice
    Pokrok SEZ Krompachy
    1 - 1
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Spisska Nova Ves
    Tesla Stropkov
    1 - 0
    Vòng
  • 11/06 22:00
    Spisske Podhradie
    Slavia TU Kosice
    0 - 0
    Vòng
  • 11/06 21:00
    Slovan Giraltovce
    1. Tatran Presov
    0 - 3
    Vòng
  • 08/06 22:00
    1. Tatran Presov
    MFK Sobrance
    2 - 0
    Vòng
  • 05/06 22:00
    1.FK Svidnik
    Pokrok SEZ Krompachy
    4 - 0
    Vòng
  • 05/06 22:00
    OFK-SIM Raslavice
    MFK Sobrance
    1 - 0
    Vòng
  • 05/06 22:00
    Mladost Kalsa
    Spisska Nova Ves1
    1 - 2
    Vòng
  • 05/06 15:30
    Slavia TU Kosice
    MFK Snina
    2 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:00
    1. Tatran Presov
    Spisske Podhradie
    0 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:00
    MFK Vranov nad Topou
    FK Poprad
    1 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:00
    1Rudnany1
    Tesla Stropkov
    1 - 0
    Vòng
  • 04/06 22:00
    Odeva Lipany
    Slovan Giraltovce
    5 - 0
    Vòng
  • 28/05 22:00
    Spisska Nova Ves
    MFK Vranov nad Topou
    0 - 0
    Vòng
  • 28/05 22:00
    Slovan Giraltovce
    OFK-SIM Raslavice
    0 - 1
    Vòng
  • 28/05 22:00
    Pokrok SEZ Krompachy
    Rudnany
    0 - 0
    Vòng
  • 28/05 21:00
    FK Poprad
    Slavia TU Kosice
    0 - 0
    Vòng
  • 22/05 22:00
    1.FK Svidnik
    Slovan Giraltovce
    0 - 0
    Vòng
  • 22/05 22:00
    OFK-SIM Raslavice
    Spisske Podhradie
    1 - 1
    Vòng
  • 22/05 15:30
    Slavia TU Kosice
    Spisska Nova Ves
    0 - 0
    Vòng
  • 15/05 21:30
    Mladost Kalsa
    MFK Vranov nad Topou
    1 - 1
    Vòng
  • 15/05 21:30
    Tesla Stropkov
    Slavia TU Kosice
    1 - 1
    Vòng
  • 15/05 21:30
    MFK Snina
    OFK-SIM Raslavice
    2 - 0
    Vòng
  • 15/05 21:30
    MFK Sobrance
    Rudnany
    2 - 1
    Vòng
  • 15/05 21:30
    Spisske Podhradie
    1.FK Svidnik
    0 - 0
    Vòng
  • 14/05 21:30
    Spisska Nova Ves
    1. Tatran Presov
    2 - 2
    Vòng
  • 08/05 21:30
    MFK Sobrance
    Slovan Giraltovce
    1 - 0
    Vòng
  • 08/05 21:30
    OFK-SIM Raslavice
    FK Poprad
    0 - 1
    Vòng
  • 08/05 15:30
    Slavia TU Kosice
    Mladost Kalsa
    2 - 0
    Vòng
  • 01/05 21:30
    MFK Snina
    Pokrok SEZ Krompachy
    1 - 0
    Vòng
  • 30/04 21:00
    MFK Vranov nad Topou
    Slavia TU Kosice
    2 - 1
    Vòng
  • 30/04 21:00
    Spisska Nova Ves
    OFK-SIM Raslavice
    1 - 0
    Vòng
  • 30/04 21:00
    FK Poprad
    1.FK Svidnik
    0 - 0
    Vòng
  • 24/04 21:00
    MFK Sobrance
    MFK Snina
    1 - 2
    Vòng
  • 24/04 21:00
    1.FK Svidnik
    Spisska Nova Ves1
    1 - 0
    Vòng
  • 24/04 21:00
    OFK-SIM Raslavice
    Tesla Stropkov
    0 - 1
    Vòng
  • 17/04 15:30
    Slavia TU Kosice
    1. Tatran Presov
    1 - 0
    Vòng
  • 16/04 21:00
    FK Poprad
    MFK Sobrance
    0 - 0
    Vòng
  • 16/04 21:00
    Spisska Nova Ves
    Pokrok SEZ Krompachy
    4 - 0
    Vòng
  • 16/04 21:00
    MFK Vranov nad Topou
    Odeva Lipany
    1 - 0
    Vòng
  • 13/04 20:30
    Pokrok SEZ Krompachy
    1.FK Svidnik
    0 - 2
    Vòng
  • 10/04 20:30
    1OFK-SIM Raslavice1
    MFK Vranov nad Topou
    0 - 0
    Vòng
  • 03/04 20:30
    Tesla Stropkov
    MFK Sobrance1
    4 - 0
    Vòng
  • 03/04 20:30
    Mladost Kalsa
    Pokrok SEZ Krompachy
    0 - 0
    Vòng
  • 02/04 20:30
    1. Tatran Presov
    Odeva Lipany
    1 - 0
    Vòng
  • 02/04 20:30
    Slavia TU Kosice
    OFK-SIM Raslavice
    1 - 0
    Vòng
  • 06/03 20:30
    Spisske Podhradie
    OFK-SIM Raslavice
    0 - 0
    Vòng
  • 06/03 20:00
    1.FK Svidnik
    Sobrance Sobranecko
    0 - 0
    Vòng
  • 26/02 19:30
    Tesla Stropkov
    Spisska Nova Ves1
    0 - 1
    Vòng
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Slovakia (Đông)

Tên giải đấu Hạng 3 Slovakia (Đông)
Tên khác Hạng ba Slovakia
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại
Mùa giải hiện tại 2020-2021
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0