Lịch thi đấu bóng đá Nga tối và đêm hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Nga hôm nay: cập nhật lịch bóng đá Nga thi đấu tối và đêm nay mới nhất. Xem LTĐ BĐ Nga ngày nay và ngày mai bao gồm lịch thi đấu giải Vô Địch Quốc Gia Nga (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, trận chung kết Siêu Cúp và Cúp Quốc Gia Nga mới nhất. Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Nga theo từng vòng đấu bao gồm: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết (CK) của giải.

Lịch phát sóng bóng đá trực tiếp các trận của ĐTQG Nga (Đội tuyển) thi đấu tối nay trên các kênh truyền hình K+, VTV3 và VTV6, Thể thao TV và Bóng đá TV, SCTV mới nhất. Tổng hợp thông tin lịch trực tiếp bóng đá Nga bao gồm lịch thi đấu bóng đá giải Hạng nhất Nga (A-Hạng 1) và Hạng nhì (B-Hạng 2), Hạng 3 và Cúp QG Nga. Ngoài thông tin về lịch thi đấu bóng đá Nga, Lichthidaubongda còn cập nhật lịch thi đấu của đội tuyển quốc gia (ĐTQG) Nga và đội tuyển trẻ Nga (ĐT Nga lứa U) như: U23 Nga, U21, U19 và U17.

  • 29/09 18:00
    Balashikha
    SKA-Khabarovsk-2
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 13
  • 29/09 23:00
    Saturn
    Dinamo Vladivostok
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 13
  • 30/09 20:00
    FK Kosmos Dolgoprudny
    Kolomna
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 01/10 19:00
    Avangard Kursk
    FK Sakhalinets
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 02/10 11:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    FK Kvant Obninsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 02/10 17:00
    Strogino Moscow
    Metallurg Lipetsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 02/10 17:00
    Balashikha
    Dinamo Vladivostok
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 02/10 19:00
    Saturn
    SKA-Khabarovsk-2
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 02/10 20:00
    Peresvet Podolsk
    Rodina Moskva 2
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 02/10 21:00
    Zenit Penza
    Sokol Saratov
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 02/10 21:00
    FK Znamya Noginsk
    FK Khimki Reserve
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 9
  • 02/10 21:00
    FK Zvezda Ryazan
    Dinamo Briansk
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 02/10 21:00
    FK Spartak Tambov
    Arsenal Tula 2
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 02/10 21:00
    Salyut-Energia Belgorod
    FK Kaluga
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 29/09 19:00
    Akhmat Grozny
    Rostov
    ? - ?
    Vòng RPL path Groups / Bảng C
  • 29/09 21:30
    Fakel Voronezh
    Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng RPL path Groups / Bảng B
  • 30/09 00:30
    Spartak Moscow
    Zenit Petersburg
    ? - ?
    Vòng RPL path Groups / Bảng B
  • 05/10 23:00
    Chernomorets Novorossiysk
    Yenisey Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng 4
  • 05/10 23:00
    Dinamo Briansk
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 4
  • 05/10 23:00
    Dinamo St. Petersburg
    Alania Vladikavkaz
    ? - ?
    Vòng 4
  • 05/10 23:00
    Dinamo Vladivostok
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 4
  • 05/10 23:00
    FK Kuban Kholding
    Ufa
    ? - ?
    Vòng 4
  • 05/10 23:00
    FK Kosmos Dolgoprudny
    Rodina Moskva
    ? - ?
    Vòng 4
  • 05/10 23:00
    Avangard Kursk
    FK Makhachkala
    ? - ?
    Vòng 4
  • 05/10 23:00
    Ivanovskoye
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    ? - ?
    Vòng 4
  • 05/10 23:00
    Peresvet Podolsk
    Baltika
    ? - ?
    Vòng 4
  • 05/10 23:00
    Rotor Volgograd
    Shinnik Yaroslavl
    ? - ?
    Vòng 4
  • 05/10 23:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Kuban Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 4
  • 05/10 23:00
    Tyumen
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 4
  • 29/09 19:00
    Nữ Yenisey Krasnoyarsk
    Nữ Kubanochka Krasnodar
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 30/09 20:30
    Nữ Rubin Kazan
    Nữ Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 30/09 21:00
    Nữ Zvezda 2005 Perm
    Nữ FK Ryazan VDV
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 30/09 23:00
    Nữ Lokomotiv Moscow
    Nữ Zenit St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 3
  • 01/10 17:00
    Nữ CSKA Moscow
    Nữ FK Rostov
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 3
  • 30/09 17:00
    Torpedo Moscow (Youth
    U19 CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 12
  • 30/09 17:00
    FK Orenburg (Youth
    U19 Zenit St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 12
  • 30/09 17:00
    U19 Ural
    U19 Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 12
  • 30/09 17:00
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    U19 Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 12
  • 30/09 17:00
    U19 Strogino Moscow
    U19 Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 12
  • 30/09 17:00
    U19 Krasnodar
    U19 Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 12
  • 30/09 17:00
    Fakel (Youth
    U19 Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 12
  • 30/09 17:00
    U19 Khimki
    U19 Rostov
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 12
  • 30/09 17:00
    U19 PFC Sochi
    U19 Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 12
  • 30/09 17:00
    U19 Akhmat Grozny
    Kuban Krasnodar (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 12
  • 30/09 21:00
    Yessentuki
    Forte
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 19:00
    Dynamo Stavropol
    FK Biolog
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 19:00
    SKA Rostov
    Rotor Volgograd
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 20:00
    Druzhba Maykop
    Mashuk-KMV
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 21:00
    Chernomorets Novorossiysk
    FK Kuban Kholding
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 21:00
    Legion Dynamo
    Alania 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 02/10 21:00
    FK Chayka Pesch
    Spartak Nalchik
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 18:00
    Luki Energiya
    Rodina Moskva 2I
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 01/10 21:00
    Torpedo Vladimir
    Tekstilshchik Ivanovo
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 01/10 21:00
    Chertanovo Moscow
    Tver
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 02/10 19:00
    Baltika-BFU Kaliningrad
    FK Leningradets
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 02/10 19:00
    Elektron Veliky Novgorod
    FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 02/10 21:00
    Zvezda Sint Petersburg
    Zorkyi Krasnogorsk
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 02/10 21:00
    Dinamo St. Petersburg
    Zenit-2 St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 14
  • 02/10 21:00
    FK Murom
    Spartak Kostroma
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 02/10 21:00
    Khimik Dzerzhinsk
    Torpedo Moscow 2
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 02/10 21:00
    Dinamo Moscow 2
    Dynamo Vologda
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 14
  • 01/10 21:00
    Tyumen
    FK Ural-2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 21:00
    Zenit Izhevsk
    FK Khimik-Avgust
    ? - ?
    Vòng 11
  • 02/10 21:00
    Irtysh 1946 Omsk
    Dinamo Barnaul
    ? - ?
    Vòng 11
  • 02/10 21:00
    Torpedo Miass
    Chelyabinsk
    ? - ?
    Vòng 11
  • 02/10 21:00
    Novosibirsk
    FK Orenburg-2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 02/10 21:00
    Amkar Perm
    NoSta Novotroitsk
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 22:00
    Akhmat Grozny
    Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 22:00
    Fakel Voronezh
    Torpedo Moscow
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 22:00
    Khimki
    CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 22:00
    Krylya Sovetov Samara
    Krasnodar
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 22:00
    Lokomotiv Moscow
    Ural
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 22:00
    FK Nizhny Novgorod
    Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 22:00
    Gazovik Orenburg
    PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng 11
  • 01/10 22:00
    Zenit Petersburg
    Rostov
    ? - ?
    Vòng 11
  • 02/10 22:00
    Alania Vladikavkaz
    Shinnik Yaroslavl
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 22:00
    KamAZ
    Rodina Moskva
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 22:00
    Urozhay Krasnodar
    Krasnodar 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Akron Togliatti
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 22:00
    Rubin Kazan
    Arsenal Tula
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 22:00
    Ufa
    Baltika
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 22:00
    Volga Ulyanovsk
    SKA-Khabarovsk
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 22:00
    Veles Moscow
    Volgar Astrachan
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 22:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    FK Makhachkala
    ? - ?
    Vòng 12
Cập nhật: