Lịch thi đấu VĐQG Nga U19 hôm nay, Lịch bóng đá Nga

Lịch thi đấu VĐQG Nga U19 hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng Bảng A U19 Nga mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá VĐQG Nga U19 vòng Bảng A mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải VĐQG Nga U19 thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Nga mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ VĐQG Nga U19 thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá VĐQG Nga U19 có tên Tiếng Anh là Russia Youth Championship League và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Nga. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Nga hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Nga (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Nga (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Nga. Ngoài ra, LTĐ BĐ Nga và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Nga tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Nga U19 mùa giải 2022-2023

  • Lịch thi đấu VĐQG Nga U19 của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu VĐQG Nga U19 của 1 cặp đấu:
    VS
Bảng ABảng BVô địchTrụ hạng
  • 15/07 16:00
    U19 Krylya Sovetov Samara
    U19 Strogino Moscow
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 15/07 17:00
    U19 Zenit St.Petersburg
    U19 Ural
    2 - 1
    Vòng Bảng A
  • 15/07 18:00
    Torpedo Moscow (Youth
    FK Orenburg (Youth
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 15/07 21:00
    U19 PFC Sochi
    Kuban Krasnodar (Youth
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 15/07 21:00
    U19 CSKA Moscow
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    3 - 0
    Vòng Bảng A
  • 15/07 21:00
    U19 Nizhny Novgorod
    U19 Spartak Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 15/07 22:00
    U19 Krasnodar
    U19 Chertanovo Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 15/07 22:00
    U19 Rostov
    U19 Akhmat Grozny
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 15/07 22:30
    U19 Dinamo Moscow
    U19 Khimki
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 15/07 23:00
    U19 Lokomotiv Moscow
    Fakel (Youth
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 22/07 15:00
    U19 Ural
    U19 CSKA Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng A
  • 22/07 16:00
    U19 Krylya Sovetov Samara
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    3 - 0
    Vòng Bảng A
  • 22/07 16:00
    U19 Chertanovo Moscow
    U19 Rostov
    1 - 1
    Vòng Bảng B
  • 22/07 17:00
    U19 Strogino Moscow
    U19 Nizhny Novgorod
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 22/07 17:00
    U19 Khimki
    U19 Krasnodar
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 22/07 18:00
    Torpedo Moscow (Youth
    U19 Zenit St.Petersburg
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 22/07 18:00
    FK Orenburg (Youth
    U19 Spartak Moscow
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 22/07 20:00
    U19 Akhmat Grozny
    U19 PFC Sochi
    1 - 1
    Vòng Bảng B
  • 22/07 21:00
    Fakel (Youth
    Kuban Krasnodar (Youth
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 22/07 23:00
    U19 Lokomotiv Moscow
    U19 Dinamo Moscow
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 26/07 15:00
    U19 Lokomotiv Moscow
    U19 Krasnodar
    0 - 2
    Vòng Bảng B
  • 26/07 16:00
    U19 Krylya Sovetov Samara
    U19 Ural
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 26/07 17:00
    U19 Nizhny Novgorod
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 26/07 17:00
    U19 Chertanovo Moscow
    U19 PFC Sochi
    2 - 1
    Vòng Bảng B
  • 26/07 21:00
    U19 CSKA Moscow
    Torpedo Moscow (Youth
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 26/07 21:00
    U19 Zenit St.Petersburg
    FK Orenburg (Youth
    2 - 0
    Vòng Bảng A
  • 26/07 21:00
    U19 Spartak Moscow
    U19 Strogino Moscow
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 26/07 21:00
    Kuban Krasnodar (Youth
    U19 Akhmat Grozny
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 26/07 22:00
    U19 Dinamo Moscow
    Fakel (Youth
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 26/07 22:00
    U19 Rostov
    U19 Khimki
    2 - 1
    Vòng Bảng B
  • 29/07 17:00
    Torpedo Moscow (Youth
    U19 Krylya Sovetov Samara
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 29/07 17:00
    U19 Khimki
    U19 PFC Sochi
    2 - 1
    Vòng Bảng B
  • 29/07 18:00
    FK Orenburg (Youth
    U19 Strogino Moscow
    0 - 3
    Vòng Bảng A
  • 29/07 21:00
    U19 Zenit St.Petersburg
    U19 CSKA Moscow
    0 - 1
    Vòng Bảng A
  • 29/07 21:00
    U19 Spartak Moscow
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 29/07 21:00
    Kuban Krasnodar (Youth
    U19 Chertanovo Moscow
    1 - 2
    Vòng Bảng B
  • 29/07 21:00
    Fakel (Youth
    U19 Akhmat Grozny
    1 - 0
    Vòng Bảng B
  • 29/07 22:00
    U19 Rostov
    U19 Lokomotiv Moscow
    2 - 0
    Vòng Bảng B
  • 29/07 22:30
    U19 Dinamo Moscow
    U19 Krasnodar
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 30/07 17:00
    U19 Ural
    U19 Nizhny Novgorod
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 05/08 16:00
    U19 Krylya Sovetov Samara
    U19 Zenit St.Petersburg
    0 - 2
    Vòng Bảng A
  • 05/08 17:00
    U19 Nizhny Novgorod
    Torpedo Moscow (Youth
    1 - 0
    Vòng Bảng A
  • 05/08 17:00
    U19 Strogino Moscow
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    2 - 0
    Vòng Bảng A
  • 05/08 18:00
    U19 Spartak Moscow
    U19 Ural
    4 - 0
    Vòng Bảng A
  • 05/08 21:00
    U19 CSKA Moscow
    FK Orenburg (Youth
    1 - 1
    Vòng Bảng A
  • 05/08 21:00
    U19 PFC Sochi
    U19 Lokomotiv Moscow
    0 - 1
    Vòng Bảng B
  • 05/08 21:00
    Kuban Krasnodar (Youth
    U19 Khimki
    2 - 0
    Vòng Bảng B
  • 05/08 21:00
    U19 Akhmat Grozny
    U19 Chertanovo Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 05/08 22:00
    U19 Rostov
    U19 Dinamo Moscow
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 05/08 22:00
    U19 Krasnodar
    Fakel (Youth
    0 - 0
    Vòng Bảng B
  • 11/08 21:00
    Fakel (Youth
    U19 Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 12/08 15:00
    U19 Ural
    U19 Strogino Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 12/08 17:00
    U19 Khimki
    U19 Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 12/08 18:00
    Torpedo Moscow (Youth
    U19 Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 12/08 18:00
    FK Orenburg (Youth
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 12/08 19:00
    U19 Zenit St.Petersburg
    U19 Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 12/08 21:00
    U19 CSKA Moscow
    U19 Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 12/08 22:00
    U19 Krasnodar
    U19 Rostov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 12/08 23:00
    U19 Lokomotiv Moscow
    Kuban Krasnodar (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 12/08 23:00
    U19 Dinamo Moscow
    U19 PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/08 17:00
    U19 Strogino Moscow
    Torpedo Moscow (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/08 17:00
    U19 Spartak Moscow
    U19 Zenit St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/08 17:00
    U19 Nizhny Novgorod
    U19 CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/08 17:00
    U19 Krylya Sovetov Samara
    FK Orenburg (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/08 17:00
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    U19 Ural
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 19/08 17:00
    U19 Akhmat Grozny
    U19 Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/08 17:00
    Kuban Krasnodar (Youth
    U19 Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/08 17:00
    U19 PFC Sochi
    U19 Krasnodar
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/08 17:00
    U19 Rostov
    Fakel (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 19/08 17:00
    U19 Chertanovo Moscow
    U19 Khimki
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 26/08 17:00
    U19 Nizhny Novgorod
    FK Orenburg (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 26/08 17:00
    U19 Spartak Moscow
    U19 Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 26/08 17:00
    U19 Strogino Moscow
    U19 CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 26/08 17:00
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    U19 Zenit St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 26/08 17:00
    U19 Ural
    Torpedo Moscow (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 26/08 17:00
    Fakel (Youth
    U19 PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 26/08 17:00
    Kuban Krasnodar (Youth
    U19 Rostov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 26/08 17:00
    U19 Akhmat Grozny
    U19 Krasnodar
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 26/08 17:00
    U19 Chertanovo Moscow
    U19 Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 26/08 17:00
    U19 Khimki
    U19 Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 02/09 17:00
    Torpedo Moscow (Youth
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 02/09 17:00
    U19 Zenit St.Petersburg
    U19 Strogino Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 02/09 17:00
    U19 CSKA Moscow
    U19 Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 02/09 17:00
    U19 Krylya Sovetov Samara
    U19 Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 02/09 17:00
    FK Orenburg (Youth
    U19 Ural
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 02/09 17:00
    U19 Lokomotiv Moscow
    U19 Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 02/09 17:00
    U19 Dinamo Moscow
    U19 Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 02/09 17:00
    U19 Krasnodar
    Kuban Krasnodar (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 02/09 17:00
    U19 Rostov
    U19 PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 02/09 17:00
    Fakel (Youth
    U19 Khimki
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 09/09 17:00
    FK Orenburg (Youth
    Torpedo Moscow (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 09/09 17:00
    U19 Ural
    U19 Zenit St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 09/09 17:00
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    U19 CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 09/09 17:00
    U19 Strogino Moscow
    U19 Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 09/09 17:00
    U19 Spartak Moscow
    U19 Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 09/09 17:00
    Fakel (Youth
    U19 Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 09/09 17:00
    U19 Khimki
    U19 Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 09/09 17:00
    U19 Chertanovo Moscow
    U19 Krasnodar
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 09/09 17:00
    U19 Akhmat Grozny
    U19 Rostov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 09/09 17:00
    Kuban Krasnodar (Youth
    U19 PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 16/09 17:00
    U19 Zenit St.Petersburg
    Torpedo Moscow (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 16/09 17:00
    U19 CSKA Moscow
    U19 Ural
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 16/09 17:00
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    U19 Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 16/09 17:00
    U19 Nizhny Novgorod
    U19 Strogino Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 16/09 17:00
    U19 Spartak Moscow
    FK Orenburg (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 16/09 17:00
    U19 Dinamo Moscow
    U19 Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 16/09 17:00
    U19 Krasnodar
    U19 Khimki
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 16/09 17:00
    U19 Rostov
    U19 Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 16/09 17:00
    U19 PFC Sochi
    U19 Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 16/09 17:00
    Kuban Krasnodar (Youth
    Fakel (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 30/09 17:00
    Torpedo Moscow (Youth
    U19 CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 30/09 17:00
    FK Orenburg (Youth
    U19 Zenit St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 30/09 17:00
    U19 Ural
    U19 Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 30/09 17:00
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    U19 Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 30/09 17:00
    U19 Strogino Moscow
    U19 Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 30/09 17:00
    U19 Krasnodar
    U19 Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 30/09 17:00
    Fakel (Youth
    U19 Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 30/09 17:00
    U19 Khimki
    U19 Rostov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 30/09 17:00
    U19 PFC Sochi
    U19 Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 30/09 17:00
    U19 Akhmat Grozny
    Kuban Krasnodar (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 07/10 17:00
    U19 Krylya Sovetov Samara
    Torpedo Moscow (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 07/10 17:00
    U19 CSKA Moscow
    U19 Zenit St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 07/10 17:00
    U19 Nizhny Novgorod
    U19 Ural
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 07/10 17:00
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    U19 Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 07/10 17:00
    U19 Strogino Moscow
    FK Orenburg (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 07/10 17:00
    U19 Lokomotiv Moscow
    U19 Rostov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 07/10 17:00
    U19 Krasnodar
    U19 Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 07/10 17:00
    U19 PFC Sochi
    U19 Khimki
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 07/10 17:00
    U19 Chertanovo Moscow
    Kuban Krasnodar (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 07/10 17:00
    U19 Akhmat Grozny
    Fakel (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/10 17:00
    Torpedo Moscow (Youth
    U19 Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/10 17:00
    U19 Zenit St.Petersburg
    U19 Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/10 17:00
    FK Orenburg (Youth
    U19 CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/10 17:00
    U19 Ural
    U19 Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/10 17:00
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    U19 Strogino Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 14/10 17:00
    U19 Lokomotiv Moscow
    U19 PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/10 17:00
    U19 Dinamo Moscow
    U19 Rostov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/10 17:00
    Fakel (Youth
    U19 Krasnodar
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/10 17:00
    U19 Khimki
    Kuban Krasnodar (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 14/10 17:00
    U19 Chertanovo Moscow
    U19 Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 21/10 17:00
    U19 Spartak Moscow
    Torpedo Moscow (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 21/10 17:00
    U19 Nizhny Novgorod
    U19 Zenit St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 21/10 17:00
    U19 Krylya Sovetov Samara
    U19 CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 21/10 17:00
    U19 Strogino Moscow
    U19 Ural
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 21/10 17:00
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    FK Orenburg (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 21/10 17:00
    Kuban Krasnodar (Youth
    U19 Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 21/10 17:00
    U19 PFC Sochi
    U19 Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 21/10 17:00
    U19 Rostov
    U19 Krasnodar
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 21/10 17:00
    U19 Akhmat Grozny
    U19 Khimki
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 21/10 17:00
    U19 Chertanovo Moscow
    Fakel (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 28/10 17:00
    Torpedo Moscow (Youth
    U19 Strogino Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 28/10 17:00
    U19 Zenit St.Petersburg
    U19 Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 28/10 17:00
    U19 CSKA Moscow
    U19 Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 28/10 17:00
    FK Orenburg (Youth
    U19 Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 28/10 17:00
    U19 Ural
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 28/10 17:00
    U19 Lokomotiv Moscow
    U19 Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 28/10 17:00
    U19 Dinamo Moscow
    Kuban Krasnodar (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 28/10 17:00
    U19 Krasnodar
    U19 PFC Sochi
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 28/10 17:00
    Fakel (Youth
    U19 Rostov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 28/10 17:00
    U19 Khimki
    U19 Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 04/11 21:00
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    Torpedo Moscow (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/11 21:00
    U19 Strogino Moscow
    U19 Zenit St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/11 21:00
    U19 Spartak Moscow
    U19 CSKA Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/11 21:00
    U19 Nizhny Novgorod
    U19 Krylya Sovetov Samara
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/11 21:00
    U19 Ural
    FK Orenburg (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 04/11 22:00
    U19 Chertanovo Moscow
    U19 Lokomotiv Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 04/11 22:00
    U19 Akhmat Grozny
    U19 Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 04/11 22:00
    Kuban Krasnodar (Youth
    U19 Krasnodar
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 04/11 22:00
    U19 PFC Sochi
    U19 Rostov
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 04/11 22:00
    U19 Khimki
    Fakel (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 11/11 21:00
    FK Orenburg (Youth
    U19 Nizhny Novgorod
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 11/11 21:00
    U19 Zenit St.Petersburg
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 11/11 21:00
    Torpedo Moscow (Youth
    U19 Ural
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 11/11 21:00
    U19 Krylya Sovetov Samara
    U19 Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 11/11 21:00
    U19 CSKA Moscow
    U19 Strogino Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A
  • 11/11 22:00
    U19 PFC Sochi
    Fakel (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 11/11 22:00
    U19 Rostov
    Kuban Krasnodar (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 11/11 22:00
    U19 Krasnodar
    U19 Akhmat Grozny
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 11/11 22:00
    U19 Dinamo Moscow
    U19 Chertanovo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B
  • 11/11 22:00
    U19 Lokomotiv Moscow
    U19 Khimki
    ? - ?
    Vòng Bảng B
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Nga U19

Tên giải đấu VĐQG Nga U19
Tên khác U19 Nga
Tên Tiếng Anh Russia Youth Championship League
Vòng đấu hiện tại Bảng A
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Chủ nhật, 10 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 1 Tháng sáu 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)

Giải Ngoại Hạng Nga cho lứa tuổi U19

Giải bóng đá VĐQG Nga U19 có tên Tiếng Anh là Russia Youth Championship League và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu dành cho lứa tuổi U19 của bóng đá Nga.

Thể thức thi đấu Giải Vô địch Quốc Gia U19 Nga

Giải đấu chia làm 2 bảng: Bảng A & bảng B thi đấu vòng tròn 18 trận để chọn ra 10 đội để tranh vô địch và 10 đội để thi đấu trụ hạng.

 

Livescore0