Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria tối và đêm hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Bulgaria hôm nay: cập nhật lịch bóng đá Bulgaria thi đấu tối và đêm nay mới nhất. Xem LTĐ BĐ Bulgaria ngày nay và ngày mai bao gồm lịch thi đấu giải Vô Địch Quốc Gia Bulgaria (giải VĐQG), Cúp Liên Đoàn, trận chung kết Siêu Cúp và Cúp Quốc Gia Bulgaria mới nhất. Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Bulgaria theo từng vòng đấu bao gồm: vòng bảng, vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết (CK) của giải.

Lịch phát sóng bóng đá trực tiếp các trận của ĐTQG Bulgaria (Đội tuyển) thi đấu tối nay trên các kênh truyền hình K+, VTV3 và VTV6, Thể thao TV và Bóng đá TV, SCTV mới nhất. Tổng hợp thông tin lịch trực tiếp bóng đá Bulgaria bao gồm lịch thi đấu bóng đá giải Hạng nhất Bulgaria (A-Hạng 1) và Hạng nhì (B-Hạng 2), Hạng 3 và Cúp QG Bulgaria. Ngoài thông tin về lịch thi đấu bóng đá Bulgaria, Lichthidaubongda còn cập nhật lịch thi đấu của đội tuyển quốc gia (ĐTQG) Bulgaria và đội tuyển trẻ Bulgaria (ĐT Bulgaria lứa U) như: U23 Bulgaria, U21, U19 và U17.

  • 22/03 21:00
    U21 Bulgaria
    U21 Georgia
    ? - ?
    Vòng Tháng 3
  • 25/03 00:00
    Bulgaria
    Montenegro
    ? - ?
    Vòng Loại / Bảng G
  • 28/03 01:45
    Hungary
    Bulgaria
    ? - ?
    Vòng Loại / Bảng G
  • 17/06 20:00
    Lítva
    Bulgaria
    ? - ?
    Vòng Loại / Bảng G
  • 21/06 01:45
    Bulgaria
    Serbia
    ? - ?
    Vòng Loại / Bảng G
  • 07/04 23:30
    Lokomotiv Plovdiv
    Septemvri Sofia
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/04 21:30
    Ludogorets Razgrad
    POFC Botev Vratsa
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/04 00:00
    Levski Sofia
    Lokomotiv Sofia
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/04 19:15
    Hebar Pazardzhik
    Cherno More Varna
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/04 21:45
    Spartak Varna
    Beroe
    ? - ?
    Vòng 25
  • 10/04 00:15
    Slavia Sofia
    CSKA Sofia
    ? - ?
    Vòng 25
  • 10/04 21:30
    Pirin Blagoevgrad
    Arda Kardzhali
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/04 00:00
    CSKA 1948 Sofia
    Botev Plovdiv
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/04 21:30
    POFC Botev Vratsa
    Hebar Pazardzhik
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/04 17:30
    Lokomotiv Sofia
    Pirin Blagoevgrad
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/04 19:45
    Septemvri Sofia
    CSKA 1948 Sofia
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/04 22:00
    Arda Kardzhali
    Ludogorets Razgrad
    ? - ?
    Vòng 26
  • 15/04 18:00
    Beroe
    Slavia Sofia
    ? - ?
    Vòng 26
  • 17/04 18:45
    Botev Plovdiv
    Spartak Varna
    ? - ?
    Vòng 26
  • 17/04 21:30
    CSKA Sofia
    Levski Sofia
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18/04 00:15
    Cherno More Varna
    Lokomotiv Plovdiv
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23/04 01:00
    POFC Botev Vratsa
    Cherno More Varna
    ? - ?
    Vòng 27
  • 23/04 01:00
    CSKA 1948 Sofia
    Lokomotiv Plovdiv
    ? - ?
    Vòng 27
  • 23/04 01:00
    Hebar Pazardzhik
    Arda Kardzhali
    ? - ?
    Vòng 27
  • 23/04 01:00
    Levski Sofia
    Beroe
    ? - ?
    Vòng 27
  • 23/04 01:00
    Ludogorets Razgrad
    Lokomotiv Sofia
    ? - ?
    Vòng 27
  • 23/04 01:00
    Pirin Blagoevgrad
    CSKA Sofia
    ? - ?
    Vòng 27
  • 23/04 01:00
    Slavia Sofia
    Botev Plovdiv
    ? - ?
    Vòng 27
  • 23/04 01:00
    Spartak Varna
    Septemvri Sofia
    ? - ?
    Vòng 27
  • 30/04 01:00
    Arda Kardzhali
    POFC Botev Vratsa
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/04 01:00
    Beroe
    Pirin Blagoevgrad
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/04 01:00
    Botev Plovdiv
    Levski Sofia
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/04 01:00
    Cherno More Varna
    CSKA 1948 Sofia
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/04 01:00
    CSKA Sofia
    Ludogorets Razgrad
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/04 01:00
    Lokomotiv Plovdiv
    Spartak Varna
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/04 01:00
    Lokomotiv Sofia
    Hebar Pazardzhik
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/04 01:00
    Septemvri Sofia
    Slavia Sofia
    ? - ?
    Vòng 28
  • 04/05 01:00
    Arda Kardzhali
    Cherno More Varna
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/05 01:00
    POFC Botev Vratsa
    Lokomotiv Sofia
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/05 01:00
    Hebar Pazardzhik
    CSKA Sofia
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/05 01:00
    Levski Sofia
    Septemvri Sofia
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/05 01:00
    Ludogorets Razgrad
    Beroe
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/05 01:00
    Pirin Blagoevgrad
    Botev Plovdiv
    ? - ?
    Vòng 29
  • 04/05 01:00
    Slavia Sofia
    Lokomotiv Plovdiv
    ? - ?
    Vòng 29
  • 31/03 19:30
    Botev Plovdiv 2
    Spartak Pleven
    ? - ?
    Vòng 24
  • 31/03 19:30
    Dobrudzha
    Dunav Ruse
    ? - ?
    Vòng 24
  • 31/03 19:30
    FK Levski Krumovgrad
    Litex Lovech
    ? - ?
    Vòng 24
  • 31/03 19:30
    Ludogorets Razgrad 2
    Maritsa Plovdiv
    ? - ?
    Vòng 24
  • 31/03 19:30
    PFK Montana
    Strumska Slava
    ? - ?
    Vòng 24
  • 31/03 19:30
    Sportist Svoge
    Minyor Pernik
    ? - ?
    Vòng 24
  • 31/03 19:30
    Vitosha Bistritsa
    CSKA 1948 Sofia 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 31/03 19:30
    Yantra Gabrovo
    Sozopol
    ? - ?
    Vòng 24
  • 31/03 21:30
    Etar Veliko Tarnovo
    Belasitsa Petrich
    ? - ?
    Vòng 24
  • 07/04 21:00
    Dunav Ruse
    FK Levski Krumovgrad
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/04 19:00
    Yantra Gabrovo
    Etar Veliko Tarnovo
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/04 21:00
    Litex Lovech
    Botev Plovdiv 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/04 21:00
    Maritsa Plovdiv
    Dobrudzha
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/04 21:00
    Minyor Pernik
    Belasitsa Petrich
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/04 21:00
    Spartak Pleven
    PFK Montana
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/04 21:00
    Strumska Slava
    Vitosha Bistritsa
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/04 21:00
    Sozopol
    Ludogorets Razgrad 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 11/04 21:00
    CSKA 1948 Sofia 2
    Sportist Svoge
    ? - ?
    Vòng 25
  • 13/04 19:00
    FK Levski Krumovgrad
    Maritsa Plovdiv
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/04 21:00
    Botev Plovdiv 2
    Dunav Ruse
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/04 21:00
    Dobrudzha
    Sozopol
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/04 21:00
    Etar Veliko Tarnovo
    Minyor Pernik
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/04 21:00
    PFK Montana
    Litex Lovech
    ? - ?
    Vòng 26
  • 14/04 21:00
    Vitosha Bistritsa
    Spartak Pleven
    ? - ?
    Vòng 26
  • 17/04 21:00
    Belasitsa Petrich
    CSKA 1948 Sofia 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 17/04 21:00
    Ludogorets Razgrad 2
    Yantra Gabrovo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 17/04 21:00
    Sportist Svoge
    Strumska Slava
    ? - ?
    Vòng 26
  • 22/04 22:00
    CSKA 1948 Sofia 2
    Minyor Pernik
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/04 22:00
    Dunav Ruse
    PFK Montana
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/04 22:00
    Litex Lovech
    Vitosha Bistritsa
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/04 22:00
    Ludogorets Razgrad 2
    Etar Veliko Tarnovo
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/04 22:00
    Maritsa Plovdiv
    Botev Plovdiv 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/04 22:00
    Sozopol
    FK Levski Krumovgrad
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/04 22:00
    Spartak Pleven
    Sportist Svoge
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/04 22:00
    Strumska Slava
    Belasitsa Petrich
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22/04 22:00
    Yantra Gabrovo
    Dobrudzha
    ? - ?
    Vòng 27
  • 29/04 22:00
    Belasitsa Petrich
    Spartak Pleven
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/04 22:00
    Botev Plovdiv 2
    Sozopol
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/04 22:00
    Dobrudzha
    Ludogorets Razgrad 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/04 22:00
    Etar Veliko Tarnovo
    CSKA 1948 Sofia 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/04 22:00
    FK Levski Krumovgrad
    Yantra Gabrovo
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/04 22:00
    Minyor Pernik
    Strumska Slava
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/04 22:00
    PFK Montana
    Maritsa Plovdiv
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/04 22:00
    Sportist Svoge
    Litex Lovech
    ? - ?
    Vòng 28
  • 29/04 22:00
    Vitosha Bistritsa
    Dunav Ruse
    ? - ?
    Vòng 28
Cập nhật: