Kết quả VĐQG Bulgaria, Kqbd Bulgaria hôm nay

Kết quả bóng đá VĐQG Bulgaria hôm nay: kqbd VĐQG Bulgaria mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá VĐQG Bulgaria hôm nay: xem kq bd VĐQG Bulgaria trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 6 VĐQG Bulgaria mùa giải 2022-2023 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Bulgaria gần đây và kqbd Bulgaria Parva liga trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Bulgaria sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá VĐQG Bulgaria thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd Bulgaria Parva liga trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Bulgaria First Professional Football League mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá VĐQG Bulgaria và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da vdqg bulgaria hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Bulgaria sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Bulgaria có tên Tiếng Anh là Bulgaria First Professional Football League và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Bulgaria. Các kết quả bóng đá Bulgaria hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Bulgaria (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Bulgaria (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Bulgaria và BĐKQ Cúp Bulgaria của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Bulgaria, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Bulgaria với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá VĐQG Bulgaria mùa giải 2022-2023

19181716151413121110987654321
  • 20/11 02:00
    CSKA 1948 Sofia
    Hebar Pazardzhik
    ? - ?
    Vòng 10
  • 20/11 02:00
    Beroe
    CSKA Sofia
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 02:00
    Botev Plovdiv
    Lokomotiv Sofia
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 02:00
    Levski Sofia
    Cherno More Varna
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 02:00
    Lokomotiv Plovdiv
    POFC Botev Vratsa
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 02:00
    Septemvri Sofia
    Arda Kardzhali
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 02:00
    Slavia Sofia
    Pirin Blagoevgrad
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/11 02:00
    Spartak Varna
    Ludogorets Razgrad
    ? - ?
    Vòng 19
  • 13/11 02:00
    Arda Kardzhali
    Botev Plovdiv
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 02:00
    POFC Botev Vratsa
    Septemvri Sofia
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 02:00
    Cherno More Varna
    CSKA Sofia
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 02:00
    Hebar Pazardzhik
    Lokomotiv Plovdiv
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 02:00
    Levski Sofia
    Slavia Sofia
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 02:00
    Lokomotiv Sofia
    Beroe
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 02:00
    Ludogorets Razgrad
    CSKA 1948 Sofia
    ? - ?
    Vòng 18
  • 13/11 02:00
    Pirin Blagoevgrad
    Spartak Varna
    ? - ?
    Vòng 18
  • 06/11 02:00
    Beroe
    Arda Kardzhali
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 02:00
    Botev Plovdiv
    POFC Botev Vratsa
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 02:00
    CSKA 1948 Sofia
    Pirin Blagoevgrad
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 02:00
    CSKA Sofia
    Lokomotiv Sofia
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 02:00
    Lokomotiv Plovdiv
    Ludogorets Razgrad
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 02:00
    Septemvri Sofia
    Hebar Pazardzhik
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 02:00
    Slavia Sofia
    Cherno More Varna
    ? - ?
    Vòng 17
  • 06/11 02:00
    Spartak Varna
    Levski Sofia
    ? - ?
    Vòng 17
  • 30/10 01:00
    Arda Kardzhali
    CSKA Sofia
    ? - ?
    Vòng 16
  • 30/10 01:00
    POFC Botev Vratsa
    Beroe
    ? - ?
    Vòng 16
  • 30/10 01:00
    Cherno More Varna
    Lokomotiv Sofia
    ? - ?
    Vòng 16
  • 30/10 01:00
    Hebar Pazardzhik
    Botev Plovdiv
    ? - ?
    Vòng 16
  • 30/10 01:00
    Levski Sofia
    CSKA 1948 Sofia
    ? - ?
    Vòng 16
  • 30/10 01:00
    Ludogorets Razgrad
    Septemvri Sofia
    ? - ?
    Vòng 16
  • 30/10 01:00
    Pirin Blagoevgrad
    Lokomotiv Plovdiv
    ? - ?
    Vòng 16
  • 30/10 01:00
    Slavia Sofia
    Spartak Varna
    ? - ?
    Vòng 16
  • 23/10 01:00
    Arda Kardzhali
    Lokomotiv Sofia
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 01:00
    POFC Botev Vratsa
    CSKA Sofia
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 01:00
    Hebar Pazardzhik
    Beroe
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 01:00
    Levski Sofia
    Lokomotiv Plovdiv
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 01:00
    Ludogorets Razgrad
    Botev Plovdiv
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 01:00
    Pirin Blagoevgrad
    Septemvri Sofia
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 01:00
    Slavia Sofia
    CSKA 1948 Sofia
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23/10 01:00
    Spartak Varna
    Cherno More Varna
    ? - ?
    Vòng 15
  • 16/10 01:00
    Beroe
    Ludogorets Razgrad
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 01:00
    Botev Plovdiv
    Pirin Blagoevgrad
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 01:00
    Cherno More Varna
    Arda Kardzhali
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 01:00
    CSKA 1948 Sofia
    Spartak Varna
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 01:00
    CSKA Sofia
    Hebar Pazardzhik
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 01:00
    Lokomotiv Plovdiv
    Slavia Sofia
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 01:00
    Lokomotiv Sofia
    POFC Botev Vratsa
    ? - ?
    Vòng 14
  • 16/10 01:00
    Septemvri Sofia
    Levski Sofia
    ? - ?
    Vòng 14
  • 09/10 01:00
    POFC Botev Vratsa
    Arda Kardzhali
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 01:00
    CSKA 1948 Sofia
    Cherno More Varna
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 01:00
    Hebar Pazardzhik
    Lokomotiv Sofia
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 01:00
    Levski Sofia
    Botev Plovdiv
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 01:00
    Ludogorets Razgrad
    CSKA Sofia
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 01:00
    Pirin Blagoevgrad
    Beroe
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 01:00
    Slavia Sofia
    Septemvri Sofia
    ? - ?
    Vòng 13
  • 09/10 01:00
    Spartak Varna
    Lokomotiv Plovdiv
    ? - ?
    Vòng 13
  • 02/10 01:00
    Arda Kardzhali
    Hebar Pazardzhik
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 01:00
    Beroe
    Levski Sofia
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 01:00
    Botev Plovdiv
    Slavia Sofia
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 01:00
    Cherno More Varna
    POFC Botev Vratsa
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 01:00
    CSKA Sofia
    Pirin Blagoevgrad
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 01:00
    Lokomotiv Plovdiv
    CSKA 1948 Sofia
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 01:00
    Lokomotiv Sofia
    Ludogorets Razgrad
    ? - ?
    Vòng 12
  • 02/10 01:00
    Septemvri Sofia
    Spartak Varna
    ? - ?
    Vòng 12
  • 18/09 23:45
    Ludogorets Razgrad
    Arda Kardzhali
    ? - ?
    Vòng 11
  • 18/09 20:45
    Levski Sofia
    CSKA Sofia
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 23:45
    Slavia Sofia
    Beroe
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 21:30
    Lokomotiv Plovdiv
    Cherno More Varna
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17/09 19:15
    Pirin Blagoevgrad
    Lokomotiv Sofia
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/09 23:30
    Spartak Varna
    Botev Plovdiv
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/09 21:15
    CSKA 1948 Sofia
    Septemvri Sofia
    ? - ?
    Vòng 11
  • 16/09 19:00
    Hebar Pazardzhik
    POFC Botev Vratsa
    ? - ?
    Vòng 11
  • 13/09 00:00
    Septemvri Sofia
    Lokomotiv Plovdiv
    ? - ?
    Vòng 10
  • 12/09 21:30
    Arda Kardzhali
    Pirin Blagoevgrad
    ? - ?
    Vòng 10
  • 12/09 00:15
    POFC Botev Vratsa
    Ludogorets Razgrad
    ? - ?
    Vòng 10
  • 11/09 21:45
    CSKA Sofia
    Slavia Sofia
    ? - ?
    Vòng 10
  • 11/09 19:30
    Cherno More Varna
    Hebar Pazardzhik
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/09 23:45
    Lokomotiv Sofia
    Levski Sofia
    ? - ?
    Vòng 10
  • 10/09 00:00
    Botev Plovdiv
    CSKA 1948 Sofia
    ? - ?
    Vòng 10
  • 09/09 21:30
    Beroe
    Spartak Varna
    ? - ?
    Vòng 10
  • 06/09 00:00
    Levski Sofia
    Arda Kardzhali
    ? - ?
    Vòng 9
  • 05/09 21:30
    Septemvri Sofia
    Cherno More Varna
    ? - ?
    Vòng 9
  • 05/09 01:00
    Ludogorets Razgrad
    Hebar Pazardzhik
    ? - ?
    Vòng 9
  • 04/09 22:45
    CSKA 1948 Sofia
    Beroe
    ? - ?
    Vòng 9
  • 04/09 00:30
    Lokomotiv Plovdiv
    Botev Plovdiv
    ? - ?
    Vòng 9
  • 03/09 21:45
    Spartak Varna
    CSKA Sofia
    ? - ?
    Vòng 9
  • 03/09 00:30
    Slavia Sofia
    Lokomotiv Sofia
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/09 22:15
    Pirin Blagoevgrad
    POFC Botev Vratsa
    ? - ?
    Vòng 9
  • 30/08 00:30
    CSKA Sofia
    CSKA 1948 Sofia
    ? - ?
    Vòng 8
  • 29/08 22:00
    Cherno More Varna
    Ludogorets Razgrad
    ? - ?
    Vòng 8
  • 29/08 01:00
    POFC Botev Vratsa
    Levski Sofia
    ? - ?
    Vòng 8
  • 28/08 22:45
    Hebar Pazardzhik
    Pirin Blagoevgrad
    ? - ?
    Vòng 8
  • 28/08 00:45
    Lokomotiv Sofia
    Spartak Varna
    ? - ?
    Vòng 8
  • 27/08 22:30
    Arda Kardzhali
    Slavia Sofia
    ? - ?
    Vòng 8
  • 27/08 01:00
    Beroe
    Lokomotiv Plovdiv
    ? - ?
    Vòng 8
  • 26/08 22:30
    Botev Plovdiv
    Septemvri Sofia
    ? - ?
    Vòng 8
  • 23/08 00:30
    Pirin Blagoevgrad
    Ludogorets Razgrad
    ? - ?
    Vòng 7
  • 22/08 22:15
    Slavia Sofia
    POFC Botev Vratsa
    ? - ?
    Vòng 7
  • 22/08 01:00
    Septemvri Sofia
    Beroe
    ? - ?
    Vòng 7
  • 21/08 22:45
    CSKA 1948 Sofia
    Lokomotiv Sofia
    ? - ?
    Vòng 7
  • 21/08 01:00
    Lokomotiv Plovdiv
    CSKA Sofia
    ? - ?
    Vòng 7
  • 21/08 00:15
    Levski Sofia
    Hebar Pazardzhik
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/08 22:00
    Spartak Varna
    Arda Kardzhali
    ? - ?
    Vòng 7
  • 20/08 01:00
    Botev Plovdiv
    Cherno More Varna
    ? - ?
    Vòng 7
  • 16/08 00:30
    POFC Botev Vratsa
    Spartak Varna
    ? - ?
    Vòng 6
  • 15/08 22:00
    Lokomotiv Sofia
    Lokomotiv Plovdiv
    ? - ?
    Vòng 6
  • 15/08 01:00
    Ludogorets Razgrad
    Levski Sofia
    ? - ?
    Vòng 6
  • 15/08 00:00
    CSKA Sofia
    Septemvri Sofia
    ? - ?
    Vòng 6
  • 14/08 01:00
    Beroe
    Botev Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 6
  • 13/08 22:45
    Arda Kardzhali
    CSKA 1948 Sofia
    0 - 1
    Vòng 6
  • 13/08 01:00
    Hebar Pazardzhik
    Slavia Sofia
    0 - 1
    Vòng 6
  • 12/08 22:30
    Cherno More Varna
    Pirin Blagoevgrad
    1 - 0
    Vòng 6
  • 09/08 00:45
    1Lokomotiv Plovdiv1
    Arda Kardzhali
    0 - 0
    Vòng 5
  • 08/08 22:30
    Septemvri Sofia
    Lokomotiv Sofia
    0 - 3
    Vòng 5
  • 08/08 01:00
    Botev Plovdiv
    CSKA Sofia
    ? - ?
    Vòng 5
  • 08/08 00:00
    Levski Sofia
    Pirin Blagoevgrad1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 07/08 01:00
    1CSKA 1948 Sofia1
    POFC Botev Vratsa
    2 - 0
    Vòng 5
  • 06/08 22:45
    1Beroe1
    Cherno More Varna
    0 - 1
    Vòng 5
  • 06/08 01:00
    Slavia Sofia
    Ludogorets Razgrad
    ? - ?
    Vòng 5
  • 05/08 22:30
    Spartak Varna
    Hebar Pazardzhik
    0 - 0
    Vòng 5
  • 02/08 00:45
    Cherno More Varna
    Levski Sofia
    ? - ?
    Vòng 4
  • 02/08 00:30
    Arda Kardzhali
    Septemvri Sofia
    2 - 1
    Vòng 4
  • 01/08 01:00
    CSKA Sofia
    Beroe
    2 - 0
    Vòng 4
  • 31/07 22:30
    Lokomotiv Sofia
    Botev Plovdiv1
    0 - 0
    Vòng 4
  • 31/07 01:00
    1Pirin Blagoevgrad1
    Slavia Sofia
    0 - 2
    Vòng 4
  • 30/07 22:30
    1POFC Botev Vratsa1
    Lokomotiv Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 4
  • 30/07 01:00
    Ludogorets Razgrad
    Spartak Varna
    3 - 0
    Vòng 4
  • 29/07 22:30
    Hebar Pazardzhik
    CSKA 1948 Sofia
    0 - 1
    Vòng 4
  • 26/07 00:30
    CSKA Sofia
    Cherno More Varna
    0 - 0
    Vòng 3
  • 25/07 22:15
    Septemvri Sofia
    POFC Botev Vratsa
    0 - 0
    Vòng 3
  • 25/07 01:00
    Slavia Sofia
    Levski Sofia
    ? - ?
    Vòng 3
  • 25/07 00:30
    Lokomotiv Plovdiv
    Hebar Pazardzhik
    1 - 1
    Vòng 3
  • 24/07 01:00
    Botev Plovdiv
    Arda Kardzhali
    0 - 1
    Vòng 3
  • 23/07 22:30
    Beroe
    Lokomotiv Sofia
    1 - 0
    Vòng 3
  • 23/07 01:00
    CSKA 1948 Sofia
    Ludogorets Razgrad
    0 - 1
    Vòng 3
  • 22/07 22:30
    Spartak Varna
    Pirin Blagoevgrad
    0 - 1
    Vòng 3
  • 19/07 00:45
    Arda Kardzhali
    Beroe1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 18/07 22:30
    Hebar Pazardzhik
    Septemvri Sofia1
    0 - 1
    Vòng 2
  • 18/07 01:00
    Pirin Blagoevgrad
    CSKA 1948 Sofia
    1 - 0
    Vòng 2
  • 17/07 22:30
    Cherno More Varna
    Slavia Sofia
    0 - 0
    Vòng 2
  • 17/07 01:00
    Levski Sofia
    Spartak Varna
    1 - 0
    Vòng 2
  • 16/07 22:30
    Lokomotiv Sofia
    CSKA Sofia
    1 - 0
    Vòng 2
  • 16/07 01:00
    Ludogorets Razgrad
    Lokomotiv Plovdiv
    0 - 0
    Vòng 2
  • 15/07 22:30
    POFC Botev Vratsa
    Botev Plovdiv1
    2 - 0
    Vòng 2
  • 12/07 00:45
    Beroe
    POFC Botev Vratsa
    1 - 1
    Vòng 1
  • 11/07 22:30
    Spartak Varna
    Slavia Sofia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 11/07 01:00
    CSKA Sofia
    Arda Kardzhali1
    1 - 0
    Vòng 1
  • 10/07 22:30
    Lokomotiv Sofia
    Cherno More Varna
    0 - 0
    Vòng 1
  • 10/07 01:00
    1CSKA 1948 Sofia1
    Levski Sofia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 09/07 22:30
    Lokomotiv Plovdiv
    Pirin Blagoevgrad
    1 - 1
    Vòng 1
  • 09/07 01:00
    1Septemvri Sofia1
    Ludogorets Razgrad
    0 - 1
    Vòng 1
  • 08/07 22:30
    Botev Plovdiv
    Hebar Pazardzhik
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Bulgaria

Tên giải đấu VĐQG Bulgaria
Tên khác Bulgaria Parva liga
Tên Tiếng Anh Bulgaria First Professional Football League
Vòng đấu hiện tại 6
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ hai, 24 Tháng tư 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập 01/01/1924
Số lượng đội bóng (CLB) 14

Giải Vô địch Quốc gia Bulgaria

Được dịch từ tiếng Anh-Giải bóng đá chuyên nghiệp thứ nhất, còn được gọi là Giải bóng đá hạng nhất Bulgaria hoặc Parva liga, hiện được gọi là Liên đoàn efbet vì lý do tài trợ, là một giải đấu bóng đá của hiệp hội chuyên nghiệp, nằm ở vị trí hàng đầu của hệ thống giải bóng đá Bulgaria.

Liên đoàn bóng đá chuyên nghiệp hạng nhất (tiếng Bungari: Първа професионална футболна лига), còn được gọi là Giải hạng nhất Bungari hoặc Parva liga, hiện được gọi là Liên đoàn efbet vì lý do tài trợ, là một liên đoàn bóng đá chuyên nghiệp, nằm ở đầu hệ thống giải đấu bóng đá của Bulgaria. Được thi đấu bởi 14 đội, nó hoạt động theo hệ thống thăng hạng và xuống hạng với Giải bóng đá chuyên nghiệp hạng hai.

Giải vô địch bóng đá Bulgaria được khánh thành vào năm 1924 với tên gọi là Giải vô địch bóng đá quốc gia Bulgaria và đã được thi đấu theo thể thức giải đấu kể từ năm 1948, khi Bảng A được thành lập. Đội vô địch giải hạng Nhất giành quyền tham dự vòng sơ loại của UEFA Champions League dựa trên hệ số châu Âu của giải đấu. Ngoài ra, hai suất UEFA Europa League được phân bổ cho đội thứ hai trên bảng xếp hạng cuối cùng và đội chiến thắng ở vòng loại trực tiếp châu Âu. Một vị trí thứ tư tiếp theo cũng có thể được trao cho đội đứng thứ tư trong bảng xếp hạng cuối cùng của giải đấu, với điều kiện đội chủ nhà Cúp quốc gia Bulgaria đã hoàn thành trong số ba đội dẫn đầu vào cuối mùa giải.

Tổng cộng có 67 câu lạc bộ đã thi đấu ở giải hạng cao nhất của Bulgaria kể từ khi thành lập. Kể từ năm 1948, 11 đội khác nhau đã lên ngôi vô địch của Bulgaria. Ba câu lạc bộ thành công nhất là CSKA Sofia với 31 danh hiệu, Levski Sofia với 26 danh hiệu và Ludogorets Razgrad với 9 danh hiệu. Các nhà vô địch hiện tại Ludogorets Razgrad đã giành được danh hiệu thứ chín liên tiếp trong mùa giải đầu tiên thứ chín của họ trong mùa giải 2019–20. Cuộc thi đã được thống trị bởi các đội có trụ sở tại Sofia. Các đội Sofia đã cùng nhau giành được tổng cộng 70 danh hiệu.

 

Livescore0