Lịch thi đấu Hạng 2 Bulgaria vòng 28 mùa giải 2023/2024

LỊCH THI ĐẤU Hạng 2 Bulgaria mùa giải 2023-2024 - vòng 28

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34
  • 16/04 21:00
    CSKA 1948 Sofia II
    Spartak Pleven
    -
    Vòng 28
  • 20/04 21:00
    Strumska Slava
    Spartak Varna
    -
    Vòng 29
  • 20/04 21:00
    Litex Lovech
    FK Chernomorets 1919 Burgas
    -
    Vòng 29
  • 20/04 21:00
    PFK Montana
    Belasitsa Petrich
    -
    Vòng 29
  • 20/04 21:00
    Spartak Pleven
    Sportist Svoge
    -
    Vòng 29
  • 20/04 21:00
    FC Dobrudzha
    FC Maritsa 1921
    -
    Vòng 29
  • 20/04 21:00
    Chernomorets Balchik
    FC Bdin Vidin
    -
    Vòng 29
  • 21/04 21:00
    Ludogorets Razgrad II
    Yantra Gabrovo
    -
    Vòng 29
  • 22/04 21:00
    Septemvri Sofia
    FC Dunav Ruse
    -
    Vòng 29
  • 22/04 21:00
    CSKA 1948 Sofia II
    Marek Dupnitza
    -
    Vòng 29
  • 27/04 22:00
    FC Dunav Ruse
    FC Dobrudzha
    -
    Vòng 30
  • 27/04 22:00
    FC Maritsa 1921
    Strumska Slava
    -
    Vòng 30
  • 27/04 22:00
    Belasitsa Petrich
    Chernomorets Balchik
    -
    Vòng 30
  • 27/04 22:00
    Sportist Svoge
    CSKA 1948 Sofia II
    -
    Vòng 30
  • 27/04 22:00
    FK Chernomorets 1919 Burgas
    Ludogorets Razgrad II
    -
    Vòng 30
  • 27/04 22:00
    Marek Dupnitza
    Septemvri Sofia
    -
    Vòng 30
  • 27/04 22:00
    Spartak Varna
    PFK Montana
    -
    Vòng 30
  • 27/04 22:00
    FC Bdin Vidin
    Litex Lovech
    -
    Vòng 30
  • 27/04 22:00
    Yantra Gabrovo
    Spartak Pleven
    -
    Vòng 30
  • 04/05 22:00
    FC Dobrudzha
    Septemvri Sofia
    -
    Vòng 31
  • 04/05 22:00
    Ludogorets Razgrad II
    FC Bdin Vidin
    -
    Vòng 31
  • 04/05 22:00
    Spartak Pleven
    FK Chernomorets 1919 Burgas
    -
    Vòng 31
  • 04/05 22:00
    Chernomorets Balchik
    Spartak Varna
    -
    Vòng 31
  • 04/05 22:00
    Sportist Svoge
    Marek Dupnitza
    -
    Vòng 31
  • 04/05 22:00
    Litex Lovech
    Belasitsa Petrich
    -
    Vòng 31
  • 04/05 22:00
    PFK Montana
    FC Maritsa 1921
    -
    Vòng 31
  • 04/05 22:00
    Strumska Slava
    FC Dunav Ruse
    -
    Vòng 31
  • 04/05 22:00
    CSKA 1948 Sofia II
    Yantra Gabrovo
    -
    Vòng 31
  • 11/05 22:00
    FK Chernomorets 1919 Burgas
    CSKA 1948 Sofia II
    -
    Vòng 32
  • 11/05 22:00
    Marek Dupnitza
    FC Dobrudzha
    -
    Vòng 32
  • 11/05 22:00
    Septemvri Sofia
    Strumska Slava
    -
    Vòng 32
  • 11/05 22:00
    Yantra Gabrovo
    Sportist Svoge
    -
    Vòng 32
  • 11/05 22:00
    FC Bdin Vidin
    Spartak Pleven
    -
    Vòng 32
  • 11/05 22:00
    FC Dunav Ruse
    PFK Montana
    -
    Vòng 32
  • 11/05 22:00
    FC Maritsa 1921
    Chernomorets Balchik
    -
    Vòng 32
  • 11/05 22:00
    Spartak Varna
    Litex Lovech
    -
    Vòng 32
  • 11/05 22:00
    Belasitsa Petrich
    Ludogorets Razgrad II
    -
    Vòng 32
  • 18/05 22:00
    Ludogorets Razgrad II
    Spartak Varna
    -
    Vòng 33
  • 18/05 22:00
    Spartak Pleven
    Belasitsa Petrich
    -
    Vòng 33
  • 18/05 22:00
    Sportist Svoge
    FK Chernomorets 1919 Burgas
    -
    Vòng 33
  • 18/05 22:00
    CSKA 1948 Sofia II
    FC Bdin Vidin
    -
    Vòng 33
  • 18/05 22:00
    Litex Lovech
    FC Maritsa 1921
    -
    Vòng 33
  • 18/05 22:00
    PFK Montana
    Septemvri Sofia
    -
    Vòng 33
  • 18/05 22:00
    Strumska Slava
    FC Dobrudzha
    -
    Vòng 33
  • 18/05 22:00
    Yantra Gabrovo
    Marek Dupnitza
    -
    Vòng 33
  • 18/05 22:00
    Chernomorets Balchik
    FC Dunav Ruse
    -
    Vòng 33
  • 25/05 22:00
    FC Dobrudzha
    PFK Montana
    -
    Vòng 34
  • 25/05 22:00
    Marek Dupnitza
    Strumska Slava
    -
    Vòng 34
  • 25/05 22:00
    Septemvri Sofia
    Chernomorets Balchik
    -
    Vòng 34
  • 25/05 22:00
    Belasitsa Petrich
    CSKA 1948 Sofia II
    -
    Vòng 34
  • 25/05 22:00
    FC Bdin Vidin
    Sportist Svoge
    -
    Vòng 34
  • 25/05 22:00
    FK Chernomorets 1919 Burgas
    Yantra Gabrovo
    -
    Vòng 34
  • 25/05 22:00
    FC Dunav Ruse
    Litex Lovech
    -
    Vòng 34
  • 25/05 22:00
    FC Maritsa 1921
    Ludogorets Razgrad II
    -
    Vòng 34
  • 25/05 22:00
    Spartak Varna
    Spartak Pleven
    -
    Vòng 34
Tên giải đấu Hạng 2 Bulgaria
Tên khác
Tên Tiếng Anh Bulgaria B PFG
Ảnh / Logo
Mùa giải hiện tại 2023-2024
Mùa giải bắt đầu ngày
Mùa giải kết thúc ngày
Vòng đấu hiện tại 28
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Cập nhật: