Lịch thi đấu bóng đá 7/10/2022: lịch thi đấu V-League

Lịch thi dấu bóng đá hôm nay 7/10/2022: Xem LTĐ BĐ Thứ sáu, ngày 07/10/2022 các trận đấu tối và đêm qua. Tổng hợp LTĐ bóng đá rạng sáng ngày hôm nay của các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại hạng Anh, Bundesliga (Đức), La Liga (Tây Ban Nha - TBN), Serie A (Italia - Ý) và Ligue 1 (Pháp). Cập nhật kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu (Champions League) và Cúp C2 (Europa League) mới nhất tối, đêm qua và rạng sáng nay CHÍNH XÁC nhất.

Lịch trực tiếp bóng đá chiều nay giải V-league của Việt Nam và kết quả Giao hữu ĐTQG trực tuyến các cấp độ của Đội Tuyển Quốc gia Việt Nam bao gồm: U23 Việt Nam, U21, U19 và U17 thi đấu các giải hàng đầu Châu Á và Đông Nam Á như: KQ BĐ AFF Cúp, Sea Games và Asian Cup (Cúp Châu Á).

Lịch thi đấu bóng đá HÔM NAY
Lịch thi đấu bóng đá NGÀY MAI

Lịch bóng đá thi đấu Thứ sáu: Lịch bóng đá ngày 07/10/2022
  • 02:00
    Arsenal
    Bodo Glimt
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 02:00
    Fenerbahce
    AEK Larnaca
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 02:00
    Rennes
    Dynamo Kyiv
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng B
  • Đèn led Thiên Lộc, Báo giá đèn led
  • 02:00
    AS Roma
    Real Betis
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 02:00
    Sporting Braga
    St. Gilloise
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 02:00
    Midtjylland
    Feyenoord Rotterdam
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 02:00
    Freiburg
    Nantes
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 02:00
    Olympiakos Piraeus
    Qarabag
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 02:00
    Hearts
    Fiorentina
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 02:00
    Rigas Futbola skola
    Istanbul Basaksehir
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 02:00
    Villarreal
    Austria Wien
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 02:00
    Koln
    Partizan Belgrade
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 02:00
    AZ Alkmaar
    Apollon Limassol
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 02:00
    Gent
    Djurgardens
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng F
  • 02:00
    Slavia Praha
    CFR Cluj
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng G
  • 02:00
    Basel
    Slovan Bratislava
    ? - ?
    Vòng Bảng / Bảng H
  • 18:30
    Sabah FA
    Pulau Penang FA
    ? - ?
    Vòng 20
  • 19:15
    Petaling Jaya City
    Selangor FA
    ? - ?
    Vòng 20
  • 19:15
    Melaka
    Terengganu
    ? - ?
    Vòng 20
  • 20:00
    Negeri Sembilan Matrix
    Kedah
    ? - ?
    Vòng 20
  • 20:00
    Kuala Lumpur
    Sarawak
    ? - ?
    Vòng 20
  • 20:00
    PB Pahang
    Johor Darul Takzim
    ? - ?
    Vòng 20
  • 17:00
    Nữ U17 Iceland
    Nữ U17 Thụy Sỹ
    ? - ?
    Vòng 1 League A / Bảng D
  • 18:30
    Nữ U17 Ukraine
    Nữ U17 Anh
    ? - ?
    Vòng 1 League A / Bảng F
  • 20:00
    Nữ U17 Pháp
    U17 Nữ Italia
    ? - ?
    Vòng 1 League A / Bảng D
  • 22:00
    Nữ U17 Đan Mạch
    U17 Nữ Estonia
    ? - ?
    Vòng 1 League A / Bảng F
  • 22:00
    Nữ U17 Belarus
    Nữ U17 Luxembourg
    ? - ?
    Vòng 1 League B / Bảng A
  • 20:00
    Maccabi Ahi Nazareth
    Hapoel Ramat Gan
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20:00
    Bnei Yehuda Tel Aviv
    Maccabi Kabilio Jaffa
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20:00
    Ironi Ramat Hasharon
    Hapoel Rishon Lezion
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20:00
    Hapoel Nof HaGalil
    Hapoel Petah Tikva
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20:00
    Agudat Sport Ashdod
    Kafr Qasim
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20:00
    Ironi Tiberias
    Hapoel Afula
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20:00
    Hapoel Acre
    Hapoel Kfar Saba
    ? - ?
    Vòng 8
  • 20:00
    Maccabi Petah Tikva
    Hapoel Umm Al Fahm
    ? - ?
    Vòng 8
  • 21:00
    Flacara Falesti
    Sucleia
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 6
  • 21:00
    Victoria Bardar
    Olimp Comrat
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 6
  • 21:00
    Vasieni
    Real Succes
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 6
  • 21:00
    Spartanii Selemet
    Speranta Drochia
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 6
  • 21:00
    FCM Ungheni
    Sheriff 2
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 6
  • 21:00
    Floresti
    Sporting Trestieni
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 6
  • 17:00
    U19 Krylya Sovetov Samara
    Torpedo Moscow (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 13
  • 17:00
    U19 CSKA Moscow
    U19 Zenit St.Petersburg
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 13
  • 17:00
    U19 Nizhny Novgorod
    U19 Ural
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 13
  • 17:00
    U19 UOR-5 Moskovskaya Oblast
    U19 Spartak Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 13
  • 17:00
    U19 Strogino Moscow
    FK Orenburg (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng A / 13
  • 17:00
    U19 Lokomotiv Moscow
    U19 Rostov
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 13
  • 17:00
    U19 Krasnodar
    U19 Dinamo Moscow
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 13
  • 17:00
    U19 PFC Sochi
    U19 Khimki
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 13
  • 17:00
    U19 Chertanovo Moscow
    Kuban Krasnodar (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 13
  • 17:00
    U19 Akhmat Grozny
    Fakel (Youth
    ? - ?
    Vòng Bảng B / 13
  • 05:00
    Cerro Porteno
    Olimpia Asuncion
    ? - ?
    Vòng Clausura / 17
  • 05:00
    General Caballero JLM
    Sportivo Ameliano
    ? - ?
    Vòng Clausura / 17
  • 05:00
    Resistencia
    Tacuary FBC
    ? - ?
    Vòng Clausura / 17
  • 05:00
    12 de Octubre
    Guairena
    ? - ?
    Vòng Clausura / 17
  • 05:00
    Sol de America
    Club Libertad
    ? - ?
    Vòng Clausura / 17
  • 05:00
    Nacional Asuncion
    Club Guarani
    ? - ?
    Vòng Clausura / 17
  • 13:15
    Nữ ShanXi Oya
    Nữ Changchun Masses Properties
    ? - ?
    Vòng 11
  • 13:15
    Nữ Shanghai RCB
    Nữ HeNan Huishang
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15:00
    Nữ Guangdong Meizhou Huijun
    Nữ Shandong Ticai
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15:30
    Nữ Jiangsu Suning
    Nữ Beijing BeiKong
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15:30
    Nữ Wuhan Jianghan
    Nữ Sichuan
    ? - ?
    Vòng 11
  • 17:00
    U21 Dnipro-1
    U21 Zorya
    ? - ?
    Vòng 6
  • 17:00
    U21 Dynamo Kyiv
    U21 Rukh Vynnyky
    ? - ?
    Vòng 6
  • 17:00
    U21 Kolos Kovalivka
    U21 Inhulets Petrove
    ? - ?
    Vòng 6
  • 17:00
    U21 Kryvbas
    U21 Mynai
    ? - ?
    Vòng 6
  • 17:00
    U21 Lviv
    U21 Shakhtar Donetsk
    ? - ?
    Vòng 6
  • 17:00
    U21 PFC Oleksandria
    U21 Metalist 1925 Kharkiv
    ? - ?
    Vòng 6
  • 17:00
    U21 Veres Rivne
    U21 Metalist Kharkiv
    ? - ?
    Vòng 6
  • 17:00
    U21 Vorskla
    U21 Chernomorets Odessa
    ? - ?
    Vòng 6
Cập nhật: