Kết quả Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand), Kqbd Thụy Điển hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand) hôm nay: kqbd Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand) mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand) hôm nay: xem kq bd Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand) trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 17 Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand) mùa giải 2022 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Thụy Điển gần đây và kqbd H3 TĐ (Nam Svealand) trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand) sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand) thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd H3 TĐ (Nam Svealand) trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Sweden Div 2 Sodra Svealand mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand) và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da hang 3 thuy dien nam svealand hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand) sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand) có tên Tiếng Anh là Sweden Div 2 Sodra Svealand và là giải đấu hạng 3 trong hệ thống giải đấu bóng đá Thụy Điển. Các kết quả bóng đá Thụy Điển hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Thụy Điển (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Thụy Điển (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Thụy Điển và BĐKQ Cúp Thụy Điển của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand), Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Thụy Điển với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand) mùa giải 2022

  • Kết quả Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand) của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand) của 1 cặp đấu:
    VS
2625242322212019181716151413121110987654321
  • 16/10 19:00
    Assyriska FF Sodertalje
    Arameisk-Syrianska IF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 19:00
    Enskede IK
    Karlbergs BK
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 19:00
    Huddinge IF
    IK Sleipner
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 19:00
    Nykopings BIS
    Assyriska United
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 19:00
    Smedby AIS
    IFK Lidingo
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 19:00
    Trosa Vagnharad SK
    IFK Eskilstuna
    ? - ?
    Vòng 26
  • 16/10 19:00
    Varmbols
    Syrianska
    ? - ?
    Vòng 26
  • 09/10 23:00
    IFK Lidingo
    Nykopings BIS
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/10 19:00
    Assyriska United
    Huddinge IF
    ? - ?
    Vòng 25
  • 09/10 17:00
    Karlbergs BK
    Assyriska FF Sodertalje
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 19:00
    Arameisk-Syrianska IF
    Varmbols
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 19:00
    IFK Eskilstuna
    Smedby AIS
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 19:00
    Syrianska
    Trosa Vagnharad SK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/10 00:30
    IK Sleipner
    Enskede IK
    ? - ?
    Vòng 25
  • 02/10 22:00
    Varmbols
    Trosa Vagnharad SK
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/10 21:00
    Assyriska FF Sodertalje
    IK Sleipner
    ? - ?
    Vòng 24
  • 02/10 19:00
    Arameisk-Syrianska IF
    Karlbergs BK
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 21:00
    Nykopings BIS
    IFK Eskilstuna
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 19:00
    Enskede IK
    Assyriska United
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 19:00
    Huddinge IF
    IFK Lidingo
    ? - ?
    Vòng 24
  • 01/10 19:00
    Smedby AIS
    Syrianska
    ? - ?
    Vòng 24
  • 25/09 22:00
    Varmbols
    IFK Eskilstuna
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/09 19:00
    Smedby AIS
    IK Sleipner
    ? - ?
    Vòng 23
  • 25/09 19:00
    Trosa Vagnharad SK
    Assyriska United
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 21:00
    Nykopings BIS
    Karlbergs BK
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 19:00
    Enskede IK
    Assyriska FF Sodertalje
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 19:00
    Huddinge IF
    Arameisk-Syrianska IF
    ? - ?
    Vòng 23
  • 24/09 19:00
    Syrianska
    IFK Lidingo
    ? - ?
    Vòng 23
  • 18/09 23:00
    IFK Eskilstuna
    Syrianska
    ? - ?
    Vòng 22
  • 18/09 22:00
    Assyriska FF Sodertalje
    Varmbols
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 22:00
    Assyriska United
    Smedby AIS
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 21:30
    IFK Lidingo
    Trosa Vagnharad SK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 21:00
    Karlbergs BK
    Huddinge IF
    ? - ?
    Vòng 22
  • 17/09 00:30
    IK Sleipner
    Nykopings BIS
    ? - ?
    Vòng 22
  • 15/09 00:30
    Arameisk-Syrianska IF
    Enskede IK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 11/09 22:00
    Assyriska FF Sodertalje
    Huddinge IF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 11/09 18:00
    Enskede IK
    Varmbols
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 22:00
    Assyriska United
    Syrianska
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 21:30
    IFK Lidingo
    IFK Eskilstuna
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 19:00
    Arameisk-Syrianska IF
    Nykopings BIS
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 19:00
    Karlbergs BK
    Smedby AIS
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/09 00:30
    IK Sleipner
    Trosa Vagnharad SK
    ? - ?
    Vòng 21
  • 04/09 22:00
    Varmbols
    IFK Lidingo
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/09 21:00
    Nykopings BIS
    Assyriska FF Sodertalje
    ? - ?
    Vòng 20
  • 04/09 19:00
    Huddinge IF
    Enskede IK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 20:00
    Smedby AIS
    Arameisk-Syrianska IF
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 19:00
    IFK Eskilstuna
    Assyriska United
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 19:00
    Syrianska
    IK Sleipner
    ? - ?
    Vòng 20
  • 03/09 19:00
    Trosa Vagnharad SK
    Karlbergs BK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 28/08 22:00
    Assyriska FF Sodertalje
    Smedby AIS
    ? - ?
    Vòng 19
  • 28/08 19:00
    Assyriska United
    IFK Lidingo
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 21:00
    Arameisk-Syrianska IF
    Trosa Vagnharad SK
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 19:00
    Huddinge IF
    Varmbols
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 19:00
    Karlbergs BK
    Syrianska
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 18:00
    Enskede IK
    Nykopings BIS
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/08 00:30
    IK Sleipner
    IFK Eskilstuna
    ? - ?
    Vòng 19
  • 21/08 22:00
    Syrianska
    Arameisk-Syrianska IF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/08 22:00
    Varmbols
    Assyriska United
    ? - ?
    Vòng 18
  • 21/08 19:00
    Smedby AIS
    Enskede IK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 21:30
    IFK Lidingo
    IK Sleipner
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 21:00
    Nykopings BIS
    Huddinge IF
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 19:00
    IFK Eskilstuna
    Karlbergs BK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/08 19:00
    Trosa Vagnharad SK
    Assyriska FF Sodertalje
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/08 00:30
    Varmbols
    Karlbergs BK
    ? - ?
    Vòng 15
  • 14/08 22:00
    Assyriska FF Sodertalje
    Syrianska
    0 - 0
    Vòng 17
  • 14/08 22:00
    Enskede IK
    Trosa Vagnharad SK1
    2 - 0
    Vòng 17
  • 14/08 19:00
    Arameisk-Syrianska IF
    IFK Eskilstuna
    1 - 3
    Vòng 17
  • 13/08 21:00
    Nykopings BIS
    Varmbols
    2 - 1
    Vòng 17
  • 13/08 19:00
    Huddinge IF
    Smedby AIS
    3 - 0
    Vòng 17
  • 13/08 19:00
    Karlbergs BK
    IFK Lidingo
    1 - 0
    Vòng 17
  • 13/08 00:30
    IK Sleipner
    Assyriska United
    0 - 1
    Vòng 17
  • 07/08 22:00
    IFK Eskilstuna
    Assyriska FF Sodertalje
    0 - 1
    Vòng 16
  • 07/08 22:00
    Assyriska United
    Karlbergs BK
    1 - 0
    Vòng 16
  • 06/08 22:00
    Syrianska
    Enskede IK
    1 - 0
    Vòng 16
  • 06/08 21:30
    IFK Lidingo
    Arameisk-Syrianska IF
    1 - 0
    Vòng 16
  • 06/08 19:00
    Smedby AIS
    Nykopings BIS
    1 - 1
    Vòng 16
  • 06/08 19:00
    Trosa Vagnharad SK
    Huddinge IF
    1 - 2
    Vòng 16
  • 06/08 00:30
    Varmbols
    IK Sleipner
    0 - 1
    Vòng 16
  • 31/07 22:00
    Assyriska United
    Assyriska FF Sodertalje
    1 - 1
    Vòng 15
  • 30/07 22:00
    Syrianska
    Nykopings BIS
    1 - 1
    Vòng 15
  • 30/07 21:30
    IFK Lidingo
    Enskede IK
    0 - 2
    Vòng 15
  • 30/07 19:00
    Trosa Vagnharad SK
    Smedby AIS
    0 - 0
    Vòng 15
  • 30/07 00:30
    IK Sleipner
    Arameisk-Syrianska IF
    0 - 0
    Vòng 15
  • 30/06 01:00
    Huddinge IF
    IFK Eskilstuna
    2 - 0
    Vòng 15
  • 26/06 22:00
    Assyriska FF Sodertalje
    IFK Lidingo
    0 - 0
    Vòng 14
  • 26/06 20:00
    Arameisk-Syrianska IF
    Assyriska United
    0 - 2
    Vòng 14
  • 24/06 01:00
    Huddinge IF
    Syrianska
    0 - 3
    Vòng 14
  • 24/06 00:30
    1Enskede IK1
    IFK Eskilstuna
    2 - 0
    Vòng 14
  • 23/06 00:30
    Karlbergs BK
    IK Sleipner
    0 - 0
    Vòng 14
  • 23/06 00:30
    Smedby AIS
    Varmbols
    2 - 1
    Vòng 14
  • 23/06 00:00
    Nykopings BIS
    Trosa Vagnharad SK
    1 - 1
    Vòng 14
  • 19/06 22:00
    Assyriska United
    Enskede IK
    1 - 1
    Vòng 13
  • 19/06 21:30
    IFK Lidingo
    Huddinge IF
    1 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 23:00
    Syrianska
    Smedby AIS
    1 - 0
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    IFK Eskilstuna
    Nykopings BIS
    0 - 2
    Vòng 13
  • 18/06 21:00
    Karlbergs BK
    Arameisk-Syrianska IF
    3 - 1
    Vòng 13
  • 18/06 19:00
    IK Sleipner
    Assyriska FF Sodertalje
    1 - 2
    Vòng 13
  • 18/06 00:30
    Trosa Vagnharad SK
    Varmbols
    0 - 0
    Vòng 13
  • 12/06 22:00
    Assyriska FF Sodertalje
    Karlbergs BK
    1 - 0
    Vòng 12
  • 12/06 21:00
    Smedby AIS
    IFK Eskilstuna
    1 - 0
    Vòng 12
  • 12/06 20:00
    Varmbols
    Arameisk-Syrianska IF1
    0 - 1
    Vòng 12
  • 11/06 21:00
    Nykopings BIS
    IFK Lidingo
    1 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 19:00
    Enskede IK
    IK Sleipner
    1 - 0
    Vòng 12
  • 11/06 19:00
    Huddinge IF
    Assyriska United
    0 - 1
    Vòng 12
  • 11/06 19:00
    Trosa Vagnharad SK
    Syrianska
    1 - 2
    Vòng 12
  • 05/06 21:30
    IFK Lidingo
    Smedby AIS1
    1 - 1
    Vòng 11
  • 05/06 20:00
    Arameisk-Syrianska IF
    Assyriska FF Sodertalje
    0 - 3
    Vòng 11
  • 04/06 22:30
    Syrianska
    Varmbols
    1 - 1
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    IFK Eskilstuna
    Trosa Vagnharad SK
    0 - 1
    Vòng 11
  • 04/06 21:00
    Karlbergs BK
    Enskede IK
    1 - 0
    Vòng 11
  • 04/06 19:00
    Assyriska United
    Nykopings BIS
    3 - 1
    Vòng 11
  • 04/06 00:30
    IK Sleipner
    Huddinge IF
    1 - 2
    Vòng 11
  • 31/05 00:30
    Enskede IK
    Arameisk-Syrianska IF
    2 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 22:00
    Varmbols
    Assyriska FF Sodertalje
    0 - 3
    Vòng 10
  • 29/05 21:00
    Nykopings BIS
    IK Sleipner
    1 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 21:00
    Smedby AIS
    Assyriska United1
    1 - 0
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    Huddinge IF
    Karlbergs BK
    0 - 1
    Vòng 10
  • 29/05 19:00
    Syrianska
    IFK Eskilstuna
    0 - 0
    Vòng 10
  • 28/05 19:00
    Trosa Vagnharad SK
    IFK Lidingo
    2 - 1
    Vòng 10
  • 26/05 19:15
    Assyriska FF Sodertalje
    Enskede IK
    0 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 19:00
    Karlbergs BK
    Nykopings BIS
    0 - 1
    Vòng 9
  • 26/05 19:00
    IK Sleipner
    Smedby AIS
    1 - 2
    Vòng 9
  • 26/05 01:15
    IFK Lidingo
    Syrianska1
    1 - 1
    Vòng 9
  • 26/05 00:30
    Arameisk-Syrianska IF
    Huddinge IF
    0 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 00:30
    IFK Eskilstuna
    Varmbols1
    0 - 0
    Vòng 9
  • 26/05 00:00
    Assyriska United
    Trosa Vagnharad SK
    1 - 0
    Vòng 9
  • 22/05 22:00
    Syrianska
    Assyriska United1
    0 - 1
    Vòng 8
  • 22/05 21:00
    Nykopings BIS
    Arameisk-Syrianska IF
    1 - 0
    Vòng 8
  • 22/05 19:00
    Trosa Vagnharad SK
    IK Sleipner
    0 - 1
    Vòng 8
  • 21/05 22:00
    IFK Eskilstuna
    IFK Lidingo
    1 - 1
    Vòng 8
  • 21/05 21:00
    Varmbols
    Enskede IK
    0 - 1
    Vòng 8
  • 21/05 20:00
    Huddinge IF
    Assyriska FF Sodertalje
    2 - 2
    Vòng 8
  • 21/05 19:00
    Smedby AIS
    Karlbergs BK
    1 - 0
    Vòng 8
  • 15/05 22:00
    Assyriska FF Sodertalje
    Nykopings BIS
    1 - 1
    Vòng 7
  • 15/05 19:00
    Assyriska United
    IFK Eskilstuna
    1 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 21:30
    IFK Lidingo
    Varmbols
    1 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 21:00
    Arameisk-Syrianska IF
    Smedby AIS
    0 - 1
    Vòng 7
  • 14/05 19:00
    Enskede IK
    Huddinge IF
    0 - 1
    Vòng 7
  • 14/05 19:00
    Karlbergs BK
    Trosa Vagnharad SK
    1 - 0
    Vòng 7
  • 14/05 00:30
    IK Sleipner
    Syrianska
    0 - 1
    Vòng 7
  • 08/05 22:00
    IFK Eskilstuna
    IK Sleipner
    2 - 1
    Vòng 6
  • 08/05 22:00
    Varmbols
    Huddinge IF
    0 - 3
    Vòng 6
  • 08/05 21:00
    Nykopings BIS
    Enskede IK
    0 - 0
    Vòng 6
  • 08/05 00:00
    IFK Lidingo
    Assyriska United
    2 - 2
    Vòng 6
  • 07/05 20:00
    Smedby AIS
    Assyriska FF Sodertalje
    0 - 1
    Vòng 6
  • 07/05 19:00
    Syrianska
    Karlbergs BK
    1 - 0
    Vòng 6
  • 07/05 19:00
    Trosa Vagnharad SK
    Arameisk-Syrianska IF
    0 - 2
    Vòng 6
  • 01/05 22:00
    Assyriska United
    Varmbols
    1 - 1
    Vòng 5
  • 01/05 20:00
    Arameisk-Syrianska IF
    Syrianska
    1 - 0
    Vòng 5
  • 01/05 19:00
    Assyriska FF Sodertalje
    Trosa Vagnharad SK
    3 - 1
    Vòng 5
  • 30/04 19:00
    Enskede IK
    Smedby AIS
    1 - 2
    Vòng 5
  • 30/04 19:00
    Huddinge IF
    Nykopings BIS
    0 - 2
    Vòng 5
  • 30/04 19:00
    Karlbergs BK
    IFK Eskilstuna
    0 - 0
    Vòng 5
  • 30/04 19:00
    IK Sleipner
    IFK Lidingo
    0 - 0
    Vòng 5
  • 24/04 23:00
    Syrianska
    Assyriska FF Sodertalje1
    1 - 0
    Vòng 4
  • 24/04 22:00
    Varmbols
    Nykopings BIS
    0 - 3
    Vòng 4
  • 24/04 18:00
    Assyriska United
    IK Sleipner
    0 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 21:30
    IFK Lidingo
    Karlbergs BK
    1 - 0
    Vòng 4
  • 23/04 21:00
    Smedby AIS
    Huddinge IF
    0 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 19:00
    IFK Eskilstuna
    Arameisk-Syrianska IF
    2 - 1
    Vòng 4
  • 23/04 19:00
    Trosa Vagnharad SK
    Enskede IK
    2 - 1
    Vòng 4
  • 17/04 21:00
    Assyriska FF Sodertalje
    IFK Eskilstuna
    2 - 0
    Vòng 3
  • 17/04 19:00
    Huddinge IF
    Trosa Vagnharad SK1
    0 - 0
    Vòng 3
  • 16/04 19:00
    Arameisk-Syrianska IF
    IFK Lidingo
    1 - 1
    Vòng 3
  • 15/04 21:00
    Nykopings BIS
    Smedby AIS
    0 - 0
    Vòng 3
  • 15/04 00:30
    IK Sleipner
    Varmbols
    0 - 2
    Vòng 3
  • 15/04 00:00
    Enskede IK
    Syrianska
    1 - 1
    Vòng 3
  • 15/04 00:00
    Karlbergs BK
    Assyriska United
    2 - 1
    Vòng 3
  • 10/04 22:00
    IFK Eskilstuna
    Enskede IK
    0 - 1
    Vòng 2
  • 10/04 22:00
    Varmbols
    Smedby AIS
    1 - 5
    Vòng 2
  • 10/04 21:30
    IFK Lidingo
    Assyriska FF Sodertalje
    0 - 1
    Vòng 2
  • 10/04 21:00
    Assyriska United
    Arameisk-Syrianska IF
    1 - 0
    Vòng 2
  • 10/04 19:00
    Trosa Vagnharad SK
    Nykopings BIS
    0 - 1
    Vòng 2
  • 09/04 19:00
    Syrianska
    Huddinge IF
    1 - 1
    Vòng 2
  • 09/04 00:30
    IK Sleipner
    Karlbergs BK
    1 - 1
    Vòng 2
  • 03/04 23:00
    IFK Eskilstuna
    Huddinge IF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 03/04 21:00
    Assyriska FF Sodertalje
    Assyriska United
    1 - 0
    Vòng 1
  • 03/04 21:00
    Enskede IK
    IFK Lidingo
    2 - 0
    Vòng 1
  • 03/04 19:00
    Arameisk-Syrianska IF
    IK Sleipner
    0 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 21:00
    Nykopings BIS
    Syrianska
    1 - 1
    Vòng 1
  • 02/04 19:00
    Karlbergs BK
    Varmbols
    2 - 0
    Vòng 1
  • 02/04 19:00
    Smedby AIS
    Trosa Vagnharad SK
    3 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand)

Tên giải đấu Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand)
Tên khác H3 TĐ (Nam Svealand)
Tên Tiếng Anh Sweden Div 2 Sodra Svealand
Vòng đấu hiện tại 17
Mùa giải hiện tại 2022
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng tư 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 1 Tháng mười hai 2022
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0