Lịch thi đấu Hạng 3 Đan Mạch hôm nay, Lịch bóng đá Đan Mạch

Lịch thi đấu Hạng 3 Đan Mạch hôm nay: cập nhật lịch thi đấu vòng 8 Hạng ba Đan Mạch (H3 ĐM) mùa 2022-2023 mới nhất sẽ thi đấu vào sáng, chiều và tối nay. Xem lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đan Mạch vòng 8 mùa giải 2022-2023: cập nhật danh sách, lịch TĐ các trận đấu bóng đá giải Hạng 3 Đan Mạch thi đấu đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC. Cập nhật lịch thi đấu bóng đá Đan Mạch mới nhất: tổng hợp LTĐ, BXH và KQ Hạng 3 Đan Mạch thi đấu tối đêm nay và ngày mai liên tục 24/7 SỚM và NHANH nhất.

Giải bóng đá Hạng 3 Đan Mạch là giải đấu hạng 4 trong hệ thống giải đấu bóng đá Đan Mạch. Trực tiếp lịch thi đấu bóng đá Đan Mạch hôm nay và ngày mai mới nhất bao gồm: lịch thi đấu giải Vô địch Quốc Gia Đan Mạch (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Đan Mạch (Hạng 2). Cập nhật lịch thi đấu đầy đủ vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết Cúp Quốc Gia Đan Mạch. Ngoài ra, LTĐ BĐ Đan Mạch và lịch thi đấu trận tranh siêu cúp Đan Mạch tổng hợp các kênh sóng chiếu trực tiếp trên truyền hình K+, VTV3, VTV6 và FPT Play SỚM nhất.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đan Mạch mùa giải 2022-2023

  • Lịch thi đấu Hạng 3 Đan Mạch của 1 đội bóng:
  • Lịch thi đấu Hạng 3 Đan Mạch của 1 cặp đấu:
    VS
12345678910111213141516171819202122
  • 06/08 18:00
    Dalum
    AB Tarnby
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 18:00
    Vanlose IF
    IF Lyseng
    2 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 18:00
    VSK Aarhus
    SfB-Oure
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 18:45
    FA 2000
    Middelfart
    0 - 3
    Vòng 1
  • 06/08 19:00
    Holstebro BK
    Young Boys Football Development
    0 - 0
    Vòng 1
  • 06/08 19:00
    Naesby BK
    Rishoj
    0 - 1
    Vòng 1
  • 12/08 23:30
    IF Lyseng
    VSK Aarhus
    0 - 0
    Vòng 2
  • 12/08 23:30
    Middelfart
    Naesby BK
    3 - 0
    Vòng 2
  • 13/08 18:00
    Rishoj
    FA 2000
    0 - 2
    Vòng 2
  • 13/08 19:00
    SfB-Oure
    Vanlose IF
    0 - 1
    Vòng 2
  • 13/08 19:00
    AB Tarnby
    Holstebro BK
    0 - 2
    Vòng 2
  • 13/08 19:00
    Young Boys Football Development
    Dalum
    3 - 0
    Vòng 2
  • 20/08 18:00
    Dalum
    SfB-Oure
    0 - 2
    Vòng 3
  • 20/08 18:00
    Vanlose IF
    Middelfart
    0 - 1
    Vòng 3
  • 20/08 18:30
    VSK Aarhus
    Holstebro BK
    1 - 0
    Vòng 3
  • 20/08 18:45
    FA 2000
    AB Tarnby
    0 - 0
    Vòng 3
  • 20/08 19:00
    Naesby BK
    IF Lyseng
    0 - 0
    Vòng 3
  • 21/08 19:00
    Young Boys Football Development
    Rishoj
    0 - 0
    Vòng 3
  • 26/08 23:00
    SfB-Oure
    Naesby BK
    0 - 0
    Vòng 4
  • 26/08 23:30
    Middelfart
    Dalum
    0 - 0
    Vòng 4
  • 27/08 18:00
    Rishoj
    IF Lyseng
    1 - 0
    Vòng 4
  • 27/08 19:00
    Holstebro BK
    Vanlose IF
    0 - 1
    Vòng 4
  • 27/08 19:00
    AB Tarnby
    Young Boys Football Development
    0 - 2
    Vòng 4
  • 28/08 18:45
    FA 2000
    VSK Aarhus
    1 - 0
    Vòng 4
  • 03/09 18:00
    Dalum
    FA 2000
    0 - 3
    Vòng 5
  • 03/09 18:00
    IF Lyseng
    SfB-Oure
    2 - 0
    Vòng 5
  • 03/09 18:00
    Vanlose IF
    AB Tarnby
    1 - 1
    Vòng 5
  • 03/09 18:30
    VSK Aarhus
    Rishoj
    1 - 0
    Vòng 5
  • 03/09 19:00
    Young Boys Football Development
    Middelfart
    0 - 0
    Vòng 5
  • 03/09 20:00
    Naesby BK
    Holstebro BK
    0 - 0
    Vòng 5
  • 10/09 18:00
    Dalum
    Vanlose IF
    0 - 0
    Vòng 6
  • 10/09 18:00
    Rishoj
    SfB-Oure
    4 - 0
    Vòng 6
  • 10/09 19:00
    Middelfart
    VSK Aarhus
    1 - 0
    Vòng 6
  • 10/09 19:00
    AB Tarnby
    Naesby BK
    0 - 1
    Vòng 6
  • 11/09 18:00
    Holstebro BK
    IF Lyseng
    2 - 2
    Vòng 6
  • 11/09 18:45
    FA 2000
    Young Boys Football Development
    0 - 0
    Vòng 6
  • 17/09 18:00
    Rishoj
    Holstebro BK
    0 - 0
    Vòng 7
  • 17/09 18:00
    IF Lyseng
    Young Boys Football Development
    1 - 0
    Vòng 7
  • 17/09 18:00
    Vanlose IF
    FA 2000
    0 - 1
    Vòng 7
  • 17/09 18:30
    VSK Aarhus
    AB Tarnby
    1 - 0
    Vòng 7
  • 17/09 19:00
    Naesby BK
    Dalum
    1 - 0
    Vòng 7
  • 17/09 19:00
    SfB-Oure
    Middelfart
    1 - 3
    Vòng 7
  • 24/09 18:00
    Dalum
    VSK Aarhus
    0 - 3
    Vòng 8
  • 24/09 18:45
    FA 2000
    Naesby BK
    2 - 0
    Vòng 8
  • 24/09 19:00
    Middelfart
    IF Lyseng
    1 - 0
    Vòng 8
  • 24/09 19:00
    AB Tarnby
    Rishoj
    0 - 0
    Vòng 8
  • 24/09 19:00
    Young Boys Football Development
    Vanlose IF
    0 - 0
    Vòng 8
  • 25/09 18:00
    Holstebro BK
    SfB-Oure
    2 - 0
    Vòng 8
  • 01/10 18:00
    Rishoj
    Middelfart
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 18:00
    IF Lyseng
    AB Tarnby
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 19:00
    Naesby BK
    Vanlose IF
    ? - ?
    Vòng 9
  • 01/10 19:00
    SfB-Oure
    FA 2000
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/10 18:00
    Holstebro BK
    Dalum
    ? - ?
    Vòng 9
  • 02/10 18:00
    VSK Aarhus
    Young Boys Football Development
    ? - ?
    Vòng 9
  • 08/10 18:00
    Dalum
    Rishoj
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 18:00
    Vanlose IF
    VSK Aarhus
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 18:45
    FA 2000
    IF Lyseng
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 19:00
    Middelfart
    Holstebro BK
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 19:00
    AB Tarnby
    SfB-Oure
    ? - ?
    Vòng 10
  • 08/10 19:00
    Young Boys Football Development
    Naesby BK
    ? - ?
    Vòng 10
  • 15/10 18:00
    Rishoj
    Vanlose IF
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 18:00
    IF Lyseng
    Dalum
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 19:00
    Holstebro BK
    FA 2000
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 19:00
    Naesby BK
    VSK Aarhus
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 19:00
    SfB-Oure
    Young Boys Football Development
    ? - ?
    Vòng 11
  • 15/10 19:00
    AB Tarnby
    Middelfart
    ? - ?
    Vòng 11
  • 22/10 18:00
    Dalum
    Holstebro BK
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 18:00
    Vanlose IF
    Naesby BK
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 18:30
    VSK Aarhus
    IF Lyseng
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 18:45
    FA 2000
    SfB-Oure
    ? - ?
    Vòng 12
  • 22/10 19:00
    Middelfart
    Rishoj
    ? - ?
    Vòng 12
  • 23/10 19:00
    Young Boys Football Development
    AB Tarnby
    ? - ?
    Vòng 12
  • 29/10 18:00
    Rishoj
    Young Boys Football Development
    ? - ?
    Vòng 13
  • 29/10 18:00
    IF Lyseng
    Vanlose IF
    ? - ?
    Vòng 13
  • 29/10 19:00
    Naesby BK
    FA 2000
    ? - ?
    Vòng 13
  • 29/10 19:00
    SfB-Oure
    VSK Aarhus
    ? - ?
    Vòng 13
  • 29/10 19:00
    AB Tarnby
    Dalum
    ? - ?
    Vòng 13
  • 30/10 19:00
    Holstebro BK
    Middelfart
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05/11 19:00
    IF Lyseng
    Rishoj
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/11 19:00
    Vanlose IF
    SfB-Oure
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/11 19:30
    VSK Aarhus
    Naesby BK
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/11 19:45
    FA 2000
    Dalum
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05/11 20:00
    Middelfart
    AB Tarnby
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06/11 20:00
    Young Boys Football Development
    Holstebro BK
    ? - ?
    Vòng 14
  • 12/11 19:00
    Dalum
    Young Boys Football Development
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 19:00
    Rishoj
    Naesby BK
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 20:00
    Middelfart
    FA 2000
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 20:00
    SfB-Oure
    IF Lyseng
    ? - ?
    Vòng 15
  • 12/11 20:00
    AB Tarnby
    Vanlose IF
    ? - ?
    Vòng 15
  • 13/11 19:00
    Holstebro BK
    VSK Aarhus
    ? - ?
    Vòng 15
  • 19/11 19:00
    IF Lyseng
    Middelfart
    ? - ?
    Vòng 16
  • 19/11 19:00
    Vanlose IF
    Rishoj
    ? - ?
    Vòng 16
  • 19/11 19:30
    VSK Aarhus
    Dalum
    ? - ?
    Vòng 16
  • 19/11 19:45
    FA 2000
    Holstebro BK
    ? - ?
    Vòng 16
  • 19/11 20:00
    Naesby BK
    AB Tarnby
    ? - ?
    Vòng 16
  • 20/11 20:00
    Young Boys Football Development
    SfB-Oure
    ? - ?
    Vòng 16
  • 11/03 19:00
    Dalum
    IF Lyseng
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/03 20:00
    Middelfart
    Vanlose IF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/03 20:00
    SfB-Oure
    Rishoj
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/03 20:00
    AB Tarnby
    VSK Aarhus
    ? - ?
    Vòng 17
  • 11/03 20:00
    Young Boys Football Development
    FA 2000
    ? - ?
    Vòng 17
  • 12/03 19:00
    Holstebro BK
    Naesby BK
    ? - ?
    Vòng 17
  • 18/03 19:00
    Rishoj
    AB Tarnby
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/03 19:00
    IF Lyseng
    FA 2000
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/03 19:00
    Vanlose IF
    Dalum
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/03 19:30
    VSK Aarhus
    Middelfart
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/03 20:00
    Naesby BK
    Young Boys Football Development
    ? - ?
    Vòng 18
  • 18/03 20:00
    SfB-Oure
    Holstebro BK
    ? - ?
    Vòng 18
  • 25/03 19:00
    Dalum
    Naesby BK
    ? - ?
    Vòng 19
  • 25/03 19:45
    FA 2000
    Vanlose IF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 25/03 20:00
    Holstebro BK
    Rishoj
    ? - ?
    Vòng 19
  • 25/03 20:00
    Middelfart
    SfB-Oure
    ? - ?
    Vòng 19
  • 25/03 20:00
    AB Tarnby
    IF Lyseng
    ? - ?
    Vòng 19
  • 25/03 20:00
    Young Boys Football Development
    VSK Aarhus
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/04 18:00
    Rishoj
    Dalum
    ? - ?
    Vòng 20
  • 01/04 18:00
    IF Lyseng
    Holstebro BK
    ? - ?
    Vòng 20
  • 01/04 18:00
    Vanlose IF
    Young Boys Football Development
    ? - ?
    Vòng 20
  • 01/04 18:30
    VSK Aarhus
    FA 2000
    ? - ?
    Vòng 20
  • 01/04 19:00
    Naesby BK
    Middelfart
    ? - ?
    Vòng 20
  • 01/04 19:00
    SfB-Oure
    AB Tarnby
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/04 18:00
    Dalum
    Middelfart
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/04 18:30
    VSK Aarhus
    Vanlose IF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/04 18:45
    FA 2000
    Rishoj
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/04 19:00
    Holstebro BK
    AB Tarnby
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/04 19:00
    Naesby BK
    SfB-Oure
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/04 19:00
    Young Boys Football Development
    IF Lyseng
    ? - ?
    Vòng 21
  • 10/04 19:00
    Middelfart
    Young Boys Football Development
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/04 19:00
    SfB-Oure
    Dalum
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/04 20:00
    Rishoj
    VSK Aarhus
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/04 20:00
    IF Lyseng
    Naesby BK
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/04 20:00
    AB Tarnby
    FA 2000
    ? - ?
    Vòng 22
  • 10/04 20:00
    Vanlose IF
    Holstebro BK
    ? - ?
    Vòng 22
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 3 Đan Mạch

Tên giải đấu Hạng 3 Đan Mạch
Tên khác Hạng ba Đan Mạch (H3 ĐM)
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 8
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 1 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Chủ nhật, 30 Tháng tư 2023
Thuộc Liên Đoàn Liên Đoàn Bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)