Kết quả Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha, Kqbd Tây Ban Nha hôm nay

Kết quả bóng đá Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha hôm nay: tổng hợp kqbđ Tây Ban Nha mới nhất, cập nhật kết quả các trận bóng đá Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha 2022-2023 NHANH và SỚM nhất. Xem tỷ số bóng đá Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha tối và đêm qua: bdkq Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha hôm nay-hn các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Xem kết quả bóng đá hôm nay Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha: Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng Tứ kết Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Kết quả bóng đá Tây Ban Nha hôm nay và xem kqbd CNV TBN trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng mai CHÍNH XÁC.

Xem Kqbd Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha hôm nay 2022-2023 vòng đấu Tứ kết: trực tiếp kq bd CNV TBN tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tuyến kết quả La Copa del Rey 2022-2023 tối và đêm hôm qua-hq: xem tỷ số bdkq CNV TBN mới nhất của hiệp 1,2 (H1 H2) và thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da Cup Nha Vua Tay Ban Nha hom nay: trực tiếp kqbd Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha có tên Tiếng Anh là La Copa del Rey và là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Tây Ban Nha. Các kết quả bóng đá Tây Ban Nha hôm qua và trực tiếp kqbd Tây Ban Nha ngày hôm nay bao gồm: KQ Vô địch Quốc Gia Tây Ban Nha (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Tây Ban Nha (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Tây Ban Nha và BĐKQ Cúp Tây Ban Nha của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Tây Ban Nha với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

KQBD Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha mùa giải 2022-2023 - vòng Tứ kết

Chung kếtBán kếtTứ kết4321Sơ loại
  • 27/01 03:00
    Real Madrid
    Atletico Madrid1
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [1-1], 120 phút [3-1],
  • 27/01 02:00
    Valencia
    Athletic Bilbao
    1 - 2
    Vòng Tứ kết
  • 26/01 04:00
    Osasuna
    Sevilla
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
  • 26/01 03:00
    Barcelona
    Real Sociedad1
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 20/01 03:00
    Villarreal
    Real Madrid
    2 - 0
    Vòng 4
  • 20/01 02:00
    AD Ceuta
    Barcelona
    0 - 1
    Vòng 4
  • 19/01 03:00
    Real Betis
    Osasuna
    0 - 0
    Vòng 4
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-2], Penalty [2-4]
  • 19/01 03:00
    Levante
    Atletico Madrid
    0 - 0
    Vòng 4
  • 19/01 02:00
    Athletic Bilbao
    Espanyol
    1 - 0
    Vòng 4
  • 19/01 01:00
    Sporting Gijon
    Valencia
    0 - 3
    Vòng 4
  • 18/01 03:00
    Alaves
    Sevilla
    0 - 0
    Vòng 4
  • 18/01 01:00
    Real Sociedad
    Mallorca
    1 - 0
    Vòng 4
  • 06/01 03:00
    Eldense
    Athletic Bilbao
    0 - 2
    Vòng 3
  • 05/01 22:00
    Ibiza Islas Pitiusas
    Real Betis
    1 - 0
    Vòng 3
  • 05/01 22:00
    1Gimnastic Tarragona1
    Osasuna1
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 05/01 03:00
    CF Intercity
    Barcelona
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [3-3], 120 phút [3-4]
  • 05/01 03:00
    Alaves
    Valladolid1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 05/01 02:00
    Real Oviedo
    Atletico Madrid
    0 - 1
    Vòng 3
  • 05/01 01:00
    CD Linares Deportivo
    Sevilla
    0 - 2
    Vòng 3
  • 05/01 01:00
    Pontevedra
    Mallorca
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-2]
  • 05/01 01:00
    UD Logrones
    Real Sociedad
    0 - 1
    Vòng 3
  • 04/01 03:00
    AD Ceuta
    Elche1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 04/01 03:00
    Cacereno
    Real Madrid
    0 - 0
    Vòng 3
  • 04/01 03:00
    1Levante1
    Getafe
    0 - 1
    Vòng 3
  • 04/01 03:00
    Sporting Gijon
    Rayo Vallecano
    0 - 0
    Vòng 3
  • 04/01 01:00
    Espanyol
    Celta Vigo1
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [3-1]
  • 04/01 01:00
    Cartagena
    Villarreal
    1 - 0
    Vòng 3
  • 04/01 01:00
    CF La Nucia
    Valencia
    0 - 2
    Vòng 3
  • 23/12 03:00
    Arenteiro
    Atletico Madrid
    1 - 1
    Vòng 2
  • 23/12 03:00
    Gimnastic Tarragona
    Malaga
    1 - 1
    Vòng 2
  • 23/12 03:00
    1CF La Nucia1
    Las Palmas1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [6-5]
  • 23/12 03:00
    Real Oviedo
    Granada1
    1 - 0
    Vòng 2
  • 23/12 01:00
    Cacereno
    Girona
    1 - 1
    Vòng 2
  • 23/12 01:00
    Eldense
    Burgos CF
    1 - 0
    Vòng 2
  • 23/12 01:00
    SD Gernika
    Celta Vigo
    0 - 1
    Vòng 2
  • 23/12 01:00
    CD Linares Deportivo
    Racing Santander
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22/12 03:00
    Arenas Club de Getxo
    Valladolid
    1 - 2
    Vòng 2
  • 22/12 03:00
    CD Arnedo
    Osasuna
    0 - 3
    Vòng 2
  • 22/12 03:00
    1CD Coria1
    Real Sociedad
    0 - 3
    Vòng 2
  • 22/12 03:00
    AD Ceuta
    Ibiza Eivissa
    2 - 2
    Vòng 2
  • 22/12 03:00
    1Pontevedra1
    Tenerife1
    2 - 0
    Vòng 2
  • 22/12 03:00
    Juventud Torremolinos
    Sevilla
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22/12 03:00
    UD Logrones
    Albacete
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [4-3]
  • 22/12 01:15
    Ibiza Islas Pitiusas
    Eibar
    0 - 0
    Vòng 2
  • 22/12 01:00
    Levante
    Andorre CF
    2 - 0
    Vòng 2
  • 22/12 01:00
    Merida AD
    Alaves1
    0 - 1
    Vòng 2
  • 22/12 01:00
    Numancia
    Sporting Gijon1
    0 - 2
    Vòng 2
  • 22/12 01:00
    Atletico Saguntino
    Rayo Vallecano
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [1-3]
  • 21/12 04:00
    CD Atletico Paso
    Espanyol
    0 - 0
    Vòng 2
  • 21/12 03:00
    Alcorcon
    Cartagena
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [2-4]
  • 21/12 03:00
    1CD Guijuelo1
    Villarreal
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 21/12 03:00
    Real Union de Irun
    Mallorca
    0 - 1
    Vòng 2
  • 21/12 03:00
    Sestao River
    Athletic Bilbao
    0 - 1
    Vòng 2
  • 21/12 01:00
    CF Intercity
    CD Mirandes
    1 - 0
    Vòng 2
  • 21/12 01:00
    CD Diocesano
    Getafe
    0 - 1
    Vòng 2
  • 21/12 01:00
    CD Guadalajara
    Elche
    0 - 1
    Vòng 2
  • 14/11 03:00
    UD Alzira
    Athletic Bilbao
    0 - 2
    Vòng 1
  • 14/11 03:00
    Arenteiro
    Almeria1
    1 - 0
    Vòng 1
  • 14/11 01:00
    Cazalegas
    Real Sociedad
    0 - 1
    Vòng 1
  • 14/11 00:30
    Real Union de Irun
    Cadiz
    1 - 1
    Vòng 1
  • 14/11 00:30
    CD San Roque de Lepe
    Getafe
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-3]
  • 14/11 00:00
    Lleida
    Alaves
    0 - 0
    Vòng 1
  • 14/11 00:00
    Utebo
    Merida AD
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [3-4]
  • 13/11 23:00
    AD San Juan
    Numancia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/11 23:00
    Coruxo
    Eldense
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-2], Penalty [2-4]
  • 13/11 23:00
    1Ourense1
    Alcorcon
    1 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [2-4]
  • 13/11 23:00
    Yeclano Deportivo
    Granada
    0 - 2
    Vòng 1
  • 13/11 22:30
    Teruel
    Las Palmas
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/11 22:00
    CD Algar
    Celta Vigo
    1 - 1
    Vòng 1
  • 13/11 22:00
    CA Cirbonero
    CF Intercity
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/11 22:00
    Velarde CF
    Sevilla
    0 - 1
    Vòng 1
  • 13/11 18:00
    Gimnastica Torrelavega
    Real Oviedo
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-3]
  • 13/11 18:00
    Juventud Torremolinos
    SD Huesca
    2 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [4-2]
  • 13/11 18:00
    AD Union Adarve
    CD Linares Deportivo
    0 - 2
    Vòng 1
  • 13/11 18:00
    CF Vimenor
    CD Mirandes
    0 - 2
    Vòng 1
  • 13/11 18:00
    CD Alfaro
    Cartagena
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/11 18:00
    CD Arnedo
    Atletico Baleares
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 13/11 18:00
    1CD Atletico Paso1
    Murcia
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [3-2]
  • 13/11 18:00
    CE Manresa
    Pontevedra
    1 - 2
    Vòng 1
  • 13/11 18:00
    CD Diocesano
    Real Zaragoza
    1 - 0
    Vòng 1
  • 13/11 18:00
    Hercules CF
    CF La Nucia
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-4]
  • 13/11 18:00
    Ibiza Islas Pitiusas
    CF Rayo Majadahonda
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/11 18:00
    Las Rozas
    Eibar
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/11 18:00
    CD Lealtad
    Tenerife
    0 - 1
    Vòng 1
  • 13/11 18:00
    Mollerussa
    Rayo Vallecano
    1 - 1
    Vòng 1
  • 13/11 18:00
    SCR Pena Deportiva
    Malaga
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [7-8]
  • 13/11 18:00
    Quintanar Del Rey
    Girona
    0 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-2]
  • 13/11 18:00
    Recreativo Huelva
    Burgos CF
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [3-4]
  • 13/11 04:00
    SD Almazan
    Atletico Madrid
    0 - 1
    Vòng 1
  • 13/11 03:00
    1CD Rincon1
    Espanyol1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/11 03:00
    CD Santa Amalia
    Villarreal
    0 - 3
    Vòng 1
  • 13/11 02:00
    CD Cristo Atletico
    Ibiza Eivissa
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-2]
  • 13/11 02:00
    Cacereno
    Cordoba C.F.
    2 - 0
    Vòng 1
  • 13/11 02:00
    CD Coria
    Fuenlabrada1
    1 - 0
    Vòng 1
  • 13/11 00:30
    Alcora
    Elche
    0 - 2
    Vòng 1
  • 13/11 00:30
    CD Autol
    Mallorca
    0 - 4
    Vòng 1
  • 13/11 00:00
    Sociedad Deportiva Beasain
    Sporting Gijon
    1 - 1
    Vòng 1
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-3]
  • 13/11 00:00
    Arenas Club de Getxo
    CD Lugo
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/11 00:00
    CD Utrera
    AD Ceuta
    0 - 0
    Vòng 1
  • 13/11 00:00
    SD Gernika
    Leganes
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [6-5]
  • 13/11 00:00
    CD Guadalajara
    SD Ponferradina
    2 - 0
    Vòng 1
  • 13/11 00:00
    CD Huetor Tajar
    Albacete
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-3]
  • 13/11 00:00
    Racing Rioja CF
    Gimnastic Tarragona
    0 - 2
    Vòng 1
  • 13/11 00:00
    Sestao River
    Racing de Ferrol
    0 - 0
    Vòng 1
  • 12/11 23:00
    UE Olot
    Levante
    0 - 4
    Vòng 1
  • 12/11 23:00
    CD Guijuelo
    Deportivo La Coruna
    0 - 0
    Vòng 1
  • 12/11 23:00
    CD Artistico Navalcarnero
    UD Logrones
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-3]
  • 12/11 23:00
    Atletico Saguntino
    SD Amorebieta1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-0]
  • 12/11 22:00
    Fuentes
    Osasuna
    1 - 1
    Vòng 1
  • 12/11 22:00
    UD Barbadas
    Valladolid
    0 - 2
    Vòng 1
  • 12/11 22:00
    CD Manacor
    Andorre CF
    0 - 1
    Vòng 1
  • 20/10 01:30
    UD Barbadas
    Atletico Lugones1
    1 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 20/10 01:30
    Mollerussa
    Cardassar
    2 - 1
    Vòng Sơ loại
  • 90 phút [2-2], 120 phút [4-2]
  • 20/10 01:30
    1Montilla CF1
    CD Rincon
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [3-5]
  • 20/10 01:30
    Cazalegas
    CD Los Yebenes San Bruno1
    1 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
  • 20/10 01:00
    Velarde CF
    Turegano
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 20/10 01:00
    1CD Autol1
    Dinamo San Juan1
    0 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-1], Penalty [8-7]
  • 20/10 01:00
    CD Algar
    Melilla CD
    2 - 1
    Vòng Sơ loại
  • 20/10 01:00
    CD Santa Amalia
    Universitario
    1 - 0
    Vòng Sơ loại
  • 20/10 00:30
    1Amigo1
    Fuentes
    0 - 2
    Vòng Sơ loại
  • 20/10 00:30
    Ceuta 6 de Junio
    Alcora
    0 - 1
    Vòng Sơ loại
Cập nhật:

Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha

Tên giải đấu Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
Tên khác CNV TBN
Tên Tiếng Anh La Copa del Rey
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ năm, 20 Tháng mười 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ ba, 30 Tháng năm 2023
Vòng đấu hiện tại Tứ kết
Thuộc Liên Đoàn Liên đoàn bóng đá Châu Âu (UEFA)
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)