Kết quả Hạng Nhất Đan Mạch, Kqbd Đan Mạch hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng Nhất Đan Mạch hôm nay: kqbd Hạng Nhất Đan Mạch mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng Nhất Đan Mạch hôm nay: xem kq bd Hạng Nhất Đan Mạch trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 4 Hạng Nhất Đan Mạch mùa giải 2022-2023 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Đan Mạch gần đây và kqbd Hạng 1 Đan Mạch (H1 ĐM) trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng Nhất Đan Mạch sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Hạng Nhất Đan Mạch thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd Hạng 1 Đan Mạch (H1 ĐM) trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Hạng Nhất Đan Mạch mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng Nhất Đan Mạch và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da hang nhat dan mach hom nay: trực tiếp kqbd Hạng Nhất Đan Mạch sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng Nhất Đan Mạch là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Đan Mạch. Các kết quả bóng đá Đan Mạch hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Đan Mạch (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Đan Mạch (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Đan Mạch và BĐKQ Cúp Đan Mạch của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng Nhất Đan Mạch, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Đan Mạch với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng Nhất Đan Mạch mùa giải 2022-2023

  • Kết quả Hạng Nhất Đan Mạch của 1 đội bóng:
  • Kết quả Hạng Nhất Đan Mạch của 1 cặp đấu:
    VS
22212019181716151413121110987654321
  • 20/03 01:00
    Fredericia
    Fremad Amager
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/03 01:00
    Helsingor
    Hobro I.K.
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/03 01:00
    Hvidovre IF
    Vendsyssel
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/03 01:00
    HB Koge
    Hillerod Fodbold
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/03 01:00
    Naestved
    Vejle
    ? - ?
    Vòng 22
  • 20/03 01:00
    Sonderjyske
    Nykobing
    ? - ?
    Vòng 22
  • 13/03 01:00
    Fremad Amager
    Helsingor
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/03 01:00
    Hillerod Fodbold
    Naestved
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/03 01:00
    Hobro I.K.
    Hvidovre IF
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/03 01:00
    Nykobing
    HB Koge
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/03 01:00
    Vejle
    Fredericia
    ? - ?
    Vòng 21
  • 13/03 01:00
    Vendsyssel
    Sonderjyske
    ? - ?
    Vòng 21
  • 06/03 01:00
    Fredericia
    HB Koge
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/03 01:00
    Helsingor
    Hillerod Fodbold
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/03 01:00
    Hobro I.K.
    Nykobing
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/03 01:00
    Hvidovre IF
    Sonderjyske
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/03 01:00
    Naestved
    Fremad Amager
    ? - ?
    Vòng 20
  • 06/03 01:00
    Vejle
    Vendsyssel
    ? - ?
    Vòng 20
  • 27/02 01:00
    Fremad Amager
    Hobro I.K.
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/02 01:00
    Hillerod Fodbold
    Hvidovre IF
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/02 01:00
    HB Koge
    Vejle
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/02 01:00
    Nykobing
    Helsingor
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/02 01:00
    Sonderjyske
    Fredericia
    ? - ?
    Vòng 19
  • 27/02 01:00
    Vendsyssel
    Naestved
    ? - ?
    Vòng 19
  • 20/02 01:00
    Fredericia
    Hillerod Fodbold
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/02 01:00
    Helsingor
    HB Koge
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/02 01:00
    Hobro I.K.
    Vendsyssel
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/02 01:00
    Hvidovre IF
    Nykobing
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/02 01:00
    Naestved
    Sonderjyske
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/02 01:00
    Vejle
    Fremad Amager
    ? - ?
    Vòng 18
  • 14/11 01:00
    Fremad Amager
    Vendsyssel
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/11 01:00
    Fredericia
    Helsingor
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/11 01:00
    Hillerod Fodbold
    Hobro I.K.
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/11 01:00
    HB Koge
    Hvidovre IF
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/11 01:00
    Nykobing
    Naestved
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/11 01:00
    Sonderjyske
    Vejle
    ? - ?
    Vòng 17
  • 07/11 01:00
    Fremad Amager
    Sonderjyske
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/11 01:00
    Hobro I.K.
    HB Koge
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/11 01:00
    Hvidovre IF
    Helsingor
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/11 01:00
    Naestved
    Fredericia
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/11 01:00
    Vejle
    Hillerod Fodbold
    ? - ?
    Vòng 16
  • 07/11 01:00
    Vendsyssel
    Nykobing
    ? - ?
    Vòng 16
  • 31/10 01:00
    Helsingor
    Vendsyssel
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/10 01:00
    Hillerod Fodbold
    Fremad Amager
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/10 01:00
    Hobro I.K.
    Naestved
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/10 01:00
    Hvidovre IF
    Fredericia
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/10 01:00
    HB Koge
    Sonderjyske
    ? - ?
    Vòng 15
  • 31/10 01:00
    Nykobing
    Vejle
    ? - ?
    Vòng 15
  • 24/10 00:00
    Fremad Amager
    Nykobing
    ? - ?
    Vòng 14
  • 24/10 00:00
    Fredericia
    Hobro I.K.
    ? - ?
    Vòng 14
  • 24/10 00:00
    Naestved
    Helsingor
    ? - ?
    Vòng 14
  • 24/10 00:00
    Sonderjyske
    Hillerod Fodbold
    ? - ?
    Vòng 14
  • 24/10 00:00
    Vejle
    Hvidovre IF
    ? - ?
    Vòng 14
  • 24/10 00:00
    Vendsyssel
    HB Koge
    ? - ?
    Vòng 14
  • 17/10 00:00
    Helsingor
    Sonderjyske
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/10 00:00
    Hobro I.K.
    Vejle
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/10 00:00
    Hvidovre IF
    Naestved
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/10 00:00
    HB Koge
    Fremad Amager
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/10 00:00
    Nykobing
    Hillerod Fodbold
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/10 00:00
    Vendsyssel
    Fredericia
    ? - ?
    Vòng 13
  • 10/10 00:00
    Fremad Amager
    Hvidovre IF
    ? - ?
    Vòng 12
  • 10/10 00:00
    Fredericia
    Nykobing
    ? - ?
    Vòng 12
  • 10/10 00:00
    Hillerod Fodbold
    Vendsyssel
    ? - ?
    Vòng 12
  • 10/10 00:00
    Naestved
    HB Koge
    ? - ?
    Vòng 12
  • 10/10 00:00
    Sonderjyske
    Hobro I.K.
    ? - ?
    Vòng 12
  • 10/10 00:00
    Vejle
    Helsingor
    ? - ?
    Vòng 12
  • 03/10 00:00
    Hobro I.K.
    Fremad Amager
    ? - ?
    Vòng 11
  • 03/10 00:00
    Hvidovre IF
    Vejle
    ? - ?
    Vòng 11
  • 03/10 00:00
    HB Koge
    Fredericia
    ? - ?
    Vòng 11
  • 03/10 00:00
    Naestved
    Hillerod Fodbold
    ? - ?
    Vòng 11
  • 03/10 00:00
    Nykobing
    Sonderjyske
    ? - ?
    Vòng 11
  • 03/10 00:00
    Vendsyssel
    Helsingor
    ? - ?
    Vòng 11
  • 20/09 00:00
    Sonderjyske
    Vendsyssel
    ? - ?
    Vòng 10
  • 18/09 20:00
    Vejle
    Hobro I.K.
    ? - ?
    Vòng 10
  • 18/09 19:00
    Fredericia
    Hvidovre IF
    ? - ?
    Vòng 10
  • 17/09 19:00
    Hillerod Fodbold
    Nykobing
    ? - ?
    Vòng 10
  • 17/09 00:00
    Helsingor
    Naestved
    ? - ?
    Vòng 10
  • 16/09 23:30
    Fremad Amager
    HB Koge
    ? - ?
    Vòng 10
  • 11/09 20:00
    Vendsyssel
    Vejle
    ? - ?
    Vòng 9
  • 11/09 19:00
    Hobro I.K.
    Fredericia
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 20:00
    Nykobing
    Fremad Amager
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 19:00
    Hillerod Fodbold
    Helsingor
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 00:00
    HB Koge
    Naestved
    ? - ?
    Vòng 9
  • 10/09 00:00
    Sonderjyske
    Hvidovre IF
    ? - ?
    Vòng 9
  • 04/09 19:00
    Fredericia
    Sonderjyske
    ? - ?
    Vòng 8
  • 04/09 18:00
    Naestved
    Vendsyssel
    ? - ?
    Vòng 8
  • 03/09 19:30
    Vejle
    HB Koge
    ? - ?
    Vòng 8
  • 03/09 00:00
    Helsingor
    Nykobing
    ? - ?
    Vòng 8
  • 02/09 23:30
    Fremad Amager
    Hillerod Fodbold
    ? - ?
    Vòng 8
  • 01/09 23:00
    Hvidovre IF
    Hobro I.K.
    ? - ?
    Vòng 8
  • 28/08 20:00
    Vendsyssel
    Hvidovre IF
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 19:30
    HB Koge
    Helsingor
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 19:00
    Hillerod Fodbold
    Vejle
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 00:00
    Nykobing
    Hobro I.K.
    ? - ?
    Vòng 7
  • 27/08 00:00
    Sonderjyske
    Naestved
    ? - ?
    Vòng 7
  • 26/08 23:30
    Fremad Amager
    Fredericia
    ? - ?
    Vòng 7
  • 21/08 19:00
    Fredericia
    Vendsyssel
    ? - ?
    Vòng 6
  • 21/08 18:00
    Naestved
    Nykobing
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20/08 20:00
    Hobro I.K.
    Hillerod Fodbold
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20/08 18:00
    Vejle
    Sonderjyske
    ? - ?
    Vòng 6
  • 20/08 00:00
    Helsingor
    Fremad Amager
    ? - ?
    Vòng 6
  • 19/08 23:30
    Hvidovre IF
    HB Koge
    ? - ?
    Vòng 6
  • 18/08 00:00
    Vejle
    Naestved
    ? - ?
    Vòng 5
  • 17/08 23:00
    Hillerod Fodbold
    Fredericia
    ? - ?
    Vòng 5
  • 17/08 00:00
    HB Koge
    Nykobing
    ? - ?
    Vòng 5
  • 17/08 00:00
    Vendsyssel
    Hobro I.K.
    ? - ?
    Vòng 5
  • 16/08 23:30
    Hvidovre IF
    Fremad Amager
    ? - ?
    Vòng 5
  • 16/08 23:30
    Sonderjyske
    Helsingor
    ? - ?
    Vòng 5
  • 13/08 20:00
    Nykobing
    Vendsyssel
    1 - 2
    Vòng 4
  • 13/08 18:00
    Helsingor
    Hvidovre IF
    0 - 1
    Vòng 4
  • 12/08 23:30
    Fremad Amager
    Naestved
    0 - 0
    Vòng 4
  • 12/08 23:30
    Fredericia
    Vejle
    0 - 1
    Vòng 4
  • 12/08 23:30
    Hobro I.K.
    Sonderjyske
    0 - 2
    Vòng 4
  • 11/08 23:00
    1Hillerod Fodbold1
    HB Koge
    0 - 1
    Vòng 4
  • 07/08 20:00
    Vejle
    Nykobing1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 07/08 18:00
    Naestved
    Hobro I.K.
    2 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 19:00
    Vendsyssel
    Fremad Amager
    1 - 2
    Vòng 3
  • 06/08 18:00
    Sonderjyske
    HB Koge
    2 - 0
    Vòng 3
  • 06/08 00:00
    Helsingor
    Fredericia
    2 - 1
    Vòng 3
  • 05/08 23:30
    Hvidovre IF
    Hillerod Fodbold
    2 - 0
    Vòng 3
  • 31/07 20:00
    HB Koge
    Vendsyssel
    1 - 1
    Vòng 2
  • 30/07 21:00
    Fremad Amager
    Vejle
    0 - 1
    Vòng 2
  • 30/07 20:00
    Nykobing
    Hvidovre IF
    0 - 1
    Vòng 2
  • 30/07 19:00
    1Hillerod Fodbold1
    Sonderjyske
    1 - 3
    Vòng 2
  • 29/07 23:45
    Fredericia
    Naestved
    0 - 1
    Vòng 2
  • 29/07 23:45
    Hobro I.K.
    Helsingor
    0 - 0
    Vòng 2
  • 24/07 20:00
    HB Koge
    Hobro I.K.
    0 - 0
    Vòng 1
  • 24/07 18:00
    Naestved
    Hvidovre IF
    1 - 2
    Vòng 1
  • 23/07 23:30
    Helsingor
    Vejle
    0 - 2
    Vòng 1
  • 23/07 20:00
    Nykobing
    Fredericia
    0 - 1
    Vòng 1
  • 23/07 00:00
    Sonderjyske
    Fremad Amager
    0 - 0
    Vòng 1
  • 22/07 23:30
    Vendsyssel
    Hillerod Fodbold
    2 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng Nhất Đan Mạch

Tên giải đấu Hạng Nhất Đan Mạch
Tên khác Hạng 1 Đan Mạch (H1 ĐM)
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 4
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ sáu, 1 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ năm, 15 Tháng sáu 2023
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0