Yantra Gabrovo: tin tức, thông tin website facebook
CLB Yantra Gabrovo: Thông tin mới nhất
Tên chính thức | Yantra Gabrovo |
Tên khác | |
Biệt danh | |
Năm/Ngày thành lập | |
Bóng đá quốc gia nào? | Bulgaria |
Giải bóng đá VĐQG | Hạng 2 Bulgaria |
Mùa giải-mùa bóng | 2023-2024 |
Địa chỉ | |
Sân vận động | |
Sức chứa sân vận động | 0 (chỗ ngồi) |
Chủ sở hữu | |
Chủ tịch | |
Giám đốc bóng đá | |
Huấn luyện viên hiện tại | HLV |
Ngày sinh HLV | |
Quốc tịch HLV | |
Ngày HLV gia nhập đội | |
Website | |
Facebook chính thức | |
Twitter chính thức | |
Instagram chính thức | |
Youtube chính thức | |
CLB hay ĐTQG? | |
Lứa tuổi | |
Giới tính (nam / nữ) |
Kết quả Yantra Gabrovo mới nhất
-
16/03 20:30Strumska SlavaYantra Gabrovo0 - 0Vòng 25
-
09/03 20:30Yantra GabrovoFC Dobrudzha0 - 0Vòng 24
-
04/03 17:15Septemvri SofiaYantra Gabrovo 11 - 1Vòng 23
-
24/02 19:00Yantra GabrovoFC Dunav Ruse0 - 1Vòng 22
-
17/02 19:001 FC Maritsa 1921Yantra Gabrovo 11 - 0Vòng 21
-
09/02 19:20Yantra GabrovoLudogorets Razgrad II0 - 0
-
02/02 19:40Chernomorets BurgasYantra Gabrovo0 - 0
-
31/01 18:50Chernomorets BalchikYantra Gabrovo1 - 0
-
30/01 19:00PFC NesebarYantra Gabrovo2 - 0
-
27/01 18:301 EtarYantra Gabrovo0 - 0
Lịch thi đấu Yantra Gabrovo sắp tới
-
01/04 21:30Yantra GabrovoPFK Montana? - ?Vòng 26
-
06/04 22:00Chernomorets BalchikYantra Gabrovo? - ?Vòng 27
-
13/04 22:00Yantra GabrovoLitex Lovech? - ?Vòng 28
-
20/04 22:00Ludogorets Razgrad IIYantra Gabrovo? - ?Vòng 29
-
27/04 22:00Yantra GabrovoSpartak Pleven? - ?Vòng 30
-
04/05 22:00CSKA 1948 Sofia IIYantra Gabrovo? - ?Vòng 31
-
11/05 22:00Yantra GabrovoSportist Svoge? - ?Vòng 32
-
18/05 22:00Yantra GabrovoMarek Dupnitza? - ?Vòng 33
-
25/05 22:00FK Chernomorets 1919 BurgasYantra Gabrovo? - ?Vòng 34
BXH Hạng 2 Bulgaria mùa giải 2023-2024
XH | Đội | Trận | Thắng | Hòa | Thua | Bàn thắng | Bàn thua | HS | Điểm | Phong độ 5 trận |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | Septemvri Sofia | 25 | 15 | 6 | 4 | 35 | 18 | 17 | 51 | T T T B H T |
2 | Spartak Varna | 25 | 15 | 3 | 7 | 41 | 19 | 22 | 48 | B T T T B T |
3 | PFK Montana | 25 | 13 | 7 | 5 | 31 | 18 | 13 | 46 | H T B T T T |
4 | Marek Dupnitza | 25 | 12 | 9 | 4 | 27 | 19 | 8 | 45 | T T T B T H |
5 | FC Dobrudzha | 25 | 11 | 7 | 7 | 35 | 23 | 12 | 40 | H B H T T T |
6 | Yantra Gabrovo | 25 | 11 | 7 | 7 | 30 | 25 | 5 | 40 | T T T T B B |
7 | Spartak Pleven | 25 | 12 | 2 | 11 | 25 | 24 | 1 | 38 | B T T B T H |
8 | Strumska Slava | 25 | 10 | 7 | 8 | 23 | 19 | 4 | 37 | H T B H B T |
9 | Ludogorets Razgrad II | 25 | 10 | 6 | 9 | 29 | 24 | 5 | 36 | T B T T T H |
10 | CSKA 1948 Sofia II | 25 | 8 | 8 | 9 | 24 | 28 | -4 | 32 | T B H H B T |
11 | FC Dunav Ruse | 25 | 8 | 8 | 9 | 19 | 25 | -6 | 32 | B H B T H H |
12 | Litex Lovech | 25 | 8 | 7 | 10 | 20 | 27 | -7 | 31 | H B H T B H |
13 | Belasitsa Petrich | 25 | 7 | 7 | 11 | 24 | 25 | -1 | 28 | T T B B T H |
14 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 25 | 7 | 7 | 11 | 22 | 29 | -7 | 28 | B B T B H B |
15 | Sportist Svoge | 25 | 6 | 8 | 11 | 23 | 33 | -10 | 26 | T H B B T B |
16 | FC Maritsa 1921 | 25 | 8 | 1 | 16 | 22 | 36 | -14 | 25 | B B B T B B |
17 | FC Bdin Vidin | 25 | 4 | 6 | 15 | 10 | 28 | -18 | 18 | B B B B H B |
18 | Chernomorets Balchik | 25 | 4 | 6 | 15 | 18 | 38 | -20 | 18 | H B H B B B |
Upgrade Team
Upgrade Play-offs
Degrade Team