Kết quả bóng đá Armenia hôm nay, Kqbd Armenia tối đêm qua

Kết quả bóng đá Armenia hôm nay: cập nhật tỷ số bóng đá Armenia tối, đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kqbd Armenia hôm nay: xem kết quả bóng đá VĐQG Armenia mới nhất mùa giải 2022-2023, KQ Hạng nhất và Hạng 2 Armenia NHANH và CHÍNH XÁC. Bảng tỷ số bóng đá Armenia hôm nay: trực tiếp bdkq Armenia tối, đêm nay và rạng sáng mai theo từng giải đấu và cúp quốc nội liên tục 24/7. Các kết quả bóng đá Armenia tối đêm hôm qua (giải VĐQG quốc nội bóng đá nam và nữ Armenia) gồm: KQ VĐQG Armenia, kết quả Cúp Liên Đoàn, Cúp Quốc Gia Armenia (Cúp QG) và trận Siêu Cúp Armenia (SC).

Xem kết quả bóng đá Armenia trực tuyến tối qua và rạng sáng ngày nay mới nhất. Ket qua bong da Armenia hom nay: xem kqbd Armenia toi va dem qua moi nhat. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Armenia gần đây và xem kqbd Cúp Armenia tt theo vòng đấu: vòng bảng, tứ kết bán kết và vòng chung kết (VCK).

Kết quả bóng đá hôm nay Armenia mới nhất: tỷ số kq bd Ngoại Hạng Armenia tối và đêm nay, tỷ số hiệp 1 (H1) hiệp 2 (H2) và cả trận (FT). Update thông tin đội hình ra sân thi đấu chính thức và dự bị, tường thuật diễn biến chính, thẻ vàng-thẻ đỏ-phạt góc và số liệu thống kê bóng đá kết quả trực tuyến 24h.

Xem kq Armenia hn và kết quả ĐTQG Armenia thi đấu tối nay theo giải: kqbd hôm nay giải VĐQG Armenia và Hạng nhất (Hạng 1-A), Hạng nhì (Hạng 2-B), giải trẻ (dự bị) và KQ Cúp Quốc Gia Armenia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Armenia, Ketquabongda tổng hợp SỚM nhất KQ ĐTQG Armenia và các cấp độ Đội Tuyển Quốc Gia Armenia lứa U như: kết quả U23 Armenia, U21, U19 và KQ U17 Armenia.

  • 19/11 23:30
    Albania
    Armenia
    1 - 0
    Vòng Tháng 11
  • 17/11 00:00
    Kosovo
    Armenia
    0 - 1
    Vòng Tháng 11
  • 26/10 22:00
    1U17 Armenia1
    U17 Belarus
    0 - 2
    Vòng Loại / Bảng J
  • 23/10 23:00
    U17 Na Uy
    U17 Armenia
    5 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 20/10 23:00
    U17 Ailen
    U17 Armenia
    0 - 0
    Vòng Loại / Bảng J
  • 09/12 21:00
    1Pyunik
    Urartu
    0 - 0
    Vòng 17
  • 09/12 19:00
    1Ararat-Armenia
    Lernayin Artsakh
    0 - 0
    Vòng 17
  • 08/12 21:00
    Ararat Yerevan
    BKMA
    0 - 0
    Vòng 17
  • 08/12 19:00
    Shirak
    Noah
    1 - 0
    Vòng 17
  • 05/12 22:00
    Ararat-Armenia
    Pyunik
    0 - 1
    Vòng 20
  • 04/12 22:00
    Shirak
    Urartu
    2 - 1
    Vòng 20
  • 04/12 17:00
    Alashkert
    Ararat Yerevan
    0 - 1
    Vòng 20
  • 03/12 17:00
    Noah
    Lernayin Artsakh
    2 - 0
    Vòng 20
  • 03/12 17:00
    Van Charentsavan
    BKMA
    0 - 0
    Vòng 20
  • 30/11 22:00
    Urartu
    Ararat-Armenia
    0 - 2
    Vòng 19
  • 30/11 20:00
    Pyunik
    Ararat Yerevan
    1 - 0
    Vòng 19
  • 29/11 19:00
    BKMA
    Shirak
    0 - 0
    Vòng 19
  • 29/11 17:00
    Noah
    Alashkert
    2 - 1
    Vòng 19
  • 28/11 17:00
    Lernayin Artsakh
    Van Charentsavan1
    0 - 1
    Vòng 19
  • 22/11 21:00
    Urartu
    Ararat Yerevan1
    2 - 1
    Vòng 18
  • 22/11 19:00
    BKMA
    Ararat-Armenia
    2 - 0
    Vòng 18
  • 22/11 17:00
    Alashkert
    Pyunik
    0 - 1
    Vòng 18
  • 20/11 17:00
    Lernayin Artsakh
    Shirak1
    0 - 0
    Vòng 18
  • 20/11 17:00
    1Noah
    Van Charentsavan1
    1 - 0
    Vòng 18
  • 13/11 20:00
    1BKMA
    Pyunik
    1 - 0
    Vòng 16
  • 13/11 17:00
    Noah
    Ararat-Armenia
    1 - 2
    Vòng 16
  • 13/11 17:00
    Van Charentsavan
    Alashkert
    0 - 0
    Vòng 17
  • 12/11 22:00
    Ararat Yerevan
    Lernayin Artsakh
    0 - 0
    Vòng 16
  • 10/11 20:00
    Ararat-Armenia
    Pyunik
    0 - 0
    Vòng 2
  • 10/11 17:00
    Alashkert
    Urartu
    0 - 0
    Vòng 16
  • 09/11 17:00
    Van Charentsavan
    Shirak
    0 - 1
    Vòng 16
  • 06/11 18:00
    Lernayin Artsakh
    Pyunik
    1 - 0
    Vòng 15
  • 05/11 20:00
    Ararat Yerevan
    Noah
    1 - 0
    Vòng 15
  • 04/11 22:00
    Urartu
    BKMA
    0 - 0
    Vòng 15
  • 03/11 21:00
    Shirak
    Alashkert
    0 - 2
    Vòng 15
  • 03/11 19:00
    Ararat-Armenia
    Van Charentsavan
    2 - 0
    Vòng 15
  • 31/10 18:00
    Noah
    Pyunik
    0 - 0
    Vòng 14
  • 30/10 21:00
    Shirak
    Ararat-Armenia
    0 - 2
    Vòng 14
  • 30/10 18:00
    1Alashkert
    BKMA
    0 - 0
    Vòng 14
  • 29/10 18:00
    Lernayin Artsakh
    Urartu1
    1 - 2
    Vòng 14
  • 29/10 18:00
    Van Charentsavan
    Ararat Yerevan
    0 - 2
    Vòng 14
  • 26/10 20:00
    Ararat-Armenia
    Alashkert
    2 - 0
    Vòng 13
  • 25/10 22:00
    Ararat Yerevan
    Shirak1
    0 - 1
    Vòng 13
  • 24/10 21:00
    BKMA
    Lernayin Artsakh1
    0 - 0
    Vòng 13
  • 23/10 20:00
    Urartu
    Noah
    1 - 0
    Vòng 13
  • 06/12 17:30
    Gandzasar Kapan
    Ararat Yerevan 2
    0 - 1
    Vòng 31
  • 02/12 17:00
    1Gandzasar Kapan
    BKMA 2
    1 - 0
    Vòng 18
  • 02/12 17:00
    MIKA Ashtarak
    Gandzasar Kapan
    0 - 0
    Vòng 18
  • 01/12 17:00
    Ararat-Armenia 2
    Pyunik Yerevan 2
    0 - 1
    Vòng 18
  • 01/12 17:00
    Ararat Yerevan 2
    Shirak Gyumri 2
    0 - 1
    Vòng 18
  • 01/12 17:00
    Lernayin Artsakh 2
    Urartu 2
    0 - 1
    Vòng 18
  • 01/12 17:00
    West Armenia
    Alashkert B Martuni
    1 - 0
    Vòng 18
  • 29/11 17:30
    Gandzasar Kapan
    Gandzasar Kapan1
    0 - 0
    Vòng 17
  • 26/11 17:00
    Alashkert B Martuni
    MIKA Ashtarak
    0 - 1
    Vòng 17
  • 26/11 17:00
    1Shirak Gyumri 2
    West Armenia
    0 - 0
    Vòng 17
  • 25/11 21:00
    Urartu 2
    Ararat Yerevan 2
    1 - 1
    Vòng 17
  • 25/11 17:00
    BKMA 2
    Ararat-Armenia 2
    0 - 0
    Vòng 17
  • 25/11 17:00
    Pyunik Yerevan 2
    Lernayin Artsakh 2
    2 - 0
    Vòng 17
  • 21/11 17:00
    Ararat-Armenia 2
    Lernayin Artsakh 2
    2 - 2
    Vòng 16
  • 21/11 17:00
    Ararat Yerevan 2
    Pyunik Yerevan 2
    0 - 1
    Vòng 16
  • 21/11 17:00
    MIKA Ashtarak
    Shirak Gyumri 2
    0 - 1
    Vòng 16
  • 21/11 17:00
    West Armenia
    Urartu 2
    1 - 0
    Vòng 16
  • 20/11 17:00
    BKMA 2
    Gandzasar Kapan
    0 - 0
    Vòng 16
  • 20/11 17:00
    Gandzasar Kapan
    Alashkert B Martuni
    2 - 0
    Vòng 16
  • 11/11 21:30
    Urartu 2
    MIKA Ashtarak
    2 - 0
    Vòng 15
  • 11/11 17:30
    Alashkert B Martuni
    BKMA 2
    1 - 2
    Vòng 15
  • 11/11 17:30
    Lernayin Artsakh 2
    Ararat Yerevan 2
    0 - 0
    Vòng 15
  • 11/11 17:30
    1Pyunik Yerevan 2
    West Armenia
    1 - 1
    Vòng 15
  • 11/11 17:30
    Gandzasar Kapan
    Ararat-Armenia 2
    3 - 0
    Vòng 15
  • 10/11 17:30
    Shirak Gyumri 2
    Gandzasar Kapan
    0 - 1
    Vòng 15
  • 05/11 17:30
    Alashkert B Martuni
    Lernayin Artsakh 2
    0 - 0
    Vòng 9
  • 05/11 17:30
    Gandzasar Kapan
    BKMA 2
    1 - 1
    Vòng 5
  • 05/11 17:00
    Pyunik Yerevan 2
    Urartu 2
    1 - 0
    Vòng 8
  • 01/11 18:00
    Ararat-Armenia 2
    Ararat Yerevan 2
    1 - 1
    Vòng 14
  • 01/11 17:30
    Gandzasar Kapan
    Alashkert B Martuni1
    1 - 0
    Vòng 14
  • 31/10 18:30
    West Armenia
    Lernayin Artsakh 2
    2 - 0
    Vòng 14
  • 31/10 18:00
    BKMA 2
    Shirak Gyumri 2
    1 - 0
    Vòng 14
  • 31/10 18:00
    MIKA Ashtarak
    Pyunik Yerevan 2
    0 - 1
    Vòng 14
  • 30/10 17:30
    Gandzasar Kapan
    Urartu 2
    0 - 1
    Vòng 14
  • 26/10 22:00
    Urartu 2
    BKMA 2
    0 - 0
    Vòng 13
  • 26/10 18:00
    Pyunik Yerevan 2
    Gandzasar Kapan
    0 - 0
    Vòng 13
  • 26/10 17:30
    Lernayin Artsakh 2
    MIKA Ashtarak
    0 - 0
    Vòng 13
  • 26/10 17:30
    Shirak Gyumri 2
    Gandzasar Kapan
    0 - 0
    Vòng 13
  • 25/10 18:00
    Alashkert B Martuni
    Ararat-Armenia 2
    0 - 0
    Vòng 13
  • 25/10 18:00
    Ararat Yerevan 2
    West Armenia
    0 - 1
    Vòng 13
  • 26/11 22:00
    Pyunik
    Noah
    1 - 0
    Vòng 2
  • 26/11 20:00
    Ararat-Armenia
    Urartu
    0 - 1
    Vòng 2
  • 25/11 17:00
    Gandzasar Kapan
    Alashkert
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [5-4]
  • 24/11 21:00
    Shirak
    Van Charentsavan1
    1 - 0
    Vòng 2
Cập nhật: