Kết quả Hạng 2 Armenia, Kqbd Armenia hôm nay

Kết quả bóng đá Hạng 2 Armenia hôm nay: kqbd Hạng 2 Armenia mới nhất đã kết thúc tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem tỷ số bóng đá Hạng 2 Armenia hôm nay: xem kq bd Hạng 2 Armenia trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 3 Hạng 2 Armenia mùa giải 2022-2023 thi đấu vào đêm qua và rạng sáng nay. Xem kết quả tỷ số bóng đá Armenia gần đây và kqbd Hạng nhì Armenia trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ Hạng 2 Armenia sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá Hạng 2 Armenia thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd Hạng nhì Armenia trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả Armenia Division 2 mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá Hạng 2 Armenia và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da hang 2 armenia hom nay: trực tiếp kqbd Hạng 2 Armenia sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá Hạng 2 Armenia có tên Tiếng Anh là Armenia Division 2 và là giải đấu hạng 2 trong hệ thống giải đấu bóng đá Armenia. Các kết quả bóng đá Armenia hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Armenia (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Armenia (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Armenia và BĐKQ Cúp Armenia của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá Hạng 2 Armenia, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Armenia với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

Kết quả bóng đá Hạng 2 Armenia mùa giải 2022-2023

333231302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 25/05 20:00
    Alashkert B Martuni
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/05 20:00
    BKMA 2
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/05 20:00
    Gandzasar Kapan
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/05 20:00
    MIKA Ashtarak
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/05 20:00
    Shirak Gyumri 2
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 33
  • 25/05 20:00
    Gandzasar Kapan
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 33
  • 19/05 20:00
    Ararat-Armenia 2
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/05 20:00
    Ararat Yerevan 2
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/05 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/05 20:00
    Pyunik Yerevan 2
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/05 20:00
    Urartu 2
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 32
  • 19/05 20:00
    West Armenia
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 32
  • 14/05 20:00
    Alashkert B Martuni
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 31
  • 14/05 20:00
    BKMA 2
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 31
  • 14/05 20:00
    Gandzasar Kapan
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 31
  • 14/05 20:00
    Shirak Gyumri 2
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 31
  • 14/05 20:00
    Gandzasar Kapan
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 31
  • 14/05 20:00
    Urartu 2
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 31
  • 09/05 20:00
    Ararat-Armenia 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/05 20:00
    Ararat Yerevan 2
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/05 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/05 20:00
    MIKA Ashtarak
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/05 20:00
    Pyunik Yerevan 2
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 30
  • 09/05 20:00
    West Armenia
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 30
  • 05/05 20:00
    Alashkert B Martuni
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/05 20:00
    BKMA 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/05 20:00
    Pyunik Yerevan 2
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/05 20:00
    Shirak Gyumri 2
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/05 20:00
    Gandzasar Kapan
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 29
  • 05/05 20:00
    Urartu 2
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 29
  • 30/04 20:00
    Ararat-Armenia 2
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/04 20:00
    Ararat Yerevan 2
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/04 20:00
    Gandzasar Kapan
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/04 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/04 20:00
    MIKA Ashtarak
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 28
  • 30/04 20:00
    West Armenia
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 28
  • 24/04 20:00
    Alashkert B Martuni
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 27
  • 24/04 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 24/04 20:00
    Pyunik Yerevan 2
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 24/04 20:00
    Shirak Gyumri 2
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 27
  • 24/04 20:00
    Gandzasar Kapan
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 27
  • 24/04 20:00
    Urartu 2
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 27
  • 17/04 20:00
    Ararat-Armenia 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 26
  • 17/04 20:00
    Ararat Yerevan 2
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 17/04 20:00
    BKMA 2
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 26
  • 17/04 20:00
    Gandzasar Kapan
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 17/04 20:00
    MIKA Ashtarak
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 17/04 20:00
    West Armenia
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 26
  • 12/04 20:00
    Alashkert B Martuni
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/04 20:00
    Ararat Yerevan 2
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/04 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/04 20:00
    Pyunik Yerevan 2
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/04 20:00
    Shirak Gyumri 2
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 25
  • 12/04 20:00
    Urartu 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 25
  • 08/04 20:00
    BKMA 2
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/04 20:00
    Gandzasar Kapan
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 08/04 20:00
    West Armenia
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 07/04 05:00
    Ararat-Armenia 2
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 24
  • 07/04 05:00
    MIKA Ashtarak
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 07/04 05:00
    Gandzasar Kapan
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 24
  • 03/04 20:00
    Ararat Yerevan 2
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 23
  • 03/04 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 23
  • 03/04 20:00
    Pyunik Yerevan 2
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 03/04 20:00
    Shirak Gyumri 2
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 23
  • 03/04 20:00
    Urartu 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 23
  • 03/04 20:00
    West Armenia
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 23
  • 30/03 20:00
    Ararat-Armenia 2
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 30/03 20:00
    Ararat Yerevan 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 22
  • 30/03 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 22
  • 30/03 20:00
    Pyunik Yerevan 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 22
  • 30/03 20:00
    Urartu 2
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 22
  • 30/03 20:00
    West Armenia
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 22
  • 14/03 21:00
    Alashkert B Martuni
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/03 21:00
    BKMA 2
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/03 21:00
    Gandzasar Kapan
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/03 21:00
    MIKA Ashtarak
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/03 21:00
    Shirak Gyumri 2
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 14/03 21:00
    Gandzasar Kapan
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 21
  • 09/03 21:00
    Ararat-Armenia 2
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 09/03 21:00
    Ararat Yerevan 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 20
  • 09/03 21:00
    Lernayin Artsakh 2
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 20
  • 09/03 21:00
    MIKA Ashtarak
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 20
  • 09/03 21:00
    Pyunik Yerevan 2
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 09/03 21:00
    West Armenia
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 20
  • 05/03 21:00
    Alashkert B Martuni
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 21:00
    BKMA 2
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 21:00
    Gandzasar Kapan
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 21:00
    Shirak Gyumri 2
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 21:00
    Gandzasar Kapan
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 19
  • 05/03 21:00
    Urartu 2
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 19
  • 01/12 21:00
    Ararat-Armenia 2
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 01/12 21:00
    Ararat Yerevan 2
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 01/12 21:00
    Gandzasar Kapan
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 01/12 21:00
    Lernayin Artsakh 2
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 18
  • 01/12 21:00
    MIKA Ashtarak
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 18
  • 01/12 21:00
    West Armenia
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 18
  • 20/11 21:00
    Alashkert B Martuni
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 21:00
    BKMA 2
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 21:00
    Pyunik Yerevan 2
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 21:00
    Shirak Gyumri 2
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 21:00
    Gandzasar Kapan
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 17
  • 20/11 21:00
    Urartu 2
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 17
  • 15/11 21:00
    Ararat-Armenia 2
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15/11 21:00
    Ararat Yerevan 2
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15/11 21:00
    BKMA 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15/11 21:00
    Gandzasar Kapan
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15/11 21:00
    MIKA Ashtarak
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 15/11 21:00
    West Armenia
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 16
  • 08/11 21:00
    Alashkert B Martuni
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 08/11 21:00
    Lernayin Artsakh 2
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 08/11 21:00
    Pyunik Yerevan 2
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 15
  • 08/11 21:00
    Shirak Gyumri 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 15
  • 08/11 21:00
    Gandzasar Kapan
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 15
  • 08/11 21:00
    Urartu 2
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 15
  • 01/11 21:00
    Ararat-Armenia 2
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 01/11 21:00
    BKMA 2
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 01/11 21:00
    Gandzasar Kapan
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 01/11 21:00
    MIKA Ashtarak
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 01/11 21:00
    Gandzasar Kapan
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 14
  • 01/11 21:00
    West Armenia
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 14
  • 25/10 20:00
    Alashkert B Martuni
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 25/10 20:00
    Ararat Yerevan 2
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 13
  • 25/10 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 13
  • 25/10 20:00
    Pyunik Yerevan 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 13
  • 25/10 20:00
    Shirak Gyumri 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 13
  • 25/10 20:00
    Urartu 2
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 13
  • 17/10 20:00
    Alashkert B Martuni
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17/10 20:00
    Ararat-Armenia 2
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17/10 20:00
    BKMA 2
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17/10 20:00
    Gandzasar Kapan
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17/10 20:00
    MIKA Ashtarak
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 17/10 20:00
    Gandzasar Kapan
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 12
  • 11/10 20:00
    Alashkert B Martuni
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 11/10 20:00
    BKMA 2
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 11/10 20:00
    Gandzasar Kapan
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 11/10 20:00
    MIKA Ashtarak
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 11
  • 11/10 20:00
    Shirak Gyumri 2
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 11/10 20:00
    Gandzasar Kapan
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 11
  • 30/09 20:00
    Ararat-Armenia 2
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/09 20:00
    Ararat Yerevan 2
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/09 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/09 20:00
    Pyunik Yerevan 2
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/09 20:00
    Urartu 2
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 10
  • 30/09 20:00
    West Armenia
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 10
  • 17/09 20:00
    Alashkert B Martuni
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/09 20:00
    BKMA 2
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/09 20:00
    Gandzasar Kapan
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/09 20:00
    Shirak Gyumri 2
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/09 20:00
    Gandzasar Kapan
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 17/09 20:00
    Urartu 2
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 9
  • 12/09 20:00
    Ararat-Armenia 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 8
  • 12/09 20:00
    Ararat Yerevan 2
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 8
  • 12/09 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 12/09 20:00
    MIKA Ashtarak
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 12/09 20:00
    Pyunik Yerevan 2
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 8
  • 12/09 20:00
    West Armenia
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 8
  • 04/09 20:00
    Alashkert B Martuni
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 20:00
    BKMA 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 20:00
    Pyunik Yerevan 2
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 20:00
    Shirak Gyumri 2
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 20:00
    Gandzasar Kapan
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 7
  • 04/09 20:00
    Urartu 2
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 7
  • 30/08 20:00
    Ararat-Armenia 2
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 30/08 20:00
    Ararat Yerevan 2
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 30/08 20:00
    Gandzasar Kapan
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 6
  • 30/08 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 30/08 20:00
    MIKA Ashtarak
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 6
  • 30/08 20:00
    West Armenia
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 6
  • 24/08 20:00
    Alashkert B Martuni
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 5
  • 24/08 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    Ararat-Armenia 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 24/08 20:00
    Pyunik Yerevan 2
    Ararat Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 24/08 20:00
    Shirak Gyumri 2
    MIKA Ashtarak
    ? - ?
    Vòng 5
  • 24/08 20:00
    Gandzasar Kapan
    BKMA 2
    ? - ?
    Vòng 5
  • 24/08 20:00
    Urartu 2
    West Armenia
    ? - ?
    Vòng 5
  • 19/08 20:00
    Ararat-Armenia 2
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19/08 20:00
    Ararat Yerevan 2
    Lernayin Artsakh 2
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19/08 20:00
    BKMA 2
    Alashkert B Martuni
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19/08 20:00
    Gandzasar Kapan
    Shirak Gyumri 2
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19/08 20:00
    MIKA Ashtarak
    Urartu 2
    ? - ?
    Vòng 4
  • 19/08 20:00
    West Armenia
    Pyunik Yerevan 2
    ? - ?
    Vòng 4
  • 14/08 22:30
    Urartu 2
    Gandzasar Kapan
    0 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 20:45
    Pyunik Yerevan 2
    MIKA Ashtarak
    2 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 20:00
    Shirak Gyumri 2
    BKMA 2
    0 - 1
    Vòng 3
  • 13/08 20:45
    Alashkert B Martuni
    Gandzasar Kapan
    ? - ?
    Vòng 3
  • 13/08 20:30
    Ararat Yerevan 2
    Ararat-Armenia 2
    0 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 20:00
    Lernayin Artsakh 2
    West Armenia
    0 - 0
    Vòng 3
  • 10/08 20:45
    BKMA 2
    Urartu 2
    2 - 0
    Vòng 2
  • 10/08 20:45
    West Armenia
    Ararat Yerevan 2
    0 - 0
    Vòng 2
  • 10/08 20:30
    Gandzasar Kapan
    Pyunik Yerevan 2
    0 - 1
    Vòng 2
  • 09/08 20:45
    Ararat-Armenia 2
    Alashkert B Martuni
    0 - 1
    Vòng 2
  • 09/08 20:45
    MIKA Ashtarak
    Lernayin Artsakh 2
    0 - 0
    Vòng 2
  • 09/08 20:30
    Gandzasar Kapan
    Shirak Gyumri 21
    1 - 0
    Vòng 2
  • 05/08 20:45
    Pyunik Yerevan 2
    BKMA 2
    0 - 0
    Vòng 1
  • 04/08 22:00
    Urartu 2
    Gandzasar Kapan
    2 - 0
    Vòng 1
  • 04/08 20:45
    Lernayin Artsakh 2
    Gandzasar Kapan
    1 - 2
    Vòng 1
  • 04/08 20:30
    Shirak Gyumri 2
    Alashkert B Martuni
    0 - 0
    Vòng 1
  • 03/08 20:45
    Ararat Yerevan 2
    MIKA Ashtarak
    3 - 0
    Vòng 1
  • 03/08 20:45
    West Armenia
    Ararat-Armenia 2
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá Hạng 2 Armenia

Tên giải đấu Hạng 2 Armenia
Tên khác Hạng nhì Armenia
Tên Tiếng Anh Armenia Division 2
Vòng đấu hiện tại 3
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ hai, 1 Tháng tám 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ bảy, 10 Tháng sáu 2023
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)
Livescore0