Kết quả VĐQG Séc hôm nay, Kqbd Séc tối đêm qua

Kết quả bóng đá VĐQG Séc hôm nay: cập nhật kqbd Séc tối và đêm qua mới nhất. Xem tỷ số bóng đá Séc hôm nay: xem kq bd VĐQG Séc trực tuyến các trận sẽ thi đấu sáng, chiều tối và đêm nay. Tường thuật diễn biến chính kết quả và tỷ số các trận vòng 16 VĐQG Séc mùa giải 2022-2023 thi đấu vào tối đêm nay và rạng sáng mai. Xem kết quả tỷ số bóng đá Séc gần đây và kqbd VĐQG Séc trực tuyến: xem LTĐ, BXH và KQ VĐQG Séc sẽ thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai CHÍNH XÁC.

Trực tiếp bóng đá VĐQG Séc thi đấu vào tối, đêm qua và rạng sáng hôm nay: link xem kqbd VĐQG Séc trực tuyến các trận đang diễn ra sáng, chiều và tối nay. Kết quả VĐQG Séc mới nhất: cập nhật tỷ số trực tiếp hiệp 1,2 (H1 H2) giải bóng đá VĐQG Séc và tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ SỚM và NHANH nhất. Ket qua bong da vdqg sec hom nay: trực tiếp kqbd VĐQG Séc sẽ thi đấu tối và đêm nay.

Giải bóng đá VĐQG Séc là giải đấu hàng đầu trong hệ thống giải đấu bóng đá Séc. Các kết quả bóng đá Séc hôm qua và ngày nay bao gồm: kết quả Vô địch Quốc Gia Séc (giải VĐQG), Hạng nhất (Hạng 1) và Hạng nhì Séc (Hạng 2).

Tường thuật tỷ số KQ VĐQG Séc và BĐKQ Cúp Séc của các trận vòng tứ kết, bán kết và trận chung kết tranh Cúp Quốc Gia. Ngoài kết quả và tỷ số bóng đá VĐQG Séc, Ketquabongda còn cập nhật KQ trận CK tranh siêu cúp Séc với đầy đủ diễn biến chính và số liệu thống kê, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ và phạt góc.

Ở một số quốc gia như Tây Ban Nha (TBN) và Nhật Bản thì Cúp Quốc Gia (Cúp QG) được gọi là Cúp Hoàng đế (Cúp Nhà Vua - CNV). Còn một số quốc gia khác như Anh, Thái Lan và Hàn Quốc thì Cúp QG được gọi là Cúp FA. Còn Cúp Liên Đoàn (Cúp LĐ) thì không có ở nhiều quốc gia.

KQBD VĐQG Séc mùa giải 2022-2023 - vòng 16

302928272625242322212019181716151413121110987654321
  • 29/04 22:00
    Viktoria Plzen
    Teplice
    ? - ?
    Vòng 30
  • 29/04 22:00
    SK Sigma Olomouc
    Banik Ostrava
    ? - ?
    Vòng 30
  • 29/04 22:00
    Slavia Praha
    Hradec Kralove
    ? - ?
    Vòng 30
  • 29/04 22:00
    Synot Slovacko
    Brno
    ? - ?
    Vòng 30
  • 29/04 22:00
    Bohemians 1905
    Baumit Jablonec
    ? - ?
    Vòng 30
  • 29/04 22:00
    Ceske Budejovice
    Pardubice
    ? - ?
    Vòng 30
  • 29/04 22:00
    Slovan Liberec
    Sparta Praha
    ? - ?
    Vòng 30
  • 29/04 22:00
    Mlada Boleslav
    Fastav Zlin
    ? - ?
    Vòng 30
  • 26/04 22:00
    Brno
    Ceske Budejovice
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/04 22:00
    Pardubice
    Synot Slovacko
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/04 22:00
    Hradec Kralove
    Slovan Liberec
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/04 22:00
    Baumit Jablonec
    SK Sigma Olomouc
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/04 22:00
    Banik Ostrava
    Slavia Praha
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/04 22:00
    Sparta Praha
    Viktoria Plzen
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/04 22:00
    Teplice
    Mlada Boleslav
    ? - ?
    Vòng 29
  • 26/04 22:00
    Fastav Zlin
    Bohemians 1905
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22/04 22:00
    Ceske Budejovice
    Baumit Jablonec
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 22:00
    Pardubice
    Hradec Kralove
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 22:00
    Slovan Liberec
    Brno
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 22:00
    Mlada Boleslav
    Banik Ostrava
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 22:00
    Viktoria Plzen
    Fastav Zlin
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 22:00
    SK Sigma Olomouc
    Teplice
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 22:00
    Slavia Praha
    Bohemians 1905
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22/04 22:00
    Synot Slovacko
    Sparta Praha
    ? - ?
    Vòng 28
  • 15/04 21:00
    Bohemians 1905
    Mlada Boleslav
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 21:00
    Brno
    Pardubice
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 21:00
    Hradec Kralove
    Ceske Budejovice
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 21:00
    Baumit Jablonec
    Slovan Liberec
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 21:00
    Banik Ostrava
    Viktoria Plzen
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 21:00
    Sparta Praha
    Slavia Praha
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 21:00
    Teplice
    Synot Slovacko
    ? - ?
    Vòng 27
  • 15/04 21:00
    Fastav Zlin
    SK Sigma Olomouc
    ? - ?
    Vòng 27
  • 08/04 21:00
    Brno
    Hradec Kralove
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 21:00
    Ceske Budejovice
    Teplice
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 21:00
    Pardubice
    Sparta Praha
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 21:00
    Slovan Liberec
    Fastav Zlin
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 21:00
    Mlada Boleslav
    Slavia Praha
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 21:00
    Viktoria Plzen
    Baumit Jablonec
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 21:00
    SK Sigma Olomouc
    Bohemians 1905
    ? - ?
    Vòng 26
  • 08/04 21:00
    Synot Slovacko
    Banik Ostrava
    ? - ?
    Vòng 26
  • 01/04 21:00
    Bohemians 1905
    Synot Slovacko
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 21:00
    Baumit Jablonec
    Pardubice
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 21:00
    Mlada Boleslav
    Viktoria Plzen
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 21:00
    Banik Ostrava
    Slovan Liberec
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 21:00
    Slavia Praha
    SK Sigma Olomouc
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 21:00
    Sparta Praha
    Brno
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 21:00
    Teplice
    Hradec Kralove
    ? - ?
    Vòng 25
  • 01/04 21:00
    Fastav Zlin
    Ceske Budejovice
    ? - ?
    Vòng 25
  • 18/03 21:00
    Brno
    Baumit Jablonec
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18/03 21:00
    Ceske Budejovice
    Banik Ostrava
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18/03 21:00
    Pardubice
    Teplice
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18/03 21:00
    Hradec Kralove
    Sparta Praha
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18/03 21:00
    Slovan Liberec
    Slavia Praha
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18/03 21:00
    Viktoria Plzen
    Bohemians 1905
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18/03 21:00
    SK Sigma Olomouc
    Mlada Boleslav
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18/03 21:00
    Synot Slovacko
    Fastav Zlin
    ? - ?
    Vòng 24
  • 11/03 21:00
    Bohemians 1905
    Pardubice
    ? - ?
    Vòng 23
  • 11/03 21:00
    Baumit Jablonec
    Synot Slovacko
    ? - ?
    Vòng 23
  • 11/03 21:00
    Mlada Boleslav
    Slovan Liberec
    ? - ?
    Vòng 23
  • 11/03 21:00
    Banik Ostrava
    Sparta Praha
    ? - ?
    Vòng 23
  • 11/03 21:00
    SK Sigma Olomouc
    Ceske Budejovice
    ? - ?
    Vòng 23
  • 11/03 21:00
    Slavia Praha
    Viktoria Plzen
    ? - ?
    Vòng 23
  • 11/03 21:00
    Teplice
    Brno
    ? - ?
    Vòng 23
  • 11/03 21:00
    Fastav Zlin
    Hradec Kralove
    ? - ?
    Vòng 23
  • 04/03 21:00
    Brno
    Fastav Zlin
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/03 21:00
    Ceske Budejovice
    Slavia Praha
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/03 21:00
    Pardubice
    Banik Ostrava
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/03 21:00
    Hradec Kralove
    Baumit Jablonec
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/03 21:00
    Slovan Liberec
    Bohemians 1905
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/03 21:00
    Viktoria Plzen
    SK Sigma Olomouc
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/03 21:00
    Synot Slovacko
    Mlada Boleslav
    ? - ?
    Vòng 22
  • 04/03 21:00
    Sparta Praha
    Teplice
    ? - ?
    Vòng 22
  • 25/02 21:00
    Bohemians 1905
    Brno
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/02 21:00
    Baumit Jablonec
    Teplice
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/02 21:00
    Mlada Boleslav
    Ceske Budejovice
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/02 21:00
    Banik Ostrava
    Hradec Kralove
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/02 21:00
    Viktoria Plzen
    Slovan Liberec
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/02 21:00
    SK Sigma Olomouc
    Pardubice
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/02 21:00
    Slavia Praha
    Synot Slovacko
    ? - ?
    Vòng 21
  • 25/02 21:00
    Fastav Zlin
    Sparta Praha
    ? - ?
    Vòng 21
  • 18/02 21:00
    Brno
    Banik Ostrava
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/02 21:00
    Ceske Budejovice
    Bohemians 1905
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/02 21:00
    Pardubice
    Fastav Zlin
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/02 21:00
    Hradec Kralove
    Mlada Boleslav
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/02 21:00
    Slovan Liberec
    SK Sigma Olomouc
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/02 21:00
    Synot Slovacko
    Viktoria Plzen
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/02 21:00
    Sparta Praha
    Baumit Jablonec
    ? - ?
    Vòng 20
  • 18/02 21:00
    Teplice
    Slavia Praha
    ? - ?
    Vòng 20
  • 11/02 21:00
    Bohemians 1905
    Sparta Praha
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/02 21:00
    Slovan Liberec
    Synot Slovacko
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/02 21:00
    Mlada Boleslav
    Pardubice
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/02 21:00
    Banik Ostrava
    Baumit Jablonec
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/02 21:00
    Viktoria Plzen
    Ceske Budejovice
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/02 21:00
    SK Sigma Olomouc
    Hradec Kralove
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/02 21:00
    Slavia Praha
    Brno
    ? - ?
    Vòng 19
  • 11/02 21:00
    Fastav Zlin
    Teplice
    ? - ?
    Vòng 19
  • 04/02 21:00
    Brno
    Viktoria Plzen
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/02 21:00
    Ceske Budejovice
    Slovan Liberec
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/02 21:00
    Pardubice
    Slavia Praha
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/02 21:00
    Hradec Kralove
    Bohemians 1905
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/02 21:00
    Baumit Jablonec
    Fastav Zlin
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/02 21:00
    Synot Slovacko
    SK Sigma Olomouc
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/02 21:00
    Sparta Praha
    Mlada Boleslav
    ? - ?
    Vòng 18
  • 04/02 21:00
    Teplice
    Banik Ostrava
    ? - ?
    Vòng 18
  • 28/01 21:00
    Bohemians 1905
    Teplice
    ? - ?
    Vòng 17
  • 28/01 21:00
    Slovan Liberec
    Pardubice
    ? - ?
    Vòng 17
  • 28/01 21:00
    Mlada Boleslav
    Brno
    ? - ?
    Vòng 17
  • 28/01 21:00
    Viktoria Plzen
    Hradec Kralove
    ? - ?
    Vòng 17
  • 28/01 21:00
    SK Sigma Olomouc
    Sparta Praha
    ? - ?
    Vòng 17
  • 28/01 21:00
    Slavia Praha
    Baumit Jablonec
    ? - ?
    Vòng 17
  • 28/01 21:00
    Synot Slovacko
    Ceske Budejovice
    ? - ?
    Vòng 17
  • 28/01 21:00
    Fastav Zlin
    Banik Ostrava
    ? - ?
    Vòng 17
  • 14/11 00:00
    Fastav Zlin
    Slavia Praha
    0 - 3
    Vòng 16
  • 13/11 21:00
    Brno
    SK Sigma Olomouc
    1 - 2
    Vòng 16
  • 13/11 21:00
    Pardubice
    Viktoria Plzen
    0 - 0
    Vòng 16
  • 13/11 21:00
    Hradec Kralove
    Synot Slovacko
    1 - 0
    Vòng 16
  • 13/11 00:00
    Sparta Praha
    Ceske Budejovice1
    1 - 0
    Vòng 16
  • 12/11 21:00
    1Baumit Jablonec1
    Mlada Boleslav1
    1 - 1
    Vòng 16
  • 12/11 21:00
    Banik Ostrava
    Bohemians 1905
    2 - 0
    Vòng 16
  • 12/11 21:00
    Teplice
    Slovan Liberec
    1 - 1
    Vòng 16
  • 10/11 01:30
    Sparta Praha
    Synot Slovacko
    2 - 0
    Vòng 14
  • 09/11 23:00
    Viktoria Plzen
    Brno
    1 - 0
    Vòng 4
  • 07/11 00:00
    Slavia Praha
    Banik Ostrava
    0 - 0
    Vòng 15
  • 06/11 21:00
    Slovan Liberec
    Hradec Kralove
    1 - 0
    Vòng 15
  • 06/11 21:00
    Mlada Boleslav
    Teplice
    1 - 0
    Vòng 15
  • 06/11 21:00
    Synot Slovacko
    Pardubice
    0 - 0
    Vòng 15
  • 06/11 00:00
    Viktoria Plzen
    Sparta Praha
    0 - 0
    Vòng 15
  • 05/11 21:00
    Bohemians 1905
    Fastav Zlin
    0 - 2
    Vòng 15
  • 05/11 21:00
    Ceske Budejovice
    Brno
    1 - 0
    Vòng 15
  • 05/11 21:00
    SK Sigma Olomouc
    Baumit Jablonec1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 30/10 21:00
    Bohemians 1905
    Slavia Praha
    1 - 2
    Vòng 14
  • 30/10 21:00
    Brno
    Slovan Liberec
    0 - 0
    Vòng 14
  • 30/10 21:00
    Teplice
    SK Sigma Olomouc
    1 - 1
    Vòng 14
  • 29/10 23:00
    Fastav Zlin
    Viktoria Plzen
    0 - 1
    Vòng 14
  • 29/10 20:00
    Hradec Kralove
    Pardubice
    0 - 0
    Vòng 14
  • 29/10 20:00
    Baumit Jablonec
    Ceske Budejovice
    1 - 0
    Vòng 14
  • 29/10 20:00
    Banik Ostrava
    Mlada Boleslav
    1 - 0
    Vòng 14
  • 24/10 00:00
    Slavia Praha
    Sparta Praha
    4 - 0
    Vòng 13
  • 23/10 21:00
    Mlada Boleslav
    Bohemians 19051
    1 - 1
    Vòng 13
  • 23/10 21:00
    Synot Slovacko
    Teplice
    0 - 1
    Vòng 13
  • 23/10 20:00
    1Ceske Budejovice1
    Hradec Kralove
    0 - 0
    Vòng 13
  • 23/10 00:00
    Viktoria Plzen
    Banik Ostrava
    2 - 0
    Vòng 13
  • 22/10 21:00
    Pardubice
    Brno
    0 - 1
    Vòng 13
  • 22/10 21:00
    Slovan Liberec
    Baumit Jablonec
    1 - 0
    Vòng 13
  • 22/10 21:00
    SK Sigma Olomouc
    Fastav Zlin
    0 - 1
    Vòng 13
  • 17/10 00:00
    1Slavia Praha1
    Mlada Boleslav
    2 - 1
    Vòng 12
  • 16/10 21:00
    Baumit Jablonec
    Viktoria Plzen
    0 - 1
    Vòng 12
  • 16/10 21:00
    Fastav Zlin
    Slovan Liberec
    1 - 0
    Vòng 12
  • 16/10 20:00
    Banik Ostrava
    Synot Slovacko1
    2 - 0
    Vòng 12
  • 16/10 00:00
    Sparta Praha
    Pardubice
    2 - 1
    Vòng 12
  • 15/10 21:00
    Bohemians 1905
    SK Sigma Olomouc
    0 - 1
    Vòng 12
  • 15/10 21:00
    Hradec Kralove
    Brno
    1 - 1
    Vòng 12
  • 15/10 21:00
    Teplice
    Ceske Budejovice
    0 - 0
    Vòng 12
  • 10/10 00:00
    SK Sigma Olomouc
    Slavia Praha
    1 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    Ceske Budejovice
    Fastav Zlin
    2 - 1
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    1Slovan Liberec1
    Banik Ostrava
    0 - 0
    Vòng 11
  • 09/10 21:00
    1Synot Slovacko1
    Bohemians 1905
    0 - 2
    Vòng 11
  • 09/10 00:00
    Viktoria Plzen
    Mlada Boleslav
    0 - 0
    Vòng 11
  • 08/10 21:00
    Brno
    Sparta Praha
    0 - 2
    Vòng 11
  • 08/10 21:00
    Pardubice
    Baumit Jablonec
    0 - 0
    Vòng 11
  • 08/10 21:00
    1Hradec Kralove1
    Teplice
    1 - 1
    Vòng 11
  • 03/10 00:00
    Slavia Praha
    Slovan Liberec
    3 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 21:00
    Baumit Jablonec
    Brno
    1 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 21:00
    Teplice
    Pardubice
    2 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 21:00
    Fastav Zlin
    Synot Slovacko
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02/10 00:00
    1Sparta Praha1
    Hradec Kralove1
    0 - 1
    Vòng 10
  • 01/10 21:00
    Bohemians 1905
    Viktoria Plzen
    0 - 1
    Vòng 10
  • 01/10 21:00
    Mlada Boleslav
    SK Sigma Olomouc
    1 - 0
    Vòng 10
  • 01/10 21:00
    Banik Ostrava
    Ceske Budejovice
    0 - 1
    Vòng 10
  • 19/09 00:00
    Viktoria Plzen
    Slavia Praha1
    2 - 0
    Vòng 9
  • 18/09 21:00
    Pardubice
    Bohemians 1905
    0 - 0
    Vòng 9
  • 18/09 21:00
    Hradec Kralove
    Fastav Zlin
    0 - 0
    Vòng 9
  • 18/09 21:00
    Synot Slovacko
    Baumit Jablonec
    0 - 0
    Vòng 9
  • 18/09 00:00
    Sparta Praha
    Banik Ostrava
    1 - 0
    Vòng 9
  • 17/09 21:00
    Brno
    Teplice
    2 - 2
    Vòng 9
  • 17/09 21:00
    Ceske Budejovice
    SK Sigma Olomouc
    0 - 2
    Vòng 9
  • 17/09 21:00
    Slovan Liberec
    Mlada Boleslav
    1 - 0
    Vòng 9
  • 12/09 00:00
    Slavia Praha
    Ceske Budejovice1
    3 - 0
    Vòng 8
  • 11/09 21:00
    1Bohemians 19051
    Slovan Liberec1
    0 - 1
    Vòng 8
  • 11/09 21:00
    Baumit Jablonec
    Hradec Kralove
    0 - 0
    Vòng 8
  • 11/09 21:00
    Mlada Boleslav
    Synot Slovacko
    0 - 1
    Vòng 8
  • 11/09 21:00
    Banik Ostrava
    Pardubice
    1 - 0
    Vòng 8
  • 11/09 00:00
    Teplice
    Sparta Praha
    1 - 2
    Vòng 8
  • 10/09 21:00
    SK Sigma Olomouc
    Viktoria Plzen
    1 - 2
    Vòng 8
  • 10/09 21:00
    Fastav Zlin
    Brno
    0 - 1
    Vòng 8
  • 05/09 00:00
    Synot Slovacko
    Slavia Praha
    1 - 0
    Vòng 7
  • 04/09 21:00
    Brno
    Bohemians 1905
    0 - 2
    Vòng 7
  • 04/09 21:00
    1Pardubice1
    SK Sigma Olomouc
    0 - 1
    Vòng 7
  • 04/09 21:00
    1Hradec Kralove1
    Banik Ostrava
    0 - 0
    Vòng 7
  • 04/09 00:00
    Sparta Praha
    Fastav Zlin
    0 - 0
    Vòng 7
  • 03/09 21:00
    1Ceske Budejovice1
    Mlada Boleslav
    0 - 0
    Vòng 7
  • 03/09 21:00
    Slovan Liberec
    Viktoria Plzen
    0 - 1
    Vòng 7
  • 03/09 21:00
    Teplice
    Baumit Jablonec2
    1 - 2
    Vòng 7
  • 01/09 01:00
    Slavia Praha
    Teplice
    2 - 0
    Vòng 6
  • 31/08 22:30
    Mlada Boleslav
    Hradec Kralove1
    0 - 1
    Vòng 6
  • 31/08 22:30
    Banik Ostrava
    Brno
    0 - 0
    Vòng 6
  • 31/08 22:30
    Viktoria Plzen
    Synot Slovacko
    2 - 0
    Vòng 6
  • 31/08 22:30
    SK Sigma Olomouc
    Slovan Liberec1
    1 - 0
    Vòng 6
  • 31/08 01:00
    2Baumit Jablonec2
    Sparta Praha
    1 - 1
    Vòng 6
  • 30/08 22:30
    Bohemians 1905
    Ceske Budejovice
    0 - 1
    Vòng 6
  • 30/08 22:30
    Fastav Zlin
    Pardubice1
    1 - 0
    Vòng 6
  • 29/08 00:00
    Brno
    Slavia Praha1
    0 - 3
    Vòng 5
  • 28/08 21:00
    Hradec Kralove
    SK Sigma Olomouc1
    0 - 0
    Vòng 5
  • 28/08 21:00
    1Synot Slovacko1
    Slovan Liberec
    0 - 1
    Vòng 5
  • 28/08 00:00
    Sparta Praha
    Bohemians 1905
    0 - 1
    Vòng 5
  • 27/08 21:00
    Ceske Budejovice
    Viktoria Plzen
    0 - 0
    Vòng 5
  • 27/08 21:00
    Pardubice
    Mlada Boleslav
    0 - 3
    Vòng 5
  • 27/08 21:00
    Baumit Jablonec
    Banik Ostrava
    0 - 0
    Vòng 5
  • 27/08 21:00
    Teplice
    Fastav Zlin
    0 - 0
    Vòng 5
  • 23/08 00:00
    Bohemians 1905
    Hradec Kralove
    1 - 2
    Vòng 4
  • 22/08 00:00
    Slavia Praha
    Pardubice1
    2 - 0
    Vòng 4
  • 21/08 21:00
    Slovan Liberec
    Ceske Budejovice
    1 - 0
    Vòng 4
  • 21/08 21:00
    SK Sigma Olomouc
    Synot Slovacko
    1 - 0
    Vòng 4
  • 21/08 21:00
    1Fastav Zlin1
    Baumit Jablonec
    1 - 1
    Vòng 4
  • 21/08 00:00
    Mlada Boleslav
    Sparta Praha
    1 - 0
    Vòng 4
  • 20/08 21:00
    Banik Ostrava
    Teplice
    1 - 1
    Vòng 4
  • 15/08 00:00
    Sparta Praha
    SK Sigma Olomouc
    1 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 21:00
    1Ceske Budejovice1
    Synot Slovacko
    1 - 1
    Vòng 3
  • 14/08 21:00
    Pardubice
    Slovan Liberec
    2 - 0
    Vòng 3
  • 14/08 21:00
    1Baumit Jablonec1
    Slavia Praha
    0 - 1
    Vòng 3
  • 14/08 00:00
    1Hradec Kralove1
    Viktoria Plzen
    1 - 1
    Vòng 3
  • 13/08 21:00
    Brno
    Mlada Boleslav
    0 - 1
    Vòng 3
  • 13/08 21:00
    1Banik Ostrava1
    Fastav Zlin1
    3 - 0
    Vòng 3
  • 13/08 21:00
    1Teplice1
    Bohemians 19051
    0 - 0
    Vòng 3
  • 08/08 00:00
    Slavia Praha
    Fastav Zlin1
    2 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Ceske Budejovice
    Sparta Praha
    0 - 2
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Mlada Boleslav
    Baumit Jablonec
    1 - 2
    Vòng 2
  • 07/08 21:00
    Synot Slovacko
    Hradec Kralove1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07/08 00:00
    Bohemians 1905
    Banik Ostrava
    3 - 1
    Vòng 2
  • 06/08 21:00
    Slovan Liberec
    Teplice
    3 - 1
    Vòng 2
  • 06/08 21:00
    Viktoria Plzen
    Pardubice
    1 - 0
    Vòng 2
  • 06/08 21:00
    SK Sigma Olomouc
    Brno
    0 - 1
    Vòng 2
  • 01/08 00:00
    1Sparta Praha1
    Slovan Liberec
    0 - 2
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Pardubice
    Ceske Budejovice
    0 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Hradec Kralove
    Slavia Praha
    0 - 0
    Vòng 1
  • 31/07 21:00
    Baumit Jablonec
    Bohemians 1905
    0 - 1
    Vòng 1
  • 31/07 00:00
    Teplice
    Viktoria Plzen1
    1 - 0
    Vòng 1
  • 30/07 21:00
    Brno
    Synot Slovacko
    2 - 1
    Vòng 1
  • 30/07 21:00
    Banik Ostrava
    SK Sigma Olomouc
    0 - 1
    Vòng 1
  • 30/07 21:00
    Fastav Zlin
    Mlada Boleslav
    0 - 0
    Vòng 1
Cập nhật:

Giải bóng đá VĐQG Séc

Tên giải đấu VĐQG Séc
Tên khác
Tên Tiếng Anh
Vòng đấu hiện tại 16
Mùa giải hiện tại 2022-2023
Mùa giải bắt đầu ngày Thứ tư, 20 Tháng bảy 2022
Mùa giải kết thúc ngày Thứ hai, 15 Tháng năm 2023
Thuộc Liên Đoàn
Ngày thành lập
Số lượng đội bóng (CLB)