Phong độ IK Oddevold gần đây, KQ IK Oddevold mới nhất

Phong độ IK Oddevold gần đây

  • 23/08/2026
    IK Oddevold
    Helsingborg
    2 - 1
    W
  • 15/08/2026
    Landskrona BoIS
    IK Oddevold
    0 - 1
    D
  • 08/08/2026
    Ljungskile
    IK Oddevold 1
    0 - 0
    W
  • 01/08/2026
    IK Oddevold
    Norrby IF
    0 - 0
    D
  • 28/07/2026
    Orebro
    IK Oddevold 1
    0 - 0
    D
  • 18/07/2026
    IK Oddevold
    Varbergs BoIS FC
    1 - 1
    L
  • 27/06/2026
    Assyriska United IK
    IK Oddevold
    2 - 0
    D
  • 23/06/2026
    IK Oddevold
    Ljungskile
    0 - 0
    D
  • 14/06/2026
    Norrby IF
    IK Oddevold
    0 - 0
    W
  • 18/08/2026
    AFC Eskilstuna
    IK Oddevold
    2 - 1
    D
  • 90phút [3-3], 120phút [4-4]Pen [6-7]

Thống kê phong độ IK Oddevold gần đây, KQ IK Oddevold mới nhất

Số trận gần nhất Thắng Hòa Bại
10 3 6 1

Thống kê phong độ IK Oddevold gần đây: theo giải đấu

Giải đấu Số trận Thắng Hòa Bại
- Cúp Quốc Gia Thụy Điển 1 0 1 0
- Hạng nhất Thụy Điển 9 3 5 1

Phong độ IK Oddevold gần đây: theo giải đấu

    - Kết quả IK Oddevold mới nhất ở giải Cúp Quốc Gia Thụy Điển

  • 18/08/2026
    AFC Eskilstuna
    IK Oddevold
    2 - 1
    D
  • 90phút [3-3], 120phút [4-4]Pen [6-7]
  • - Kết quả IK Oddevold mới nhất ở giải Hạng nhất Thụy Điển

  • 23/08/2026
    IK Oddevold
    Helsingborg
    2 - 1
    W
  • 15/08/2026
    Landskrona BoIS
    IK Oddevold
    0 - 1
    D
  • 08/08/2026
    Ljungskile
    IK Oddevold 1
    0 - 0
    W
  • 01/08/2026
    IK Oddevold
    Norrby IF
    0 - 0
    D
  • 28/07/2026
    Orebro
    IK Oddevold 1
    0 - 0
    D
  • 18/07/2026
    IK Oddevold
    Varbergs BoIS FC
    1 - 1
    L
  • 27/06/2026
    Assyriska United IK
    IK Oddevold
    2 - 0
    D
  • 23/06/2026
    IK Oddevold
    Ljungskile
    0 - 0
    D
  • 14/06/2026
    Norrby IF
    IK Oddevold
    0 - 0
    W

Phong độ sân nhà, sân khách, sân trung lập IK Oddevold gần đây

Số trận Thắng Hòa Bại
IK Oddevold (sân nhà) 9 3 0 0
IK Oddevold (sân khách) 1 0 0 1
Ghi chú:
Thắng: là số trận IK Oddevold thắng
Bại: là số trận IK Oddevold thua

BXH Hạng 2 Thụy Điển mùa giải 2026

XH Đội Trận Thắng Hòa Thua Bàn thắng Bàn thua HS Điểm Phong độ 5 trận
1 Hammarby TFF 18 11 4 3 45 15 30 37 H T T H B H
2 FC Stockholm Internazionale 18 11 3 4 38 17 21 36 T T T B T T
3 IF Karlstad Fotboll 18 11 3 4 29 15 14 36 H B T T B B
4 FC Arlanda 18 9 6 3 30 20 10 33 T T B H B T
5 AFC Eskilstuna 18 9 4 5 31 25 6 31 H T T T T T
6 Enkoping 18 9 2 7 27 28 -1 29 T B B T B H
7 FBK Karlstad 18 8 4 6 27 28 -1 28 T B B H T B
8 Karlbergs BK 18 7 3 8 28 28 0 24 T T T B T B
9 Assyriska 18 6 5 7 30 31 -1 23 H T T T T B
10 Vasalunds IF 18 6 5 7 28 35 -7 23 B B H T H T
11 Gefle IF 18 7 2 9 23 35 -12 23 B T T B T T
12 Sollentuna United 18 4 8 6 17 25 -8 20 B B H B T T
13 Umea FC 18 4 5 9 21 30 -9 17 B B B B B H
14 Jarfalla 18 4 3 11 23 39 -16 15 H T B B B B
15 Pitea IF 18 2 6 10 18 36 -18 12 H B B H H H
16 IFK Stocksund 18 2 5 11 36 44 -8 11 B B B T B B

Upgrade Team Upgrade Play-offs Relegation Play-offs Relegation
Cập nhật:
" "